สมัครสมาชิก: MRC (ภ า ค ใ ต้ : M R C S ) แ ล ะ พบปะพูดคุย..... ได้ที่นี้ครับ ....

การสนทนาใน 'Mitsu Racing Club' เริ่มโดย jerome, 25 มกราคม 2006

< Previous Thread | Next Thread >
  1. makonk evo III

makonk evo III New Member Member

595
    5
    0
    เอาจิงแล้วหรอ...
    อะรั้ยหล่าวพีโอมที่เอาจิงนะ

ว่าไงว่ากันไหนๆก็พากันมาเกือบ 3 ปีแล้ว..
    ใครหล่าวพี่เล้งที่พากันมา เกือบ 3 พี่เล้งจาแต่งแล้วเหรอ

และแล้ว สาวน้อยของเรา(อีนางชาย)ก็มีผัวซะที 5 5 5+ กรี๊สๆๆๆๆๆๆๆๆๆ อีชายมีผัวแล้ว!
    กรำพี่เล้งเสียดายที่คู่ขาเค้าจาแต่ง

2. JGT_CK5

JGT_CK5 New Member Member

56
    0
    0
    :D จัดให้ครับ คุณ มิก จะเข้ามาช่วย อัพ ไม่ให้ บอร์ด เหงา ครับ :D

3. jerome

jerome New Member Member

423
    1
    0
    ไหลหล่าวบาวนี้ ต่อยให้หวา อย่านะหวางนี้ด้อน นะจับเล่น:D

4. jerome

423
    1
    0
    ดีน้องโจ๊คๆ ว่างๆๆ เหน็บสาวๆๆมาให้พี่บ้างนะ แบบว่าหิวเด็ก มอปลายอะ:D

5. makonk evo III

makonk evo III New Member Member

595
    5
    0
    ยินดีคับพี่โจ๊ก ช่วงนี้รอให้ท่านชายกลับมาหาดใหญ่แล้วจะด้ายคึกคัก
    ว่าแต่พี่โอมนะหายไปเลยนะพี่เล้ง

6. JGT_CK5

56
    0
    0
    สวัสดีตอนเช้าครับ พี่เล้ง และ พี่ๆและเพื่อนๆเข้ามาอัพ ครับ

7. Red Evo Thailand

Red Evo Thailand New Member Member

861
    4
    0
    ยังไม่ไปไหนคับ...ยังอยู่ที่ตรงนี้แหละ...555

8. JGT_CK5

56
    0
    0
    :) สวัสดีครับ คุณ Red Evo Thailand ยินดีที่ได้รู้จักครับ โจ๊ก ครับ :)

9. Red Evo Thailand

Red Evo Thailand New Member Member

861
    4
    0
    ยินดีที่ได้รู้จักคร๊าบบบ....คุณโจ๊ก...ผม โอม คับ

คุณโจ๊กอยู่ที่ไหนหรอคับ...

10. JGT_CK5

56
    0
    0
    :D สวัสดี ตอนเช้าครับ พี่เล้ง และคุณมิกด้วย และสวัสดีครับ คุณ โอม ผมอยู่หาดใหญ่ครับ ยินดีที่ได้รู้จักนะครับ เผื่อวันไหนมีโอกาส จะได้เจอกันบ้างนะครับ :D

11. jerome

423
    1
    0
    สวัสดีตอนดึกครับ น้องโจ๊ค และ อีมิก และอีโอม และสมาชิกทุกท่านเลย:D

12. JGT_CK5

56
    0
    0
    :D มาอัพ ตอนเช้าก่อน เข้างานครับ พี่น้องโซน ภาคใต้ เข้ามาพูดคุยบ้างนะครับ :D

13. punto power

punto power Member Member

179
    0
    16
    โย่ว....
    อารุนสาหวาดดค๊าบบบ:D:D:D

14. JGT_CK5

56
    0
    0
    สวัสดีครับพี่น้อง MRC โซนภาคใต้ครับ

15. Red Evo Thailand

861
    4
    0
    สวัดดีคับคุณโจ๊ก..ลุงเล้ง..นายมิกด้วย..แล้วอีกคนชื่ออารายอ่า..

16. chai007

chai007 New Member Member

156
    1
    0
    หวัดดีคับ พี่น้องทุกๆท่านคับ

เปนไงกันมั่งคับ ไม่ได้เจอกานเปนเดือนเลยนะคับ

สวัสดีสมาชิก ทุกท่านนะคับ ทั้งเก๊า เก่า และ ก็ใหม่ถอดด้าม

คริกๆๆๆๆๆ

17. makonk evo III

595
    5
    0
    หวาดีคับพี่น้องทุกท่าน ตามประสาชาวเรา
    ว่าง้ย ไปถึง ชั้นไหนแล้ว ด้ายข่าวว่าแต่งเสร็จแล้ว เป็นไข่
    หนักเลยเหรอ ตาเหลืองด้วย อิอิ กรำแล้วเพื่อนเรา

18. JGT_CK5

56
    0
    0
    หวัดดีครับพี่เล้ง คุณโอม คุณมิก และ คุณชาย ด้วยครับ อัพไป อย่าให้บอร์ด เหงา ครับ 555+

19. หมีน้อย

หมีน้อย New Member Member

81
    0
    0
    หวัดดีด้วยอีกคนคับ บายดีกันบ้างไหมพี่น้อง ไม่ได้เจอกันนานเลยนะ เดียวมีเวลาวันไหนอาจจะไปเยี่ยมบ้าง

20. 3JWP

3JWP New Member Member

55
    0
    0
    หวัดดีเช่นกันครับพี่นัองครับ กลับมาแล้วเช่นกันครับพี่น้องครับ
    แต่ว่าเขาไปไหนกันมาล่ะ พี่น้อง:D:p:D:p:D:p:D:p

21. JGT_CK5

56
    0
    0
    สวัสดี ทุกๆคนในตอนเช้าก่อนทำงาน เพื่อนๆ พี่ๆ น้องๆ เข้ามาคุยกันบ้างนะครับ

22. 3JWP

3JWP New Member Member

55
    0
    0
    หวัดดีครับพี่น้องประธาน ทำคูมิดและพี่น้องทุกท่านที่สิงสถิตอยู่ที่นี่
    อ่ะๆพี่น้องชายหายไปไม่กี่วัน แอบไปสละโสดเสียแล้วรึครับพี่น้อง
    แล้วอย่างนี้สาวๆในประเทศไทยต้องผิดหวังไปอีก 385 คนรึครับพี่น้อง.....งงงง
    :D:D:D:D:D:D:D:D:D:D

23. makonk evo III

595
    5
    0

รีบลงมาเลย เค้านัดเอารถไปออกกำลังกายกันแล้วนะคับ หมีเอามาวิ่งกะเค้าป่าว

24. makonk evo III

595
    5
    0

โทดที่พี่โจ๊ก พึงจาออกเวรมาคับ
    เลยเข้ามาอัฟ ช้าไปหน่อย
    นอกจากผมแล้วก้อมีพี่โอม ท่านชายด้วยคับ
    ที่มีฮาเลมอยู่ แถวมอทักษิณ

25. makonk evo III

595
    5
    0

วันนี้ไม่วิ่งราว(รถ) เหรอพี่ แล้วแอร์มันทำงานดีแล้วเหรอรถนะ

เห็นด้ายข่าวมาจากสาวๆว่าแอร์ของโรงแรมเคลื่อนที่มันไม่เย็น

แล้วพี่ช่วยออกมาแก้ข่าวด้วยนะเรื่องที่ ไปทำอะรั้ยไม่ดีกับสาวๆ

ที่ไปงานฟูลมูน นะพี่ ทางบ้านเค้าให้อภัยแล้วนะ

26. หมีน้อย

81
    0
    0
    วิ่งอะไร

ไม่รู้ว่ารถจะเสร็จทันหรือเปล่านะ

หน้าไม่หล่ออยู่นิดหนึ่ง:cry:

27. makonk evo III

595
    5
    0
    พี่โจ๊ก โทไปก้อปิดเครื่อง แล้วจารู้มาย นิ ว่าจะไป วิ่งออกกะลังกับเค้าป้าว

28. makonk evo III

595
    5
    0
    พี่น้องคับ งานของ จ.วินิต วันเสาร์นี้ เอารถไปโชว์ที่งาน เกษตร ม.อ. ลงชื่อมาแล้ว ก้อ มี
    พี่เล้ง พี่ทอม พี่อ๊อด พี่โต้ง แบม พี่จบ พี่อ้น พี่นัส พี่น้ำ พี่หมู นายเอ็ม น้องบ่าว ไทรทัน และผม
    นัดกัน 17.30 ที่ร้านชาย เข้างานก่อน 18.00 คับ สงสัยอะรั้ยให้ถาม 1133 คับ อิอิ โทหาผมด้ายคับ

เพิ่มเติมด้ายเลยคับ รอพี่โจ๊ก ท่านชาย ช้าง นายปุ้ย

29. JGT_CK5

56
    0
    0
    :D ไม่ได้ปิดเครื่องนะคับ แต่สัญญาณ ของ ทุย เอ้ย ทรู มันไม่ดีครับ คุณมิก :D
    :D ส่วนเรื่องไปงาน ม.อ. ยังไม่แน่นะคับ แต่ถ้าเรื่องวิ่งออกกำลังกาย ขอเป็นคนเชียร์ เหมือนพี่เล้งนะคับ คุณมิก :D

30. หมีน้อย

81
    0
    0
    เอาด้วยคนคับ งานแบบนี้ไม่ไปไม่ได้:D

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้