สมัครสมาชิก: MRC (ภ า ค ใ ต้ : M R C S ) แ ล ะ พบปะพูดคุย..... ได้ที่นี้ครับ ....

การสนทนาใน 'Mitsu Racing Club' เริ่มโดย jerome, 25 มกราคม 2006

< Previous Thread | Next Thread >
  1. bnoombannong

bnoombannong New Member Member

27
    0
    0
    ขณะนี้เวลา22.00น.ซึ่งใกล้จาเที่ยงแร้ว เที่ยงคืน

2. makonk evo III

makonk evo III New Member Member

595
    5
    0
    หวัดดีตอนเช้า คับพี่น้อง ไปรวมแถวแล้วคับ

วันนี้ตอนค่ำ น้ำชาหน้า ม ทักษิณ คับ

3. JGT_CK5

JGT_CK5 New Member Member

56
    0
    0
    หวัดดีครับ คุณมิก เป็นงัยบ้างครับสบายดีนะ คุณโอม และ พี่เล้ง หายไปไหนครับ

4. makonk evo III

makonk evo III New Member Member

595
    5
    0
    สบายดีคับพี่โจ๊ก วันนี้ร้าน น้ำชาหน้า ม.ทักษิณ เวลา 20.00 น คับ ว่างป่าวพี่

5. sp1

sp1 New Member Member

79
    0
    0

6. chai007

chai007 New Member Member

156
    1
    0

7. makonk evo III

595
    5
    0
    (ตอนนี้แมล่งทำตัวเป็นเด็ก จะเอา จะเอา ท่าเดียว ไม่มีเสียสละกันบ้าง ฮ่วย)

ใครเอาท่าเดียว ท่านชายอะป่าว ผมนะ 18 อรหันต์ เลยนะ

8. jerome

jerome New Member Member

423
    1
    0
    ยังอยู่ครับน้องโจ๊ค :D

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 16 กันยายน 2008
  9. jerome

jerome New Member Member

423
    1
    0
    อืม...... ว่ากันไป!

10. 3JWP

3JWP New Member Member

55
    0
    0
    หวัดดีครับพี่น้องที่รักทุกท่านรักทุกคนมากด้วย มัวแต่ไปลุ้นนายกคนใหม่อยู่
    เจ้าโอมความคิดดีนะมีทั้งเสื่อ หมอนในสวนสาธารณะอากาศดีมีอูปกรณ์ครบ
    อย่างนี้จะตั้งใจหลับ(เชียร์)เต็มที่เลยครับพี่น้องงง...........งงงงงงงงงงง:
    :D:D:D:D:D:D:D:D:D:D

11. หมีน้อย

หมีน้อย New Member Member

81
    0
    0
    เอาด้วยคน

ไงถ้ามีการประชุมเคลื่อนไหวยังไงก็บอกกันด้วยนะคับ

รอฟังผลอยู่ฝั่งนี้ก็แล้วกัน:D

12. Red Evo Thailand

Red Evo Thailand New Member Member

861
    4
    0
    หวัดดีครับ คุณมิก เป็นงัยบ้างครับสบายดีนะ คุณโอม และ พี่เล้ง หายไปไหนครับ

ยังไม่ไปไหนหรอกคับ..คุณโจ๊ก..คิดถึงเหมือนกันคับ..

เมื่อไหร่เราจะได้เจอกัน..

13. Red Evo Thailand

Red Evo Thailand New Member Member

861
    4
    0
    อยากให้บรรยากาศแบบเก่าๆกลับมา พี่ๆน้องๆ พร้อมหน้ากันเหมือนเคย

รัก ปรองดอง สามัคคีกันไปไหนไปกัน เฮฮากัน หนุกหนานกัน ไม่เหม็นหน้ากัน ทำได้ป่าวคับ เพื่อ คลับของเรา
    อย่าให้เป็นเพียง กูมีคลับ แต่อยากให้กูเป็นสมาชิกคลับ (ทำเพื่อคลับบ้าง)
    อย่าเห็นแก่ตัวกันนัก เสียสละเวลานิดหน่อยไม่มากเกินไปใช่ไหม
    "ไม่อยากให้มีกฏระเบียบมาก แต่อยากให้เป็นผู้ใหญ่กันมากกว่าที่เป็นอยู่"
    (ตอนนี้แมล่งทำตัวเป็นเด็ก จะเอา จะเอา ท่าเดียว ไม่มีเสียสละกันบ้าง ฮ่วย)

ตึ่งๆๆ เชมีเรื่องแร้ว... ( ใจเย็นคร๊าบบ..ท่านชาย..เดี๋ยวหาสาวให้..จะได้เอาหลายท่า )

14. Red Evo Thailand

861
    4
    0
    อืม...... ว่ากันไป!

ว่าพรื่อ..อยู่ไหน ของได้ยังลุง จะได้เข้าไปช่วย...

15. Red Evo Thailand

861
    4
    0
    หวัดดีครับพี่น้องที่รักทุกท่านรักทุกคนมากด้วย มัวแต่ไปลุ้นนายกคนใหม่อยู่
    เจ้าโอมความคิดดีนะมีทั้งเสื่อ หมอนในสวนสาธารณะอากาศดีมีอูปกรณ์ครบ
    อย่างนี้จะตั้งใจหลับ(เชียร์)เต็มที่เลยครับพี่น้องงง...........งงงงงงงงงงง:

เตรียมนอนเต็มที่ สนามนี้คงมีที่ร่มบ้างน่ะพี่เอก

สนามที่แล้ว ยื่นแค่ 2 ชั่วโมง ตัวดำปี๋เรย 555

16. Red Evo Thailand

861
    4
    0
    ไงถ้ามีการประชุมเคลื่อนไหวยังไงก็บอกกันด้วยนะคับ

รอฟังผลอยู่ฝั่งนี้ก็แล้วกัน

เมื่อไหร่เราจะเจอกันบ้าง เน้อ คุณหมี

17. Red Evo Thailand

861
    4
    0
    มาราตรีสวัส....ฝันเปียก เอ้ย ( ฝันดี ) ทุกคนคับ

18. หมีน้อย

หมีน้อย New Member Member

81
    0
    0
    ก็มาเจอกันได้นิสนามคราวหน้า(หวังว่าคงได้เจอนะ)เมื่อก่อนเคยเห็นอยู่

แต่มาช่วงหลังไม่ค่อยเห็นเลย อีโวแดง อิอิอิอิอิ

19. bnoombannong

bnoombannong New Member Member

27
    0
    0
    ใครเอาท่าเดียว ท่านชายอะป่าว ผมนะ 18 อรหันต์ เลยนะ[/QUOTE]

18 อรหันต์เรยเรอะ

20. 3JWP

55
    0
    0
    หวัดดีครับพี่น้องทุกท่าน คุณหมีติดหอย เจ้าโอม ท่านชาย ลุงเล้ง น้องหนุ่ม
    ท่านพี่ทำคูมิด คุณแคนกินเพลา(กินเข้าไปได้งัย)และอีกหลายๆคนที่ไม่ได้เอ่ย
    นามยังงัยก็ขอให้รักกันไว้นะครับง่วงแล้วครับขอพักก่อนนะครับ
    [

/COLOR]
    ปัญหาทุกอย่างมีทางแก้ ท่านชายเอาไว้ค่อยคุยกันนะครับ

21. punto power

punto power Member Member

179
    0
    16
    นู๋ร๊ากทุกๆคน

:D:D:D:bump2:

22. sp1

79
    0
    0
    [/COLOR]
    ปัญหาทุกอย่างมีทางแก้ ท่านชายเอาไว้ค่อยคุยกันนะครับ
    [/QUOTE]

Goodmoring

รู้สึกว่าช่วงนี้ท่านชายเขาจะแก้บ่อยนะพี่เอก อย่าให้แก่แก้มากเดี่ยวจะเป็นลม
    แล้วคุณพี่เอกMeettingคราวนี้ขออยู่ให้จบงานนะคับ ไม่ใช่จะขอตัวไปเอา (เฮ้ยไม่ใช่ไปนอน.......อีกนะคับคุณพี่):D:D:D

23. makonk evo III

595
    5
    0
    มาแว้วคับเนตที่ทำงานโดนตัดไม่
    มีตังค์จ่าย เลยอดเล่นไปหลายวัน อิอิ

24. bnoombannong

27
    0
    0
    จิมเค้ามีเปิดสนามให้ว้อมป่าวคับเพ่น้อง

ถ้ามีวันเวลาไหนคับ

25. JGT_CK5

JGT_CK5 New Member Member

56
    0
    0
    นั่นสินะครับ คุณ โอม เมื่อไหร่ จะได้เจอกัน และคุณมิกเป็นงัยบ้างครับ สบายดีนะ พี่เล้ง ก็ซุ่มทำเครื่องอยู่ยังงัยเสร็จแล้วก็เอามาโชว์น้องๆบ้างนะครับ

26. sp1

79
    0
    0
    หวัดดีคับทุกท่าน Mitsu racing club
    คืนนี้มีโครงการอะไรกันบ้างช่วยส่งข่าวหน่อยค๊าบ........
    มีข่าวดีจะบอก "น้องคนเล็กแต่ร่างใหญ่ของเราขึ้นจาก offshore แล้วค๊าบ....."

27. 3JWP

55
    0
    0
    :D
    หวัดดีครับพี่น้อง เจ้าน้องคนเล็กเรามันขึ้นมาเกยตื้น
    หรือว่าน้ำท่วมรูมันถึงได้โผล่ขึ้นมาครับพี่น้องงง........งงงงง

:D:eek::D:eek::D:eek::D:eek::D:eek::D:eek::D:eek::D:eek::D:eek::D

28. Red Evo Thailand

861
    4
    0
    ก็มาเจอกันได้นิสนามคราวหน้า(หวังว่าคงได้เจอนะ)เมื่อก่อนเคยเห็นอยู่

แต่มาช่วงหลังไม่ค่อยเห็นเลย อีโวแดง อิอิอิอิอิ

หวังว่าจะให้เป็นไปอย่างนั้น ถ้าผมไม่ติดงานน่ะ..

29. Red Evo Thailand

861
    4
    0
    ช่ายทุกย่างมีทางแก้...

30. Red Evo Thailand

861
    4
    0
    นั่นสินะครับ คุณ โอม เมื่อไหร่ จะได้เจอกัน และคุณมิกเป็นงัยบ้างครับ สบายดีนะ พี่เล้ง ก็ซุ่มทำเครื่องอยู่ยังงัยเสร็จแล้วก็เอามาโชว์น้องๆบ้างนะครับ

นั้นจิ...เมื่อไหร่จะได้เจอกัน..ส่วน อีมิก..ก้อยังอ้วนดำเหมือนเดิม

ส่วนรถลุเล้ง เร็วๆนี้แน่นอน
    ...

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้