สมัครสมาชิก: MRC (ภ า ค ใ ต้ : M R C S ) แ ล ะ พบปะพูดคุย..... ได้ที่นี้ครับ ....

การสนทนาใน 'Mitsu Racing Club' เริ่มโดย jerome, 25 มกราคม 2006

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Rjan_Nack

Rjan_Nack New Member Member

32
    0
    0

2. jerome

jerome New Member Member

423
    1
    0

3. jerome

423
    1
    0
    พรุ่งนี้ลาหยุดไปมิตทองนะนู๋โอมฝาก ลาพี่สาวและพ่อหมอกิตด้วย และคณะโปรก๊อฟด้วย

4. Rjan_Nack

32
    0
    0

5. makonk evo III

makonk evo III New Member Member

595
    5
    0

6. Rjan_Nack

32
    0
    0

7. makonk evo III

makonk evo III New Member Member

595
    5
    0

8. sp1

sp1 New Member Member

79
    0
    0
    หวัดดีคับช่วงนี้ฝนตกบ่อยมากอากาศเย็น ดูแลสุขภาพกันด้วยนะคับพี่น้องมีข่าวอะไรดีๆช่วยส่งข่าวกันด้วยนะค๊าบบบ
    รู้สึกว่าช่วงนี้เงียบจัง (งานไม่เข้าเลย) หรือเขาลืมผมกันหมดแล้ว
    "smc มีข่าวดีๆแต่ทำไมในนี้เงียบจัง"

9. makonk evo III

595
    5
    0

รอพี่เล้งเข้ามาอัฟให้คับ น้องแบมผู้น่ารัก อิอิ พี่ๆเค้าไม่ลืมหรอกคับ

ยังคงเหมือนเดิมคับ แต่กะลังคิดกันว่าจะมิตติ้งกันอีกที่เมื่อรั้ยคับ

แล้วที่สำคัญ เอ็มเปิดร้านมั้ยไม่โพสบอกกันบ้างหละ น้อง อิอิ

10. jerome

423
    1
    0

11. jerome

423
    1
    0
    รายงานไปแล้วครับ นู๋มิก ในเวป SMC อะครับ ห้อง MRCS กระทู้พูดคุยไง น้อง มิก หรือจะให้พี่ป้อนให้ถึงปากเลยหรือไรครับ

12. nikexposure

nikexposure Well-Known Member VIP

3,466
    41
    48
    สวัสดีคับถาคใต้

ผมอยู่สุราษฎร์ครับ อ. บ้านนา

ยินดีที่ได้รู้จักคับ...

13. Red Evo Thailand

Red Evo Thailand New Member Member

861
    4
    0

14. Red Evo Thailand

Red Evo Thailand New Member Member

861
    4
    0

ได้เรย..เดี๋ยวบอกให้..ไม่มีใบลา ( อดซ่อมฟรีน่ะคร๊าบบบพี่น้อง )

15. Red Evo Thailand

861
    4
    0

ยินดีที่ได้รู้จักเช่นกันคับ...รถสวยมากคับ..ผมชื่อโอมคับ...

16. makonk evo III

595
    5
    0

คันนี้น้องชายผมที่สุราดบอกแล้วว่ามีอีโว 4 มคัน รถสวยมาก

ยิดีที่ด้ายรู้จักคับ ผมมิกคับ

17. jerome

423
    1
    0
    สวัสดีครับ ยินดีที่ได้รู้จักครับ:)

18. jerome

423
    1
    0

19. jerome

423
    1
    0
    ไว้ทำ step 2 ฟรีได้ไหมอะ:D

20. jerome

423
    1
    0
    สวัสดี ตอนเช้าครับทุกคน

21. sp1

sp1 New Member Member

79
    0
    0
    หวัดดีค๊าบบบบ.....พี่น้องชาวสุราด ยินดีตอนรับคับ
    ผมน้องแบ๋มค๊าบบบ:):):):):)

22. jerome

423
    1
    0
    ฝนตก ๆๆ

23. jerome

423
    1
    0
    เรามาดูกัน เดือนนี้ พฤศจิกายน และเดือน ธันวาคม มีโปรแกรมอะไรกันบ้าง

29 พฤศจิกายน 2551 งานเลี้งมิตติ้ง SMC

29-30 พฤศจิกายน 2551 งาน All Thailand National Championship 2008

20-21 ธันวาคม 2551 Souped up Thailand Records สนามเทพนคร

29 ธันวาคม 2551 งาน Drag สนาม นครศรีธรรมราช

จบข่าว อันไหนผิดขออภัย ณ. ที่นี้ด้วย

24. Rjan_Nack

32
    0
    0
    สวัสดีครับยินดีต้อนรับผมก็อยู่สุราฏร์ ตอนสมัยเรียนน่ะมีเพื่อนๆอยู่บ้านนาหลายคน ถ้ามีโอกาสคงได้คุยกันน่ะ

25. Rjan_Nack

32
    0
    0

26. Rjan_Nack

32
    0
    0

27. poppytown

poppytown Member Member

407
    8
    18
    แวะมาทักทายจ้า ............................................ :)

28. jerome

423
    1
    0
    ไปนอนก่อนนะครับ พี่แน็คไว้เจอกัน ทุกอย่างเหมือนเดิม

29. Red Evo Thailand

861
    4
    0

30. Red Evo Thailand

861
    4
    0

งานดีๆ น่าไปทั้งนั้นเรยยยยย

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้