สมัครสมาชิก: MRC (ภ า ค ใ ต้ : M R C S ) แ ล ะ พบปะพูดคุย..... ได้ที่นี้ครับ ....

การสนทนาใน 'Mitsu Racing Club' เริ่มโดย jerome, 25 มกราคม 2006

< Previous Thread | Next Thread >
  1. driftcrazier

driftcrazier New Member Member

29
    0
    0
    โหสาวนางนี้คือพรีเซนเตอร์น้ำสมุนไพรแบมเหรอคับพี่น้อง ถ้าใช่เด๋วเหมาเรย ^^ เอ้อลืมบอกไป วันเสาร์นี้ที่พี่มิกโทมานัดปะชุมที่ร้านพี่ชายอ่ะ ผมเข้าไปปะมาน 21.30 น. นะพี่เพราะว่าเลิกงาน 3 ทุ่ม กะว่าครึ่งชม.น่าจะถึงร้านพี่ชาย พอดีรถผมยังมะเส็ดเลยพี่ เด๋วเอาอีผุผุดีแม็กตัวแรงไปแทนก่อน ส่วนวันอาทิตย์จะไปช่วยเชียร์นะคร๊าบบบบบบบบบบบ

2. sp1

sp1 New Member Member

79
    0
    0
    หวัดดีคับ........ว่างั้ยวันอาทิตย์ใครได้ลงไปหมุนในสนามบ้าง
    ไม่ได้ถ้วยไม่เป็นไรถือว่าได้ประสบการณ์นะค๊าบบบบบบ
    (แต่ก็ยังดีกว่า "รถแรงแต่ใจไม่กล้า" ไม่รู้กลัวอะไรกับการเสียหน้า เนอะ)รึว่าเทวดาแพ้ไม่ได้รึงั้ย
    ไม่ได้ว่าใครนะค๊าบ....อย่าหน้าบู๊ดดดด
    ดูพวกผมสิคับแข่งกี่ที่กี่ที่ก็แพ้ ไม่เห็นจะอายเลย ไม่ว่าจะ Drag จิมคาน่า หรือรายการต่างๆที่เกี่ยวกับรถเราไปหมด
    เพราะพวกเรารักรถชอบรถ และความเร็ว (ความแรงมีเงินฃื้อเมื่อไรก็ได้แต่เพื่อนฝูงหาฃื้อไม่ได้นะคับจะบอกให้)
    แต่พวกเราก็ยังมีเพื่อนนอกclub.มากมาย ที่คอยให้การสนับสนุน ต้องขอบคุณ จ.วินิต ชายTigker น้ำแข็งน้องปุ๋ย Top Autotyre

3. Red Evo Thailand

Red Evo Thailand New Member Member

861
    4
    0
    จะเป็นลมคับพี่น้อง...นอนก้อไม่ได้นอน...แหล่มเลย เห็นเพื่อนๆเล่น

ก้ออยากเล่นคับ...แต่รถไม่เป็นใจ...ไม่อยากเสียมาก เลยเซฟไว้ก่อน

เอาไว้สนาม...แม็กโค...ลงเล่นแน่...แต่คงร้อนน่าดู ต้นไม้ม่ะมีเลย..

4. Red Evo Thailand

Red Evo Thailand New Member Member

861
    4
    0
    ซื้อรถ..กระบะ..สักคันไว้ติดแก๊ส กันดีก่า...อิอิ​

5. poppytown

poppytown Member Member

407
    8
    18
    เหอะ ๆ ๆ ๆ

6. makonk evo III

makonk evo III New Member Member

595
    5
    0
    หวัดดีคับ อิอิ มาไกลจังเลย

7. makonk evo III

makonk evo III New Member Member

595
    5
    0
    เซ้งจัง โทสับก้อหาย รถก้อพัง ใครมีธุระก้อโทมาที่ 0812775194 นะคับ

8. poppytown

407
    8
    18
    :) :) :) :) :)

แล้วสมาชิกส่วนใหญ่ของ Club นี้ อยู่โซนไหนกันมั่งอ่ะคะ

มีใครอยู่พื้นที่หนองแขมเหมือน ญ บ้างเนี่ย .......................

อยากมีสติ๊กเกอร์ติดกะเขามั่งอ่ะค่ะ ต้องทำไงคะ

ขอบคุณจ้า ^^

ying

9. makonk evo III

595
    5
    0

ไปมิตติ้งกะทางกรุงเทพก้อด้ายคับ
    แต่ถ้าจะเล่นในบอร์ดก้อมิว่าคับ
    ส่วนเรื่องติกเกอร์นั้นจะจัดไปให้คับ

10. poppytown

407
    8
    18

:) :) :) :) :) :) :) :) :) :) :) :) :) ...................... ขอบคุณมั่ก ๆ ๆ นะคะ ว่าง ๆ ก้อคุยกันอีกค่ะ

11. poppytown

407
    8
    18
    เพิ่งรู้ว่าเข้ามาผิดภาคอ่ะ เหอะ ๆ ๆ ๆ แต่ก้อเพื่อนกันทั้งน๊าน ......................... เน๊อะ

12. 3JWP

3JWP New Member Member

55
    0
    0
    หวัดดีครับพี่น้องทุกท่านมารายงานตัวแล้วครับพี่น้อง
    พอดี(คอมป่วย)ตอนนี้ออกมาจากโรงพยาบาลเรียบร้อยแล้วหายไปหลายวัน
    ไม่ว่ากันนะครับพี่น้อง อ้อสวัสดีน้อง ญ ด้วยนะครับพี่น้องงง.........งงงงงง

13. Red Evo Thailand

861
    4
    0
    ว่าแล้ว...ปู่เอก...หายไปไหน...

14. Red Evo Thailand

861
    4
    0

ม่ายพรือ....เพื่อนกันแพนิ...อิอิ

15. jerome

jerome New Member Member

423
    1
    0
    พรุ่งนี้ใครว่างบ้างอะ จะชวนไปหาเพชร เผื่อจะเจอของดี:Dไหม

16. punto power

punto power Member Member

179
    0
    16
    ฝานดีทุกๆคน:D:D

17. punto power

punto power Member Member

179
    0
    16
    อ่ารุนสาหวาดดดด

18. makonk evo III

595
    5
    0
    ไม่เป็นรั้ยคับ หญิง ก้อเค้ามาพูดคุยด้ายคับไม่ว่ากัน อิอิ

19. makonk evo III

595
    5
    0
  20. makonk evo III

595
    5
    0
    เกิดอาการแฮงจัดแน่เลยนิ

21. makonk evo III

595
    5
    0
    อ่ารุนสาหวาดดดดด

แลวมันนอนตอนกี่โมงเนี้ย น้องCAN 100 เพลา

22. makonk evo III

595
    5
    0
    วันนี้หมอกริซ กลับมาช่วยรักษาม้าสีหมอกแล้วคับ
    พี่เล้งใจ ร่มๆไว้นะคับ ส่วนรถของผม
    หมอหนุ่มกะลังผ่าตัดเปลี่ยนลิ้นหัวใจใหม่อยู่คับพี่น้อง

23. หมีน้อย

หมีน้อย New Member Member

81
    0
    0
    ไกล้เที่ยงแย้วพี่น้องไปกินข้าวได้แย้ว

24. sp1

79
    0
    0
    หวัดดีคับท่าน.........รอบนี้คงต้องเสียรายสินะคับ
    มีโครงการอะไรบอกล่วงหน้ากันบ้างนะคับ
    ช่วงนี้เป็นอะไรก็ไม่รู้ รู้สึกเซ้งๆมากอยากจะไปเที่ยวไหนไกลๆ
    "ว่าแล้วทำไมโทรไม่ติด"

25. makonk evo III

595
    5
    0
    ตอนนี้กะลังนั่งโซ๊ด มาม่าอยู่คับตังค์หมดอดทำรถแล้ว

ส่วนน้องแบมคนหล่อด้ายข่าวมาว่ากิจการร่ำรวยใหญ่แล้ว
    หลังจากเปิดตัวในงานแข่งตอนนี้ ออร์เดอร์น้ำสมุนไพรเพียบ
    แล้วน้องจูนตอนนี้ลูกค้าเยอะอะป่าวที่ร้านลานดอกแก้ว
    พี่ว่าจะจัคมิตติ้งหน่อยส่วนกิจกรรมดีช่วงนี้ก้อมีนายเอก
    ทิ้งพระแต่งงานวันนี้คับใครว่างก้อล่วงหน้าไปด้ายนะคับพี่น้อง

26. JGT_CK5

JGT_CK5 New Member Member

56
    0
    0
    ขอให้ รถพี่เล้งกลับมาสู่สภาพเดิมไวๆนะครับ จะได้โช ความแรงให้น้องๆดูหน่อย ...ส่วนคุณมิกอะไรจะขนาดนั้นครับทานมาม่า แล้ว เพิ่งต้นเดือนนะครับ คิดถึงพี่ๆเพื่อนๆ ทุกคนนะครับ

27. makonk evo III

595
    5
    0

อิอิ พี่โจ๊กพรุ่งนี้น้ำชาดีกว่าตอนดึกเอาป่าวคับจะด้ายนัดพี่เอก
    และคนอื่นได้จะด้ายหายคิดถึง คับ

28. sp1

79
    0
    0
    เห็นรถนายจูนแล้วเฃ็งเลยเหมือนกับแม่เป็ดกับลูกเป็ดเลยทุกอย่างเหมือนกันหมด
    เมื่อคืนวานนอนอยู่ดีๆก็มีเพื่อนโทรมาว่าไปกินเหล้าที่ร้านลานดอกแก้วก็ไม่ชวนต้องอธิบายตั้งนานถึงจะเข้าใจ
    "มีข่าวดีชวนเที่ยว"
    วันที่ 24 นี้จะไปเที่ยวกระบี่ใครจะไปมั่ง วันอาทิตย์กลับแต่ไม่รู้ว่ากระบี่อยู่ตรงไหนทีค่อยไป หลำๆ เอา

29. Red Evo Thailand

861
    4
    0
    พรุ่งนี้ใครว่างบ้างอะ จะชวนไปหาเพชร เผื่อจะเจอของดีไหม

เพชร...อารายหล่าว..ลุงนี่..อ่ะ

30. Red Evo Thailand

861
    4
    0
    คุณโจ๊ก : ขอให้ รถพี่เล้งกลับมาสู่สภาพเดิมไวๆนะครับ จะได้โช ความแรงให้น้องๆดูหน่อย ...ส่วนคุณมิกอะไรจะขนาดนั้นครับทานมาม่า แล้ว เพิ่งต้นเดือนนะครับ คิดถึงพี่ๆเพื่อนๆ ทุกคนนะครับ

อิอิ...บอกแล้วอย่าวางเครื่องกัน...ดูผมนิ...เดิมๆ..

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้