สมัครสมาชิก: MRC (ภ า ค ใ ต้ : M R C S ) แ ล ะ พบปะพูดคุย..... ได้ที่นี้ครับ ....

การสนทนาใน 'Mitsu Racing Club' เริ่มโดย jerome, 25 มกราคม 2006

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Red Evo Thailand

Red Evo Thailand New Member Member

861
    4
    0

2. Red Evo Thailand

Red Evo Thailand New Member Member

861
    4
    0

อิอิ...สวัสดีนางฟ้าตัวโต...หายไปนานเลยน่ะ

เปลี่ยนเพลงแล้วด้วย...อิอิ ( เพลงอารายอ่ะ )

3. หมีน้อย

หมีน้อย New Member Member

81
    0
    0
    หวัดดีตอนเช้าๆอากาศดีจังตื่นได้แย้วพี่น้อง:teeth:

4. makonk evo III

makonk evo III New Member Member

595
    5
    0

5. makonk evo III

makonk evo III New Member Member

595
    5
    0
    สงสัยว่านางฟ้าจะมาทวง ติ๊กเกอร์แน่เลยพี่โอม บอกน้องไว้ว่าจะส่งก้อยังไม่ด้ายส่งที นิ

6. Rjan_Nack

Rjan_Nack New Member Member

32
    0
    0
    ช่วงนี้ท่านชาย 007 ของmrc หายไปไหนหละ ไม่เห็นแวะมาทักทายกันบ้างเรยนิ รึว่ากำลังสร้าง
    ทายาทรุ่นสองอยู่ ก็เร่งๆเข้าหน่อยเดี๋ยวไม่ทันใช้น่ะครับ น้องชาย

7. sp1

sp1 New Member Member

79
    0
    0
    อยากไปทุกโปรแกรมเลยงานดีดีทั้งน๊านนนนน
    แต่งาน Drag ที่นครมีรถยนต์รึป่าวเพ้เห็นเค้าบอกว่าสนามไม่พร้อมมีแต่รถเครื่องแข่ง

8. Red Evo Thailand

861
    4
    0

555+ ว่ากันไป..ส่งไป..หือให้นางฟ้าลงมาเอาดีอ่ะ

9. jerome

jerome New Member Member

423
    1
    0
    อันนี้ก็ไม่รู้ดิ ไงก็ฝากดูให้ด้วย แต่ถ้าจริงก็หน้าเสียดายนะ
    ใกล้สิ้นปีหน้าจะมีปิดท้ายแบบดีๆบ้าง สงสัยจะอดไปดูแล้วหละ:D

10. Rjan_Nack

32
    0
    0
    สวัสดีตอนเช้าครับน้องๆๆ ฟ้าหลังฝน อากาศแจ่มใสดีจริงๆน่ะครับ

11. makonk evo III

595
    5
    0

มาเช็คชื่อแต่เช้าเลยน้าแน๊ค อิอิ แบบนี้น่าจะให้ถ้วย สมาชิกดีเด่น อิอิ

ไปเที่ยวงานแข่งซุปอัฟกันพี่แน๊ค รถเราสองคัน น้ำมันคนที่ไปด้วยออก

12. sp1

79
    0
    0
    ดูอย่างเดียวจริงๆรึเพ้ ผมว่าต้องลงไปออกกำลังกายมั่งดีกว่าถึงจะคุ้มค่าน้ำมันหน่อย:cool::cool:

13. sp1

79
    0
    0
    มีสายมาบอกว่าอีโวแดงแอบไปเวียนดูเขา meetting กัน

14. Red Evo Thailand

861
    4
    0

ช่ายๆ น่าจะมีอารายดีๆ บ้าง

15. Red Evo Thailand

861
    4
    0

ว่าแล้วว่าต้องเอาไปพูดกัน ..55+ ชำไปคับนายแบม ( ร้อนตัวกันไปทำไม )

ไม่ต้องแอบคับ..ไปให้เห็นเลยคับ..ที่แรกว่าจะยูเทิร์น..หน้าร้านแล้ว

ให้เกีรติพี่ๆเค้า..ก้อเลยไปยูเทิร์นอีกที่..เพื่อไม่ไห้ดูเป็นการ..ลบหลู่ กันเกินไป

ผมไปกินข้าวที่ธนาทิพย์..แล้วก้อเลยมาเติมน้ำมัน..ถ้าผมจะไม่ผ่านทางที่

พี่ๆเค้ามิตติ้ง...ก้อมีทางเดยวคับพี่น้อง ยกล้อข้ามเกาะกลาง..แต่ยังเสียดายรถอยู่.

ถือว่าขำๆ ไปคับ ใครคิดอารายปล่อยให้เค้าคิดไปเหอะคับ... ( ร้อนตัวไปเพื่ออาราย )

16. JGT_CK5

JGT_CK5 New Member Member

56
    0
    0
    แวะเวียนมาดูบอร์ดครึกครื้นกันใหญ่เลยนะครับ

17. หมีน้อย

หมีน้อย New Member Member

81
    0
    0
    มีข่าวคราวที่นครเมื่อไรจะแจ้งข่าวให้ทราบอีกครั้งนะคับแต่เสาร์นีอาจจะไปหาดใหญ่นะคับ:D

18. makonk evo III

595
    5
    0

อย่าคิดมากเลยแบม เค้านะว่าเราแบบนั้นตลอดแหละคับ
    เราอยู่ส่วนเรา เค้าอยู่ส่วนเค้า เพื่อนกันไม่ด้ายแบ่งแยกนะ
    แต่ ก้อตามที่ว่า ต่างคนต่างอยู่ ไม่ยุ่งเกี่ยว อย่าไปสนใจเลย

ทำทีมงานของเราให้ดี ก่อนก้อพอแล้วนะ

19. makonk evo III

595
    5
    0

ลงมาวันไหนส่งเสียงล่วงหน้านะ คับจะด้ายไปด้วย

20. sp1

79
    0
    0
    ค๊าบบบพี่พี่ทุกคน แต่ถ้าพี่จะยกล้อวันไหนช่วยโทรบอกด้วยนะเพ้
    อยากไปดูว่าเหมือนรถอู่ไก่รึป่าว
    :D:D:D:D:D

21. sp1

79
    0
    0
    ไปกัน

22. Rjan_Nack

32
    0
    0

23. Rjan_Nack

32
    0
    0
    แล้วมันแข็งที่ไหนล่ะ เมื่อไหร่ อย่างไร ได้โปรดแจ้งล่วงหน้าน่ะครับ
    แบบว่าหนี้สินรัดตัวครับพี่มิก

24. Red Evo Thailand

861
    4
    0

ว่าไปนั้น...เด๋ยวว่างๆ แล้วจะทำให้ดู แต่ม่ะใช่เกาะกลางน่ะ

ยก 4 ล้อเรยยย...ทำได้จิงๆน่ะ ถ้าไม่เชื่อพรุ่งนี้เจอกันที่มิตรทองได้เรยย:D:D:D

25. Red Evo Thailand

861
    4
    0

26. chai007

chai007 New Member Member

156
    1
    0
    รายงานตัวกันก่อนคับพี่น้อง

ตกลงว่า วันที่ 29 พย.- 10 ธค. งานมอร์เตอร์เอ็กโป ออกเดินทาง วันที่ 5 ตอนเย็นหลังเลิกงานกลับวันที่ 8 เช้า

วันที่ 20-21 ค. งานซุปอัพ เดินทาง วันที่ 19 เย็น กลับ 22 เช้า

ใครจาไปงานไหนกันมั่งนิ

แต่ผมถนัด งานมอร์เตอร์เอ็กโป เพราะ

1 ดูรถใหม่ แบบใกล้ชิด หาของแต่งของเล่น

2 เวลาไม่เร่งรัด ไม่ร้อน ไม่จำกัด

3 อยากดูไร ก็ไม่พลาดไปดูได้ตลอด

หรือมีใครมีความคิดเห็นยังไง ก็ แจ้งด้วยนะคับจะได้มีเวลาตัดสินใจเพราะมานใกล้เข้ามาแล้วคับ พี่น้องคับ

27. Rjan_Nack

32
    0
    0
    รายงานตัวครับ
    ช่วงนี้ตื่นเช้าทุกวันเลยนิ

28. makonk evo III

595
    5
    0
    ไม่แน่อาจจะ 2 งานเลยคับ พี่ น่าสนป่าว เรื่องรถก้อรอรถพี่เอกเหรอว่าจะเอา ตู้โต้โยต้า ตัวใหม่ป้ายแดง

29. Red Evo Thailand

861
    4
    0
    อิจฉา..

30. makonk evo III

595
    5
    0
    อย่าอิจฉาเลยพี่โอม

จงอย่าอิจฉาผู้อื่นแต่จงอยู่ให้ผู้อื่นอิจฉา

อิอิ ยืมเค้ามาคับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้