สมัครสมาชิก: MRC (ภ า ค ใ ต้ : M R C S ) แ ล ะ พบปะพูดคุย..... ได้ที่นี้ครับ ....

การสนทนาใน 'Mitsu Racing Club' เริ่มโดย jerome, 25 มกราคม 2006

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Red Evo Thailand

Red Evo Thailand New Member Member

861
    4
    0
    ขอบคุณ...ลุงเล้ง...น่ะคับที่วันนี้พาผมไปหา..ขา..ใหม่มา..

ไม่ได้หล่ะแย่เลย...หัวเข่า ก็อกแก็ก หมดแล้วนิ...

2. 3JWP

3JWP New Member Member

55
    0
    0
    แย่แหล่วคับพี่น้องคับ ลืมงานแต่งนายเอกเสียสนิทเลยคับพี่น้อง
    แล้วมีใครได้ไปบ้างคับพี่น้อง ทำงัยดีคับพี่น้อง เจ้าโอม ลุงเล้ง
    ท่านพี่ทำคูมิด หรือว่า ท่านชาย มีใครได้ไปบ้างคับ เพิ่งนึกได้ตอนนี้นี่เองคับ
    พี่น้องงง................งงงงงงงงงงงงงงงงง:cry::cry::cry:

3. makonk evo III

makonk evo III New Member Member

595
    5
    0

มาแต่เช้าวิ่งรถเที่ยวแรถคับพี่เอก ไม่ด้ายลืมคับแต่ไม่ไปเพราะเข้าเวร อิอิ

4. makonk evo III

makonk evo III New Member Member

595
    5
    0
    พี่เปลี่ยนหัวเข่าใหม่คราวนี้ก้อไปเต้นเบรคแดนซ์ แล้วซิ นะพี่โอม

ไปซ้อมซะตลอดนี้ยางอะไหล่เพียบ แล้วของลุงเล้งงานเข้าแล้วยัง คับ

เป็นห่วงเมี่ยนกันคับพี่โจ๊กหละ

5. makonk evo III

595
    5
    0
    น้องหญิงรายงานตัวด้วยคับ โซนเรานานๆจะมีผู้สาวหลุดเข้ามาเล่น ต้องเป็นห่วงกันหน่อยคับ อิอิ

6. sp1

sp1 New Member Member

79
    0
    0
    โอ้โห้.......เป็นผู้หญิงไม่ได้เลยนะท่านดี้ด๊าไปหมด
    งั้นเอา "นายแบบ" อย่างผมรายงานตัวก่อนได้ไหม
    แล้วงานที่ กทม. เดือนธันวาเราจะไปกันอย่างไงคับ ท่านพี่เอกคุงของเราแก่จะพารถตู้คู่ใจไปป่าว
    :cool::cool::cool::cool::cool::cool::cool::cool::cool:

7. poppytown

poppytown Member Member

407
    8
    18
    555+

8. 3JWP

55
    0
    0
    อรุณสวัสดิ์คับพี่น้องตื่นกันบ้างรึยังคับ
    สบายดีกันทุกคนนะคับพี่น้อง
    ได้เวลาทำงานอีกแล้วคับพี่น้อง แล้วเจอกันใหม่นะคับพี่น้องงง........งงงงงง
    :cool::cool::cool::cool::cool::cool::cool::cool::cool::cool:

9. punto power

punto power Member Member

179
    0
    16
    ตื่นแว้วๆๆ:)

10. makonk evo III

595
    5
    0
    นางฟ้ามาแล้วเหรอ อิอิ หายไปหลายวันเลยนะ

11. makonk evo III

595
    5
    0
    ขับรถแต่เช้าเลยนะพี่เอก

12. Red Evo Thailand

Red Evo Thailand New Member Member

861
    4
    0

อ้าว...เพิ่งรู้เหมือนกันคับ...มันไม่บอกใครเรยย..พี่เอก

13. Red Evo Thailand

861
    4
    0

ok...ซ้อม...

14. Red Evo Thailand

861
    4
    0

หญิงแท้...หญิงเทียม..นิ...อิอิ ล้อเล่นน่ะ

15. sp1

sp1 New Member Member

79
    0
    0
    ไปแอบฃ้อมที่ไหนอย่าลืมโทรบอกกันบ้างนะค๊าบบบบบบ
    เดี๋ยวจะไปยืนแทนกรวยให้:D:D:D:D:D

16. Red Evo Thailand

861
    4
    0

ได้เรยคับ...นายแบม...เคลียร์เส้นทางด้วยน่ะ..

( พวกเราต้องซ้อม..เพื่อชื่อเสียงของคลับ.. )

17. jerome

jerome New Member Member

423
    1
    0
    ซ้อมอะไรกันหรือโอม ขายังเดี้ยงอยู่เลยนิ รอม้าสีหมอกด้วย จะไปซ้อมแบบสังเกตุการณ์:D

18. jerome

423
    1
    0
    อัพ..................... :D

19. makonk evo III

595
    5
    0
    ได้เรยคับ...นายแบม...เคลียร์เส้นทางด้วยน่ะ..

( พวกเราต้องซ้อม..เพื่อชื่อเสียงของคลับ.. )

รอผมทำเบรคใหม่ก่อนนะพี่เล้ง พ่อจะดริฟโชว์เลยนิ อิอิ

20. makonk evo III

595
    5
    0
    ไปแอบฃ้อมที่ไหนอย่าลืมโทรบอกกันบ้างนะค๊าบบบบบบ
    เดี๋ยวจะไปยืนแทนกรวยให้

ว่างั้ยหละพ่อผู้ชายขายน้ำ ขายจนหมดระวังของเองไม่เหลือนะ อิอิ
    พี่ว่าไม่ใช้กรวยแล้วนิ พวกเรานะน้องๆตุ่มแล้ว
    รู้จักป่าวตุ่มนะ กลมๆใส่น้ำด้ายนะ อิอิ

21. makonk evo III

595
    5
    0
    หายไปไหนกันหมดหว่า เหงานะอยู่คนเดียวเลยนิ

22. Red Evo Thailand

861
    4
    0

รถงามจัง...อิจฉา อย่างแรงเรยยย...นิลุงเล้ง

23. Red Evo Thailand

861
    4
    0

เบรค..อารายหล่าว..ซุ้ม อิตาย

24. Red Evo Thailand

861
    4
    0

งง หว่ะ..มันคืออารายหว่า...

25. jerome

423
    1
    0

อืม งงเหมือนกัน นู๋มิก ขยายความหน่อย คนแก่ 2 คน งง:D

26. jerome

423
    1
    0
    วันนี้มีน้องๆไปเยี่ยม ที่มิตทอง ร่วมเป็นกำลังใจให้เจ้าม้าสีหมอก เยอะดีจัง วันนี้ต้องขอโทษน้องๆทุกคนด้วยที่ไปทานน้ำชาหน้า ศาลเด็ก(ฝั่งตรงข้ามร้านหัวล้านเสียว) ไม่ได้เพราะวันนี้พี่เหนื่อยจริงๆ เอาไว้โอกาสหน้านะน้องๆ ให้เจ้าม้าสีหมอกเสร็จก่อน และขอขอบใจอีนู๋โอมด้วย ที่อุสาห์หนีเมียมาอยู่เป็นเพื่อน ทุกวัน ขอบคุณหมอกิตที่เสียสละวันหยุด มาเร่งทำเจ้าม้าสีหมอก ขอบใจทุกคนมากครับ :D

27. jerome

423
    1
    0
    แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 5 ตุลาคม 2008
  28. 3JWP

55
    0
    0
    หวัดดีคับทุกคน จัดเตรียมงบเอาไว้ด้วย สิ้นปีไปสนุกกันที่ ก.ท.ม.
    คราวนี้คงเพิ่มเป็น2คืน3วัน ถ้าราคาน้ำมันไม่ผันผวน คิดว่า
    ใช้งบประมาณเท่าเดิมครับ ส่วนวันเวลาค่อยเซ็ทกันอีกครั้งนึง
    ส่วนยานพาหนะตอนนี้เปลี่ยนยางใหม่หมดทั้งสี่เส้นครับ
    ป.ล.ตัดสินใจเร็วนะคับเพราะจำกัดจำนวน:cool::cool::cool:

29. makonk evo III

595
    5
    0
    ไปคับแต่คงเอา สี่ประตูไปคับ ไป 2คันสนุกดี

30. driftcrazier

driftcrazier New Member Member

29
    0
    0
    อยากไปบ้างแต่ไม่ว่างอ่าคับ ขอให้พี่ๆเดินทางกันโดยสวัสดิภาพละกันคับ จะรอชมรูปละกัน

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้