สมัครสมาชิก: MRC (ภ า ค ใ ต้ : M R C S ) แ ล ะ พบปะพูดคุย..... ได้ที่นี้ครับ ....

การสนทนาใน 'Mitsu Racing Club' เริ่มโดย jerome, 25 มกราคม 2006

< Previous Thread | Next Thread >
  1. jerome

jerome New Member Member

423
    1
    0

2. jerome

423
    1
    0
    สรุป! ผลการประชุม มิตติ้ง ประจำเดือน พฤษภาคม 2551 ดังต่อไปนี้

1.ผู้ดำรงตำแหน่ง "ผู้นำกลุ่ม" MRCS (Mitsu Racing Club Southern Zone)
    สรุป.......... นู๋ ทาคูมิค:cool:
    2.ผลการประชุมเรื่อง คาดหน้า"Mitsu Racing Club Southern Zone"

สรุป......... ในที่ประชุมลงความเห็นว่าให้บรรดาสมาชิกทุกท่าน ถอดคาดหน้าออก "Mitsu Racing Club Southern Zone"แล้วเปลี่ยนมาติดกระจกประตูหลังทั้ง 2ฝั่ง(ประตูโหมพลอย)หน้ากระจกหูช้าง เป็นคำว่า http://www.racingweb.net/mrc ส่วนกะบะ หรือ ปิ๊กอัพ ให้ติดบริเวณแคป ถ้าไม่มีแคป ให้ติดขอบข้าง:cool:

เหตุผล .... เนื่องจาก เหตุอันเกิดจากมีคนนอกนำพ้อน Mitsu Racing Club Southern Zoneไปติดโดยมิได้รับอณุญาติจากทางกลุ่มไปติด ซึ่งตามหลักความจิง ทางกลุ่มมิสามารถ กล่าวหรือทักท้วงให้กลุ่มคนดังกล่าวที่ติด เอาออกได้ ว่าด้วยเรื่องกฎหมาย ทรัพท์สินส่วนบุคคลและอะไรหลายๆอย่าง(กลัวมานอีต่อยเอา) นั้นหละ!
    อีก อย่าง สมัยที่ ท่านทาคูมิก ขอประธาน แจ๊ค และ คณะกรรมการ MRC (ที่กุงเตป) "Mitsu Racing Club" มาทำทางภาคใต้ โดยครั้งแรกเป็นการ
    เปิดกลุ่มของผู้ใช้รถ Mitsu เพื่อต้องการเปิดตัว จึง นำพ้อน Mitsu Racing Club Southern Zone
    มาติดคาดหน้า เพื่อเป็นแรงจูงใจของผู้ใช้รถ Mitsu ได้เข้ามาแลกเปลี่ยน ความรู้และพบปะพูดคุยกัน โดย
    หลักความเป็นจริงแล้ว ทาง MRC มิได้มีคาดหน้ามีเพียงแค่ 2ตำแหน่งที่ติดไว้ นั้นก็คือ ด้านหน้ากระจกฝั่งคนขับ และด้านหลังเพียงเท่านั้น จึงแหลงมาเพื่อทราบโดยทั่วกัน
    ตำแหน่งติดสติกเกอร์ มีดังนี้
    1. ด้านหน้ากระจกฝั่งคนขับ "Mitsu Racing Club Southern Zone พร้อมหมายเลข สมาชิก"
    2. ด้านกระจกหลัง "Mitsu Racing Club Southern Zone พร้อมหมายเลข สมาชิก"
    3. ด้านกระจกประตูหลังฝั่งโหมพลอย 2ข้าง(หน้าหูช้าง) ส่วนกะบะ หรือ ปิ๊กอัพ ให้ติดบริเวณแคป ถ้าไม่มีแคป ให้ติดขอบข้าง "http://www.racingweb.net/mrc "

----------------------------- จบการรายงาน ---------------------------------
    ----------------------- ลุงเล้ง รายงานข่าว นู๋ชายเมาแป๊บซี่ หมีติดหอย:D -----------------------------

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 4 พฤษภาคม 2008
  3. jerome

423
    1
    0
    น้อง หมีติดหอย! เอาเวปไซโจเดนกิ มาหน่อย อยากไปเที่ยวดูบ้าง

4. หมีน้อย

หมีน้อย New Member Member

81
    0
    0
    ขอบคุณ

ขอบคุณสมาชิกทุกท่านที่ให้การต้อนรับผมแล้วรูปขอเป็นอีก1-2วันจะจัดการให้

ส่วนพี่เล็งhttp://www.sandoiji.is.in.th/เข้ามาเที่ยวในเว็บได้เลยคับพี่

5. jerome

423
    1
    0
    เหอๆๆ ครั้งหน้ามาอีกนะน้องหมี ยินดีต้อนรับน้องหมีตลอดครับ:D

6. chai007

chai007 New Member Member

156
    1
    0
    เอ้ย คราวหน้าไปมิตติ้งที่ปากนังหวา

เฮียหมี(ติดหอย) บวชมะช่ายเหรอ

555

เผื่อมีหอยสดๆ ติดรถกลับสงขลา

7. chai007

156
    1
    0
    ขอบคุณคับทาคุมิค

แต่ผมรับหน้าที่ไม่ได้หรอก เพราะต่อไปผมคงไม่มีเวลาให้มากนัก

แล้วผมก็ต้องมีหน้าที่อย่างอื่นด้วย

ขอบคุณมากมายที่เสนอตัว

อย่างไม่เป็นทางการ

5555 ออยู่เบื้องหลังดีก่านะ ขอรับ

8. jerome

423
    1
    0
    5 5 5 +เหมือนลุงเลย นู๋ชาย ลุงก็ว่าจะ ลุงอยู่เบื้องหลังแล้วหละ
    หลังๆชักจะเหนื่อยใจ เราสองคนเกี่ยวก้อยแล้วเดินไปด้วยกันเนอะ:D

9. jerome

423
    1
    0
    ดีๆๆ จิงหรือ น้องหมี อยากไปๆ ไปดูหอยสดกัน
    เอาเป็นว่าใครไม่ไปเราไปกัน สองคนเนอะ ไปดูหอย!:D

10. หมีน้อย

81
    0
    0

ได้เลยจะพาไปกินหอย

เอารูปมาลงด้วยบ้างรูปไม่สวยนะ

11. หมีน้อย

81
    0
    0
    มีอีก

ยังมีอีกดูเอาแล้วกัน

ว่าใครเป็นใคร

12. หมีน้อย

81
    0
    0
    ยังมีต่อคับ

13. หมีน้อย

81
    0
    0
    ส่วนนี้

ส่วนนี้เป็นของแถมคับ

จอดอยู่ใกล้ๆกับที่ทำงานพี่ผม

หมดแล้วคับรูป

14. jerome

423
    1
    0
    โอ้ นู๋หมี ภาพสวยมากๆๆ หยะแหยง มีแต่พวกบี้เหล้า ทั้งนั้น
    งานนี้ ชายมีรัศมี รอบตัวด้วยเง้อ แสดงว่าเข้าขั้นเทพแล้วอะสิ

15. หมีน้อย

81
    0
    0
    ผมก็ว่าอยู่ลุงเล้ง

อย่างท่านชายเขาจะได้เลื่อนขั้นเป็นเทพ

ก็ดูอย่างเดือนเก้าสิเขาจะได้เป็นเทพเต็มตัวแล้วนะ:D

16. punto power

punto power Member Member

179
    0
    16
    *-*

4G-9ช้า
    ระวาง 4a สวนหนะ
    อิอิ

17. หมีน้อย

81
    0
    0
    มีคนมาก่อกวน

พี่น้องคับมีคนมาก่อกวนแล้วคับ

ข้ามถิ่นมาเลยคับ

มันมีนามว่าไอ้แว่นเกรียนแห่ง

ไซโจเดนกิ คลับ

18. punto power

179
    0
    16
    เกรียนมะพอ โต๊ก แข่งกานเอาเอ๋อ....
    555+:D

19. punto power

179
    0
    16
    อู๊ย เสียวตรูด.....:D

20. chai007

156
    1
    0
    เฮีย จาปายเป็นหมอสูติแล้วเหรอ

ดุไปป่าว

จาปายสวนตรูดดเลย

งานนี้มีเสียว

55+

21. POPE1_AFTER ZEED_NO.20

POPE1_AFTER ZEED_NO.20 New Member Member

3
    2
    0
    สวัสดีค่ะ แวะมาทักทายน่ะค่ะ ว่าง ๆ ก้อแวะไปคุยกันในบอร์ด AFTER ZEED บ้างน่ะค่ะ ยินดีต้อนรับเสมอค่ะ

22. หมีน้อย

81
    0
    0
    เดียวก็ได้เสียวกันจิงและคับพี่น้อง

ไอ้แว่นมันชอบอยู่แล้ว

สโต้กด้วยที่มันชอบ:teeth:

23. punto power

179
    0
    16

ก้อพี่บ่าวหมี เรา สอนมาดี อะ อิอิอิ:D

24. Red Evo Thailand

Red Evo Thailand New Member Member

861
    4
    0
    5555....เล่นกันไปโน้นเลย...หวัดดีทุกคนคับ...เพิ่งมี net ใช้..

หวัดดี ลุงเล้ง พี่เก๊ะ คุณหมี ท่านชาย แล้วก้อพื่อนๆๆ ทุกคนน่ะคับ

25. chai007

156
    1
    0
    เย้ๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

ดีใจจัง

มีผู้หญิง (หลง) เข้ามาในบอร์ดของเราแล้ว

55 ยินดีคับ

มาทักทายบ่อยๆก็ได้คับ

ชาว มิตซู ยินดีต้อนรับเสมอ

26. 3JWP

3JWP New Member Member

55
    0
    0
    หวัดดีพี่ๆชาวมิตซูทุกท่าน ขอไปด้วยคนได้ป่ะ
    พอดีตอนนี้ ยุ่งๆกับงาน ไม่ได้เข้ามางวนหลายวัน
    คิดถึงลุงเล้ง พี่ชาย น้าหมีติดหอย
    อ้อ สวัดดีท่านรับประทาน ทำคูมิด ด้วยครับ
    ขอฝากตัวด้วย คร้าบบ:D:D:Dบบบบ

27. makonk evo III

makonk evo III New Member Member

595
    5
    0
    สงสัยคู่นี้จะเป็นเกย์ป่าว............งง..งง

28. หมีน้อย

81
    0
    0
    มันต้องลอง

29. chai007

156
    1
    0
    เอ้อ ผม นิยมสตรีคับ

ไม่นิยม บุรุษ อิอิ

30. punto power

179
    0
    16

เห้น กิง กิงกล้วยกันมาหลอดทางกะลุงเล้งงง

หิหิหิ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้