สมัครสมาชิก: MRC (ภ า ค ใ ต้ : M R C S ) แ ล ะ พบปะพูดคุย..... ได้ที่นี้ครับ ....

การสนทนาใน 'Mitsu Racing Club' เริ่มโดย jerome, 25 มกราคม 2006

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Red Evo Thailand

Red Evo Thailand New Member Member

861
    4
    0

นอนดึก...แอบเที่ยวมาหรอ...อิอิ

2. Red Evo Thailand

Red Evo Thailand New Member Member

861
    4
    0
    สวัสดีคับ..นั่งฟังเสียงเรือพระ ต้งแต่เช้าเรยยยย

3. makonk evo III

makonk evo III New Member Member

595
    5
    0
    หาที่ มิตติ้งด้ายแล้ว

เอารูปมาให้ดูกันคับว่าน่าไปอะป่าว

4. Red Evo Thailand

861
    4
    0
    คุณโจ๊ก..ตกได้ปลากัดหรอคับ..อิอิ ( ล้อเล่นน่า )

5. jerome

jerome New Member Member

423
    1
    0
    นั้นสิเหมือนปลาหางนกยุงเลยตัวยังน้อยอยู่เลย :D

6. sp1

sp1 New Member Member

79
    0
    0
    หวัดดีคับ........
    แล้วไม่ทราบอยู่ส่วนไหนของประเทศ พอดีเรือยอสที่สั่งฃื้อยังไม่มาเลย

7. sp1

79
    0
    0
    แน่ใจนะว่าเสียงเรือพระ ไม่ใช่เป็นร..............

8. JGT_CK5

JGT_CK5 New Member Member

56
    0
    0
    :D 555+ คิดได้งัยครับปลากัดถูกใจจริงๆเลยครับคุณโอม นี้ยังเห็นแค่ตัวเดียวนะ ถ้าเห็นในกระชังใส่ปลา มีอีก 30 ตัวครับ ตกกันเบื่อเลยครับ แต่สนุกมากครับ:D

9. JGT_CK5

56
    0
    0
    :D 555+ คนนี้อีกคน พี่เล้งเนี้ยพูดซะรู้ว่าเป็นปลาหางนกยูงจริงๆ แล้วสนใจที่จะไปป่าวครับอยู่แถววัดท้ายยอเองครับพี่เล้ง:D

10. JGT_CK5

56
    0
    0
    :D อยู่แถวเกาะยอเองครับ ใกล้ๆ วัดท้ายยอ ครับ :D

11. sp1

79
    0
    0
    ค๊าบ......
    ชอบอยู่แล้วอะไรที่มันลำบากลำบาก เเบ๋มช๊อบชอบ
    แล้วตกลงจะไปกันวันไหนส่งข่าวมาด้วยนะ
    "ชอบอยู่แล้วของแบบนี้ ให้ดีต้องแอบตกในกระชังเพื่อนมันท้าท้ายหน่อยค๊าบบบบบ":D:D:D:D

12. makonk evo III

makonk evo III New Member Member

595
    5
    0
    สงสัยว่าจะไม่ด้ายกลับแน่เลยนิถ้าจะไปตกในกระชังเค้า นะนายแบม

13. chai007

chai007 New Member Member

156
    1
    0

โฮมสเตย์ ของนายบ้านม่ายอะ

ได้ยินเสียงเพลงยันเช้าเลยนิ

โจ๊กไปเปิดซิง โฮมสเตย์เลยสาวว่า

เปิดวันแรกม่ายอะ

14. makonk evo III

595
    5
    0
    รอไปนครกันดีกว่า

ด้ายขับสี่แล้วไปกันเลยดีกว่าคับ

ท่านชาย อีโว 3

15. punto power

punto power Member Member

179
    0
    16
    รีบๆมาตะ
    เด๋วนะเอา ปุนโต๊ะไป ล่อ
    อิอิ

16. JGT_CK5

56
    0
    0
    :D ท้าทายแน่นอนครับ กลัวจะไม่ได้กลับขึ้นฝั่งสิครับ เป็นห่วงอะ แต่ตัวที่พักก็อยู่ใกล้กับกระชังปลากระพงของเขานั่นแหละครับ มีหลายกระชังเลย แต่ตกไม่ได้สักกะตัวปลากระพงอะ ได้แต่ปลาค่างโค๊ะ ครับ ถ้าสนใจก็บอกนะครับ มีเบอร์ติดต่อ :D

17. JGT_CK5

56
    0
    0
    :D นั่นสิครับ คุณมิก เป็นห่วง คุณแบม เหมือนกัน:D

18. JGT_CK5

56
    0
    0
    :D น่าจะใช่นะครับ พี่ชาย เพราะเขาเพิ่งเปิดเมื่อต้นเดือน ตุลา เองครับ ยังใหม่อยู่เลย ผมว่าเรารีบไปซะก่อนที่มันจะโทรมกว่านี้นะครับ 555+ เพราะเป็นห่วงข้าวของเครื่องใช้ของเขาซะเหลือเกิน มีทีวี ร้องคาราโอเกะ กันให้ยันเช้าเลยครับพี่ชาย 555+ :D

19. sp1

79
    0
    0
    หายหน้าไปเลยนะท่านชาย (เฃี้ยชาย)
    เดี่ยวนี้ได้ข่าวว่ารวยแล้ว เงียบไปเลย แล้วสนใจไปพักกระท่อมกลางทะเลสาบป่าว(ราคาเท่าไร/คืน)
    ท่านชาย ท่านมิก;););)

20. sp1

79
    0
    0
    คืนนี้มีรายการอะไรโทรตามกันบ้าง เก็บกดไม่ได้หยุดงานรายอาทิตย์แล้วอยากครายเครียดดดดดด

21. makonk evo III

595
    5
    0
    จัดไปคับ เราเลี้ยงฉลองต้อนรับ รถ พี่เล้งกัน อิอิ

22. Red Evo Thailand

861
    4
    0

อิอิ..ตัวตั้งโต..

23. Red Evo Thailand

861
    4
    0

เสียงอารายหว่า...นายแบม...

24. Red Evo Thailand

861
    4
    0

ไม่กล้าคับ...กลัว..เคยโดนปลาหมอแทงมือ..จนป่วยเรยย..แต่เชียร์ขาดใจคับ..

25. Red Evo Thailand

861
    4
    0

ว่าไปเรื่อย...

26. jerome

jerome New Member Member

423
    1
    0
    นู๋โอมพรุ่งนี้ว่างไหม ตอนเช้าเลย ว่าจะไปหาเพชร อะ ไปด้วยกันไหม ไง 09.00 มิตทองเนอะไปหละ
    ไปนอนบายครับ

27. makonk evo III

595
    5
    0

แล้วตอนนี้ท่านพี่อยู่ไหนหละคับ

28. makonk evo III

595
    5
    0
    นี้ก้อโทหาผมแต่เช้าเลย ตี 5.30 มีอะรั้ยป่าวพี่

29. 3JWP

3JWP New Member Member

55
    0
    0
    หวัดดีคับกลับมาแล้วคับหายไปสองสามวัน เมื่อวานไปสำรวจสถานที่จะถ่ายรูปมาแล้วกับท่านชาย
    ขอเสนอที่สงขลาอแควเรี่ยมอีกที่ไว้ให้พิจารณาด้วยคับพี่น้องงง...........งงงงงงงงงง:sad::sad::sad
    :

30. JGT_CK5

56
    0
    0
    :D จัดไปเลยครับ 1 เสียงที่กว้างมากเลยครับ ไปมาแล้ว ขอบคุณพี่เอก และ พี่ชาย ด้วยนะครับ ที่ไปหาสถานที่มา ให้พวกพี่ๆน้องได้จัดมิตติ้งกัน :D

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้