สมัครสมาชิก: MRC (ภ า ค ใ ต้ : M R C S ) แ ล ะ พบปะพูดคุย..... ได้ที่นี้ครับ ....

การสนทนาใน 'Mitsu Racing Club' เริ่มโดย jerome, 25 มกราคม 2006

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Red Evo Thailand

Red Evo Thailand New Member Member

861
    4
    0
    อารายหล่าว...นายมิก

2. makonk evo III

makonk evo III New Member Member

595
    5
    0
    ว่าพรื้อพี่ชายนายโอม มีข่าวดีจะบอกว่า

วันที่ 25 นี้ ไปไม่ด้ายคับ

ผมเข้าเวรเตรียมพร้อม 24 ชม

เซ้งเป็ดเลยคับ

3. makonk evo III

makonk evo III New Member Member

595
    5
    0
    สวัสดีคับตอนเช้า เงียบเหงาจังเลย

ลุงเล้ง คุงชาย นายโอม

หายไปไหนกันหมดหว่า

4. Red Evo Thailand

Red Evo Thailand New Member Member

861
    4
    0
    หายปายไหนกานหมด

5. punto power

punto power Member Member

179
    0
    16
    อารุนสาหวาดดค๊าบบบบบ:D:D

6. makonk evo III

595
    5
    0
    ตกลงวันที่ 3 นครเค้าจัดแข่งป่าวคับ จ้าด้ายไปแจมด้วย

7. Red Evo Thailand

861
    4
    0
    ไปด้วย...ถ้าว่างน่ะ

8. punto power

179
    0
    16
    แข่งค๊าบมารวมตัวกานที่ หน้าร้าน คุงหมีติดหอย แร้ว เดิน ทางเข้าสนามพร้อมๆๆกัง:D:D

9. colt888

colt888 New Member Member

7
    0
    0
    ชื่อ : ผมโอห์มคับ
    เบอร์ติดต่อ : 087-3601255
    e-mail : [email protected]
    รถที่ใช้ : Colt 4g92 ปัจจุบัน n/a อนาคต ฝันไปก่อน

แต่งอะไรบ้าง : เดิมสุดๆ ล้อนิด เครื่องเสียงหน่อยคับ
    โครงการ! หาของแต่งไม่ค่อยมีเลยคับ

ผมทําอาไรไม่เหมาะสมทักได้เลยน่ะคับ!!

10. punto power

179
    0
    16

อายอะรัยอะ โอม เอารูปรถมาโชว์เรยยย

:D

11. Red Evo Thailand

861
    4
    0
    มีใครไปนครบ้างอ่ะ..

12. punto power

179
    0
    16
    รุ่นการแข่งขันที่มี

1รุ่นแบร็คเก็ต 18 วิ.
    2รุ่นแบร็คเก็ต 19 วิ.
    3รุ่นแบร็คเก็ต 20 วิ.
    4รุ่นแบร็คเก็ต 22 วิ.
    5รุ่นแบร็คเก็ต 16 วิ.
    6รุ่นดีเซลรถบ้าน 2500 cc. open
    7รุ่นดีเซล open (เก็บคะแนน)
    8รุ่นดีเซลรถบ้าน 2500 cc. เทอร์โบว์ ไม่เกิน 7m
    9รุ่น 2500 cc. NA ติดแก็ส
    10รุ่น 2500 cc. 1jz bo เดิม open
    11รุ่น 2500 cc. เบนซิน open
    12รุ่นเนซิน 2000 cc. + open na.
    13รุ่น open เรเดียน ยางไม่เกิน 275
    14รุ่นรถบ้าน open แอร์เย็นเพลงเพราะ
    ซ้อม เวลา 08.00น.-10.00น. แข่งเวลา 10.30-18.00 น.:D

13. makonk evo III

595
    5
    0
    เคลียร์งานเสร็จแล้วจ้ารีบตามไปนะคับ

14. makonk evo III

595
    5
    0
    ยินดีที่ด้ายรู้จักคับ มิกคับ

15. หมีน้อย

หมีน้อย New Member Member

81
    0
    0
    ฝากน้องด้วย

ไงก็ฝากน้องเขาด้วยนะ

ท่านพี่ทั้งหลายน้องเขาอยากเข้าคลับด้วย

แล้ววันที่3 จะมีใครมาบ้างละ

แต่ถ้าเป็นไปได้อยากให้มาวันนี้คับ เพราะมันเป็นวันเกิดผม:teeth:

16. makonk evo III

595
    5
    0
    ด้ายคับนายหมี HBD นะคับ

17. Vasuta.com

Vasuta.com New Member Member

2,184
    27
    0
    น้องมิ้งค์เค้าฝากมาให้ผมมาทักทายน่ะ หุหุหุ

18. Red Evo Thailand

861
    4
    0
    H B D . . ด้ ว ย คั บ น า ย ห มี . . .

19. jerome

jerome New Member Member

423
    1
    0
    มาแล้ว H B D นะหลานหมีติดหอย
    พอดีพึ่งว่างเลยเข้ามาอ่าน ยุ้งกับเปิดร้านถ่ายเอกสาร เลยไม่ค่อยว่างอะ
    ไง ก็ ขอให้ นู๋หมี จงมีแต่ความสุข คิดสิ่งใดขอให้ได้สิ่งนั้น ที่สำคัญ จงรวยๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

20. หมีน้อย

หมีน้อย New Member Member

81
    0
    0
    ครับ

แล้ววันที่ 3 จะมีใครมาบ้างละคับ

จะได้เตรียมตัวตอนรับได้ถูก:D

21. punto power

179
    0
    16
    โหลๆๆๆๆ
    เงียบๆๆจัง:eek::eek::eek:

22. jerome

423
    1
    0
    อัพ..................... จงเจริญ

23. punto power

179
    0
    16

อึบ........จงเจริญ too........:D

24. Red Evo Thailand

861
    4
    0
    หายไปไหนหมด...โย่วๆ

25. makonk evo III

595
    5
    0
    กลับมารายงานตัวแล้วคับ

ไปหลงแสงสีที่ กทม อยู่หลายวัน

กลับมาคราวนี้เด็ดกว่าเดิมคับ

อัฟโปรแกรมมาใหม่ โดยช่างแก้วเจ้าสำนัก

26. Red Evo Thailand

861
    4
    0
    :eek: เอาจิงแล้วหรอ...

27. jerome

423
    1
    0
    ว่าไงว่ากันไหนๆก็พากันมาเกือบ 3 ปีแล้ว..

28. jerome

423
    1
    0
    และแล้ว สาวน้อยของเรา(อีนางชาย)ก็มีผัวซะที 5 5 5+ กรี๊สๆๆๆๆๆๆๆๆๆ อีชายมีผัวแล้ว!

29. JGT_CK5

JGT_CK5 New Member Member

56
    0
    0
    :D สวัสดีครับ พี่เล้ง น้องโจ๊ก เอง ครับ เข้ามาแลในนี้ ครั้งแรกครับ ฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะครับ :D

30. makonk evo III

595
    5
    0

ยินดีคับพี่โจ๊ก ว่างๆ ก้อเข้ามาช่วยอัฟให้บ้างนะคับ อย่าให้มันเงียบเหงา

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้