สมัครสมาชิก: MRC (ภ า ค ใ ต้ : M R C S ) แ ล ะ พบปะพูดคุย..... ได้ที่นี้ครับ ....

การสนทนาใน 'Mitsu Racing Club' เริ่มโดย jerome, 25 มกราคม 2006

< Previous Thread | Next Thread >
  1. makonk evo III

makonk evo III New Member Member

595
    5
    0
    ขับรถขับลากันดีนะคร้าบ พี่น้อง

2. หมีน้อย

หมีน้อย New Member Member

81
    0
    0
    อ่านะ

แล้วอย่างแถวนี้ละ

นิยมบ้างปะน้อง ............................................................................................

ปล อีกอย่างตอนนี้รถเข้าอู่แล้วคับ

โปรเจ็คใหม่คับพี่น้อง

3. chai007

chai007 New Member Member

156
    1
    0

ฝากบอกนู๋เอ็มด้วยว่า

นึงโว้ยยยย

แคนกินเพลา มานแซวม่ายหยุดเลยนะ

เหมือนกะนายหมีติดหอยเลย

ก๊ากกกกกกกกกกกกกกกกกกก

4. punto power

punto power Member Member

179
    0
    16
    ... ฝากบอกรัยแม่ เอ็ม เราอะ

5. makonk evo III

makonk evo III New Member Member

595
    5
    0
    ถอนตัว

6. หมีน้อย

81
    0
    0
    ถอนอะไรละท่านมิกถ้าถอนเงิน

เผื่อด้วยนะอิอิอิอิ

ลำบากอยู่พอดี:teeth:

7. jerome

jerome New Member Member

423
    1
    0
    หลบมาแล้ว 555+ เน็ตลุงต่อได้แล้ว

8. 3JWP

3JWP New Member Member

55
    0
    0
    แหมลุงก็ปกติเน็ตนะต่อใช้งานได้ตลอด
    แต่ไม่ยอมใช้ มัวแต่จะต่ออย่างอื่นอยู่ใช่มั๊ยหล่ะ
    เรารู้แหละน่า ฮิฮิฮิ.........:D:D:D:D:D

9. makonk evo III

595
    5
    0
    :D:D:Dสงสัยว่าท่านพี่จะโหลดแต่หนังโป๊เลยไม่เข้ามาในเวปมากกว่า อะนะจิงป่าวคร้าบพี่ 3JWP:cool::cool::cool:

10. jerome

423
    1
    0
    แสดงว่า นู๋น้อย 3J เคยผ่านมาก่อนหละสิ แล้วนู๋3J ต่อนานเนอะ ได้ข่าว
    ชอบต่อนานๆนิ:D

11. jerome

423
    1
    0
    อ้าวบ่าวนี้ มาได้ไงเข้าวัดบ้างยังหละ นาคมิคท่องซะบ้างนะบทสวด
    อย่ามัวแต่ท่องอย่างอื่นหละ เดี๋ยวจะศีล ขาดก่อนบวด แล้วสรุปคนถือหมอนนี้ใครอะ:D

12. makonk evo III

595
    5
    0
    อะนะโกเล้ง กับพี่ 3J

13. chai007

156
    1
    0
    น่าว่ามาสีเหลืองหล่าวนิ

มาทำฝดกะผมป่าวอะ

ไม่อยากมีแฝดเลย

หมีผัด กะ หอย ผัด ไป ผัด มา ขน หมี ติด ปาก หอย

คริๆ

14. 3JWP

55
    0
    0
    อ้าว เฮ้ยท่านพี่ประทาน ทำคูมิด จะมีงานมงคลทำไมไม่เห็นบอก
    ให้เพื่อนๆรู้บ้างล่ะครับท่า.....................นนนน]

15. jerome

423
    1
    0
    :D แค่นี้หละ

16. makonk evo III

595
    5
    0
    วันนี้ก้อ นาคอุ๊ จะเข้าบวชแล้วคร้าบพี่ชาว มิตซู

เมื่อวานเห็นมีคนแอบเอารถไปโชว์ที่ชายเล หลายคันเลยนิ

เห็นแต่รถหาคนไม่เจอนั่งไหนหวา หลบเราแหล้วหล่าวนิ

น้องเหลือง ม้าสีหมอกหน้าการาจ ปิศาจดำ

17. 3JWP

55
    0
    0
    ได้ข่าวว่าลุงเล้งอาการไม่ค่อยดีช่วงนื้ยาหมด ต้องเดินทางไปรับยาที่สุราษบ่อยๆๆ
    ไหนก็ไปถึงที่แล้วอย่าลืม ให้หมอลองตรวจซะบ้างล่ะ
    เผื่อว่ายาที่ใช้อยู่ตอนนี้ไม่ได้ผล แบบว่าดื้อยาง่ะ ฮิฮิฮิฮิฮิฮิ

18. makonk evo III

595
    5
    0
    นัดกันไปงานบวช ดันถลวดหายไปชะอวด กะโกเล้งซะงั้นเมื่อคืนนี้

กลับมาตอน 6โมงเช้า คนที่ไม่ไปก้อกลับ 6 โมงเช้าเหมือนกันเลยนะ พี่ 3 JWP

ไม่ด้ายไปงานบวชคงไม่ว่ากันนะ พี่น้องคร้าบ

แบบว่าสงสารโกเล้งอะนะ ม้าสีหมอกหน้าการาจของแก หัวใจล้มเหลว

เลยต้องไปหามกลับมาจากชะอวดตอนตี 3 เกือบโดนยิงตายอีกต่างหาก

โทดฐานเรียกเจ้าของอู่ แล้วไม่ตอบ อิอิ อิอิ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 3 มิถุนายน 2008
  19. chai007

156
    1
    0

รถลุง ซาเล้ง เป็งงายมั่งป่าวมะรุ

เมื่อคืนอยากไปด้วย แต่ติดงานมากมาย เลย

ไปงานบวช 2 ทุ่มก่าแล้ว

เสียจายอย่างสุดซึ้งด้วยคับ ลุงซาเล้ง

ขอให้ที่รักของลุงหายไวๆ นะจ๊ะ

20. makonk evo III

595
    5
    0
    ยังหาสาเหตุการตาย ไม่เจอยังสรุปไม่ด้ายว่าเป็นอะรั้ยตาย

ต้องรอ ดีเอสไอ มาพิสูจน์ ซากรถที่ มิตรทองก่อน คับผม

21. jerome

423
    1
    0
    ตอนนี้เจ้าม้าสีหมอก พื้นขึ้นมาแล้ว ครับ ด้วยฝีมือของ"ช่างกิต แห่งค่ายมิตรทองเซอร์วิส"
    เลยทำให้เจ้าม้าสีหมอกกลับมา เหมือนเดิม ด้วยงบประมาณแค่ 200 บาท

แต่ต้องเสียค่าโง่ไป เนื่องจาก ช่างที่ ชะอวด มานบอกว่า จานจ่ายเสีย ให้เปลี่ยนเลย ต้องเสีย เงินไป ฟรีๆ
    3,050 บาท
    1.ซื้อคอยมาใหม่ ราคา 1,450 บาท <------- ใส่แล้วไม่ติด (อันนี้ช่างจากอู่ที่ชะอวดมานบอกมา อ้ายส้นตีน) แต่ก็ไม่พื้นคืนชีพ

2.ค่าจิปาถะ 1,600 บาท (ค่าน้ำมันรถลาก ไปกลับ 1300 +ค่าอู่ลากรถที่ชะอวด 300 บาท)

ด้วยการผ่าตัดยกใหญ่ ของ "ช่างกิต แห่งค่ายมิตรทองเซอร์วิส" สรุป สายไฟวัดรอบมานช๊อต แค่นี้เอง
    เสียค่า รื้อ และ ทำให้เจ้าม้าสีหมอกกลับมาได้แค่เพียง 200 บาทเอง โคตร ถูกเลย
    ปล. ต้องขอบใจ

1.น้องทาคูมิก มากๆที่อุสาห์ อดหลับอดนอน ทั้งคืน เพื่อนำเจ้าม้าสีหมอกกลับบ้าน
    คนเรานี้หละครับ จะดูได้ว่าใครจิงใจกับเราตอนเราลำบาก:D
    2.พี่ติ๊ก คลองหวะ ที่ให้ยืมหางรถลาก
    3.พี่เอก ที่อุสาห์มารถตรงแยกคลองหวะ พามาส่งร้านพี่ติ๊ก ถึงแม้พี่เอกจะติด ภาระกิจ ก็ตาม
    4.นู๋โอม MRCS 009 ที่อยู่เป็นเพื่อนทั้งวัน
    5.นายช่างกิต แห่งค่ายมิตรทองเซอร์วิส ที่ทำให้เจ้าม้าสีหมอกกลับคืนชีพอีกครั้ง ด้วยการดึงสายไฟวัดรอบ ออก แต่กว่าจะรู้สาเหตุของการดับไปครั้งนี้เล่นเอา รื้อหมดทั้งคัน:D
    6.น้องหมี ติดหอย ที่อุสาห์จะมาลากรถไปนครให้

------------------------- ขอบคุณ ทุกคนมากครับ -------------------------------

22. makonk evo III

595
    5
    0
    ม้ายเป็งรั้ยหรอกท่านพี่โกเล้งแห่ง สำนักชัยมงคล ซอย 9

เรื่องเมื่อคืนนั้นสานต่อแล้วยังหละน้องเจี๊ยบนะ

เรียบร้อยดีมั้ยได้เบอร์ไปไม่เป็นส่งข่าวเลยนะ อิอิ

อย่าให้เมื่อ พี่เอก กับภาระกิจฟิชโช่ อะนะ พี่น้องคัรบ

23. punto power

179
    0
    16
    ส่งสัยว่าถ้า ลากมานคร คง จะอีกหลายวัน แหละ ถึงจะกลับบ้าน ชะมะ ลุงเล้ง
    อิอิอิ:D:D

24. makonk evo III

595
    5
    0
    มารายงานตัวหลังจากกินข้าวเที่ยง

25. jerome

423
    1
    0
    เรื่องน้องเจี๊ยบ หรือ 5 5 5+ โดน บอกให้โทรหาอีกอะสิ งานนี้มีเสียตัวหว่ะ
    พี่นะ ไม่ใช้น้องเจี๊ยบ:cry: พี่หลวงเอกกับพี่อะ คนละชั้นกันแล้ว
    พี่เอกอะไม่รู้อีโดน ประหารเมื่อไร ไม่รู้ พี่มีหวังโดนข้อหาสมรู้ร่วมคิดแน่งานนี้
    ถ้ามาถึงตอนนั้นคงต้องตัวใครตัวมัน ความสัมพัน เหมือนเดิม:D

26. jerome

423
    1
    0
    ว่างั้นหละน้องหมีติดหอย เพราะสาวนครสวยๆๆเยอะ นี้หละปัญหาใหญ่ทำให้
    กว่าจะกลับถึงสงขลานาน อีกอย่าง ร้านน้ำชาแถวนั้นทำอร่อยมั๊กๆๆ(แปลกดี):D

27. punto power

179
    0
    16
    ส่งสัย ร้านน้ำชานั้น ทำนม6 หุหุหุ:D:D

28. 3JWP

55
    0
    0
    เจ้าข้าเอ้ย...........เจ้าข้าเอ้ย..............เจ้าม้าสีหมอกของลุงเล้งอีกแล้วครับ
    หลังจากที่หายจากอาการบาดเจ็บภายใน ทั้งคน ทั้งรถ ได้ไม่กี่วัน
    ได้ข่าวว่าตอนนี้เจ้าม้าสีหมอกของลุงเล้ง มีอาการป่วยทางผิวหนัง อีกแล้วครับ
    ตอนนี้อยู่ในระหว่างทำการรักษาอยู่ครับ แต่แอบไปรักษาที่ไหน สาหัสหรือไม่ขนาดไหน
    ยังงัยก็ลองถามเจ้าของ (ลุงเล้ง) ดูเองก็แล้วกันนะครับพี่น้องครับ ไปแล้วคร้าบ...บบบบบบ

29. หมีน้อย

81
    0
    0
    ไกล้ถึงแล้ว

เหลือกอีกไม่กี่วันแล้วคับพี่น้องที่ตัวผมจะเข้าไปอยู่ในผ้าเหลืองกับเขามัง

14 โกนหัวแล้ว

15 ก็จะเป็นเทพเต็มตัวแล้ว

หากใครว่างเรียนเชิญด้วยนะคับ

30. 3JWP

55
    0
    0
    พี่น้องครับ พาดพิงถึงบุคคลที่สามโดยที่เขาไม่รู้ตัว(นินทา)ไม่ดีนะครับ
    พี่น้องลุงเล้งครับ ระวังกรรมจะตามสนองนะครับพี่น้อง..............งงงงงงงงง:D:D:D:D

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้