สมัครสมาชิก: MRC (ภ า ค ใ ต้ : M R C S ) แ ล ะ พบปะพูดคุย..... ได้ที่นี้ครับ ....

การสนทนาใน 'Mitsu Racing Club' เริ่มโดย jerome, 25 มกราคม 2006

< Previous Thread | Next Thread >
  1. makonk evo III

makonk evo III New Member Member

595
    5
    0
    ไม่ต้องคิดมากคับ ยังเหมือนเดิมคับน้องจูน

2. chai007

chai007 New Member Member

156
    1
    0
    อิอิ ยินดีคับ

แวะมาบ่อยๆนะคับ

นานๆ ญ เข้ามาทักซักคน

ชุ่มฉ่ำในดวงใจ

3. Red Evo Thailand

Red Evo Thailand New Member Member

861
    4
    0

555+ ท่านชายรับไปคร๊าบบบ...

4. Red Evo Thailand

Red Evo Thailand New Member Member

861
    4
    0

อ่านเยอะน่ะ...จะได้เรียนเก่งๆ...เกี่ยวกันมั้ยเนี้ยยยย

5. 3JWP

3JWP New Member Member

55
    0
    0
    หวัดดีคร้าบบบบบบบ......พี่น้อง วันนี้วันอาทิตย์หายไปใหนกันหมดครับพี่น้อง
    แต่ที่แน่ๆ นายแบม นายช้าง นายอุ๊ น่าจะยังไม่ฟื้น อิอิอิ เพราะเมื่อคืนน่าจะยาวใช่มั๊ย
    ครับพี่ น้องงงง......งงงงงงงงงงงงง:eek::eek::eek:

6. Red Evo Thailand

861
    4
    0

ทามอารายกันมาหรอ...ท่านพี่เอก

7. sp1

sp1 New Member Member

79
    0
    0
    ตื่นแล้วค๊าบบบบบ:rolleyes::rolleyes::rolleyes:

8. makonk evo III

makonk evo III New Member Member

595
    5
    0
    กลับบ้านแล้วคับ พี่น้อง

9. JGT_CK5

JGT_CK5 New Member Member

56
    0
    0
    กลับมาแล้วครับ สวัสดี พี่เล้ง พี่เอก พี่ชาย คุณโอม คุณมิก คุณแบม คุณลาน คุณหมี และทุกคนนะครับ และขอแสดงความยินดีกับ บุคคลที่ได้ถ้วยรางวัล ไปแข่งจิมคาน่า ที่ สุราษ นะครับ

10. makonk evo III

595
    5
    0

คับพี่ยินดีต้อนรับกลับคับพี่ แล้วอย่าลืมงานมิตติ้งนะคับ

11. Red Evo Thailand

861
    4
    0

มาวันไหน..

12. Red Evo Thailand

861
    4
    0

ต้อนรับกลับบ้านคับ,,คุณโจ๊ก

13. sp1

79
    0
    0
    ยินดีต้อนรับกลับบ้าน Mitsu ค๊าบคุณโจ๊ก ทำข้อสอบได้ป่าวคับบบบ
    งานนี้สนุกมากเลยค๊าบบบบบ:D:D:D:D:D:D

14. makonk evo III

595
    5
    0
    หวัดดีตอนเช้าคับทุกท่าน อิอิ

15. sp1

79
    0
    0
    หายไปไหนกันหมด

16. JGT_CK5

56
    0
    0
    :D ขอบคุณครับ....และไม่ลืมงานมิตติ้งแน่นอนครับคุณมิก :cool:

17. JGT_CK5

56
    0
    0
    :D ขอบคุณครับ คุณโอม :D

18. JGT_CK5

56
    0
    0
    :D ขอบคุณครับ คุณแบม ข้อสอบได้ทำครับ แต่ไม่รู้ว่าจะผ่านป่าว :D

:D เอ้า อัพ ไป อย่าให้บอร์ดเหงา :D

19. Rjan_Nack

Rjan_Nack New Member Member

32
    0
    0
    คิดถีง

สวัสดีชาวมิตซูทุกท่าน ผมจะขอสมัครเป็นสมาชิกด้วยคน
    คงไม่รังเกียจกันน่ะคับ ถ้ามีเวลาว่างคงได้พบปะสังสรรกันบ้าง

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 29 ตุลาคม 2008
  20. Red Evo Thailand

861
    4
    0

ยินดีคับ...

21. makonk evo III

595
    5
    0

ยินดีคับพี่ ว่างก้อโทมาบ้างนะน้องๆเค้าคิดถึง พี่แน๊ค

22. JGT_CK5

56
    0
    0
    :D ยินดีต้อนรับครับ :D

23. Rjan_Nack

32
    0
    0
    ผมก็คิดถึงทุกคนน่ะ

24. Red machine

Red machine New Member Member

1
    0
    0
    Hello สวัสดีครับพี่ ๆ เพื่อน ๆทุกคน:D:D

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 30 ตุลาคม 2008
  25. makonk evo III

595
    5
    0
    ยินดีต้อนรับคับสมาชิกใหม่แต่หน้าเก่า อิอิ ว่างั้ยหละท่านเด็กหงส์

กว่าจะแสดงตัว อิอิ มาแบบขาโหด แทคซัสเชนซอร์เลยนะ รับ

ฮานลาวีนเลย คับไปเที่ยวไหนกันคืนนี้

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 2 พฤศจิกายน 2008
  26. JGT_CK5

56
    0
    0
    :D สวัสดีครับ ชื่อ โจ๊กครับ ยินดที่ได้รู้จักครับ :D

27. sp1

79
    0
    0
    ในที่สุดบุคคลลึกลับท่านนี้ก็ได้เปิดเผยตัวฃักที
    ยินดีตอนรับสมาชิกใหม่แต่หน้าเเก่ (เฮ้ยไม่ใช่หน้าเก่า):D:D:D

28. sp1

79
    0
    0
    หายหน้าไปเลยนะพี่

29. makonk evo III

595
    5
    0
    หวัดดีตื่นกันแล้วยังคับพี่น้อง

30. Rjan_Nack

32
    0
    0
    เป็นงั้ยบ้างเมื่อคืนไปกันถึงไหนไม่ชวนกันเลย
    สนุกป่ะ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้