สมัครสมาชิก: MRC (ภ า ค ใ ต้ : M R C S ) แ ล ะ พบปะพูดคุย..... ได้ที่นี้ครับ ....

การสนทนาใน 'Mitsu Racing Club' เริ่มโดย jerome, 25 มกราคม 2006

< Previous Thread | Next Thread >
  1. poppytown

poppytown Member Member

407
    8
    18
    อยากได้สติ๊กเกอร์ของโซนใต้มาติดท้ายรถมั่งจังคะ

พี่มิกช่วยได้มั้ยเนี่ย ................................ อิอิ

2. poppytown

407
    8
    18
    :):):)

3. Red Evo Thailand

Red Evo Thailand New Member Member

861
    4
    0
    ลองถาม..ดูน่ะ

4. Red Evo Thailand

Red Evo Thailand New Member Member

861
    4
    0
    ทานข้าวเย็นกันคับ...

5. poppytown

407
    8
    18
    แวะมาทานมื้อเยนด้วยคนค่ะ ..................... อิอิ

6. JGT_CK5

JGT_CK5 New Member Member

56
    0
    0
    :D สวัสดีครับ คุณช้าง ยังงัยก็เข้ามาคุยในบอร์ด บ้างนะครับ :D

7. makonk evo III

makonk evo III New Member Member

595
    5
    0

ก้อดีคับแต่ถ้าพี่แน๊คมา ผมว่าน่าจะหนุกว่านี้นะ

เพราะว่าขาดไป 2คนที่อยากให้มา อิอิ

8. sp1

sp1 New Member Member

79
    0
    0

9. makonk evo III

makonk evo III New Member Member

595
    5
    0
    อ้าวบ่าวนี้ หงส์โดนยิงก้อตายแหละ อิอิ ดีนะที่เราไม่ลง ไป เกือบไม่งั้นหาย วับ 1000 หล่าว

10. Red Evo Thailand

861
    4
    0

ยินดีจร้า.....อิอิ

11. Red Evo Thailand

861
    4
    0

แหม่ม...เล็กๆ น้อยๆ ลองเสี่ยงดูหน่อยดิ

12. Red Evo Thailand

861
    4
    0
    ยินดีต้อนรับ..ท่านช้าง...ด้วยน่ะคับ...เข้ามาบ่อยๆน่ะ..

13. Rjan_Nack

Rjan_Nack New Member Member

32
    0
    0
    แล้วจะจัดมิตติ้งกันอีกเมื่อไหร่ ครวานี้จะไม่ยอมพลาดอีกแน่นอนครับ
    สัญญาว่าจะไปให้ได้ ฝากถึงม้าสีหมอกของคุณเล้งว่าสุดยอดเลยแจ้มมาก
    และที่สำคัญขอแสดงความยินดีกับถ้วยรางวัลทุกใบนะครับ
    มิตซู จงเจริญ

14. หมีน้อย

หมีน้อย New Member Member

81
    0
    0
    หวัดดดียามเช้าคับทุกท่านเสียดายที่ไม่ได้ไป

15. makonk evo III

595
    5
    0

คับอย่างนี้ซิสุดยอดเลยพี่ ถึงตัวจะทำงานขับวอลโว่ แต่ใจนะ มิตซูโดยแท้

16. JGT_CK5

56
    0
    0

17. sp1

79
    0
    0
    "Mitsu Racing Club" จงเจริญ

18. Rjan_Nack

32
    0
    0

19. sp1

79
    0
    0
    เพราะเล็กๆ น้อยๆ นี่แหละทำให้คนโดดตึกมาหลายรายแล้ว คับพี่โอม
    อย่าไปยุพี่เขาเลยกลัวโดดลงมาถนนเขาพังค๊าบบบบบ
    :D:D:D:D:D:D

20. Red Evo Thailand

861
    4
    0

จริงด้วย..นายแบม..55+

21. makonk evo III

595
    5
    0
    ตื่นนอนกันแล้วยัง นิ สวสดีตอนเช้าๆอาการสดใส(แต่ร้อนฉิบแปง)

22. sp1

79
    0
    0
    ตกลงว่าอากาศสดใสหรือร้อนกันแน่ แฮะ แฮะ แฮะ

23. JGT_CK5

56
    0
    0
    :D ใช่ครับคุณแบม ตกลงยังงัยกันแน่ครับ คุณมิก ...อัพไปอย่าให้บอร์ด มิตซู เหงา ครับ :D

24. Red Evo Thailand

861
    4
    0

ร้อน จิงๆ แหละ

25. Red Evo Thailand

861
    4
    0
    ราตรีสวัสคับ..

26. jerome

jerome New Member Member

423
    1
    0
    วันนั้นถ้าไม่ได้คุณพี่แน็คมาช่วย ผมว่างานนี้คงเสร็จอีกนาน

ขอบคุณมากครับคุณพี่เน็ค วันเสาร์วันหยุดแท้ๆ ยังมีน้ำใจมาช่วย

ผมหละปลื้มใจมาก:)

27. jerome

jerome New Member Member

423
    1
    0
    สวัสดี พี่ๆ น้องๆ ทุกคน ตอนเช้าครับ กาแฟซักแก้วไหม

28. Rjan_Nack

32
    0
    0

29. Red Evo Thailand

861
    4
    0

30. Red Evo Thailand

861
    4
    0
    เหมือนเดิม

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้