สมัครสมาชิก: MRC (ภ า ค ใ ต้ : M R C S ) แ ล ะ พบปะพูดคุย..... ได้ที่นี้ครับ ....

การสนทนาใน 'Mitsu Racing Club' เริ่มโดย jerome, 25 มกราคม 2006

< Previous Thread | Next Thread >
  1. makonk evo III

makonk evo III New Member Member

595
    5
    0
    งานดีๆ มีเข้ามาออกแล้ว กับงานแข่งจิมคาน่าที่สวนสาธารณะหาดใหญ่คับ

ในวันที่ 28 ก.ย. นี้นะคับ ท่านสมาชิกท่านในที่สนใจไปร่วมงาน

ขอความกรุณาลงชื่อด้วยนะคับ เพราะว่าผมจะด้ายขอ Sponcer

จาก จ.วินิตให้กับสมาชิก ที่ร่วมลงแข่ง เมื่อกับครั้งก่อนคับ

ส่วนเพื่อนสมาชิกที่ไม่ด้ายลงแข่งก้อเอารถไปร่วมโชว์ด้วยคับ

และผมจะด้ายด้ายจัดเตรียมอาหารและเครื่องดื่มไว้ให้คับ

งานนี้ มิควรพลาด รถพร้อมคนพร้อม แล้วเจอกันวันงานคับ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 10 กันยายน 2008
  2. sp1

sp1 New Member Member

79
    0
    0
    :cool:เอาเป็นว่าไปไหนไปกันฤโทรมานัดอีกที
    จะไปที่ร้านใหม่เขา ไม่รู้ว่าเขาจะต้อนรับหรือเปล่าเห็นเงียบไปเลย
    แค่นี้ก่อนเหนื่อยว่ะ ประชุมมาทั้งวันเลย:eek::eek::eek::eek::eek::eek::eek::eek:

3. 3JWP

3JWP New Member Member

55
    0
    0
    หวัดดีครับพี่น้องงง......งงงงง สบายดีกันอยู่รึเปล่าครับพี่น้อง ได้งัยครับพี่น้องลุงเล้งครับจะไปเข้าร่วมกับพันธมิตรทั้งทีไม่ชวนผมด้วยไม่ยอมนะครับพี่น้องงง............งงงงงงงงงง:cry::cry::cry::cry::cry::cry::cry::cry::cry::cry::sad::sad::sad::cry::cry::cry::cry::cry::cry::cry::cry::cry::cry:

4. 3JWP

55
    0
    0
    :D:D:D:D:D:D:D:D

5. 3JWP

55
    0
    0
    พี่น้องทำคูมิดคับงานนี้ข้าวห่อขอคนเดียวสองห่อนะคับ กินเยอะหน่อย จะได้
    มีแรงนอนหลับในสนาม เชียร์พี่น้องที่ลงแข่งงัยล่ะคับพี่น้องงง......งงงงงงง
    :D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D

6. makonk evo III

makonk evo III New Member Member

595
    5
    0
    :confused::confused::confused: 10 0810 ก.ย. 51 เรื่องข้าวกล่องนะพอรับด้าย นะพี่เอกแต่ไอ้เรื่องมีแรงนอนหลับเชียร์พี่น้องที่ลงแข่งนะช่วยเคลียร์ก่อนด้ายป่าวคับ แกล้งใจ กลัวพี่จะละเมอลงไปแข่งกะเค้า ด้วย ไม่ด้ายที่ 1 ไม่ว่า แต่ถ้า ด้ายที่ 1ขึ้นมามันจะยุ่ง :D:D:D

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 10 กันยายน 2008
  7. makonk evo III

595
    5
    0
    10 0815 ก.ย. 51 สวัสดีตอนเช้าคับ พี่โจ๊กเมื่อคืนไปไหนอะเห็น แว๊ปๆ

ท่านชายกะนายจูนด้ายข่าวมานั่งหน้าหม้อ อยู่ร้านน้ำชานหน้า ม ทักษิณ นิ

นายแบมหละ เห็นไปเปรี้ยวแถวนั้นด้วยป่าว พี่เอกก้อเหมือนกันนัดแล้วไม่มา

8. JGT_CK5

JGT_CK5 New Member Member

56
    0
    0
    สวัสดีตอนเช้าครับ คุณมิก มาปลักปล้ำ อะไรผมอีกละไม่กลัวหรอกนะไม่ได้ทำอะไรผิดอะ 555+ เพราะนั่งทำงานอยู่ที่บ้านตลอด แล้วพี่เล้ง คุณชาย คุณโอม หาไปไหรครับ อย่าปล่อยให้บอร์ดเหงา นะครับ

9. makonk evo III

595
    5
    0
    จิง อะพี่โจ๊ก อิอิ น่าสงสัยนะคับ

10. sp1

79
    0
    0
    หวัดดีคับพี่น้องชาว MITSU ทั้งหลาย
    เรื่อง "นอนหลับ" เป็นเรื่องปกติของพี่เอกเค้านะค๊าบบบบบบบ ไม่ว่าจะตรงไหนตีเท่าไรหลับได้ทั้งนั้น.......
    แต่พี่แก่ก็ไม่เคยพลาดสักงาน (แก่มีดีตรงแหละไปไหนไปกัน)
    เอาเป็นว่าเราไปร่วมแสดงความยินดีกับท่านชายในวันเสาร์ดีกว่าเนื่องในโอกาสที่จะได้เป็นพ่อคน"เฮ้ยไม่ใช่"เป็นเจ้าของร้านสติ๊กเกอร์ของตัวเอง
    แล้วเจอกันนะครับ

11. makonk evo III

595
    5
    0
    แต่ที่แน่ๆพี่แก่ยังละเมอ มาช่วยทำสีล้อ Max ด้วยนิ ด้ายข่าวมาแบบนั้น

12. หวัดทุกคน สบายกันดีน่ะ รู้มั๊ยว่าใคร

13. Red Evo Thailand

Red Evo Thailand New Member Member

861
    4
    0
    ใครหว่า...ม่ายรู้จิงๆ น่ะเนี้ย...

14. Red Evo Thailand

Red Evo Thailand New Member Member

861
    4
    0
    ห วั ด ดี ท่ า น พี่ โ จ๊ ก ลุ ง เ ล้ ง อี มิ ก เ จ้ า แ บ ม ป๋ า เ อ ก

ท่ า น ช า ย คุ ง ห มี แ ล ะ ทุ ก ท่ า น คั บ

15. Red Evo Thailand

861
    4
    0
    พี่เอก..2 กล่อง งั้นผมก้อ 3 อ่ะจิ 555 หลับกันหว่าพันนี้...

16. 3JWP

55
    0
    0

หวัดดีเช่นกันครับพี่น้องจาก กระบี่จำได้สิครับพี่น้องไม่เคยลืม ขอบคุณอีกครั้ง
    นะครับที่คอยดูแลพี่น้องชาวมิตซูตอนไปเที่ยวภูเก็ตฝากความคิดถึงอุ๊ด้วยครับ

17. 3JWP

55
    0
    0
    ได้งัยล่ะครับเจ้าโอม งั้นขอน้ำอัดลมขวดหย่ายคนเดียวอีกขวดนะครับ
    พี่น้อง ทำคูมิดจะได้ตั้งใจหลับ เชียร์ให้สนิทไปเลยครับพี่น้องงง.....งงงง
    งงงงงงง
    :D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D

18. JGT_CK5

JGT_CK5 New Member Member

56
    0
    0
    สวัสดีครับคุณโอม เห็นว่าติดธุระไม่ได้มางานมิตติ้งใช่ไหมครับ เสียดายจังที่ไม่ได้เจอ ไม่เป็นรัยค่อยไปเที่ยวที่ร้านก็แล้วกันนะครับ แล้วคุณมิก พี่เล้ง หายไปไหนกันหมดครับ

19. หมีน้อย

หมีน้อย New Member Member

81
    0
    0
    อยากไป

อยากไปอยู่นะแต่ว่าน้องม่อนสุขภาพไม่ค่อยดีเลยช่วงนี้

ปล คิดถึงทุกคนเลย:cry:

20. sp1

79
    0
    0
    ตกลงท่านมิคช่วยบอกผมหน่อยเค้าจะแข่งอะไรกันแน่ มีทั้งกินมีทั้งรถ
    :D:D:D:D

21. sp1

79
    0
    0
    หวัดดีคับ "วันนี้หายไปไหนกันหมด"
    ;););););););)

22. makonk evo III

595
    5
    0
    12 1512 ก.ย. 51 ว่างั้ยหละคับ ท่านพี่ลัก กลับไปไม่ติดต่อมาเลยนะ

สบายดีคับพี่ตอนนี้อยู่ที่นครคับ มารับพ่อที่ ร.พ. คับกลับวันพรุ่งนี้ คับ

แล้วเรื่องนัดวันมิตติ้ง ผมจะขอแจ้งให้ทราบภายหลังนะคับ

23. makonk evo III

595
    5
    0
    12 1532 ก.ย. 51อยู่ที่ นคร มานอกรอบ กะน้าหมีติดหอย แล้วก้อน้องแคน google คับ

ปล. น้องแคนมันตีนโหดหวะพี่เล้ง มันเล่นแซดหน้า ร.ร .อาชีวะ

สาวมองกันเกลียว แล้วก้อด่าตามหลัง มันรับคนเดียวเต็ม ผมไม่เกี่ยวนะงานนี้

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 12 กันยายน 2008
  24. makonk evo III

595
    5
    0
    12 1534 ก.ย. 51 ก้อมาแหละอะบ่าว นี้ เอาเจ้าแคน มาด้วยนะ มันบอกว่าอยากไปลงแข่งเหมือนกัน

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 12 กันยายน 2008
  25. makonk evo III

595
    5
    0
    12 1538 ก.ย. 51 พี่โอม ฟื้นแล้วยัง ด้ายข่าวไม่สบายเป็น
    หอบ อยู่ 2 วันแล้ว ฝากเพื่อนๆ ที่อยู่ไกลๆ ไปช่วยดูหน่อยนะคับ

26. หมีน้อย

หมีน้อย New Member Member

81
    0
    0
    เราเตือนคุณแล้ว

ใครที่คิดจะนั่งเราเจ้าแคนต้องมีประกันชีวิตนะ

:Dทาคูมิกเราโดนมาแล้ว

27. makonk evo III

595
    5
    0
    แล้วคืนนี้น่าจะไปเล่นรถกันที่เส้น เฉลิมพระเกียรติ นะ ว่างดี

28. Red Evo Thailand

861
    4
    0
    ว่าพรื่อ...เงียบแล้วหล่าว...

29. Red Evo Thailand

861
    4
    0
    สวัสดีครับคุณโอม เห็นว่าติดธุระไม่ได้มางานมิตติ้งใช่ไหมครับ เสียดายจังที่ไม่ได้เจอ ไม่เป็นรัยค่อยไปเที่ยวที่ร้านก็แล้วกันนะครับ แล้วคุณมิก พี่เล้ง หายไปไหนกันหมดครับ

คับคุณโจ๊ก..น่าเสียดายที่ม่ะได้ไป..ไว้โอกาสหน้าล่ะกัน..อิอิ

30. Red Evo Thailand

861
    4
    0
    ได้งัยล่ะครับเจ้าโอม งั้นขอน้ำอัดลมขวดหย่ายคนเดียวอีกขวดนะครับ
    พี่น้อง ทำคูมิดจะได้ตั้งใจหลับ เชียร์ให้สนิทไปเลยครับพี่น้องงง.....งงงงงงงงงงง

อ้าว..พี่เอก..เผื่อกัน 1 ขวด จะได้มีแรงหลับเชียร์...555

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้