สมัครสมาชิก: MRC (ภ า ค ใ ต้ : M R C S ) แ ล ะ พบปะพูดคุย..... ได้ที่นี้ครับ ....

การสนทนาใน 'Mitsu Racing Club' เริ่มโดย jerome, 25 มกราคม 2006

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Red Evo Thailand

Red Evo Thailand New Member Member

861
    4
    0
    รักกันไว้เถิด..เราเกิดร่วมแดนไทย..จะเกิดชาติไหนๆ..ก้อไทยด้วยกัน..

นั้นแน่..รู้น่ะว่ามาแอบดอมเราอยู่..ดอมแล้วโพสซ่ะด้วยเด้อ...5555

2. Red Evo Thailand

Red Evo Thailand New Member Member

861
    4
    0
    แล้วคืนนี้น่าจะไปเล่นรถกันที่เส้น เฉลิมพระเกียรติ นะ ว่างดี

คดีทางนี้ยังเคลียไม่จบ..เอาแล้วหล่าว อีมิก..

3. makonk evo III

makonk evo III New Member Member

595
    5
    0
    อะนะพอฟื้นมาก้อเอาเลยนะพี่โอม

เลือดรักชาติมันแรง ด้ายข่าวว่าพึงติดเนต ความเจริญพึงเข้า

หัดนอนซะบ้าง นะพี่นิ้ง ไม่ใช่เล่นทั้งคืน ไม่หลับไม่นอน

4. makonk evo III

makonk evo III New Member Member

595
    5
    0
    งง คดีอะรั้ยหล่าวบ่าวนี่ ของใครคดีมั้ยใช้ของผมที่อะ

5. bnoombannong

bnoombannong New Member Member

27
    0
    0
    ฮัลโหลโย้วเย้

ม่ะด้ายมาอัพบอดซะนาน

เอาซะหน่อย คิดถึงทุกคนคร้าบ

6. 3JWP

3JWP New Member Member

55
    0
    0
    หวัดดีครับพี่น้องในคลับทุกท่าน น้องหนุ่มด้วยหายหน้าไปเลยนะ ท่านพี่ทำคู
    มิดขอให้พระบิดาหายเร็วๆนะพี่น้อง ส่วนเจ้าโอมก็ขอให้รถพร้อมเร็วนะ
    คับพี่น้องแล้วเจอกันนะครับพี่น้องงง........งงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงง

7. punto power

punto power Member Member

179
    0
    16
    อ่ารุนสาหวาดดดด

8. sp1

sp1 New Member Member

79
    0
    0
    หวัดดีคับน้อง หายหน้าหายตาไปนานแล้วตอนนี้เป็นไงบ้าง

9. sp1

79
    0
    0
    พี่โอมเเก่เป็นคนรักชาติหลังคารถมี ขาว แดง เห็นว่าต่อไปแก่จะทํา สีนำเงิน ด้วย
    มิคท่านบิดาเป็นอะไรรึ ขอให้หายไวไวนะค๊าบบบบบ:):):):):):):)

10. makonk evo III

595
    5
    0
    ตั้งแต่ไปใช้เซฟ นิไม่เคยเห็นหน้าเลยนะน้องหนุ่ม

11. makonk evo III

595
    5
    0
    หวัดดีครับพี่น้องในคลับทุกท่าน น้องหนุ่มด้วยหายหน้าไปเลยนะ ท่านพี่ทำคู
    มิดขอให้พระบิดาหายเร็วๆนะพี่น้อง ส่วนเจ้าโอมก็ขอให้รถพร้อมเร็วนะ
    คับพี่น้องแล้วเจอกันนะครับพี่น้องงง........งงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงง

ขอบคุณคับพี่เอก

พี่โอมเเก่เป็นคนรักชาติหลังคารถมี ขาว แดง เห็นว่าต่อไปแก่จะทํา สีนำเงิน ด้วย
    มิคท่านบิดาเป็นอะไรรึ ขอให้หายไวไวนะค๊าบบบบบ

ขอบคุณคับน้องแบม

ส่วนเรื่องคืนนี้ที่นัดกันไปร้านของท่านชายผม
    คงขอ งดนะคับ ส่วนท่านสมาชิกคนอื่นก้อยังคงนัดร่วมตัวกัน
    เหมือนเดิมนะคับ น้องแบมช่วยคุยเรื่องงานมิตติ้งด้วยนะคับ ว่าจะเอาเป็นรูปแบบไหนดี

คืนนี้คงไม่ด้ายออกไปไหนแน่เลยคับ

12. bnoombannong

bnoombannong New Member Member

27
    0
    0
    เย็นแร้ว ทามรั้ยกันอยู่คับ

กิงข้าวกานบ้างน่ะคร้าบเป็งห่วง

13. bnoombannong

27
    0
    0
    ตื่งๆ มีเรื่องแร้ว

บอร์ดเงียบจังอัพกังหน่อย

14. Red Evo Thailand

861
    4
    0
    มีมิตติ้งหรอ แย่ๆๆๆๆ:D:D แต่มีคอนเสริตอ่ะ ม่ะรู้วาจะเลื่อนได้ป่าว
    :rolleyes:
    19 พัทลุง
    20 ตรัง
    22 ระโนด
    26 สุราด
    27 สุราดธานี
    29 ภูเก็ต ( โคตรเซ็งเลย ) มันจะต้องตรง ศุกร์ เสาร์ ทุกทีเลย

15. Red Evo Thailand

861
    4
    0
    อะนะพอฟื้นมาก้อเอาเลยนะพี่โอม

เลือดรักชาติมันแรง ด้ายข่าวว่าพึงติดเนต ความเจริญพึงเข้า

หัดนอนซะบ้าง นะพี่นิ้ง ไม่ใช่เล่นทั้งคืน ไม่หลับไม่นอน

ว่าแต่เพื่อน...บ้ายอยเข้าถึงแล้วหม้าย...5555 ยังหายไม่ดีเลย..ขอพักสักแป๊บ..

16. Red Evo Thailand

861
    4
    0
    ว่างัย น้องหนุ่ม หายไปเลยน่ะ..

17. Red Evo Thailand

861
    4
    0

พร้อมแล้วคับ พี่เอก แอร์เย็น หมอนพร้อม เตรียมเชียร์

เต็มที่คับ พี่น้อง งงงงงงงง งงงง งง งง ง ( หลับเหมือนเดิม )

18. Red Evo Thailand

861
    4
    0
    มิคท่านบิดาเป็นอะไรรึ ขอให้หายไวไวนะค๊าบบบบบ

รักชาติ รักเพื่อน รักพี่ รักน้องๆๆ รักครอบครัว

และรักในทีม Misu Racing Club ถึงใครจะว่าอย่างไรก้อตาม..:cool:

19. makonk evo III

595
    5
    0

15 0840 51 สวัสดีตอนเช้าคับพี่น้อง ตกลงเรื่องแข่งจิม

นะเป็นการจัดของ Goodyear กับทีมงาน เออีโอ ครับ

แล้วเรานัดมิตติ้งกัน วันที่ 27 เวลา 21.00 น ที่ร้านใหม่ของท่านชายคับ

แต่ไปรวมกันที่สนามแข่งเพราะเราจะด้ายซ้อม กันก่อนตอนกลางวัน

20. makonk evo III

595
    5
    0
    เค้ามากันนานแล้วน้องเอ๋ย

21. makonk evo III

595
    5
    0
    นอนซะบ้าง น้อง อ่านหนังสือเตรียมสอบไปถึงไหนแล้วหละ

22. หมีน้อย

หมีน้อย New Member Member

81
    0
    0
    หวัดดีพี่น้องทุกท่านสบายดีกันไหม

หายไปหายวันเลยมั่วแต่ทำงานไม่ค่อยมาเวลาว่าง

23. makonk evo III

595
    5
    0

คับสบายดีคับ น้าหมีติดหอย แล้วน้องแคน Google
    มันหายไปไหนของมันหวะ ตั้งแต่ไปภูเก็ต มันยังไม่โผล่หัวมาเลยนิ

ใครอยู่ภูเก็ตช่วยสั่ง(เก็บ) ตามกลับมาด้วย นะพี่ลักษณ์

24. makonk evo III

595
    5
    0
    เที่ยงแล้วทานข้าวกันแล้วยังคับ พี่น้องชาว mitsu racing club

อย่าลืมนะคับ 27 นี้ เวลา 21.00 ที่ร้าน ติ้กเกอร์ ท่านชาย เพื่อมิตติ้ง

หาข้อสรุปวางแนวทางการปฏิบัติของทีม ให้เป็นไปในทางเดียวกันนะคร้าบ

25. Red Evo Thailand

861
    4
    0
    สาวัสดีทุกท่านคับ....:) :p :p :p :p

26. sp1

79
    0
    0

27. sp1

79
    0
    0
    หวัดดีคับ
    จะไป Meeting บ้านเค้าแล้วเจ้าบ้านเค้ารู้แล้วยังละท่านมิค

28. punto power

punto power Member Member

179
    0
    16
    ไป เที่ยว T2 มา สาวๆๆ น่า... โครตเรยยย

อิอิอ:D:D:D

ไปเจอe-car ส้ม ฝาดำ กันชนดำ ฝาท้าย ปัดฝนหลัง

อินเตอร์หน้าด้วยสวยๆๆ

พี่มิก เอาแบบที่ว่าเรยย
    อิอิอิ

29. makonk evo III

595
    5
    0

แล้วแบบที่ว่านะมันเป็นยังงั้ย หละแคน Google

23 ต.ค. นี้มีแข่ง จิมคาน่าที่สุราด ไปป่าว เอาพลุนโตไปลงด้วย

30. makonk evo III

595
    5
    0

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้