สมัครสมาชิก: MRC (ภ า ค ใ ต้ : M R C S ) แ ล ะ พบปะพูดคุย..... ได้ที่นี้ครับ ....

การสนทนาใน 'Mitsu Racing Club' เริ่มโดย jerome, 25 มกราคม 2006

< Previous Thread | Next Thread >
  1. JGT_CK5

JGT_CK5 New Member Member

56
    0
    0
    สวัสดี ตอนเช้าก่อนเข้างานนะครับ คุณมิก และเพื่อนๆในคลับ เห็นว่ารถคุณมิก งานเข้ามากเลยหรอคับ ยังงัยก็ขอให้กลับมาแบบปกติไวไว นะครับ

2. หมีน้อย

หมีน้อย New Member Member

81
    0
    0
    ก็อยากโชว์อยู่

แต่รถมันยังไม่สมบูรณ์เต็มร้อย แล้วที่สำคัญไปถึงที่นั้นมืดแล้วด้วย

3. makonk evo III

makonk evo III New Member Member

595
    5
    0
    เที่ยงแล้วทานข้าวกันยังคับ พี่น้อง

4. Red Evo Thailand

Red Evo Thailand New Member Member

861
    4
    0
    เงียบจัง...

5. jerome

jerome New Member Member

423
    1
    0
    ไม่ได้เงียบ แค่แอบไปซุ้มโป่งอะ

6. JGT_CK5

56
    0
    0
    หวัดดีพี่เล้ง คุณมิก คุณโอม และคุณหมี นคร ใน ตอนเช้า นะคับ

7. makonk evo III

makonk evo III New Member Member

595
    5
    0
    ประชุมเพิ่งจะเสร็จคับ ทานข้าวกันด้ายแล้วคับพี่เล้ง
    พี่โจ๊ก พี่โอม และคุณหมี ท่านชาย นายพลุนโต้น้อย อิอิ

8. makonk evo III

595
    5
    0
    ไม่ได้เงียบ แค่แอบไปซุ้มโป่งอะ
    รายนี้เอาจิงแล้วคับ กะลังวางโปรแจคสุดซี้ด

เงียบจัง...
    ถ้าเงียบก้อเปิดไนท์ตอนกลางวันดิจะด้ายไม่เงียบนิพี่โอม

แต่รถมันยังไม่สมบูรณ์เต็มร้อย แล้วที่สำคัญไปถึงที่นั้นมืดแล้วด้วย
    ของผมสมบูรณ์แล้วคับงานนี้ เสียหลายตังค์ แล้วความแรงเพิ่มขึ้น 10 %เจอกันสนามหน้าที่นครนะคับ แต่ว่าลงมาแข่งจิมคาน่าที่หาดใหญ่ก่อนนะ หมีน้อย

9. Red Evo Thailand

Red Evo Thailand New Member Member

861
    4
    0
    วัดดีทุกคนคับ..ลุงเล้ง คูงโจ๊ก อีมิก นายหมี ทุกๆ คนคับ..

10. 3JWP

3JWP New Member Member

55
    0
    0
    หวัดดีครับพี่น้องชาวมิตซูทุกท่าน แล้วเมื่อไหร่ล่ะครับ
    พี่น้อง ทำคูมิด ที่เขาจะมีการแข่งจิมอีก งัยก็อย่าลืมส่งข่าวให้รู้บ้างนะครับ
    พี่น้องจะได้ไปลองขับแข่งกับเขาบ้าง งัยก็อย่าลืมกันนะครับพี่น้องงงง......งงงง
    :D:D:D:D:D:D:D:D:D:D

11. makonk evo III

595
    5
    0
    คับพี่เอกมัย เห็นโกต้องบอกโกติ๊กว่าน่าจะจัดในเดือนตุลาคมนี้คับ

ส่วนเรื่องสถานที่ใช้สวนสาธารณะหาดใหญ่คับ แล้วก้อมีอีกหนึ่งโครงการ ของ Hankook

พี่อ๊องhankook เค้าโทมาถาม ว่าสนามที่แล้วเป็นงั้ย รถเยอะป่าว แกจะลงมาจัดอีก 1 สนาม

รวมๆปีนี้น่าจะมีอีก 3 สนาม คับ ของโกต้อง 1สนาม Hankook 1และ Nitto ของพี่ตู่ ที่ได้ที่ 1สนามที่แล้ว คับ

อิอิ ด้ายข่าวมาว่าทีมงานซุ้มทำรถกันเงียบเลย สงสัยว่างานนี้ Mitsu racing club มีลุ้นทุกตำแหน่งบนโพเดียม

12. JGT_CK5

56
    0
    0
    :D สวัสดี พี่เล้ง พี่ชาย คุณโอม คุณมิก คุณหมี และทุกๆคนที่เข้ามาอ่านนะครับ รู้สึกว่า แต่ละคนซุ่มซ้อมกันทำความแรงทั้งนั้นนะครับ ลงแข่งจิม วันไหน ก็บอกกล่าวกันบ้างนะครับ จะได้ไปเชียร์พี่น้อง MRCS ครับ :D

13. makonk evo III

595
    5
    0
    คับพี่โจ๊กคับ แล้ววันเสาร์นี้ไปซ้อมวิ่งกันนะ
    อิอิ แบบว่ารถเสร็จแล้ว ครับ

14. chai007

chai007 New Member Member

156
    1
    0
    ดีคับทุกๆท่าน รถผมไม่รู้เปนไร

วิ่งไม่ออกคับ

ไล่ 2ตุ๊กไม่ทัน

กำ

15. หมีน้อย

81
    0
    0
    บอกกันด้วยนะ

บอกด้วยละว่าวันไหนเผื่อมีเวลาว่าง

จะได้ไปกันเขาบ้าง อยากกลับแบบสภาพเดิมแล้ว

16. Red Evo Thailand

861
    4
    0
    รายการดีๆ มีมาให้เล่นกันอีกแล้วคับ

สาวัสดี คุงโจ๊ก ลุงเล้ง ท่านชาย อีมิค นายหมี ท่านพี่เอกมัย และทุกๆคนคับ

17. JGT_CK5

56
    0
    0
    :D สวัสดีครับ พี่เล้งค คุณโอม คุณมิก คุณชาย คุณหมี และทุกคนนะครับ ในเช้าวันเสาร์ที่สดใส (แต่เบื่อไม่อยากมาทำงานคับ 5555 +) แล้ววันนี้คุณมิก ไปออกกำลังกายแถวไหนละครับ ยินดีด้วยนะครับที่รถ คุณหมี เสร็จแล้ว :D

18. punto power

punto power Member Member

179
    0
    16
    คอย ปุนโต้ ด้วยยยยย
    หุหุหุ

ซุ้มแรงกันจิง:D:D

19. jerome

423
    1
    0
    สวัสดีครับ นู๋โอม นู๋โจ๊ก นู๋มิค น้องหมี น้องแคนกินเพลา พี่เอกมัย และอีกหลายๆๆท่านที่แอบซุ้ม และมิได้เอ่ยนาม ดูแลสุขภาพกันด้วยนะครับเป็นห่วงทุกคนครับ รักกันไว้เถอะ รัก รักกัน รักกัน:D

20. Red Evo Thailand

861
    4
    0
    จะซุ้มกันไปงไหน..ก้านๆๆๆๆๆๆ ราตรีสวัสดิ ทุกท่านคับ..

21. punto power

punto power Member Member

179
    0
    16
    Good morning
    every body

อิอิ:D:D

22. 3JWP

55
    0
    0
    หวัดดีค้าบ พี่น้องชาวมิตซูทุกท่าน คันอื่นไม่รู้นะแต่ของเจ้าโอมเก็บไว้ไห้ดี
    จนถึงวันแข่งไม่งั้นแมงกะไซจะรับทานซะก่อนนะครับพี่น้องงงง.......งงงงงงงงงง

23. makonk evo III

595
    5
    0
    พี่เอกคับทีมงานเรามิรู้เป็นอะรั้ย ชอบกันจิงเลยกับมอไซด์ นิ

มีพี่อ๊อดคนเดียวเลยที่ หันหน้าเข้าฝา อิอิ แล้วที่บอกผมว่าจะออกมาวิ่ง

วันเสาร์ก้อไม่ยอมตามมานะ พี่เอก กะท่านชายนิ

24. makonk evo III

595
    5
    0
    สบายดีกันป่าวคับพี่น้อง คงต้องหาวันเวลามิตติ้งกันหน่อยแล้วคับ

แบบว่าห่างหายกันไปนานแล้วกับการมิตติ้ง ใหญ่ เรียนเชิญทุกท่าน

ลงความเห็นกันหน่อยคับว่าจะเอาที่ไหน วันไหน เสนอความคิดด้าย

เต็มที่คับ งานนี้ จะสรุปวันที่ 10 ก.ย.นี้นะคับ

ผมเสนอ

1.บรรยากาศมิดไนท์เรซ ที่ป๊ม PTT หน้า ม. หาดใหญ่ แล้วค่อยไปออกกะลังกาย

2.แล้วไปนั่งที่ร้านหวั่นแดง หาดใหญ่ ลานจอดกว้างขวางบรรยากาศสบาย

ยังรอขอเสนอแนะของสมาชิกอยู่นะคับ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 1 กันยายน 2008
  25. หมีน้อย

81
    0
    0
    หวัดดี

หวัดดีคับทุกครสบายดีกันไหม

ช่วงนี้อากาศเปลี่ยนบ่อย

ดูแลสุขภาพกันด้วยนะ

ลุงเล้งที่แอบแรงเสร็จยังละ

ท่านชายรถวิ่งสมบูรณ์ยังละ
    :

สักวันจะไปเยี่ยมนะ:D:teeth:

26. makonk evo III

595
    5
    0
    แล้วทีมงานท่านอื่นหายไปไหนกันหมดคับ

27. jerome

423
    1
    0
    ไม่รู้วันนั้นจะไปได้ไหมครับ เพราะหลังๆไม่ค่อยจะว่างจริงๆๆ
    เอาไว้มิกกับโอมว่างวันไหนค่อยบอกพี่นะ จะได้ชวนไปหาไรทานที่ร้านโอม:D

28. 3JWP

55
    0
    0
    หวัดดีครับพี่น้องชาวมิตซูทุกคน สบายดีกันอยู่นะครับ
    เจ้าม้าสีหมอกของพี่น้อง ลุงเล้งหายดีแล้วรึยังครับ(ที่แมงกะไซข่วนหน้าแหก)
    ยังงัยขอให้หายไวไวนะครับพี่น้องงงง.....งงงงงงงงงงงงงง

29. 3JWP

55
    0
    0
    พอดีไม่ว่างอยู่สงขลาครับพี่น้องงงงง........งงงงงงงงงงง
    :D:D:D:D:D:p:p:p:p:p:D:D:D:D:D

30. makonk evo III

595
    5
    0
    พี่เล้งผมว่านะดักรอพี่เอกมาเลี้ยงดีกว่า แกชอบแอบมาสงขลาทุกวัน วันละหลายเที่ยวเดียว

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้