สมัครสมาชิก: MRC (ภ า ค ใ ต้ : M R C S ) แ ล ะ พบปะพูดคุย..... ได้ที่นี้ครับ ....

การสนทนาใน 'Mitsu Racing Club' เริ่มโดย jerome, 25 มกราคม 2006

< Previous Thread | Next Thread >
  1. poppytown

poppytown Member Member

407
    8
    18
    อ่ะจ้า พี่มิก

แวะมาทักทายสมาชิกตอนค่ำ ๆ ๆ จ้า

2. makonk evo III

makonk evo III New Member Member

595
    5
    0
    เงียบเหงาคับ ใกล้จะสิ้นปีแล้ว ไปนั่งลานเบียร์ดีกว่า อิอิ

3. poppytown

407
    8
    18
    อืมม์ .................................................. น่าสนจายยยยยยยยยยยยยยยย 555+

4. makonk evo III

makonk evo III New Member Member

595
    5
    0
    สงสัยว่าจะเหลือแต่เราสองคนแล้วหละ ญ อิอิ

5. poppytown

407
    8
    18
    ฮ่า ฮ่า ฮ่า

เหลือกี่คน

ก้อยังแวะมาจ้ะ

วันนี้กลับถึงบ้านเร็วดี

เอ๊ะ คนที่ใช้ถนนหายไปไหนกันนะ

หุหุ

6. Red Evo Thailand

Red Evo Thailand New Member Member

861
    4
    0
    มือที่ สาม มาแระ 555+ ฝันดีงับ

7. makonk evo III

595
    5
    0
    อะนะก้อเหลือกันสามคน เป็นรัก สามฉันเศร้าคนเดียว

8. poppytown

407
    8
    18
    กู๊ดไนท์สมาชิกทุกคนเรยจ้ะ .......................................... กรุงเทพฯ อากาศเกือบเยนดีค่ะ หุหุ

9. JGT_CK5

JGT_CK5 New Member Member

56
    0
    0
    :D ผมขอด้วยคับ 4 แล้วกันนะครับ ไม่อยากให้เงียบเหงาอะ :D

10. sp1

sp1 New Member Member

79
    0
    0
    "หากวันนี้จะมีเรา เราและนาย จดจำไว้ตลอดไปไม่ทิ้งกัน"
    MITSU RACING CLUB

11. poppytown

407
    8
    18
    หากมีเราจะมีนาย

ร่วมทางไม่มีไหวหวั่น

คือเพื่อนกัน เพื่อนตาย ตลอดไป

แวะมาต่อเพลงให้ค่ะ

หุหุ

:D

12. poppytown

407
    8
    18
    31 ธันวานี้ ไป countdown ที่ไหนกันอ่ะคะ

ถ้าใครผ่านไปแถวพัทยา อย่าลืมแวะไปที่ท่าเรือบาลีฮายนะคะ

แถวพัทยาใต้ค่ะ มีงานใหญ่เรย GMM ร่วมกับ เมืองพัทยา ค่ะ

13. punto power

punto power Member Member

179
    0
    16
    พี่มิกใช้เบอร์รัยแร้วอะ

โทมาบอกที
    เบอร์แคน 0841879021:)

14. 3JWP

3JWP New Member Member

55
    0
    0
    5 โหล 5โหล 60 คับ บ้านนี้มีใครอยู่บ้างคับ:embarassed:
    มาเก็บค่าน้ำ ค่าไฟ ค่าโทรศัพท์ คับ:rolleyes:
    ค้างมาหลายเดือนแล้วถ้าไม่จ่ายเดือนนี้เราจะทำพิธีเข้าแขก(ตัด)
    แล้วนะคร้าบบบ........บบบ พี่น้องงงงง.....งงงงงง:D:D:D

15. chai007

chai007 New Member Member

156
    1
    0

ม่ายรุไปไหนดี ลงมาหาดใหญ่ดิคับ เค้ารออยู่นะจ๊ะ นู๋ ญ

16. JGT_CK5

JGT_CK5 New Member Member

56
    0
    0
    :D มาทักทายก่อนปีใหม่ ขอให้ทุกคนมีความสุขในปีใหม่นี้นะครับ :D

17. poppytown

407
    8
    18
    555+

แวะมา Happy New Year ก่อนนะคะ

วันที่ 31 นี้ไป count down อย่างที่บอกค่ะ

เย้ ๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

ไปเที่ยว ไปเที่ยว ไปเที่ยว

18. หวัดดี พ่อแม่ พี่น้องทุกท่านครับ
    หวัดดีปีใหม่กันทุก ๆ คนครับ
    ขอให้ทุกคนมีความสุขสมหวัง(จะ.....) ทุกอย่าง
    สุขภาพสมบูรณ์แข็งทั่วหน้ากันน่ะคร้าบบบบ

19. makonk evo III

595
    5
    0
    มา สวัสดีปีใหม่คับพี่น้องชาวใต้ทุกท่าน

ขอให้ร่ำรวยๆนะคับ พบเจอแต่สิ่งที่ดีๆนะคับ

ส่วนน้อง ญ ขอให้ อิอิ...... คิดเอาเองนะ

น้องแคนกรูแกรล โทมา ด้าย 081 277 5194

20. 3JWP

3JWP New Member Member

55
    0
    0
    HAPPY NEW YEAR 2oo9 ครับเหล่าสาวก Mitsuทุกๆท่าน ขอให้มีความสุข มีสุขภาพแข็งแรง
    มีเงินมีทองใช้กันเยอะๆตลอดไป รัก คิดถึง ทุกคนมากๆคร้าบบบบบบบบบ

:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D พี่เอก :D:D:D:D:D:D:D:D:D:D

21. poppytown

407
    8
    18
    Happy New Year กันอีกซักทีค่ะ

กลับมาจากแหลมบาลีฮาย พัทยาใต้ แร้วจ้ะ

หนุกหนานและเหน็ดเหนื่อยพอสมควรค่ะทริปนี้

Happy Happy นะคะ

ปล. พี่มิกทำเปนมาแซวววววววววววววววววว

อิอิ จาขอให้อารัยจ้ะ ... :D

22. sp1

79
    0
    0
    ครับผม สวัสดีปีใหม่คร๊าบบบ.....
    ขอโทษที่หายไปนานพอดีช่วงนี้งานยุ้งมาก ปีใหม่นี้ไม่ได้ไปเที่ยวเลย
    วันที่ 23 นี้จะขึ้นไป กทม. กะว่าจะไปเที่ยวแล้วเลยไปดูงาน Soundup ด้วย

23. sp1

79
    0
    0
    น้ำครับไม่รู้ว่าเป็นเพราะคำอวยพรของน้ำรึเปล่าทำให้เราสุขภาพสมบูรณ์แข็งทุกเช้าเลยคร๊าบบบ.....อิอิ:D

24. poppytown

407
    8
    18
    (^Q^)

25. makonk evo III

595
    5
    0
    ไม่ใช่คับแบมแต่เป็นพี่ลักษณ์กระบี่คีบ

26. chai007

156
    1
    0
    สวัสดีคับพี่ลักษณ์ ไม่เจอกันนานเลยนะคับ

สบายดีนะคับ

สมาชิกของเราจะไปอยู่กระบี่ด้วยคับ

พี่เล็กคับพี่ อีคาร์ แดง วิวไซล์ ฝากดูแลด้วยเด้อ 555+

27. makonk evo III

595
    5
    0
    ไปไม่บอกเลยนะพี่เล็กนี้

28. poppytown

407
    8
    18
    แวะมาซาหวัดดีตอนค่ำ ๆ ค่ะพี่ ๆ ๆ ทุกคนเร้ยยยยยยยยยย อากาศที่กรุงเทพฯ เย๊น เยนค่ะ วันนี้

อากาศที่อื่นเปนไงบ้างจ้า ....................................................................... ??

29. chai007

156
    1
    0

แวะมาหวัดดี บ่ายแก่ๆ นู๋ ญ พรื่อมั่ง

เข้ามาทีไรเจอแต่นางฟ้าทุกที 555+

อากาศทางนี้ ร้อนมากมาย โดยเฉพาะ ใจ

30. poppytown

407
    8
    18
    5555555555555555555

ปานนั้นเชียวววววววววววววว

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้