สมัครสมาชิก: MRC (ภ า ค ใ ต้ : M R C S ) แ ล ะ พบปะพูดคุย..... ได้ที่นี้ครับ ....

การสนทนาใน 'Mitsu Racing Club' เริ่มโดย jerome, 25 มกราคม 2006

< Previous Thread | Next Thread >
  1. makonk evo III

makonk evo III New Member Member

595
    5
    0
    คับผม งั้นคืนนี้เจอกัน ร้านน้ำชาที่ไหนว่ามาเลย อิอิ

2. 3JWP

3JWP New Member Member

55
    0
    0
    หวัดดีค้าบ....บบบบ พี่น้องชาวมิตซูทุกท่านปีนี้ขอไปนั่งดูทำตัวเป็นท่านผู้ชม
    ที่ดี น่าจะดีกว่าครับเพราะเท่าที่ได้เข้าไปนั่งหลอกดื่มน้ำที่บูทในงานสอง
    สามคืน มีกระแสลอยมาเข้าหู ว้าคันนี้อีกแล้วคันนั้นอีกแล้วคันนี้อยู่ตรงนั้น
    คันนั้นจอดอยู่ที่นั่นเดิมๆไม่เห็นมีอะไรใหม่ๆเลย ไม่สนุกนะครับพี่น้อง
    :confused::confused::confused:

3. makonk evo III

makonk evo III New Member Member

595
    5
    0
    คับผมพี่เอก ทำงั้ยด้ายหละครับ ปีหละครั้ง กับกิจกรรม ดีๆแบบนี้ อิอิ

ที่ไปก้อมี พี่เล้ง พี่น้ำ พี่หมู พี่อ้น พี่จบ พี่อุ่น CYBER บังนัส OVER

ศักดิ์Top 2 คัน บ่าว ไทรทัน เอ็ม อีโว 8 โอม จ.วินิต พี่โต้ง

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 21 สิงหาคม 2008
  4. chai007

chai007 New Member Member

156
    1
    0

แย่จังปีนี้เค้าไม่ต้อนรับ อีคาร์ งั้น ไม่ไปร่วมหวา ไปเดินอย่างเดียว

ไม่สปอร์ตเลย อดสาคร่าวมาเปนปี

อีคาร์ ตกกระป๋องไปแล้วคับ พี่น้องคับ

5. 3JWP

55
    0
    0
    อย่าเสียใจไปเลยครับพี่น้องครับความสวยของรถพี่น้องน่ะทำมาเพื่องานนี้
    งานเดียวเหรอครับพี่น้อง ของพี่น้องทุกท่านยังดูสวยและดูดีเสมอในสายผม
    นะครับพี่น้อง.....งงงงงงงงงงงงงงง:
    :cry::cry::cry::cry::cry::cry::cry::cry::cry::cry::cry::cry::cry::cry:

6. makonk evo III

595
    5
    0

อย่าคิดน้อยใจไปเลย ของผมก้อไม่ด้ายเอาไปโชว์กับเค้าทีนิ

เป็นแค่คนกลางที่เค้าติดต่อมาก้อ ลำบากใจจะแย่อยู่แล้ว

ถ้ามีเพื่อนๆหลายคน ที่คิดแบบนี้ มันก้อไม่ดีนะ

ผมก้อไม่รู้ว่าจะจัดให้ลงตัว ยังงั้ย คัรบ แต่ท่านทีไม่ด้ายเอารถไปโชว์

ก้อไปร่วมงานด้าย คร้าบ เรายังเหมือนกันอยู่ ป่าวครับ?

7. punto power

punto power Member Member

179
    0
    16
    เด๋วมีแท็กซี่ จากนคร ไป คัน1กันเนอะ
    อิอิอ:D

8. JGT_CK5

JGT_CK5 New Member Member

56
    0
    0
    :D ยังงัยพรุ่งนี้ผมก็ต้องไปให้ได้ครับ เพราะผมเป็นน้องใหม่ อยากไปรู้จักพี่ๆน้องๆใน MRCS ครับ :D
    :D ยินดีต้อนรับนะครับ ถ้าคุณ punto power ได้มาที่งาน :D

9. punto power

179
    0
    16
    ผมจะไปดีไหมคับพี่น้อง

แต่ใจอยากไปนะจะได้เจอพี่ๆน้องบ้าง:teeth:

10. หมีน้อย

หมีน้อย New Member Member

81
    0
    0

11. makonk evo III

595
    5
    0
    คร้าบมาเลยคับ จะตอนรับขับไล่เป็นอย่างดี อิอิ ท่านหมี กะ punto น้อย

12. JGT_CK5

56
    0
    0
    :D สวัสดีตอนเช้า สำหรับพี่น้องชาว MRCS ทุกๆคนนะครับ พี่เล้ง คุณชาย คุณมิก คุณโอม หายไปไหนกันหมดครับ :D

13. jerome

jerome New Member Member

423
    1
    0
    แวะมาอัพ คิดถึงๆๆ ขอตัวไปซุ้มต่อนะ

14. chai007

chai007 New Member Member

156
    1
    0
    หลังจากหัวเข่ากล็อกแกล็กไปหลายวัน

วันนี้ก็ออกจากคลินิค แล้ว

แน่นขึ้นเยอะ อิอิ น้องเหลืองลูกพ่อ

15. Red Evo Thailand

Red Evo Thailand New Member Member

861
    4
    0
    ลูก..หรือพ่อ..ที่ว่าอ่ะ..ถึงกับเข้าคลีนิคเลยหรอ..พักบ้างน่ะ

อย่าหักโหมเกิน....5555

16. jerome

jerome New Member Member

423
    1
    0
    ดีคับพี่น้อง แอบซุ้มต่อ

17. makonk evo III

595
    5
    0
    เข้ามาอัฟ ภาพงาน โชว์ที่บู๊ทของ จ.วินิต ในงาน เกษตร มอ.หาดใหญ่ วันที่ 23 ส.ค. คับ

18. makonk evo III

595
    5
    0
    ต่อคับ กับบรรยากาศตอนกลางคืน

19. makonk evo III

595
    5
    0
    งานนี้สาวเพียบ

มีอีกคับ

20. makonk evo III

595
    5
    0
    คราวนี้ พริ้ตตี้

พี่ลัก มาจากกระบี่ เจอสาวๆไป บอกว่าไม่อยากกลับแล้วกระบี่ ขออยู่ที่นี้ด้ายป่าว

21. makonk evo III

595
    5
    0
    พี่โจ๊กคับ ผมโดนแบน คับ งง จังเลย นิ ช่วยเคลียร์หน่อยเถอะคับ

ส่วนรูปนี้ฝากให้พี่โจ๊กนะคับ เห็นว่าชอบของแปลก อิอิ

22. punto power

179
    0
    16
    รถ นางฟ้า อยู๋หน่าย หว่า...:confused::confused:

23. Red Evo Thailand

Red Evo Thailand New Member Member

861
    4
    0
    แจ่ม..ได้ถ่ายรูปกับพริตตี้ด้วย น่ารักอย่างแรง

คนนี้ชื่อน้องแอนป่าว..หน้าตาคุ้นๆ..

24. JGT_CK5

56
    0
    0
    :D ขอบคุณสำหรับรูปสวยๆนะครับ คุณมิกขอโทษด้วยนะครับ ที่ไม่ได้ไปร่วมทานน้ำชากับพวกพี่ๆอะ แล้วคุณมิกโดนแบนอะไรอีกละครับ สงสัยต้องให้คนที่ชอบซุ่มอยู่ตลอด (พี่เล้ง) มาเคลียแล้วมั่งครับ 555+.......ปล. ขอบคุณสำหรับภาพที่จัดให้ผมนะครับ นอนฝันร้ายแน่คืนนี้ 555+ :D

25. 3JWP

55
    0
    0
    โอ้โฮ ภาพสวยๆทั้งนั้นครับพี่น้องขอบคุณครับที่เอามาลงให้พี่น้องได้ดูกัน
    งั้นงานนี้ใครไม่ได้ไปไม่เสียดายแย่รึครับพี่น้อง......งงงงงงงงงงงงงงงงงง
    :eek::eek::eek::sad::eek::eek::eek:

26. makonk evo III

595
    5
    0
    รถนางฟ้า นะไม่ยอมเอาเข้ามาโชว์ เราหละเซ็งเลย นิ มาตั้งไกล จากนคร

แต่ขอบคุณพี่ๆ เพื่อนๆ ทีมงาน OVER CYBER sound Top sound

ที่ให้ความร่วมมือเป็นอย่างดี และที่แน่ๆก้อคือทีมงานของเราเองครับ ถึงแม้ฝนจะตก

ก้อไม่ยอมถอยหลังกลับ ใจสู้คับ ขอบคุณนะคร้าบ พี่ ๆ

27. JGT_CK5

56
    0
    0
    :D สวัสดีครับพี่น้อง MRCS ทุกท่าน พี่เล้ง(แอบซุ่ม) คุณ โอม คุณมิก คุณชาย เข้ามาทักทายกันบ้างนะครับ อย่าให้บอร์ดเหงา นะครับ อัพไป.....:D

28. makonk evo III

595
    5
    0
    จะเที่ยงแล้วทานข้าวครับ พี่น้อง

29. colt888

colt888 New Member Member

7
    0
    0
    รบกวนพี่ๆที่สงขลาหน่อยครับ
    ผมอยากได้ชุดแต่ Cyborg r ใส่Coltคับ
    มีอีหลายอย่างเลยครับ
    แต่ไม่รู้จะปรึกษาใคร

พี่ครับนางฟ้าไม่มีWingแล้วโล้งๆไงไม่รู้คับ
    หรือพี่เน้นผอมบาง
    อิอิ
    รบกวนด้วยครับ

30. makonk evo III

595
    5
    0
    แล้วมานเป็นย้างงั๋ย ชุดแต่ง ตัวนี้นะ
    แล้วจะถามตาท๊อป เพื่อนที่ กทม ให้นะน้องโอม

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้