สมัครสมาชิก: MRC (ภ า ค ใ ต้ : M R C S ) แ ล ะ พบปะพูดคุย..... ได้ที่นี้ครับ ....

การสนทนาใน 'Mitsu Racing Club' เริ่มโดย jerome, 25 มกราคม 2006

< Previous Thread | Next Thread >
  1. sp1

sp1 New Member Member

79
    0
    0
    ตื้น......ตื้น......ได้แล้วค๊าบบบบ

2. makonk evo III

makonk evo III New Member Member

595
    5
    0
    ก้อหายไปเปลี่ยน Max กับยางใหม่ คับ ขอบ18 อิอิ สวยด้วยนะคร้าบ

3. makonk evo III

makonk evo III New Member Member

595
    5
    0
    ตื่นแล้วคับ พรุ่งขนของย้ายบ้านใหม่เสร็จแล้วไป

ติดไฟ ฟอกแลมป์ ให้ นายช้างคับ ที่สงขลา นะคับ ร้านน้ำชาหน้า ม

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 19 พฤศจิกายน 2008
  4. JGT_CK5

JGT_CK5 New Member Member

56
    0
    0
    สวัสดีทุกๆคนนะครับ ช่วงนี้ฝนตกทุกวัน ยังงัยก็รักษาสุขภาพ รถ และ เจ้าของรถ บ้างนะครับ ด้วยความเป็นห่วง ครับ

5. makonk evo III

595
    5
    0
    คับป๋มพี่โจ๊ก

6. Rjan_Nack

Rjan_Nack New Member Member

32
    0
    0
    ว่างๆๆแวะเอามาให้ชมบ้างน่ะครับ

7. sp1

79
    0
    0
    มาจริงป่าว....คิดถึงนะตัวเอง:eek::eek::eek:

8. JGT_CK5

56
    0
    0
    :D มันยัง งัย อยู่นะ คู่ นี้อะ 555+ ล้อเล่นนะครับ :D
    สวัสดี ทุกๆ คนในยามเช้า นะครับ

9. makonk evo III

595
    5
    0

ยัง ยังอีก ยังไม่รู้ตัวอีก นะท่านพี่ ว่างก้อเอามาโชว์บ้างนะ

10. makonk evo III

595
    5
    0
    ขอรายงานการประชุม เมื่อคืนนิดหน่อยคับ

ว่าตอนนี้ทาง mitsu ของเราด้ายทำการเปลี่ยนตัว

ประธานแล้วนะคับ ร่วมยินดีกับ ท่านชายด้วยนะคับ

ที่ด้ายรับการโหวตให้รับหน้าที่ ส่วนผมคงจะมาช่วย

ดูเรื่องของกิจกรรมของคลับมากกว่าคับ เดียวยังงั้ยรอ

ท่านประธานแถลง นโยบายนัดกันอีกที นะคับ

11. sp1

79
    0
    0
    แล้วจะออกมาแถลงการเมื่อไรส่งข่าวด้วยนะค๊าบบบ.......:D:D:D:D:D

12. poppytown

poppytown Member Member

407
    8
    18
    :) ... ซาหวัดดีตอนกลางวันจ้า

นางฟ้าตัวโต ^^

13. makonk evo III

595
    5
    0
    ฮ่าๆนางฟ้าลงมาแล้ว อิอิ

14. poppytown

407
    8
    18
    555+

ทานมื้อเยนกันรึยังจ้ะ พี่ ๆ ทั้งหลาย

:)

15. driftcrazier

driftcrazier New Member Member

29
    0
    0
    สวัสดีคับแวะมาทักทาย พี่ๆน้องๆทุกๆท่านสบายกันอะป่าวช่วงนี้ฝนตกขับรถกันระมัดระวังด้วยเด้อ ขอบคุณพี่เล้งด้วยนะครับสำหรับน้ำเต้าหู้ใส่ไข่ร้อนๆ กำลังหิวพอดี มีบริการส่งถึงที่ด้วย นึกว่าทาคูมิ อิอิ

16. makonk evo III

595
    5
    0
    อะนะ เมื่อคืนเทสรถกันเป็ฯงั้ยบ้าง ไม่แจ้งข่าวกันเลยนะ

17. jerome

jerome New Member Member

423
    1
    0
    ฝนตก ถนนเปียก 5 5 5+ ยกเลิก

18. makonk evo III

595
    5
    0
    อิอิ สงสัยว่ารอ เดอะท์ไวท์อะป่าวพี่เล้ง

19. Rjan_Nack

32
    0
    0
    คุยอะไรกันครับ ให้คนข้างๆเค้ารู้เรื่องกันบ้างน่ะครับ คุน มิกกี้

20. jerome

423
    1
    0
    ถูกต้องแล้วครับบบบ:D

21. jerome

423
    1
    0
    คือว่าแบบนี้ป๋าแน็ค เมื่อเสาร์ที่ผ่านมาเค้าจะรองวิ่งรถกัน รถหลายคันอะ แต่สรุปสุดท้าย ฝนตกเลยยกเลิก:D

22. sp1

79
    0
    0
    เงียบกันจังเลยนะ.......

23. JGT_CK5

56
    0
    0
    :D ช่วยดัน กัน เงียบ ครับ :D

24. Rjan_Nack

32
    0
    0
    ก้อหน้าฝนนี่ครับยังงัยก้อระมัดระวังตัวน่ะครับแบบว่าเป็นห่วงนิ

25. sp1

79
    0
    0
    Mitsu Racing Club สู้สู้

26. คงสบายดีกันน่ะ น้อง ๆ พี่ ๆ ทุกคน
    ขอโทษที่หายไป เนื่องจากลี้ภัยนิดหน่อย
    ยินดีกับท่านชาย ด้วย ไม่ทราบว่ามี ครม. คอยช่วยรึยัง

27. poppytown

407
    8
    18
    แวะมาซาหวัดดีตอนค่ำ ๆ จ้า

น้อง ญ ค่ะ (^Q^)

28. makonk evo III

595
    5
    0
    คับพี่ลักษ์ สบายดีป่าวคับ

29. sp1

79
    0
    0
    หวัดดีคับพี่ลักษณ์หายไปเลยนะค๊าบบบบ....สบายดีนะพี่:):):):):)

30. makonk evo III

595
    5
    0
    บ่าย แก่ๆง่วงนอนจังเลย

ตกลงพรุ่งมีใครไปบ้างคับ

งาน SMC ไปกันตอนเย็น

เวลา 1700 ที่ อู่พี่หนุ่ม คับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้