สมัครสมาชิก: MRC (ภ า ค ใ ต้ : M R C S ) แ ล ะ พบปะพูดคุย..... ได้ที่นี้ครับ ....

การสนทนาใน 'Mitsu Racing Club' เริ่มโดย jerome, 25 มกราคม 2006

< Previous Thread | Next Thread >
  1. หมีน้อย

หมีน้อย New Member Member

81
    0
    0
    พี่น้องคับต้องลงเสาร์นี้ไปหาดใหญ่คับแล้วค่อยเจอกันนะ

2. Red Evo Thailand

Red Evo Thailand New Member Member

861
    4
    0

กำ...ว่างจะหลีกให้พ้น..ยังโดนหล่าว...

3. Rjan_Nack

Rjan_Nack New Member Member

32
    0
    0
    วันนี้เงียบๆไปน่ะ หายไปไหนกันหมดครับพี่น้อง

4. jerome

jerome New Member Member

423
    1
    0

อยากรู้จัง สายที่พูดถึงเป็นใครหนอ? ระวังนะสายลับ

5. driftcrazier

driftcrazier New Member Member

29
    0
    0
    ยินดีที่ได้รู้จักเช่นกันคับ ผมจูนคับ
    รถสวยดีนะคับ ^^

6. makonk evo III

makonk evo III New Member Member

595
    5
    0
    พี่น้องคับ เค้ามาแล้วคับ หลังจากที่หายหน้าหายตาไปนาน

ช่วยบอกน้องเค้าหน่อยนะคับ ว่าตอนนี้เรา มี

www.smc-club.com อีกหนึ่งที่เราไปสร้างชื่อเสียงเอาไว้
    อิอิ

7. jerome

423
    1
    0
    ยินดีต้อนรับการกลับมาของน้องจูนครับ:D

8. Red Evo Thailand

Red Evo Thailand New Member Member

861
    4
    0
    ฝันดีคับ..พี่น้องทุกท่าน..

9. jerome

423
    1
    0
    สวัสดีตอนเช้าคร้าปปปปปปปปปปปปป :D

10. makonk evo III

makonk evo III New Member Member

595
    5
    0
    สวัสดีตอนสายๆใกล้ๆเที่ยง อิอิ

11. sp1

sp1 New Member Member

79
    0
    0
    ข่าวดีมีปลาวาพขึ้นมาจากทะเลค๊าบบบบ
    ตอนนี้สงสัยเกยตื้นอยู่ร้านพี่ชาย เพราะช่วงนี้คลื่นใหญ่

12. makonk evo III

595
    5
    0
    เกยตั้งแต่กี่โมงอะ เมื่อรั้ยมันจะลงทะเล อิอิ

13. Rjan_Nack

32
    0
    0
    lสวัสดีตอนบ่าย 4 โมง ครับพี่น้อง
    คืนรี้รายงานตัวกันที่ไหนดีครับ

14. sp1

79
    0
    0
    เห็นว่าไม่ลงแล้ว กลัวเมาคลื่นไปจนวันตาย อิ อิ:cry::cry::cry::cry:

15. Red Evo Thailand

861
    4
    0

คงตัวโตน่าดูน่ะเนี้ย

16. Red Evo Thailand

861
    4
    0
    กินกล้วยทอดกันคับ...พี่น้อง กินทั้งวันเรยยย

17. makonk evo III

595
    5
    0
    อ้าวเป็นงั้ยไป แล้วเมื่อคืนสนุกกันป่าวคับพี่น้อง

18. poppytown

poppytown Member Member

407
    8
    18
    แวะมา good night ค่ะ

:D

19. makonk evo III

595
    5
    0
    ฝันดีคับทุกคน

20. JGT_CK5

JGT_CK5 New Member Member

56
    0
    0
    :D สวัสดี ทุกๆ คนครับ เงียบเหงาจังเลย :D

21. Red Evo Thailand

861
    4
    0

ยินดีจ๊ะ...อิอิ

22. Red Evo Thailand

861
    4
    0

ช่ายๆๆ ว่างั้นแหละ

23. Rjan_Nack

32
    0
    0
    ไม่เงียบแต่เหงาครับ
    ช่วงนี้เป็นคนตกข่าวครับ
    จะพยายามเช็คความเคลื่อนไหวเรื่อยๆน่ะครับ
    3 ทุ่มแล้ว นอนกันรึยังล่ะ
    ผมไปนอนล่ะ
    บาย

24. 3JWP

3JWP New Member Member

55
    0
    0
    ถ้าเคลื่อนไหวแบบเรื่อยๆก้อเสร็จช้า ถ้าอยากเสร็จเร็วต้องเคลื่อนไหวเร็วๆ
    สิครับน้าแน็คอิอิอิ:D
    หวัดดีคร้าบบบ.........บบบบพี่น้องทุกท่านคิดถึงทุกๆคนค้าบบบบ......บบบ:cool:

25. sp1

79
    0
    0
    คำคมนะพี่ แล้วจะจำไปใช้ในชีวิตประจำวันนะคับ ขอบคุณค๊าบบบบบ:D:D:D

26. Rjan_Nack

32
    0
    0
    ขอบคุณที่แนะนำ คิดว่าน่าจะดีกว่าเก่า เพราะว่าคนที่แนะนำมาเค้าชำนาญมาก มีอะไรให้รีบปรึกษาได้เลยน่ะครับพี่น้อง
    เรียกอีกอย่างว่า*ผู้เชี่ยวชาญ*
    อิอิอิอิ

27. makonk evo III

595
    5
    0
    หายไปนาน หาทางกลับมาด้ายด้วย อิอิ พี่เราเก่งจิง 555555

28. Rjan_Nack

32
    0
    0
    คนนี้เค้าเก่งครับ ความสามารถขั้นเทพ
    หาตัวจับยากครับ

29. Rjan_Nack

32
    0
    0
    ดึกแล้ว 4ทุ่ม แต่ยังเงียบเหมือนเดิมเลย
    หายไปไหนกันหมดครับ

30. Rjan_Nack

32
    0
    0
    หายไปไหนกันหมดครับพี่น้อง

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้