สมัครสมาชิก: MRC (ภ า ค ใ ต้ : M R C S ) แ ล ะ พบปะพูดคุย..... ได้ที่นี้ครับ ....

การสนทนาใน 'Mitsu Racing Club' เริ่มโดย jerome, 25 มกราคม 2006

< Previous Thread | Next Thread >
    10/06/49

หวัดดีคับ สมาชิก mrc.h/y. ทุกคน ตอนนี้ 6.7 โดนชนท้ายกันชนหลุดแล้วคับ แล้ววันที่10/06/49ผมมีภาระกิจที่นครศรีคงไปร่วมงานทำบุญที่ปัตตานีไม่ได้ยังงัยก็ต้องขออภัยทุกๆคนด้วยน่ะโดยเฉพาะน้องมิก .ไว้โอกาสหน้าก็แล้วกันน่ะคับ

1. R5CLUB

R5CLUB New Member Member

15
    0
    0
    แวะมาทักคนบ้านเดวกาน...อิอิ

2. jerome

jerome New Member Member

423
    1
    0
    เหอๆๆ ใกล้จะมีงานทำแล้ว สบายใจขึ้นมาหน่อยเอิ๊กๆๆ
    อีกไม่นานคงได้เจอกันครับ

3. jerome

423
    1
    0
    เอ้ย สรุปใครจะไปบ้างเนี๋ย งาน RALLI ที่สตูล อะได้ข่าวว่าวันที่ 1 ก.ค นี้
    รายชื่อที่จะไปมีดังนี้
    1. คุณ อั้น 003
    2.คุณมิ้ง 000
    3. ท่านเล้ง 008
    4. คุณติ่ง 004
    ใครจะไปอีกลงชื่อพร้อมแสดงความอาจไว้ที่มิ้งนะ
    ปล.เกาะ ติกเกอร์ กู เมามานหลุดหลุดแล้วอะ

4. jerome

423
    1
    0
    55555 เกาะวันเสาร์นี้ มิสติ้งใหญ่ นะ ครั้งที่ 3

5. jerome

423
    1
    0
    มิสติ้ง Mitsu Racing Club Southen Zone ครั้ง ที่ 3
    วันเสาร์ ที่ 16 มิถุนายน 2549
    ให้โหวตกันนะว่าจะที่ไหนดีหรือจะเอาแบบนี้ดี
    17.00 น ไป ปัตตานีกัน
    22.00 น ต่อด้วย พาราก้อน
    เอาไงก็ โหวตกันครับ หรือใครจะเสนออะไรก็ ว่ามาครับ
    ส่วนผมได้หมด

6. jerome

423
    1
    0
    เอ้า เวรกำ มิสติ้ง ครั้งที่ 3 เสาร์ ที่ 17 ครับ
    เชิญโหวตสถานที่ไปด้วยครับ
    ปล. นายเกาะ อยากให้นายไปมากเลยเพื่อนเอ๋ย

7. makonk evo III

makonk evo III New Member Member

595
    5
    0
    ผมคิดว่านะเอาเป็นวันอาทิตย์ดีกว่ามั่งคร้าบ
    เพราะว่าหลายๆคนเค้าว่างกัน แล้วที่อยู่ไกล
    ก้อจะด้ายมาพักผ่อนเราเริ่มกันตอน บ่าย2โมง
    ดีกว่า เพราะว่าช่วงนี้น้ำมัน แพง
    ผมวิ่งมีคนเดียวจะคุ้มกว่า แล้วมาเจอกัน
    ส่วนใครจะนอกรอบกันวันเสาร์กลางคืน
    ก้อไม่ว่ากันค้ราบ

8. jerome

423
    1
    0
    เหอๆๆ เอาไงก็เอาแล้วแต่นะ เล้ง จัดให้

9. Ton Playboy

Ton Playboy New Member Member

235
    6
    0
    โทดทีคับน้องเล้ง นอนเร็วไปหน่อย ไม่ค่อยสบาย เลยไม่ได้คุย มีไรก้อโทรมหาพี่ได้คับ

10. jerome

423
    1
    0
    เบื่อๆเซงๆๆไม่มีอะไรหนุกๆๆทำไร เอิ๊กๆๆๆ เกาะลองหาอะไรทำหน่อยสิ

11. jerome

423
    1
    0
    เอิ๊กๆๆๆๆ ดีกว่าเกาะ แต่มานไม่มีอะ เอิ๊กๆๆๆๆๆ

12. jerome

423
    1
    0
    ประกาศ มิสติ้งครั้ง ที่ 3 วัน เสาร์ ที่ 24 มิถุนายน 2549
    เวลา 23.00 น .สถานที่ .. หาดใหญ่ สถานที่พบเจอก่อนเวลา ร้าน คุณ ชาย SW .ART

กิจกรรม อบรม การเล่น ดิลฟท์ (เนื่องจากกระแส หนังมานแรง)
    ขอให้เหล่าสมาชิกทุกท่าน มาโดยพร้อมเพรียง รับประกันความมัน แบบMitsu
    จบข่าว

13. lovewithme69

lovewithme69 New Member Lady Member

279
    10
    0
    +
    +

แวะมาทักทาย ประธาน ภาคใต้ และ สมาชิก ทุกคนค่ะ

+
    +

14. jerome

423
    1
    0

ก็สวัสดีครับ ยินดีได้รู้จักครับ ผมนายเล้ง เป็นตัวแทนให้ทุกคนเลย (ใครอย่านะ งานนี้ขอเล้ง อิอิ )ก็ มิสซู ภาคใต้ ยินดีต้อนรับ จะ ถ้าก็ แวะมาทักกันบ่อยๆๆ นะครับ จะได้ รู้ สึกสดชื่นกันบ้างครับ เอิ๊กๆๆๆ

15. makonk evo III

makonk evo III New Member Member

595
    5
    0
    เค้ามาทัก ประธานนะคร้าบท่านรองกับเลขา ขอความกรุณา
    สงบสติอารมณ์หน่อย นะ อิอิ คนนี้จะมานั่งบอกทางให้ผม วันแข่งแรลลี่ อิอิ

16. makonk evo III

595
    5
    0
    ไม่ทราบว่าใคร สนใจจะไปแรลลี่ กับทางจ.วนิชบ้างคร้าบสนใจลงชื่อได้เลย
    1. มิก
    2.พี่อ้น
    3.ท่านชาย
    4.พี่เล้ง

17. jerome

423
    1
    0
  18. lovewithme69

lovewithme69 New Member Lady Member

279
    10
    0
    +
    +

คืดถึงท่านประธาน ... นะจ้ะ .. เคอะๆ

19. St.stafano

St.stafano New Member Member

394
    1
    0
    แจ้งข่าวสมาชิก MRC ทางใต้ครับ...

พอดีทราบข่าวมาว่าทาง Club Vr4 กับทาง Club Vrc ของทาง Malasia จะมีการ

จัดงานพบปะสังสรรค์ เพื่อแลกเปลี่ยนหรือทำความรู้จักกันที่ JD Hotel หาดใหญ่..

ภายในงานมีทาง สำนักขายของประดับรถเช่น Rally Art Thailand นำสิ้นค้าไปร่วมลดรายการ

30% ทุกอย่าง ใครสนใจอย่างใจลองโทรไปสอบถามทาง ประธานคลับ Vr4 กันได้เลยครับว่าวันไหน

เวลาใดเบอร์ติดต่อ คุณ ยุทย์ 01-8117879 ครับ:D

20. สมัครสมาชิก

ขอเป็นสมาชิกต้องทามไงบ้างครับ
    ใช้รถmitsubishi Ecar
    สีแดง
    ชื่อเล่นหนุ่ม
    กิตติพศ เถาสุวรรณ์
    อายุ15
    แต่ง เครื่องเสียงนิดหน่อย พวงมาลัยvictor
    กฉ2389
    อ.หาดใหญ่ จ.สงขลา
    เบอร์ติดต่อ09-4638677
    Email ][email protected]

21. jerome

423
    1
    0
    ไป แน่ครับ ท่านพี่ประธาน ยุทย์ มาเองเลยหรือ งานนี้พลาดไม่ได้ จะได้เจอท่านพี่ ยุทย์ ตัวเป็นๆๆสักทีได้ยินชื่อท่านพี่มานนแล้ว งานนี้เล้งขอเลียแข้งเลียขานะ คนนี้อะขอนะ อิอิ พี่ยุทย์ ขาๆๆๆๆ

22. jerome

423
    1
    0

จริงๆแล้วพวกพี่รับนะครับน้อง แต่มานก็ต้องมีกฎระเบียบกันบ้าง ไม่ทราบว่าน้องจะรับได้ไหมกฎสำคัญ
    เรารักัน อิอิ เอางี้นะติดต่อพี่มิ้งเลยครับน้องประธานกลุ่ม ส่วนพี่อะเปงขี้ข้ามาน อิอิ มิ้งโว้ย รับเรื่องด้วย

23. lovewithme69

279
    10
    0

ค่ะ . .. ถ้ายังไง น้องหนุ่มโทรหาพี่มิ้งได้เลยนะคะ .. 01-2775194

คุยๆกะพี่เค้า . .. เด๋วก็จะว่าไงก็ อยู่ที่พี่เค้าแล้วล่ะค่ะ . . พวกพี่ MRCS เค้าใจดีน๊า

คุยๆกันได้ ค่ะ . .. ขอให้ มีความสุข กะ คลับของพวกเรานะคะ :p

24. lovewithme69

279
    10
    0
    ภาคใต้เปนไงบ้างค่ะ ... .

เชียงใหม่า ฝนตกเกือบทุกวันเลยค่ะ

25. makonk evo III

595
    5
    0
    ฝนที่ตกทางโน้นหนาวถึงคนทางนี้

26. lovewithme69

279
    10
    0
    เหะๆ ...

27. Rjan_Nack

Rjan_Nack New Member Member

32
    0
    0
    โย้ว............เย้

28. Ton Playboy

Ton Playboy New Member Member

235
    6
    0
    รักกันไว้นะคับ คุยกันดี ๆ ทุกอย่างแก้ไขได้​

29. jerome

423
    1
    0
    เหอๆๆๆ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้