สมัครสมาชิก: MRC (ภ า ค ใ ต้ : M R C S ) แ ล ะ พบปะพูดคุย..... ได้ที่นี้ครับ ....

การสนทนาใน 'Mitsu Racing Club' เริ่มโดย jerome, 25 มกราคม 2006

< Previous Thread | Next Thread >
  1. jerome

jerome New Member Member

423
    1
    0
    ..............................

2. jerome

423
    1
    0
    .........

3. jerome

423
    1
    0
    :cool:................

4. jerome

423
    1
    0
    :cool:...........สุดท้ายแล้ว :cry:

5. jerome

423
    1
    0
    UP...................

6. chai007

chai007 New Member Member

156
    1
    0
    รูปสุดท้ายอ่านะ

เห็นด้วยอย่างแรงเลยนิ

โดดแปรงหลาวแต่ไกลหวานิ

อิอิ

7. jerome

423
    1
    0
    :Dเอา ต๊ะ เอาพลาง เดี๋ยวมานอีตบเอา ชายก็เหมือนกัน
    ระวังมานจะไล่ชายออกจากงานนะ พูดนินทาเจ้านายได้ไง

8. Red Evo Thailand

Red Evo Thailand New Member Member

861
    4
    0
    เสียดาย...อย่างแรง...

9. jerome

423
    1
    0
    :cool: ประกาศ มิตติ้ง MRCS (Mitsu Racing Club Southern Zone):cool:ประจำเดือน พฤษภาคม

ขอเชิญ สมาชิก MRCS ทั้งเก่าและใหม่ เข้าร่วมงาน มิตติ้ง ประจำเดือน พฤษภาคม 2551

วันเสาร์ ที่ 3 พฤษภาคม 2551 เวลา 18.00 เป็นต้นไป!

สถานที่ : กรมหลวงชุมพร(หัวพญานาค) อำเภอเมืองสงขลา จังหวัดสงขลา
    กิจกรรมในวันงาน
    - ประชุมเรื่องการแก้ไขปัญหา การที่มีบุคคลภายนอกนำ ฟ้อน คาดหน้า Mitsu Racing Club Southern Zone ไปใช้โดย
    ไม่ได้รับอนุญาติจากทางกลุ่ม (พี่เอกขึ้น ปราศัย)

-(ยังคิดไม่ออก):D
    -(ยังคิดไม่ออก):D
    *หมายเหตุ.. กรุณาติดต่อขอรับบัตรเข้างานได้ที่ ท่านชาย ร้านSW-ART(ร้านใหม่):D

10. chai007

156
    1
    0

กรรมของฉานหล่าว

เอ้อไหนไหนก็ มาลงชื่อกันนะคับ

ใครไปมั่ง

11. lovewithme69

lovewithme69 New Member Lady Member

279
    10
    0
    ไปด้วยยยยยยยยยยยยยยยยย 55555+
    +++
    ทักทายๆๆๆ พี่ๆชาวใต้ค่ะ ลืมหนูกันยัง อะ ++

12. jerome

423
    1
    0
    ลืมแล้วจ้า.................... อะล้อเล่น!:D

13. colt888

colt888 New Member Member

7
    0
    0
    โอห์มค๊าบ!!!!!
    อยู่จ.นครศรีคับ
    ใช้ Coltลําน้อย
    มานครติดต่อผมได้
    087-3601255
    ยินดีทีรู้จักพี่ๆทุกคนครับผม

14. chai007

156
    1
    0
    ยินดีที่ได้รู้จักครับมาร่วมเป็นสมาชิกได้นะครับ

ที่นครมีท่านหมี sandoiji

เป็นสมาชิกอยู่อีกหนึ่งท่านลองติดต่อดูอาจได้เจอตัวเป็นๆ

ขอเตือน หมี จะอยู่กับ หอย ตลอด 555555555

15. หมีน้อย

หมีน้อย New Member Member

81
    0
    0
    ไม่นะ

โดนอีกจนได้เราท่านชายละก็ไม่จริงนะคับแต่ว่าก็ว่ามันไม่เข้าใครออกอยู่แล้วใช่
    ปะคับ ท่านชาย:D

16. chai007

156
    1
    0
    555 มีเหลือก็เผื่อกันมั่งละกาน

แบบว่า กำลังสะสมอยู่นิ

17. jerome

423
    1
    0
    ถ้าเหลือเยอะนักก็อย่าลืมพี่นะหมี เอาแบบว่าเด็ก มอปลายอะ พี่เล้งชอบๆๆๆ:D

18. jerome

423
    1
    0
    วันก่อนไป ภูเก็ตมา อะครับ ดีนะที่ได้ ท่านเจ ช่วยหาที่พักให้ ขอบคุณมากครับ ท่านเจ
    ที่อุสาห์ หาห้องพักให้อยู่ ขอบคุณจากใจจริงครับ:D

19. jerome

423
    1
    0
    ยินดีต้อนรับครับผม พี่ชื่อพี่เล้งนะครับ
    ไปบ่อยเหมือนกันนคร ไปเรื่องงานอะครับ
    แต่ไม่ทราบน้องโอห์ม อยู่อำเภอไหนครับ
    ไงก็แวะเข้ามาคุยกัน บ่อยๆนะครับ ชาว MRCS
    ยินดีต้อนรับเข้าสู่บ้านหลังนี้ครับ:)

20. หมีน้อย

81
    0
    0
    ยังไม่รู้เลยมีข่าววันไหนจะบอกนะ:teeth:

21. 3JWP

3JWP New Member Member

55
    0
    0
    ได้ข่าวพี่เล้งไปกับคู่ชีพสีเทา
    ไปถึงเนอะ:D
    หรือว่ามีคนให้กำลังใจนั่งไปด้วย:p

22. 3JWP

55
    0
    0
    ท่านหมีชอบสะสมหอยจริงๆนะ
    น้องกล้ายืนยัน นั่งยัน นอนยัน
    เห็นเดี๋ยวนี้ไปหาดใหญ่หอยยย ติดพี่หมีตลอด:eek:

23. หมีน้อย

81
    0
    0
    ตัวนั้นไม่ได้สะสม

แต่ยังไงก็แพ้ท่านชายอยู่ละคับ

เขานะสะสมเก่งกว่าผมอีก

24. jerome

423
    1
    0
    ไปถึงจิ ขับไป 60-80 เอง:D ประหยัดมันไปตั้งเยอะเลย
    นี้ถ้าวางเครื่องเล่นโบกับเค้า สงสัยไปกลับ ภูเก็ตน้ำมัน 3500 อย่างต่ำแน่
    แต่ดีที่เครื่องเดิมไม่เหยีบ กินน้ำมันไปกลับ 1900 บาทเอง:cool:(ไม่รวมค่า อ๊อฟสาวไปนอน):D

25. 3JWP

55
    0
    0
    แล้วเมื่อไหร่พี่เล้งจะไปภูเก็ตอีกละ
    ถ้างัยช่วยบอกล่วงหน้าด้วยนะครับ
    จะได้ขออาศัยติดรถไปด้วย ฮิฮิ แบบว่า พลอยง่ะ:p

26. chai007

156
    1
    0

27. หมีน้อย

81
    0
    0
    วันเสาร์

ตกลงว่าวันเสาร์นี้ยังมีโครงการ

เดิมอยุ่หรือเปล่ามียังไง

บอกกันด้วยนะคับจะได้ไปกับเขาด้วย

28. makonk evo III

makonk evo III New Member Member

595
    5
    0
    หมดวาระการเป็นประธานคลับแล้ว นะคร้าบ พี่เก๊ะ

29. makonk evo III

makonk evo III New Member Member

595
    5
    0
    ยินดี่ที่ด้ายรู้จักคร้าบ ผม มิกคร้าบ ว่างๆคง

จะด้ายเจอกันนะเพราะว่าจะขึ้นไปอบรมที่ มทบ 41

เร็วๆนี้คร้าบ

30. makonk evo III

595
    5
    0
    เห็นด้วยอย่างยิ่ง คร้าบว่าจะต้องเลือกประธานคนใหม่
    เพราะว่าผู้นำคนเก่าไม่ค่อยมีเวลาให้กับทีมสมควรแล้วที่
    จะต้องหาผู้นำคนใหม่ที่เก่งและมีความสามารถมากกว่าผม
    มาดำรงตำแหน่งอันทรงเกียรตินี้ ที่กล่าวมาไม่ใช่อะรั้ยหรอก
    ผมรู้ตัวผมดีว่าทำหน้าที่ตรงนี้ด้ายไม่ดี คงจะให้ท่านชายดำรงตำแหน่งแทนผมด้วยนะคร้าบ
    ขอบคุณพี่ๆ เพื่อนๆ ที่คอยสนับสนุนผมมาตลอด

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้