สมัครสมาชิก: MRC (ภ า ค ใ ต้ : M R C S ) แ ล ะ พบปะพูดคุย..... ได้ที่นี้ครับ ....

การสนทนาใน 'Mitsu Racing Club' เริ่มโดย jerome, 25 มกราคม 2006

< Previous Thread | Next Thread >
  1. chai007

chai007 New Member Member

156
    1
    0
    ไปไหนกัน ไปมั่งได้หม้ายนิ

หวางนี้ไม่ค่ายบายใจ

มีคนมายั่วกิเลส

ขายคับพี่น้องคับ

โว 3 เหลืองทองผ่องอำไพ

18 คับ

ราคา ว่ามา

2. makonk evo III

makonk evo III New Member Member

595
    5
    0
    งั้นก้อลองเอาที่สงขลาอะควอเรียมดูนะคับ
    แต่ต้องขอให้ตรงเวลากันหน่อยนะคับ
    ยังมีอีกที่ก้อคือสวนด้านข้างที่จอดเรือของทัพเรือ
    คับสวนเฉลิมพระเกียรติพระราชินี ที่นั้นก้อสวยคับ

3. makonk evo III

makonk evo III New Member Member

595
    5
    0
    น้าๆ ผมไม่ด้ายขัดนะ แต่ว่าตรงนั้นเค้ามีเวลาปิด-เปิด เพราะมันคือสถานที่ราชการ

แล้วอีกอย่างท่านสมาชิกของเรา ก้อติดภาระกิจหลัก กันหลายคน ถ้าเรื่องนัดเวลา

มันก้อต้องเป็นหลัง 18.00 แล้วจะมากันครบป่าวผมก้อไม่รู้นะ แต่ถ้านัดกันก่อน

ช่วง 16.00 น ก้อไม่มีใครมา อิอิ (อันนี้ไม่ด้ายว่าใครนะคร้าบ) แต่มองตามความเป็นจริง

เหรออีกอย่างนัดกันไปตอนกลางวัน ก้อมีประชาชนเข้ามาใช้บริการเยอะ แล้วทีมงานเราจะ

สะดวกในการถ่ายรูปคับ พี่น้อง ถ้างั้นเราก้อต้องหาแผน 2 ซึ่งจะช่วยให้พี่น้องทีมงาน

นั่งด้ายยาวๆ เที่ยงคืนค่อยไปเปรี้ยว อะรั้ยประมาณนั้น อันนี้ลองไปคิดกันเล่นๆนะคับ

4. makonk evo III

595
    5
    0
    เที่ยงแล้วกินข้าวคับ

5. sp1

sp1 New Member Member

79
    0
    0
    ครบไม่ครบก็ช่าง เพราะถ้าเกิดยังรักพี่เสียด้ายน้องก็ไม่ได้ถ่ายกันสักที คิดถึงคนที่พร้อมอยู่ตลอดเวลาบ้าง
    เรียก Meetting ทุกครั้งไปทุกครั้งกับเรียกแล้วมามั่งไม่มามั่ง ต่อไปไอ้พวกที่มาทุกครั้งมันก็เบื่อเป็นเหมือนกัน ในที่สุดก็ไม่มีใครมา สู้บอกไปเลยดีกว่าว่าเป็น วันไหน ที่ไหน เวลาไหน มาเลยดีกว่า เขาจะได้เตรียมตัวกันถูก ไปไม่ไปเขาได้โทรบอก คนที่ไม่ว่างก็ค่อยมาครั้งหน้าก็ได้ไม่เห็นแปลก (เพราะตอนนี้ยังมีคนในทีมเรายังเปรียบเทียบอยู่ว่าจะอยู่ต่อหรือจะไปclub...) ผมได้ข่าวมาขี้เกียจพูด คุณเป็นประธานคุณต้องหนักแน่นและต้องฟันธงเพราะทุกคนเลือกคุณมา
    (ขอโทษวันนี้กินยาผิคขวด)
    :cool::cool::cool::cool::cool::cool:

6. sp1

79
    0
    0
    นิ้วไหนร้ายก็ตัดทิ้งเสียบ้าง
    ผมรัก Mitsu

7. JGT_CK5

JGT_CK5 New Member Member

56
    0
    0
    :) เยี่ยมครับ คุณแบม ขอปรบมือให้ครับ อย่างนี้สิ มิตซูตัวจริง :)

8. JGT_CK5

JGT_CK5 New Member Member

56
    0
    0
    :D ขอตัวไปทำหน้าที่สอบใบประกอบวิชาชีพสถาปนิกที่กรุงเทพก่อนนะครับ พี่เล้ง พี่เอก พี่ชาย คุณโอม คุณมิก คุณแบม และพี่ๆน้องทุกคนในคลับ คงคิดถึง บอร์ดนี้แน่เลย กว่าจะกลับก็ จันทร์ 27 โน่น แหนะ แต่จะพยายามหาร้านเพื่อเปิดดูความเคลื่อนไหวนะครับ ไปแล้วครับ บ๊ายๆ :D

9. Red Evo Thailand

Red Evo Thailand New Member Member

861
    4
    0
    ตามนั้นเรย...นายแบม..

10. Red Evo Thailand

Red Evo Thailand New Member Member

861
    4
    0
    ทานข้าวเย็นกันคับ..

11. jerome

jerome New Member Member

423
    1
    0
    ใจล่มๆนะครับ ดอกนี้ถูกใจลุงมากเลย:D เอาเป็นว่าใจเย็นๆนะครับ
    ค่อยๆคุยกันนะครับ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 21 ตุลาคม 2008
  12. jerome

423
    1
    0
    พรุ่งนี้เจอกันนู๋โอม มีเรื่องคุยด้วย

13. jerome

423
    1
    0
    ใจล่มๆ :D

14. 3JWP

3JWP New Member Member

55
    0
    0
    ที่ไหนล่ะลุงเล้ง ขอไปด้วยสิอยากคุยกับเจ้าโอมด้วย

15. makonk evo III

595
    5
    0

ไม่ว่ากันนะน้อง เอาตามที่เรากล่าวมาข้างต้น งั้นเรื่องนี้คงยาวคับ

เรื่องมิตติ้งครั้งนี้คงมีอยุ่หลักๆคือ
    1 รันนัมเบอร์ของสมาชิก และก้อสติ้กเกอร์ คาดหน้า
    2 การวางตัวเป็นอันธพาล ของพวกที่ชอบซิ่งรถในสงขลา ที่จะนำผลเสียมา
    สู่ ทีม มิตซูเรซซิ่ง ของเรา(อันนี้ไม่ใช้ลูกทีมเรานะคับ)
    3 ขอเสนอแนะจากทีมงานคับ

16. sp1

79
    0
    0
    "ต้องอย่างนี้สิเพ้"
    แต่ไอ้ข้อ 2 นี้สิผมรึป่าว เพราะผมไม่ชอบให้ใครมาเปรี้ยวใส่ เพราะผมเป็นคนอารมณ์ร้อนคนไหนที่ไม่ชอบก็ไม่ชอบเลย เพราะผมเป็นคนตรงค๊าบบบบบบบ:D:D:D:D

17. 3JWP

55
    0
    0
    คงไม่ใช่นายแน่ๆครับนายแบม เพราะบุคคลเหล่านั้นไม่ใช่คนในคลับของเราครับพี่น้องงง.........งงงงงงงงงงง;););)

18. Red Evo Thailand

861
    4
    0

คร๊าบบบ...ท่านลุง

19. Red Evo Thailand

861
    4
    0

ง่าที่ไหนอ่ะคับ...

20. Red Evo Thailand

861
    4
    0

ผมไม่เห็นรู้เรื่องเลย..ท่านพี่เอก

21. Red Evo Thailand

861
    4
    0

ช่ายแล้วคับพี่น้อง....

22. Red Evo Thailand

861
    4
    0
    ฝนตก..รักษาสุขภาพน่ะคับ...

23. 3JWP

55
    0
    0
    เช่นกันครับรักษาสุขภาพทุกคนนะครับ เมื่อคืนได้ข่าวลุงเล้งติดใจอะไรที่สุราษก้อไม่รู้
    ถึงขนาดนอนค้างอีกคืนไม่ยอมกลับสงขลา มีรัยดีอะป่าว:D

24. sp1

79
    0
    0
    สงสัยแก่คงจะหาอะไรกิน เพราะได้ข่าวว่าที่นั้น "หอยใหญ่" ลุงแก่เลยนอนค้างคืนค๊าบบบบ:eek::eek:
    พี่เอกแล้วเราจะไปบางกอกยังงั้ยละค๊าบ เพราะเห็นรถยังจอดนิ่งอยู่เลย

25. 3JWP

55
    0
    0
    ไม่ต้องห่วงครับนายแบม มีสำรองไว้แล้วอีกหลายคัน สบายใจได้ครับ ยังงัยก้อไม่ยกเลิก
    ขอให้แจ้งความประสงค์ให้เร็วหน่อยเท่านั้นเองครับนายแบม:cool:

26. Red Evo Thailand

861
    4
    0

แบบนี้แหละคับพี่เอก..คนแก่เค้าอยาก..หนุ่มบ้าง..อิอิ

27. makonk evo III

595
    5
    0
    รายงานตัวคับ ท่านผู้(บง)การ

28. 3JWP

55
    0
    0
    เหล่าสาวก Mitsu Racing Club southern zone คืนนี้ท่านใดว่างเจอกันที่ร้านสติ๊กเกอร์ท่านชายนะ
    ครับ นายแบมด้วยล่ะ ไปทั้งทีไม่มีเห็นในรูปถ่ายเล้ย :cry::cry::cry:

29. driftcrazier

driftcrazier New Member Member

29
    0
    0
    ไปทำไรกันอ่ะคับ แล้วไปกันกี่โมงคับ แล้วก็ขอไปด้วยคนได้ไหมคับ แบบว่าช่วงนี้มันรู้สึกโดดเดี่ยวยังไงก็ไม่รูคับ แบบว่าพี่ๆ เล่นหนีไป ฟีดดดดดด ฟิ้วววววววววววว กันหมดแล้วอ่ะ (กัวตามมะทัน) ว่าแต่ร้านท่านพี่ชายนี่ผมก็เข้าไปบ่อยนะ (แทบจะทุกคืนอ่ะ) ไปชวนแกกิงน้ำชา แต่ว่าช่วงนี้แกเปงไรก็มะรู้ ไปค่อยจาไปเรย สงสัยเป็นเพราะอากาศเปี่ยนแปงบ่อย คนมีแควน เลยไม่ค่อยอยากออกไปไหน ไม่เหมือนคนโฉดอย่างเรา:confused:

30. poppytown

poppytown Member Member

407
    8
    18
    แวะมาอ่านค่ะ ........................................... หุหุ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้