สมัครสมาชิก: MRC (ภ า ค ใ ต้ : M R C S ) แ ล ะ พบปะพูดคุย..... ได้ที่นี้ครับ ....

การสนทนาใน 'Mitsu Racing Club' เริ่มโดย jerome, 25 มกราคม 2006

< Previous Thread | Next Thread >
  1. makonk evo III

makonk evo III New Member Member

595
    5
    0
    เที่ยงแล้ว ทานข้าวฉลองชัยชนะ อิอิ น้ามัครโดนยุบพรรค อิอิสะใจจิงๆ

2. JGT_CK5

JGT_CK5 New Member Member

56
    0
    0
    สวัสดีตอนเช้าวัน พุธ ครับ อัพ อย่าให้ บอร์ด เหงา ครับ

3. makonk evo III

makonk evo III New Member Member

595
    5
    0
    คับมาให้คึกครื้น

4. chai007

chai007 New Member Member

156
    1
    0
    ปุ๊ดดดดดดดดดดดดดดดดดดดด.......................ชิ่ววววว

5. หมีน้อย

หมีน้อย New Member Member

81
    0
    0
    งง..............................................................................................................................

ไม่รู้เอาไงดี:confused:

6. makonk evo III

595
    5
    0
    ท่านชายเค้าจะเปิดร้านแล้วนะคร้าบพี่น้อง
    ร่วมแสดงความยินดีกะเค้า หน่อยคร้าบ 12 ก.ย
    .นี้คร้าบ

7. punto power

punto power Member Member

179
    0
    16
    ท่านชายเปิดร้านรัยอ่า :):)

8. 3JWP

3JWP New Member Member

55
    0
    0
    หวัดดีครับพี่น้องชาวมิตซูทุกท่านครับ คืนเสาร์นี้พี่น้องท่านไดว่าง
    เจอกันหน่อยที่หน้าร้านใหม่ของท่านชายได้มั๊ยคร้าบ ถ้าใครไปได้เชิญ
    เลยนะครับพี่น้อง เจอหน้ากันหน่อย ใม่มีอะไรพิเศษ แค่คิดถึง
    พี่น้องทุกคนเท่านั้นแหละครับพี่น้องงง..........งงงงงงงงงงงงง
    :D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:cool::cool::D:D:D:D:D:D:D:D:D:Dใครว่างเชิญนะครับ

9. หมีน้อย

81
    0
    0
    อยากไปอยู่แต่ไม่มีน้ำมันคับ

ปล คิดถึงทุกคน:D

10. JGT_CK5

JGT_CK5 New Member Member

56
    0
    0
    :D ทานข้าวเที่ยงกันยังครับ พี่เล้ง พี่ชาย คุณมิก คุณโอม และทุกๆคน ในคลับ และขอแสดงความยินดีล่วงหน้าก่อนนะครับ พี่ชาย ที่จะเปิดร้านใหม่ แต่จะเปิดที่ไหนอะ ครับ ยังไม่ทราบสถานที่เลยครับ :D

11. 3JWP

55
    0
    0
    หวัดดีรอบสองสำหรับวันนี้ครับพี่น้องชาวมิตซูทุกท่าน วันนี้ทำไมเงียบกันจัง
    หายไปไหนกันหมดครับ สำหรับพี่น้องโจ๊กครับ พี่น้องท่านชายเขาจะเปิด
    ร้านสติ๊กเกอร์ที่ใหม่ขึ้นอีกที่นึงครับ เรื่องสถานที่ต้องโทรไปถามเองนะครับพี่น้องงง.......งงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงง
    :D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:rolleyes::rolleyes:

12. chai007

chai007 New Member Member

156
    1
    0
    ว้า แย่จัง ว่าอีหลบเรินหิด สาว่า ไม่ได้หลบหล่าวนิ

ค่อยหลบวันทิดหวาคะพันนั้น

13. sp1

sp1 New Member Member

79
    0
    0
    หวัดดีพี่ชายสุดหล่อ(ทายสิใครเอย):eek:

14. jerome

jerome New Member Member

423
    1
    0
    แวะมาอัพ ต่อ

15. sp1

79
    0
    0

16. makonk evo III

595
    5
    0
    ใครหว่า รถนะคุ้นนะ คับ แล้วเสาร์นี้เค้าไปไหนกันคร้าบ

ไม่เห็นรู้เรื่องเลยเรา เอาเป็นว่าเค้าไปไหนเราไปกัน คับ

17. makonk evo III

595
    5
    0
    ทานข้าวกันแล้วยังคับ พี่เล้ง พี่โอม พี่โจ๊ก พี่เอก

ท่านชาย นายหมี พลุนโต้น้อย แล้วก้อน้องใหม่ SP1

วันเสาร์นี้ไปวิ่งกันดีกว่า เหรอว่าหาน้ำชากินกัน อิอิ

18. punto power

179
    0
    16

กินแว้ว ค๊าบตอบช้าไปมะเนี้ยย

:D

19. punto power

179
    0
    16
    สาหวาดดีตอนเช้างับ
    ทุกๆคน

:D:D:D

20. sp1

79
    0
    0
    อยากไปด้วยแต่รถยังทําสีไม่เสร็จ ไปช่วยทำสีล้อที่ร้านพี่จบหน่อยได้มั้ย:p:p

21. หมีน้อย

81
    0
    0
    หวัดดีทุกท่านกับวันอาทิตย์ที่อากาศสบายๆ

ได้ข่าวมาว่าท่านชายจะมาที่นครนิ

ไงก็เดินทางมาด้วยสวัสดิภาพนะ:D

22. 3JWP

55
    0
    0
    หวัดดีคับพี่น้องชาวมิตซูทุกๆท่านบายดีกันทุกคนนะคับพี่น้อง
    ทำสีล้อของพี่น้องsp1ผมไปทั้งกลางวัน กลางคืนแล้วนะคับพี่น้อง
    ไม่ต้องสงสัย ไปให้กำลังใจครับพี่น้องงงงง......งงงงงงงงงงงงง
    :D:D:D:D:D:D:D:D:D:D

23. sp1

79
    0
    0
    หวัดดีพี่น้องทุกคน
    เเละขอบคุณผู้ช่วยเเละผู้ให้กําลังใจในการทําสีด้วยนะคับ
    วันเสาร์ไม่เห็นมีทีม MITSU เลยหายไปไหนหมด:eek::eek:
    มีแต่ over บุญชัย และอีกหลายทีมเค้าไปเล่นกันเต็มถนนไปหมดและ MITSU หายไปไหนกันหมด
    เหลือแต่ผม, เอ็ม, เอก, จบ, ช้าง ไม่ทราบว่า MITSU RACING CLUB ยังมีอยู่อีกหรือเปล่าไม่รู้
    ถ้ามีช่วยกันออกมาโชว์หน่อยได้มั้ยพี่น้อง
    :cry::cry::cry::cry::cry::cry::cry::cry::cry:

24. makonk evo III

595
    5
    0
    เห็นรถใครก้อไม่รู้จอดทำสีอยู่ที่ ร้าน เจอาร์ไฟเบอร์ มันคุ้นตามากเลย อิอิ

แล้วทำสีล้อเสร็จแล้วยัง น่าจะไปหาดใหญ่ด้ายก้อวันที่ 13 แหละคับ

25. หมีน้อย

81
    0
    0
    ทานข้าวเที่ยงกันยัง

แวะมาอัพ

26. Red Evo Thailand

Red Evo Thailand New Member Member

861
    4
    0
    นั้นจิ..มิตรซูหายไปไหนกานหมด.ว่าไงนายมิก..

27. Red Evo Thailand

Red Evo Thailand New Member Member

861
    4
    0
    ท่าน..ลุงเล้ง หายไปไหนหว่า..คิดถึงอย่างแรงเลยนิ.

28. makonk evo III

595
    5
    0

:D:Dอันนี้ไม่ทราบนะคับ ก้อยังคงออกไปเล่นกันอยู่นิ
    วันก่อนยังไปวิ่งกับพี่ยาอยู่เลย พี่อ้น พี่หนุ่ม พี่เล้ง พี่ยา
    ยังออกไปเล่นอยู่เลย แต่ไม่ด้ายนัดกันคับ แบบว่าช่วงนี้
    ต่างคนต่างเงียบกัน ผมไม่กล้ารบกวนหรอกคับ กลัวโดนว่า
    น้ำมันแพงออกไปเล่นทำมั้ยให้เปลืองน้ำมัน มันไม่คุ้มหรอกครับ
    ออกรถแต่หละที มันต้องใช้น้ำมัน วันนั้นไปเอารถที่อู่พี่หนุ่ม
    ผมก้อเลยออกไปคนเดียว มีรถที่อู่ออกไปวิ่ง กัน สองคู่ แต่ถ้าจะ
    ไปเล่นกันก้อเอาเป็น วันเสาร์นี้ ป่าวหละคับ จะด้ายนัดกันไปเยอะ
    ส่วนเรื่องสถานที่คงค่อยว่า กันอีกทีคับ ทันตรงไหนเอาตรงนั้น
    เล่นกันมากๆ อันตราย
    :cool::cool:

ก้อน่าจะจัดไปทำบุญกันอีกเอาป่าวคับ
    จะด้ายไม่เงียบ เหงา เดียวเคาว่าทีมนี้แตกแล้ว อิอิ
    แล้วก้อจะด้ายนัดมิตติ้งใหญ่กันซะที

29. jerome

jerome New Member Member

423
    1
    0
    คิดถึงเหมือนกันหละ อีหนูโอม ช่วงนี้แบบว่า งานมานเยอะ และไม่ค่อยมีเวลา
    ว่าจะ ไปเที่ยว กรุงเทพหน่อย จะไปเข้าร่วม พันธมิตร หน่อย ไปด้วยกันป่าวอะ:D

30. makonk evo III

595
    5
    0
    ไปวันไหนคับพี่เล้ง ว่าจะไปช่วยด้วยนิ เรามันพวกพันธมิตรติดหอย อะป่าว อิอิ ฟิตตตชิ๊ว ชิ้ว ชิว

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้