สมัครสมาชิก: MRC (ภ า ค ใ ต้ : M R C S ) แ ล ะ พบปะพูดคุย..... ได้ที่นี้ครับ ....

การสนทนาใน 'Mitsu Racing Club' เริ่มโดย jerome, 25 มกราคม 2006

< Previous Thread | Next Thread >
  1. poppytown

poppytown Member Member

407
    8
    18
    วันนี้หนาวกว่าเมื่อวานอีกค่ะ

ขับรถเปิดกระจกกันแร้ววววว

2. หวัดดีน้องตัวโต พี่ขอหนับหนุนความคิด DD แบบนี้
    ไม่เปิดแอร์ช่วยลดน้ำมันรถด้วย
    .... แต่ทำได้ตอนเช้า กับตอนค่ำ เพราะกลางวันภูเก็ตร้อนมากกกกกก... น้องเฮอ...

3. sp1

sp1 New Member Member

79
    0
    0
    ต้องขอโทษด้วยนะครับพี่ลักษณ์ที่จำผิด ก็เห็นถ่ายแต่แก้มก้นมาก็นึกว่าเป็นนายน้ำมนต์
    เออ.... แล้วพี่สบายดีรึครับหายไปเลย ได้ข่าวว่าถึงต้องอพยพลี้ภัยเลย:D:D:D

4. poppytown

407
    8
    18
    555+ นั่นน่ะจิคะ ........................................... วันนี้กะจาเท่ห์ ขับรถออกมาบนถนนตอนกลางวัน

เปิดกระจก เปิดเพลงเสียงดัง ๆ ป๊าดดดด แดดแรงดีแท้หนอ ร้อนกันไปซะเรย ... อิอิ

5. chai007

chai007 New Member Member

156
    1
    0
    ระวังตัวดำนะจ๊ะ นู๋ ญ

เด๋วอดเป็นนางฟ้า

6. poppytown

407
    8
    18
    555+ แหม เรียกน้องตัวโต ...

ปล. รถที่อยู่ในภาพด้านซ้ายอ่ะ รถพี่รึป่าวคะ งามดีนะ อุปกรณ์เสริมที่ติด
    ข้างหลังรถเด่น ๆ เนี่ย เรียกว่า wing รึป่าวคะ ไม่ค่อยถนัดเรื่องแต่งรถ
    แนะนำหน่อยค่ะ เหนบางคัน มีอันใหญ่ อันเล็ก ประโยชน์การใช้งาน
    แตกต่างกันมากน้อยอย่างไรคะ ??? (ถามไปตามประสาเด็กตัวโตขี้สงสัยค่ะ) หุหุ

7. poppytown

407
    8
    18
    5555555555555555555555555555555555555

8. makonk evo III

makonk evo III New Member Member

595
    5
    0
    ตอบแทนพี่ลักนะ น้องญิง เค้าเรียกว่าสปอยเลอร์หลังคะ

ดูให้ดีว่ารถเราบอดี้ตัวไหนใส่ของ อีโวตัวไหนถึงจะสวย

คับเน้นป็นตรงรุ่นอีโวจะสวยงามกว่า แต่ตอนนี้แต่ง

ซีเดียตัวนอกกันเยอะสวยๆเพียบ

9. poppytown

407
    8
    18

ขอบคุณค่ะพี่มิก ฮ่า ฮ่า ฮ่า อ่านแร้วก้อยังเปนงง ๆ อยู่ค่ะ
    มีอารัยเพิ่มเติมอีกป่าววววววว 555+

10. makonk evo III

makonk evo III New Member Member

595
    5
    0
    อากาศหนาวจังเลยคับที่ สนาม ฮ ว่างก้อลงมาเที่ยวทะเล

เมืองใต้บ้างก้อดีนะนู๋ ญ

11. poppytown

407
    8
    18
    555+

ถ้ามีโอกาส ไม่พลาดอยุ่แว๊ววววววววว จ้ะ

ขอบคุณนะค๊า .........................................

12. makonk evo III

595
    5
    0
    รายงานสภาพอากาศวันนี้ ทุกที่ปลอดโปร่งคับยกเว้นในใจยังมี บรรยากาศ มาคุมาคุอยู่เลย

13. Red Evo Thailand

Red Evo Thailand New Member Member

861
    4
    0
    แวะมาป่วน...รักษาสุขภาพกันทุกท่านน่ะคับ..

14. poppytown

407
    8
    18
    กรุงเทพ หมอกลง เต็มกระจกเรย .................................................. 555+

15. Red Evo Thailand

Red Evo Thailand New Member Member

861
    4
    0

น่าจะสนุกเน้อ..อยากให้ทางใต้เป็นบ้างจัง..อิอิ:cool:

16. poppytown

407
    8
    18
    5555555555555555555555555555555555555555

17. poppytown

407
    8
    18
    รายงานสภาพอากาศค่ะ

ตอนนี้กรุงเทพฯ ร้อนแร้วววววววววววว

เห้อ ..........................

นอนหลับฝันดีนะคะสมาชิกทุกคนเร้ยยยย

:p

น้อง ญ ค่ะ

18. sp1

sp1 New Member Member

79
    0
    0
    แบ๋ม

19. หมีน้อย

หมีน้อย New Member Member

81
    0
    0
    หวัดดี

หวัดดีสมาชิกทุกท่านคับผมเองไม่ได้เข้ามา mrcs นานเลยทุกคนเป็นไงบ้างคับ

20. poppytown

407
    8
    18
    แวะมาซาหวัดดีด้วยค่ะ เด๋วพี่ ๆ น้า ๆ ก้อคงจาตามเข้ามาทักทายกันอ่ะจ้ะ

ส่วนอากาศร้อน หรือบ้านเมืองร้อน ... 555+ อันนี้ก้อมะรู้จ้า ... หุหุ

แต่ที่แน่แน่คือตอนนี้เลิกหนาววววววแว๊วววววววววววววววววววววววววว

หวัดดีด้วยจ้า ............................................... แวะมาบ่อย ๆ ๆ จิคะ

:) น้อง ญ จ้ะ

21. makonk evo III

595
    5
    0
    อิอิ ลง มอเตอร์แทรคเล่ม 50 แบบเต็มคันเลย อิอิ ภูมิใจ จิงๆ

22. poppytown

407
    8
    18
    ซาหวัดดีตอนเช้า ......................... วันมาฆบูชาค่ะ

ทีแรกมีคิวจาไปเลี้ยงปลาหน้าวัดบุญยประดิษฐ์ ถนนพุทธมณฑลสายสอง

แต่บังเอิ๊ญ ไม่ได้ไปซะแระ เรยต้องอยู่บ้านกะคุงแม่สองคน ทำรายงานส่งอาจารย์

แร้วพี่ ๆ น้า ๆ ไปไหนกันรึป่าวเอ่ย ???

น้อง ญ ค่ะ

23. makonk evo III

595
    5
    0
    วันนี้เข้าเวรคับอดไปเที่ยว ทำบุญเลย วันที่ 1 ลงมาแข่งรถที่นครดิ บรรยากาศดีสุดยอด คับ

24. Tanat Su

Tanat Su New Member Member

195
    0
    0
    ขออนุญาติสมัครสมาชิก MRC ภาคใต้ด้วยคนครับ
    ชื่อ:ธานัท สุวรรณโณ (หนุ่ม)
    เบอร์โทร: 089-7331737
    E-mail: [email protected]
    ทีอยู่: อ.หาดใหญ่ จ.สงขลา
    รถที่ใช้: Mitsu Colt ขาวๆ เลขกท. กง-1915 สงขลา
    ผมทำงานเกี่ยวกับรถยนต์มือสองครับมีอะไรให้ช่วยเหลือหรือแนะนำปรึกษาได้ครับ

25. makonk evo III

595
    5
    0
    สวัสดีคับพี่หนุ่ม ผมมิกคับยินดีคับ คืนนี้ว่างป่าวคับหาที่นั่งกินน้ำชาป่าวคับ

26. Tanat Su

195
    0
    0
    ได้คุยกับคุณมิกแล้วได้ความรู้เยอะเลย... เรื่องกินน้ำชานี่ เอาไว้ค่ำๆจะโทรดีกว่าครับ เพราะช่วงเย็นมีภารกิจ

27. poppytown

407
    8
    18
    แวะมาซาหวัดดีค่ะ

28. หมีน้อย

หมีน้อย New Member Member

81
    0
    0
    แวะมาทักทายคับเป็นไงกันบ้าง

29. makonk evo III

595
    5
    0

ตามนั้นเลยคับพี่หนุ่มเป็นวันอาทิตย์ช่วงหัวค่ำ

ที่ร้านน้ำชาในโลตัสดีป่าวคับพี่ แล้วจะด้ายนัดเพื่อนๆ ไปนอกรอบกัน

30. Tanat Su

195
    0
    0
    ดีครับใกล้บ้านผมเลย:D:D:D

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้