สมัครสมาชิก: MRC (ภ า ค ใ ต้ : M R C S ) แ ล ะ พบปะพูดคุย..... ได้ที่นี้ครับ ....

การสนทนาใน 'Mitsu Racing Club' เริ่มโดย jerome, 25 มกราคม 2006

< Previous Thread | Next Thread >
  1. makonk evo III

makonk evo III New Member Member

595
    5
    0
    ว่าจะนัดมิตติ้งนอกรอบกันหน่อยเอาเป็นวันไหนดีคับ

จะด้ายคุยกันเรื่องไปชม การแข่งซุปอัฟ ที่ สนามเทพนคร

ในวันที่ 20-22 ธันวาคมนี้คับ จะด้ายวางกำหนดการเดินทางคับ

2. poppytown

poppytown Member Member

407
    8
    18
    มาแร้ว มาแร้ว จ้า...............................ขออภัยที่หายไปสักพักเล็ก ๆ ค่ะ
    ติดภารกิจนิดโหน่ยยยย อิอิ.................................คิดถึงอ่ะจิ..................555+

อ้าว ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ แซวกานนนนซะแร้วววววว หุหุ เค้าเปนสาวแต้ ๆ ๆ เน้อ

3. Red Evo Thailand

Red Evo Thailand New Member Member

861
    4
    0

นางฟ้า..ตัว โต้ต้ต้ต้ต้_โต หายไปไหนมาอ่ะ ปล่อยให้หนุ่มใต้

คิดถึงอยู่ได้...คริๆๆ

4. makonk evo III

makonk evo III New Member Member

595
    5
    0

อะนะพี่โอม ผมจะบอกพี่ นิ้งงงงงงงงงง นะ

5. sp1

sp1 New Member Member

79
    0
    0
    อย่าพึ่งคิดมาก เอาเป็นว่าศุกร์นี้เชิญไปอุดหนุนได้นะคับ
    เปิดเป็นทางการที่เก้าเส้งตรงข้ามประตูทหารเรือ

6. sp1

79
    0
    0
    จะนัดที่ไหนบอกมาเลยคับ ขอให้อยู่ใต้ฟ้าบนดินนี้ก็แล้วกัน:D:D:D

7. sp1

79
    0
    0
    พี่พี่.......คราวนี้ผมขอจองก่อนนะ 2 ที่เพราะเป็นคนขี้เมา (เมารถ) ตรงไหนก็ได้ที่นั่งแล้วไม่เมาหรือขับก็ได้ค๊าบบบบบบ
    พี่มีอีกเรื่องถ้าเหนื่อยอย่าลืมแวะกินน้ำปั่นนะคับ

8. sp1

79
    0
    0
    ลุงลุงเหนื่อยๆร้อนๆอย่าลืมมาฃื้อน้ำหนูนะ (น้ำปั่น)

9. sp1

79
    0
    0

10. makonk evo III

595
    5
    0
    ตกลงโครงการไปดูซุปอัฟมีแจ้งความจำนงที่จะไป
    รถตู้ หาดใหญ่ กรุงเทพ VIP วิป กันตลอดทาง อิอิ

1. ท่านชาย 2 ที่นั่ง เอาไว้นอน
    2. แบม 2 ที่นั่ง เพราะว่ามันอ้วน อิอิ
    3.พี่เอก พลขับ คราวนี้ไม่เอาเด็กฝากนะคับ
    4.พี่เล้ง 50/50
    5.พี่โอม 70/30
    6. พี่จบ 2 ที่นั่ง กะหวานใจ

ส่วนกระผมเอา ไทรทันไปคับ มี อ้อม โกติ๊ก พี่ เอกอะลู 4 คนคับ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 7 ตุลาคม 2008
  11. Red Evo Thailand

Red Evo Thailand New Member Member

861
    4
    0

OK...เจอกัน..

12. makonk evo III

595
    5
    0
    นัดไปที่ร้านแบม วันศุกร์นี้คับ

13. หมีน้อย

หมีน้อย New Member Member

81
    0
    0
    หวัดดีพี่น้องทุกท่านไม่รู้ว่าจะได้ไปกับเขาหรือเปล่า

แล้วเมื่อไรสมาชิกทุกท่านจะมาเที่ยวนครกันบ้างละพี่น้อง

14. sp1

79
    0
    0
    ได้คับ......เอาเป็นว่าทำหนมจีนเลี้ยงทั้งวันก็แล้วกัน ใครสะดวกตอนไหนก็เชิญนะคับ
    (แต่งานนี้หนมจีนฟรี น้ำขายนะคับ)

15. makonk evo III

595
    5
    0

รอให้สนามเปิดกอคับ แล้วจะไปเยี่ยม อิอิ

16. 3JWP

3JWP New Member Member

55
    0
    0
    หวัดดีคับพี่น้องงง.......งงงงงงนายแบมถ้าวันไหนพี่ว่างจะแวะเข้าไปสนับสนุนกิจการ
    คับพี่น้อง ส่วนนายหมีติดหอยสนใจป่าวไปเที่ยว กทม.กันสามวันสองคืนค่าใช้จ่าย
    1500บาทจัดโดยไม่คิดเอากำไร ไปเอง1500เฉพาะค่ารถก้อน่าจะไม่พอแล้วถ้างัย
    ตัดสินใจเร็วนะคับพี่น้อง เพราะมีจำนวนจำกัดนะครับพี่น้องงง...........งงงงงงงงงง
    :eek::eek::eek::eek::eek::eek::eek::eek::eek::eek:

17. makonk evo III

595
    5
    0
    งงกับเจ้าของกระทู้ข้างบนจังเลย อิอิ ไหนบอกว่าจะมากินน้ำชาด้วยกันพี่เอก แล้วพี่โจ๊กไปหลงอยู่ที่ไหนแล้ว หละ รายงานตัวด่วน นายช้าง evo II
    รายงานตัวด้ายแล้วคับเค้ารู้กันทั้งบ้านทั้งเมืองว่าท่านนะชอบแอบ
    แล้วจะไป กทมด้วยกัน

18. makonk evo III

595
    5
    0
    เอามาให้ดูกันเล่น กับไทรทัน สเปค พี่ยุ่น อิอิ เครื่อง 3500 CC เบนซิน

โคตรเลย คับแล้วจะหาคลิปมาให้ดูนะ

19. chai007

chai007 New Member Member

156
    1
    0
    จำกัดกี่ที่นั่งคับท่าน

20. chai007

chai007 New Member Member

156
    1
    0
    หวัดดีคับ ชายtiker คับ

นางฟ้าจิงๆด้วย อิอิ อยากรู้จักซะแล้วนิ

21. Red Evo Thailand

861
    4
    0

ok ตามนั้นคับ...ท่าน

22. Red Evo Thailand

861
    4
    0

แหล่มเลย

23. makonk evo III

595
    5
    0
    สวัสดีคับตื่นนอนแล้วยังคับ พี่เล้ง พี่โอม พี่เอก พี่โจ๊ก

ท่านชาย นายหมี น้องลาน แบม น้องแคน งานเข้าแล้วคับ

ลืมนางฟ้าน้องหญิง อีกคน

24. 3JWP

3JWP New Member Member

55
    0
    0
    ชอโทษครับพี่ ท่านชายนานๆโผล่ทีเอาเรื่องแฮะ รอบนี้เรารับแค่ 12ที่นั่งเท่านั้นครับ
    เต็มแล้วเต็มเลยนะ ไม่มีเก้าอี้เสริมครับพี่น้องงง........................งงงงงงงงงง:D:D

25. punto power

punto power Member Member

179
    0
    16
    ตื่นแว้วว:D:D

26. makonk evo III

595
    5
    0
    สวัสดีคับไปรวมแถวตรวจพลก่อนนะคับ พี่เอก แล้วแบบนี้จะขับรถไหวป่าวนิ

สงสารผู้โดยสารจังพี่แกเล่น เหยียบ140ตลอดสาย น่ากลัว อิอิ

27. sp1

79
    0
    0
    โทรจองที่นั่งแล้วพี่ดันปิดเครื่องใส่ผมฃะงั้น ว่าจะโทรชวนกินหนมจีนหน่อย
    ของผม 2 ที่นะตรงไหนก็ได้ที่ไม่เมา[/COLOR

28. sp1

79
    0
    0
    โทรจองที่นั่งแล้วพี่ดันปิดเครื่องใส่ผมฃะงั้น ว่าจะโทรชวนกินหนมจีนหน่อย
    ของผม 2 ที่นะตรงไหนก็ได้ที่ไม่เมา

29. Red Evo Thailand

861
    4
    0

นั้นจิ...หายปไหนแล้วหว่า...

30. Red Evo Thailand

861
    4
    0
    ว่ากันไปคร๊าบบบ...พี่น้อง...

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้