สมัครสมาชิก: MRC (ภ า ค ใ ต้ : M R C S ) แ ล ะ พบปะพูดคุย..... ได้ที่นี้ครับ ....

การสนทนาใน 'Mitsu Racing Club' เริ่มโดย jerome, 25 มกราคม 2006

< Previous Thread | Next Thread >
  1. lovewithme69

lovewithme69 New Member Lady Member

279
    10
    0
    +
    +

อยากไปเที่ยวใต้จังเลย . . ..

+
    +

2. jerome

jerome New Member Member

423
    1
    0
    มาสิจะ พวกเรายินดีต้อนรับ จะมาด้วยกันหรือเปล่า เพราะ เล้งขึ้นกรุงเทพ วันพฤหัส 14 นี้ คงจะกลับมาสงขลา วันที่18 ครับ มาเที่ยวกัน

3. makonk evo III

makonk evo III New Member Member

595
    5
    0
    เอาใหญ่เลยนะพี่เล้ง

4. lovewithme69

lovewithme69 New Member Lady Member

279
    10
    0
    เอาไว้ก่อนนะ .. เด๋ว สอบ เสร๊จไปแน่นอน ค่ะ ... .

คิคิ *

5. jerome

423
    1
    0
    ประกาศ ++เรื่อง การเปลี่ยน ฟ้อน Mitsu Racing Club (ค้าดหน้าล่าง)ภาคใต้
    เนื่องด้วย ทาง MRC ภาคใต้ จะทำการเปลี่ยน ฟ้อน (ค้าดหน้าล่าง)ใหม่ จึงแจ้งให้ท่าน สมาชิก ทุกท่าน
    เตรียมพร้อม เปลี่ยน ค้าดหน้า ล่างแบบใหม่ ในโอกาส นี้ขอแจ้ง ให้ทุกท่านทราบ ว่า เราจะทำการ มิตติ้ง ครับงาน รายละเอียดการ มิตติ้ง จะแจ้งมาให้ทราบอีกครั้งครับ อีกอย่างระวังตัวหน่อยครับ สำหรับท่านที่อยู่หาดใหญ่ ผมเล้ง เป็นห่วงทุกคนมากครับ ดูแลตัวเองหน่อยนะครับ

6. makonk evo III

makonk evo III New Member Member

595
    5
    0
    ว่ากันไปเลยนิ แล้วจะลงมือเปลี่ยนกันเมื่อรั้ยหละพี่ อย่าลืมนะ ไม่มีค่าใช้จ่ายใดๆทั้งสิ้น
    แล้วแต่ใคร สรัทธาเท่าก้อ เอาไปทำบุญ เดือน 10 กัน พี่น้องชาวใต้ทุกท่าน

โครงการใหญ่ที่กำลังจะเกิดขึ้น อิอิ แล้วติดตามชมภาคพิเศษของ ตัวแรงทางฝุ่น กันนะคร้าบ

7. lovewithme69

279
    10
    0
    +
    +

รักเหมือนกันนะ .. จุ๊บ ๆ

8. nutjung

nutjung Guest

0
    0
    0
    nutjung (รักกัน รักกัน น๊ะ)

ไม่มีอะไรหรอกคะ แค่คิดถึงเล้งแล้วอยากบอก ก้แค่นั้น แต่ยังไงก็ของให้ Mitsu Racing Club รักกัน รักกัน น๊ะ เอาใจช่วยคะ

9. NarmEVO

NarmEVO New Member Member

262
    6
    0
    ชื่อ : กันต์พัชร์ อู่วณิชย์กุล
    ชื่อเล่น :น้ำ
    เบอร์ติดต่อ :05-0685851
    e-mail :[email protected]
    ที่อยู่ :452/153-4 ถ.ตลาดใหม่ ต.ตลาด อ.เมือง จ.สุราษฎร์ธานี 84000
    รถที่ใช้ : Mitsubishi
    รุ่น :CK II
    ปี:96
    เครื่อง:1800 ธรรมดา ไม่ทำไร
    สี:บรอนด์
    ทะเบียนรถ :กข-225 สุราษฎร์ธานี
    แต่งอะไรบ้าง :ใส่แม็ก17 เสกิร์ตรอบคัน แล้วก็ค้ำโช๊คเพิ่มแรงอีก100ม้าเหอๆๆ
    คำพูด:ผมขอเข้าด้วยนะครับ

10. chai007

chai007 New Member Member

156
    1
    0
    พี่เก๊ะคร้าบบบบ อย่าลืม หัวในกุงเต้ป มาขวาก ชาวMRCs นะคร้าบบบ Thank อย่างแรงนิ

11. chai007

chai007 New Member Member

156
    1
    0
    เรียนท่านสมาชิกโปรดทราบ วันนี้ (30/9/49) ชาวMRCs จะนัดมิตติ้งกัน แสดงความผูกพันธ์ ว่าเรารักกันนะเด็กโง่ แต่จะมีรถบางคันที่มาไม่ได้ เนื่องจากว่าติดภาระกิจสำมะคัน หรือรถพัง ไฟตัน น้ำมันช๊อต เครื่องไม่ติด ล้อไม่หมุน กล่องECU ของคนขับ(ล้อเล่งนา)มิสมบูรณ์ จึงต้องจูนกันนานจั๊กกะน้อย แต่อย่าเข้าใจผิด อ้อ พี่โอมว่าอี้จ้างฉลามบกนำโด้ จะนัดเจอกันที่ไหน กรุณาจุดธูปหาพี่เล้งด่วน พลาดแล้วอี้เสียใจเอาหน้าน ขำ ขำ หนุกกันนิคุณ

12. makonk evo III

595
    5
    0
    ว่ากันไปเลยนะท่านชาย เล่นผมซะแล้ว อิอิ โครงการดีต้องแอบซุ่มกันบ้าง ดิ อิอิ

13. Red Evo Thailand

Red Evo Thailand New Member Member

861
    4
    0
    มาแล้ว ยังอยู่ไม่ได้ไปไหน

14. makonk evo III

595
    5
    0
    ว่างั้ย นายเรด อีโว หายไปนานเลยนะ อิอิ
    ไปหลงสาวที่ไหนมาหละ

15. kong evo II

kong evo II New Member Member

9
    1
    0
    สวัสดีค่ะ ขอสมัครสมาชิกตัวคนนะค่ะ
    ชื่อก้อง ใช้รถอีโว 2อยู่คะ 01-0927655

16. Red Evo Thailand

Red Evo Thailand New Member Member

861
    4
    0
    คิดถึงพี่เล้งจัง ไม่รู้ฝากระโปรงผมเสร็จแล้วยัง อยากหล่อแล้ว

17. Red Evo Thailand

861
    4
    0
    ยินดีครับ น้องก้อง

18. Red Evo Thailand

861
    4
    0
    จริงครับ คิดถึงพี่ เก๊ะ จัง ไม่ได้เจอกันต้างนานแว้ว

19. jerome

423
    1
    0

ยินดีต้อนรับ แล้วไม่ทราบอยู่จังหวัดอะไร ครับอำเภออะไรครับ ไม่ทราบ ทางทีมงานโทรติดต่อกลับไปยังครับไง รบกวนบอกด้วยนะครับ

20. jerome

423
    1
    0

เอิ๊กๆๆ มาคิดถึงไรกันอะโอม เอ๋ย อยู่ใกล้กันแค่นี้ วันหลังจะเอาระเบิดไปวางใต้ ธนาทิพ เลย ...... เอิ๊กๆๆ
    เรื่อง ฝากระโปรง อย่าให้พูดเลย รู้แล้วจะร้อง เอิ๊กๆๆๆ

21. jerome

423
    1
    0
    เรียนท่านสมาชิกทุกท่านโปรดทราบ
    เรื่อง เปลี่ยนค้าดหน้าใหม่ Mitsu Racing Club
    ขณะนี้ ค้าดหน้าตัวใหม่ Mitsu Racing Club ได้ทำออกมาเสร็จแล้วครับ จึงแจ้งให้ทางสมาชิกทุกท่าน ทำการเปลี่ยนด่วนเพื่อ จะได้ไม่เกิดปัญหาเรื่องค้าดหน้าไม่เหมือนกัน ส่วนเรื่องค่าใช้จ่ายในการเปลี่ยน 50 บาท ครับ ติดต่อที่ ท่านชาย 007 ได้เลยครับหมายเลขโทรศัพท์ 097335633 ครับ ณ.ร้าน S.W ART หลังไปรษณี หาดใหญ่ ฝั่งตรงข้าม โรงพยาบาลหาดใหญ่ครับ

22. lovewithme69

279
    10
    0
    ครบรอบ 100 วัน

+
    +

- - AmixM - -

+
    +

กิ้ว ๆ กิ้ว .... . ลิงจั๊กๆ

23. Red Evo Thailand

861
    4
    0
    ใครยังไม่นอนบ้างครับบบบบบบบบ:D :D :D

24. makonk evo III

595
    5
    0

ว่ากันไปตามนั้นเลยคร้าบ ท่านพี่ ทั้งหลาย อิอิ

รถใกล้เสร็จแล้ว โย๊ ดีใจ หลายๆๆๆๆ จะด้าย วิ่งอีกแล้ว

แบบเสี้ยนเห็นคนอื่นเค้าขับกัน มันส์ เลยนิ

25. Red Evo Thailand

861
    4
    0
    โทรหาผมตั้งแต่เช้า จะพาไปเลี้ยงข้าวหรือพี่เล้ง 5555555+

26. Red Evo Thailand

861
    4
    0
    ว่างๆ เจอหน้ากันบ้างน่ะพี่ เกือบจะลืมน่าตากันแล้ว:) :)

27. lovewithme69

279
    10
    0
    ไปด้วยนะ

28. jerome

423
    1
    0
    อะ ม่ายที ที่โทรไปจะพาไปแตะ เจ้าของอู่แถวบางขันหน่อยหมั่นใส่มานอะ เวงเอ้ย ทำมาได้รถตู ไม่ใส่กันโครนให้ทรายเนี๋ยขึ้นมาถึงขอบประตูเลย เครียสจัดเลย
    ถึง มิ๊ก วันอาทิตย์ที่แล้วไปไหนมาเอ๋ย มาสายรายงานมานะ เอิ๊กๆๆๆ

29. Red Evo Thailand

861
    4
    0
    ดีจัยด้วยนะคุงเล้ง ที่ได้แอร์นิจิมอน โทรหาตั้งแต่เช้าเพื่อให้ผมไปต่อราคาให้
    ขอบคุงท่านชายที่เลิ้ยงน้ำโค้ก 1ขวด
    ไอ้มิ้งโทรไปสายตัด ทำอะไรกับสาวๆอยู่อ่ะป่าว อย่าให้รู้นะ
    พี่เก๊ะ บายดีมั๊ย ทำรายอยู่

30. Red Evo Thailand

861
    4
    0
    ผมเตะครายไม่เปงพี่ ให้จีบสาวโอเคกว่า อย่าไปซีเรียดไหนๆรถก้อสวยแล้ว คิดอารายมากมาย อิอิ:D :p :cool:

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้