สมัครสมาชิก: MRC (ภ า ค ใ ต้ : M R C S ) แ ล ะ พบปะพูดคุย..... ได้ที่นี้ครับ ....

การสนทนาใน 'Mitsu Racing Club' เริ่มโดย jerome, 25 มกราคม 2006

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Red Evo Thailand

Red Evo Thailand New Member Member

861
    4
    0
    หวัดดีคับทุกท่าน Mitsu racing club
    คืนนี้มีโครงการอะไรกันบ้างช่วยส่งข่าวหน่อยค๊าบ........
    มีข่าวดีจะบอก "น้องคนเล็กแต่ร่างใหญ่ของเราขึ้นจาก offshore แล้วค๊าบ....."

ผอมเลยคราวนี้...มาแมนมาเลยช่ายป่าว...555555

2. sp1

sp1 New Member Member

79
    0
    0
    พี่พี่.......ไม่ทราบว่ารูนั้นรถไฟหรือรถสิบล้อเข้าไปกลับหัวได้ป่าว "เพราะตัวเขาใหญ่นะ"
    :D:D:D:D:D

3. chai007

chai007 New Member Member

156
    1
    0
    ประกาศ งาน GYMKHANA ณสวนสาธารณะเทศบาลนครหาดใหญ่

วันที่ 27/9/51 เวลา 12.00 น. ร่วมฝึกอบรมทักษะการควบคุมรถให้กับผู้สนใจ

โดย อั๋น สิรคุป เมทนี เวลา 16.00 น.เปิดซ้อม พร้อมกะมินิมอร์เตอร์โชว์

วันที่ 28 /9 /51 เวลา 10.00 น. เปิดทำการแข่งขัน

โดยแบ่งเป็น 4รุ่น 1.เก๋งขับหน้า 2.เก๋งขับหลัง 3.pick up 4.lady

เชิญเพื่อนๆ ชาวเรา รีบมากันตั้งแต่หวันยังวัน มาเช้าๆหน่อยนะจ๊ะ

4. 3JWP

3JWP New Member Member

55
    0
    0
    หวัดดีครับพี่น้องงง.......งงงงงงงงงงงงงงงงงง
    ขอบคุณพี่น้องท่านชายมากนะครับสำหรับข่าวสารดีๆที่หามาให้
    พี่น้องชาวเราได้รับรู้กัน:rolleyes:
    ส่วนพี่น้องเจ้าโอมอย่ามัวแต่ห่วงงานจนลืมห่วงสุขภาพตัวเองนะครับพี่น้อง
    :D:D:D:D:D

5. makonk evo III

makonk evo III New Member Member

595
    5
    0
    23 1050 ก.ย.51 เค้ากลับมาแล้วหลังจากหายไปหลายวัน ส่งสัยว่ามาแบบ กัปตันแจ๊ค แสปรัลแน่เลยนิ

6. sp1

79
    0
    0
    หวัดดีคับทุกคน
    ไม่ทราบว่าวันแข่งรุ่นขับหน้าแบบพวกเราเค้าจะแข่งกันกี่โมง
    เพราะจะต้องไปทําธุระกว่าจะไปถึงก็คงเที่ยงพอดี
    "ใครรู้ช่วยบอกหน่อยค๊าบ........." กลัวจะไปไม่ทันอุสาห์ตั้งใจแล้ว

7. driftcrazier

driftcrazier New Member Member

29
    0
    0
    อืมโครงการดีๆมาอีกแล้ว เด๋วจะไปช่วยเชียร์นะคับพี่น้องงงงงงงงงงงง

8. Red Evo Thailand

Red Evo Thailand New Member Member

861
    4
    0
    นั้นซิ..คับ..อยากรู้ตารางการแข่งจัง...

9. jerome

jerome New Member Member

423
    1
    0
    หวัดดีตอนเช้า วู้ๆๆๆ เซงเป็ด ไอดีเวป 4G โดนแบนไป 2 ตัวแล้ว
    วันที่ 27-28 ไปงานไม่ได้แล้วหละ ม้าสีหมอกหลับยังไม่ตื่นเลย
    นี้ก็หมอกิต แห่งค่ายมิตทองเซอร์วิส แร่งกระตุ้น หัวใจเอาอย่างหนัก
    แต่พอกระตุ้นได้สักพัก ผอ.สาวก็ให้ไปดู อาการไข้ของรถอื่นก่อน
    อยากบอกว่าเซงเป็ดมาก เห็นใจ หมอกิตอย่างแรง! วันนี้ต้องไปนั้งเฝ้าดูอาการ
    ม้าสีหมอกอีก

10. makonk evo III

makonk evo III New Member Member

595
    5
    0
    ไม่เป็นรั้ยพี่เล้ง รอหน่อยเดียวก้อวิ่งด้ายคับ

11. JGT_CK5

JGT_CK5 New Member Member

56
    0
    0
    ขอให้รถกลับมาเหมือนเดิมไวๆนะครับพี่เล้ง ส่วนคุณมิกหายไปไหนหละ เงียบเลยนะ สงสัยต้องซุ่มทำรัยอยู่แน่เลย

12. makonk evo III

595
    5
    0
    ยังอยู่คับตอนนี้กะลังเคลียร์งาน อยู่คับจะด้ายมีวันหยุดยาวๆ บ้าง

13. Red Evo Thailand

861
    4
    0
    หวัดดีตอนเช้า วู้ๆๆๆ เซงเป็ด ไอดีเวป 4G โดนแบนไป 2 ตัวแล้ว
    วันที่ 27-28 ไปงานไม่ได้แล้วหละ ม้าสีหมอกหลับยังไม่ตื่นเลย
    นี้ก็หมอกิต แห่งค่ายมิตทองเซอร์วิส แร่งกระตุ้น หัวใจเอาอย่างหนัก
    แต่พอกระตุ้นได้สักพัก ผอ.สาวก็ให้ไปดู อาการไข้ของรถอื่นก่อน
    อยากบอกว่าเซงเป็ดมาก เห็นใจ หมอกิตอย่างแรง! วันนี้ต้องไปนั้งเฝ้าดูอาการ
    ม้าสีหมอกอีก

ศิษย์มิตรทอง..รายงานตัวคับ...โดนเหมือนกัน..ลิฟต์กันเลย

55555...เดี๋ยวก้อเสร็จใจเย็นๆคับพี่น้อง

14. Red Evo Thailand

861
    4
    0
    ไม่เป็นรั้ยพี่เล้ง รอหน่อยเดียวก้อวิ่งด้ายคับ

นั้นจิ...เดี๋ยวก้อวิ่งได้..

15. Red Evo Thailand

861
    4
    0
    ขอให้รถกลับมาเหมือนเดิมไวๆนะครับพี่เล้ง ส่วนคุณมิกหายไปไหนหละ เงียบเลยนะ สงสัยต้องซุ่มทำรัยอยู่แน่เลย

นั้นจิ...เสือซุ้ม..ทั้งนั้น..

16. makonk evo III

595
    5
    0

ว่าพรื้อหละรุ่นที่ 2 ยังงั้ยก้อดูเลยน้องเล็กรุ่นที่ 4 ด้วย
    ด้ายข่าวมาว่างานทำรถพี่แก่ไม่เดินเลย อิอิ ใจร่มๆแล้วมันจะดีเอง
    ส่วนเอ็มมันรุ่นที่ 3 ขายไปไหนแล้วหว่าพี่โอม
    :D:D

17. punto power

punto power Member Member

179
    0
    16
    อยากไปจังแต่ติดสอบ แง่ๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ:cry::cry::cry::cry:

18. makonk evo III

595
    5
    0
    มาด้ายก้อมา มาไม่ด้ายก้อต้องมา อิอิ

19. makonk evo III

595
    5
    0
    ขอเช็คชื่อหน่อยคร้าบ ว่ามีใครอยู่บ้าง
    1.พี่เล้ง
    2.ท่านชาย
    3.นายโอม
    4.น้าหมีติดหอย
    5.น้องแคน กลูแกล
    6.พี่เอก กะมัย
    7.น้องหนุ่ม CEF
    8.นายจูนลานดอกแก้ว
    9.แบม แชฟกะล่อน

และที่ยังไม่แสดงตัว ก้อขอให้แสดงตัวด้วยนะ อิอิ

20. sp1

79
    0
    0
    รายงานตัวคับ
    เสาร์ - อาทิตย์ นี้มีน้ำผลไม้,สมุนไพรไปขาย ช่วยอุดหนุนกันด้วยนะครับ
    ผู้ที่จะมาช่วยก็ขอให้มาช่วยด้วยนะครับ
    เจอกันวันเสาร์นะครับ

21. punto power

punto power Member Member

179
    0
    16

อยู่เปลื่ยนชื่อแร้ววุ้ย
    แคน100เพลาตอนนี้อะ
    :D:D

22. 3JWP

55
    0
    0
    ถ้าติดมากก็พาสอบไปด้วยสิครับท่านแคน100เพลาสอบปุ๋ยหรือสอบปานหล่ะ
    ดูอย่างนายหมีติดหอยสิไปไหนก็พาหอยไปด้วยตลอดจริงมั๊ยครับพี่น้องงง......งงงงงงงงง:D:D:D:D:D:D

23. Red Evo Thailand

861
    4
    0
    ว่าพรื้อหละรุ่นที่ 2 ยังงั้ยก้อดูเลยน้องเล็กรุ่นที่ 4 ด้วย
    ด้ายข่าวมาว่างานทำรถพี่แก่ไม่เดินเลย อิอิ ใจร่มๆแล้วมันจะดีเอง
    ส่วนเอ็มมันรุ่นที่ 3 ขายไปไหนแล้วหว่าพี่โอม

555+ รุ่นไหนๆ ก้อเป็นเหมือนกันทุกรุ่น..อิอิ

24. Red Evo Thailand

861
    4
    0

ถ้าไม่พาคนในรูปไป..มีเคือง...555

พาน้องเค้าไปช่วยขายด้วยน่ะนายแบม..

25. หมีน้อย

หมีน้อย New Member Member

81
    0
    0
    อ้าวโดนสะงั้นเรา

พี่น้องคับราวข่าวมาว่า 5ตค นี้

จะมีแข่งที่นครส่วนรายละเอียดมีความเคลื่อนไหว

อย่างไรจะแจ้งมาอีกครั้งนะพี่น้อง

ส่วน 27 นี้ขอดูก่อนนะว่าจะได้ไปหรืดเปล่า

รถไม่อยู่น้ามาเอาไปกระบี่ไม่รู้จะมาวันไหน:cry::cry::cry::cry:

26. sp1

79
    0
    0
    ดีคับ.........แวะเข้ามาอัพหน่อย
    พรุ่งนี้เที่ยงใครจะไปมั่ง...แล้วจะนัดเจอกันที่ไหนช่วยส่งข่าวด้วย

27. Red Evo Thailand

861
    4
    0
    พรุ่งนี้เที่ยงใครจะไปมั่ง...แล้วจะนัดเจอกันที่ไหนช่วยส่งข่าวด้วย

นายแบม...พี่เหมือนเดิมน่ะ....ฝากบอกเพื่อนกัน..( ม่ะได้ไป )

แต่วันที่ 28 เจอกันแน่...เดี๋ยวไปดื่มน้ำ..สมุนไพร...สักหน่อย..

28. 3JWP

55
    0
    0
    ขอไปด้วยสิครับพี่น้องเจ้าโอมดื่มน้ำสมุนไพรน่ะ งานนี้ฟรีรึเปล่าครับ
    พี่น้องงง.........งงงงงงงงงงงง:D:D:D:D:D

29. Red Evo Thailand

861
    4
    0

เหมือนเดิมคร๊าบบบ...พี่น้อง...ดื่ม..แล้วนอน จะได้แข็งๆ..( แรง ) อิอิ

30. หมีน้อย

หมีน้อย New Member Member

81
    0
    0
    พี่น้องคับที่นครจัดแข่งนะมีแต่มอเตอร์ไซค์คับ

ไม่มีรถยนต์เศร้าเลย

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้