สมัครสมาชิก: MRC (ภ า ค ใ ต้ : M R C S ) แ ล ะ พบปะพูดคุย..... ได้ที่นี้ครับ ....

การสนทนาใน 'Mitsu Racing Club' เริ่มโดย jerome, 25 มกราคม 2006

< Previous Thread | Next Thread >
  1. makonk evo III

makonk evo III New Member Member

595
    5
    0
    งานบุญอีกแล้วคร้าบพี่น้อง ท่านชายนายแบ๋ม มีกำหนดการที่

โกนหัว ลาบวช แต่จะขอมิตติ้งก่อนตอนเช้าที่ม่วงงามแล้วจะบวช

ตอนเย็น พี่น้องอย่าลืมกันนะคร้าบไปกัน วันที่ 9 มี.ค. 51

2. jerome

jerome New Member Member

423
    1
    0
    งานนี้พลาดไม่ได้ ต้องซะแล้ว แบมแต่งานทั้งที จะพลาดได้ไง
    อ้าว บวชหรือ หง่ะ กลายเป็นหลวงแบมซะแล้วหรือ ธุจ้าๆๆๆ

3. Red Evo Thailand

Red Evo Thailand New Member Member

861
    4
    0
    งานบุญ...รับ..บุญ..กันไปคร๊าบบบ....

4. makonk evo III

makonk evo III New Member Member

595
    5
    0
    อะนะพี่ แล้ววันอาทิตย์นี้ลงอะป่าวคร้าบ ผมจะไปเชียร์พี่เก๊ะ

5. chai007

chai007 New Member Member

156
    1
    0
    ทาคุมิก ก็ เค้าเซ็ทรถ
    ไว้ลง drag
    ไม่ใช่ gymkhana ซักกะหน่อย

เฮ้ย เพ่ ลงดิ ลงเลย อย่ากลัว
    ท้าแล้วนะ
    555+

6. Red Evo Thailand

Red Evo Thailand New Member Member

861
    4
    0
    ลง..เดินด้วยคน..ตามไปเชียร์คร๊าบบบ....

7. lovewithme69

lovewithme69 New Member Lady Member

279
    10
    0
    สวัสดีค๊า .. พี่ ๆ ชาวภาคใต้ ,,

คิดถึงนะเนี่ยยยยยยย

วู้ๆๆๆ พี่ ชาย แต่งงานหรือค่ะ ,, ยินดีด้วยนะคะ

แล้วพี่ มิค พี่โอม ล่ะ จะแต่งเมื่อไหร่ ,,

สวัสดี พี่เก๊ะ ด้วยนะคะ

8. chai007

156
    1
    0

9. jerome

423
    1
    0
    อ้าว เค้ามีแข่งเดินด้วยหรืองานนี้ ลงทั้ง2อย่างไม่ได้เลย ไม่ไหว หนักพุง! :D

10. rattakarn

rattakarn New Member Member

2
    0
    0
    หวัดดีครับ

11. rattakarn

rattakarn New Member Member

2
    0
    0
    คุณชายอยู่ไหม

12. jerome

423
    1
    0
    วันนี้ 23-2-2008 ครับเปงวันเสาร์นะ ไงก็ขัยรถอย่างปลอกภัย ครับ

13. Red Evo Thailand

861
    4
    0
    รอผล...คร๊าบบบ..ใครเข้าบ้าง..รายงานด้วยน่ะ...

14. chai007

156
    1
    0
    ยังอยู่คับ
    มีไรป่าวคับ
    โทรมาได้เลยคับ
    เอ่อ .... ว่าแต่ว่า ใครอ่าคับ
    เจ้าหนี้ป่าววะ
    ยิ่งกลัวๆอยู่

แจ้งผลการแข่ง gymkhana การกุศลนิดนึงคับ
    มิตซูคลับได้มา 1ถ้วย อันดับ 1 ซะด้วย
    เป็นรุ่น lady โดย น้องอั้ม ของพี่น้ำคับ
    ส่วน ขับหน้า ที่ 1 เป็นของ พี่ตู่ starlet
    งานนี้มิตซูคลับ ไม่มีลุ้นอิอิ

15. jerome

423
    1
    0
    แจ้งผลการแข่ง gymkhana การกุศลนิดนึงคับ
    มิตซูคลับได้มา 1ถ้วย อันดับ 1 ซะด้วย
    เป็นรุ่น lady โดย น้องอั้ม ของพี่น้ำคับ
    ส่วน ขับหน้า ที่ 1 เป็นของ พี่ตู่ starlet
    งานนี้มิตซูคลับ ไม่มีลุ้นอิอิ

โอ้...... ยินดีกับน้องอั้ม ด้วยครับ ที่ได้ อันดับ 1 รุ่น lady ^_^

16. jerome

423
    1
    0
    ยังอยู่คับ
    มีไรป่าวคับ
    โทรมาได้เลยคับ
    เอ่อ .... ว่าแต่ว่า ใครอ่าคับ
    เจ้าหนี้ป่าววะ
    ยิ่งกลัวๆอยู่

ดูเอาสิจะ เหอๆๆ IP: 118.173.150.211 คุ้นๆๆอะ

17. หมีน้อย

หมีน้อย New Member Member

81
    0
    0
    มีแข่งอีกแล้ว

วันที่1-2มีนาคมมีกิจกรรมแข่วรถทางตรงอีดแล้วไม่รู้ว่าจะมีใครมาบ้างนะแล้วผมจะรอนะครับ:D

18. makonk evo III

595
    5
    0
    อะนะพี่เล้ง อั้มก้อใช้มิตซูนิ แล้วตอนนี้ทำไรหละ
    ส่วนพี่ตู่ก้ออาจารย์ผมเองคร้าบพี่เล้ง โดนด่าย้ำเลย อิอิ ไม่ด้ายถ้วย

19. chai007

156
    1
    0

จะเอาอารายไปสู้เค้าล่ะทาคุมิค รถdrag 12 วิไปเล่นgymkhana
    อิอิ ล้อเล่นน่า
    ไว้สนามหน้า เซ็ตรถให้พร้อมกว่านี้แล้วค่อยเอาใหม่นะ
    มิตซู สู้ๆ
    สู้ต่อไปทาคุมิค

20. jerome

423
    1
    0
    Theme for The 29th Bangkok International Motor Show

"The Environmental Auto Globalization"
    นวัตกรรมยานยนต์ คน และธรรมชาติ

http://www.grandprixgroup.com/new/motorshow/2008/default.asp

:Dหว่ะฮ่า ฮ่า ฮ่า... งานนี้ไม่พลาดแน่ เพราะต้องขึ้นไปบริษัท ด้วยอะจิ จะไปดูเกงใน
    สาวPRETTY อย่าเผลอนะ จะแอบไปด้านหลังขโมยเกงในมาฝากเจ้าโอมด้วย หว่ะฮ่า ฮ่า ฮ่า...:D

21. Red Evo Thailand

861
    4
    0
    ของชอบเลยคร๊าบบบ...ลุงเล้ง...ขอเปงสีแดงน่ะ...อิอิ

22. Red Evo Thailand

861
    4
    0
    ไม่ได้เจอกันนานแล้วน่ะพี่เก๊ะ...สบายดีไหม..

23. AWY

AWY New Member Member

47
    3
    0
    โทษ ครับพี่ น้อง ผมเคยเห็นEVOสีดำ ติด025 เหมือนผมเลย วิ่งอยู่ คลองสี่รังสิตรัสี่สงสัยจะพักแถวนั่น แวะมา กินเหล้า ที่ร้าน ได้ ร้านนั่งดื่ม ครับ พี่น้อง

24. chai007

156
    1
    0

อีโว8 ป่าวคับรู้สึกว่าจะเป็นนายเอ็มนะคับ

เห็นขึ้น กทม.บ่อย

ทักทายได้ตามอัทยาศัยคับ

25. jerome

423
    1
    0
    โอมพูดว่า : ของชอบเลยคร๊าบบบ...ลุงเล้ง...ขอเปงสีแดงน่ะ...อิอิ
    ลุงเล้ง ตอบ: แสดงว่าโอม ชอบผู้หญิงเซ็กส์ซี่ เอาแบบขอบยางยืดไหมอะ:D

เก๊ะพูดว่า :ของผมขอเป้ง สี ขาว น่ะ
    ลุงเล้ง ตอบ: แสดงว่าเก๊ะมานชอบสาวบริสุทธิ์ จะพยายามหาให้นะ ถ้าขึ้นเหนาเอาไหมอะ:D

26. jerome

423
    1
    0
    Code:
    [url=http://videos.streetfire.net/video/ride-in-a-supra-FUNNY-AS-HELL_61066.htm][img]http://thumbs.streetfire.net/9b2495cc-413a-49ab-909e-980a003e5f46.jpg[/img][/url][url=http://videos.streetfire.net/video/ride-in-a-supra-FUNNY-AS-HELL_61066.htm]ride in a supra,  FUNNY AS HELL!!!!![/url]
    มานโบออฟวาว์ล ค่ายไหนอะสงสัย มีขายไหมอะ:D

27. chai007

156
    1
    0
    กรรม ตรูอุส่าห์หยบ

ยังรู้หล่าว

ใครบอกเพ่อ่าคับ

ใช่ไอ้ตัวที่ขับรถผมไปชนป่าว

เศร้านิ

28. chai007

156
    1
    0
    หลาบคับพี่น้อง

หาเวลาไปซ่อมสีหล่าว

น่าจะหล่ายตัง

29. Guitar

Guitar New Member Member

286
    5
    0
    สวัสดีครับสมาชิก Mitsubishi แอบแวะมาเยี่ยมดูหนุ่ม Mitsu นะครับ

30. chai007

156
    1
    0

ยินดีค้าบบบ

มาเยี่ยม ต้องพาสาวๆมาด้วยนะ

555 ล้อเล่น

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้