สมัครสมาชิก: MRC (ภ า ค ใ ต้ : M R C S ) แ ล ะ พบปะพูดคุย..... ได้ที่นี้ครับ ....

การสนทนาใน 'Mitsu Racing Club' เริ่มโดย jerome, 25 มกราคม 2006

< Previous Thread | Next Thread >
  1. poppytown

poppytown Member Member

407
    8
    18
    :) .............................. :)

ยังอยู่แถว ๆ ๆ นี้แหละจ้า แวะมารายงานตัวแว๊ววววววววววววว พอดีช่วงนี้
    มีภารกิจเข้ามาเยอะอ่ะค่ะ ยังคิดถึงเหมือนเดิมน๊า ......................................

2. makonk evo III

makonk evo III New Member Member

595
    5
    0
    ทำงานคับอีก 1วัน พรุ่งนี้ก้อวันอาทิตย์ ก้อยังทำงาน ตกลงว่าทำงาน 7 วันครบๆไม่ขาดไม่เหลือ

กรูจะบ้าไม่มีวันหยุด เซ้งเป็ดเลย นิ

3. JGT_CK5

JGT_CK5 New Member Member

56
    0
    0
    ยังอยู่นะครับ ไม่หายไปไหนครับ

4. Red Evo Thailand

Red Evo Thailand New Member Member

861
    4
    0

อิอิ..ยังดีที่แวะมา..ดีกว่าไม่มาน่ะ..:p

5. 3JWP

3JWP New Member Member

55
    0
    0
    เจ้าทำคูมิด ขอทราบวันที่ทำการแข่งที่แน่นอนด้วยครับมีสมาชิกตอบรับมาหลายท่านแล้วตอนนี้
    ที่จ่ายเงินมาแล้วก้อมีแต่วันที่จะไปผมยังไม่รู้เลยครับ

6. sp1

sp1 New Member Member

79
    0
    0
    หวัดดีตอนเช้าคับ......ทุกคน
    เช้าวันอาทิตย์อากาศแจ่มใสมากเลย (ไม่ใช่ตื่นมาดูท้องฟ้าหรือบรรยากาศหลอกนะแต่ตื่นมาทำงานเลยเห็น โครรรรรตตตตตรด เฃ็งเลย)
    ขอตัวไปทำงานก่อนนะคับ 7.30 แล้วเดี่ยวไอ้ ฝา-หรั่ง มันมาตาม

7. jerome

jerome New Member Member

423
    1
    0
    ก็ยังอยู่อะ ไม่ไปไหนหรกนู๋โอม แวะมาอ่านอยู่เรื่อยๆ หลังๆเริ่มเครียส
    ม้าสีหมอก กลายเป็นเรือสีหมอกไปแล้ว เกลียดเสียงท่อดังทุเรสมากๆ
    งง กับ นายมิกแล้วสรุป วันไหนมาสงขลาแน่เนี๋ย เอาอีกแล้วนะมิก!

8. jerome

423
    1
    0
    สบายดีไหมน้องโจ๊คไม่ได้เจอกันนาน งานยุ่งไหมเนี๋ย ไงพักผ่อนบ้างนะ

9. makonk evo III

makonk evo III New Member Member

595
    5
    0
    ไปกันวันไหนหละคับพี่เอก

10. makonk evo III

595
    5
    0
    วันเวลาที่แน่นอนคับของงานแข่งซุปอัฟคับพี่เอก

11. 3JWP

3JWP New Member Member

55
    0
    0
    แหล่มเลยครับ เจ้าทำคูมิดถ้าสนามแข่งตามสถานที่นี้ มีโอกาสได้ที่พักฟรีอีกหนึ่งคืนครับ
    แต่ขอบอกธรรมชาติมากๆ ในสวนมะพร้าวครับ บ้านหลังเดียวพักได้ไม่ต่ำกว่าสามสิบคน
    ครับพี่น้อง ใกล้เคียงกับดอนหอยหลอด ตลาดแม่กลอง วัดที่อุโบสถทำด้วยมุกทั้งหลัง(จำชื่อไม่
    ได้)ครั้งที่แล้วที่ไปกันเคยบอกสมาชิกไปทีนึงแล้วตอนเข้า กทม.ตอนเช้าเราผ่านกันจำได้รึเปล่าครีบ
    เจ้าทำคูมิด:D:D:D

12. sp1

79
    0
    0
    พี่ไปไหนผมไปเพนิ....:cool::cool::cool:

13. sp1

79
    0
    0
    เอาเป็นว่าตกลงเรือสีหมอกจะออกมา วิ๊ด...ฃึ๊ก วันไหนบอกกันอยากชมคับคุณพี่;););)

14. Red Evo Thailand

Red Evo Thailand New Member Member

861
    4
    0

ขยันเข้าไว้...นายแบม...

15. Red Evo Thailand

861
    4
    0
    พรุ่งนี้ลุยกันใหม่คับ..

16. Red Evo Thailand

861
    4
    0
    แก้เครียด...

17. makonk evo III

595
    5
    0
    แล่มเลยพี่โอม แต่ผมรักคนที่เล่นเปียโน ที่อยู่ กทม มากกว่าเล่นกีตาร์ คนนี้

18. makonk evo III

595
    5
    0
    ขับรถกันระวังนะคร้าบพี่น้องhttp://www.jabchai.com/main/view_joke.php?id=12498

19. sp1

79
    0
    0
    หวัดดีคับ......งานยุ้งมากกกกกกกกก คอ เอี้ย ยอ เครียดมากกกกกกกก

20. jerome

423
    1
    0
    แวะมาอับ 5 5 5

21. Red Evo Thailand

861
    4
    0

อิอิ...เรื่องวันวาน..

22. Red Evo Thailand

861
    4
    0

แอนด์ ดวาน์

23. makonk evo III

595
    5
    0
    อะนะ ยังจำด้ายอีกนะบ่าวนี้ ทำงั้ยก้อมันรักไปแล้ว อิอิ

24. sp1

79
    0
    0
    ลุงเล้ง.....เมื่อไหรจะส่ง www. ที่คุยกันมาให้ละค๊าบบบบ
    รออยู่นะค๊าบบบ จะได้เข้าไปสมัคร

25. JGT_CK5

JGT_CK5 New Member Member

56
    0
    0
    ขอบคุณครับพี่เล้ง ทคี่เป็นห่วง ยังงัยก็ขอให้เรือ สีหมอก กลับมาเป็นม้าสีหมอกอย่างเดิมไวๆนะครับ ส่วนคุณโอมสบายดีนะครับ และ มิกก็พักผ่อนบ้าง อย่าหักโหมเรื่องงานหละ คนบ้าไรทำงานราชการ ตั้ง 7 วันแหนะ คิดถึงทุกคนนะครับ

26. Red Evo Thailand

861
    4
    0

มันเป็นเรื่องธรรมดาแล้ว...

27. Red Evo Thailand

861
    4
    0

สบายดีคับ...คุณโจ๊ก...อิอิ

28. makonk evo III

595
    5
    0
    สบายดีคับ พี่น้อง

29. poppytown

poppytown Member Member

407
    8
    18
    หุหุ แวะมากู๊ดไนท์หน่อยจ้า ............................................ (^Q^)

30. Red Evo Thailand

861
    4
    0

สบายดีคับ...

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้