สมัครสมาชิก: MRC (ภ า ค ใ ต้ : M R C S ) แ ล ะ พบปะพูดคุย..... ได้ที่นี้ครับ ....

การสนทนาใน 'Mitsu Racing Club' เริ่มโดย jerome, 25 มกราคม 2006

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Red Evo Thailand

Red Evo Thailand New Member Member

861
    4
    0
    รถผมโดนงัดครีบ...โคตรเซ็งเลย...

ดันเอาไปข้างเดียวอีก...เลยจมูกใหญ่ข้างเดียวเลย...

2. giokae

giokae New Member Member

378
    6
    0
    ซาวัสดีปีใหม่ เป็นภาษาใต้ ครัป

3. Red Evo Thailand

Red Evo Thailand New Member Member

861
    4
    0
    ขอบคุณครับ...สาวัสดีเช่นกันคับ...

4. lovewithme69

lovewithme69 New Member Lady Member

279
    10
    0
    สวัสดีปีใหม่ ด้วยนะ ,,

จะวันเกิดเอมแล้วนะเนี่ยยย อิอิ ,,,,

มากินเลี้ยงวันเกิดเอมหน่อยดิ .. จุ๊ บๆ

5. Red Evo Thailand

861
    4
    0
    สวัสดีเหมือนกันจ๊ะ....เกิดวันไหนบอกด้วยน่ะ...

6. lovewithme69

lovewithme69 New Member Lady Member

279
    10
    0
    ผ่านมาล่ะ .. พี่โอม เกิด 17 อะค่ะ ..

,,,

สัวสดีพี่ๆทุกคนด้วยนะคะ ,,,

รักษาสุขภาพกันด้วยน๊า

7. makonk evo III

makonk evo III New Member Member

595
    5
    0
    สุขสัน วันเกิดนะ ที่ม.นอร์ทเพิ่งรับปริญญานิ

พี่บันฑิตเค้าไม่พาไปเลี้ยงเหรอ อิอิ

8. Red Evo Thailand

861
    4
    0
    เงียบเหงาจังเลย....

9. Red Evo Thailand

861
    4
    0
    อิอิ...แรงไม่ออกแล้วพี่..เกียร์ไม่ตรงรุ่น..

อุตสาห์ โอนเงินไป 15000 จะเอา 93t ได้เกียร์อารายมาก้อไม่รู้

โทรกลับไปก้อไม่รับสายอีกต่างหาก...เซ็งเรรรรยยยยย...

10. Red Evo Thailand

861
    4
    0
    ดีกว่าเดิมนิดเดียวเองพี่...0.05% ประมาณนั้น...เซ็งเลย..

11. driftcrazier

driftcrazier New Member Member

29
    0
    0
    เง้อเซ็งอีกแล้วคับ ท่านพ่อเอารถไปทำรถไถดินมาอีกแล้วคราวนี้แตกเยอะเลย เห้อรถแต่งนี่ผิดมือเมื่อไหร่เป็นได้เรื่องทุกทีสินะ รบกวนถามพี่ๆหน่อยในหาดใหญ่ร้านซ่อมไฟเบอร์ร้านไหนทำดีๆราคาเบาๆบ้างไหมอ่ะคับ ( เสียตังอีกแล้ว T T )
    ปล. 11 กุมภานี้รับปริญญาเสร็จแล้วได้กลับบ้านซะที ^^ แล้วเจอกันที่ร้านท่านพี่ชายนะครับ
    ปล(อีกที). ชักอยากแปลงร่างเปงอีโว 2 แล้วสิคับ

12. Red Evo Thailand

861
    4
    0
    ท่านชาย...แนะนำน้องหน่อยคับ...

ว่าแต่เอาไปให้พี่ชายทำก้อได้คับ...ซื้อของไป..น่าจะประหยัดงบดี..

ปล. โทรหาพี่ชายดูซิคับ...

13. Red Evo Thailand

861
    4
    0
    อ้าว....กำ...

14. chai007

chai007 New Member Member

156
    1
    0
    ใช้ได้แล้วคับ โดนไป 4,xxx
    ค่าไรไม่รู้ (6เดือน ครึ่ง) เพิ่งจ่าย อิอิ
    ใครมีปัญหาไร ว่ามา เวลามีเยอะ แต่ไม่อยากเสียเวลา
    รอเก็บเงิน แต่ง (รถ) อยู่

15. หมีน้อย

หมีน้อย New Member Member

81
    0
    0
    ขอบคุณ

ก่อนอื่นต้องขอขอบคุณพ่อของสมาชิกในคลับที่ช่วยลากรถของผมไปที่ร้านท่านชายถ้าเกิดว่าไม่ได่พ่อช่วยคงแย่เลยขอบคุณจากใจจริงคับแต่กลับมาถึงนครก็ทำการล้างหม้อเสียเลย(หม้อน้ำนะ)และหวังว่าโอกาศหน้าคงได้เจอเจ้าของรถจริงนะ:teeth:

16. Red Evo Thailand

861
    4
    0
    เอ้....สองแง่สองง่าม...กันทั้งนั้นเลย เดี๋ยวก้อเก็บเงินแต่ง..

คุณหมี...ก้อล้างหม้อ...ซ่ะงั้น...อิอิ... แล้วรถปกติแล้วช่ายไหมคับ..

17. driftcrazier

driftcrazier New Member Member

29
    0
    0
    คร๊าบผม ท่านพ่อโทมาเล่าเหตุการณ์ให้ฟังแล้วครับ เด๋วจะบอกท่านพ่อให้ละกันครับ มะต้องเกรงใจเลยครับพี่ พวกเราคนกันเองทั้งน้านอ่ะ อยู่ จ.?? ไม่เกี่ยง ขอแค่ในร่างกายมี 4gxx เป็นหัวใจ ในเส้นเลือดใหญ่เป็นเบนซิน ลมหายใจเข้าออกเป็นมิตซูเหมือนกันเท่านั้นก็พอแล้วครับพี่ (เอ...ตกลงนี่มันคนหรือรถเนียะ):D
    ปล.วันนี้ซ้อมรับปริญญา โค-ตะ-ระ เหนื่อยเลยอ่าครับ แล้วเจอกันครับ

18. makonk evo III

makonk evo III New Member Member

595
    5
    0
    คร้าบผม มีความสุขคร้าบที่เห็นสมาชิกในคลับช่วยเหลือกันดี
    สงสัยคงจะต้องนัดมานอกรอบกันหน่อยแล้วเลี้ยงน้องจูนกันหน่อย
    ที่รับปริญญาบัตร

19. makonk evo III

595
    5
    0
    ด้ายข่าวแว่วๆมาว่าท่ายชายจะปิดเมืองระโนด
    ลั่นระฆังวิวาห์เร้วๆนี้แล้ว นิ อิจฉาจังอิอิ

แล้วเค้านัดมิตติ้งกันวันไหนหละ ช่วงนี้ไม่ค่อยด้าย
    เข้าเมืองไปกินน้ำชากลางคืน ตัดขาดโลกภายนอก
    กลายเป็นบุคคลที่โลกลืมไปแล้ว อิอิ แบบว่าอะนะ

20. makonk evo III

595
    5
    0
    มีนัดนอกรอบกันบ้างอะป่าวคร้าบ

21. driftcrazier

29
    0
    0
    โอะโอ่ขอบคุณครับท่านพี่มิก ไว้เด๋วถึงบ้านแล้วค่อยว่ากันคับ อยากเจอพี่ๆทุกคนเหมือนกันคิดถึงมากมาย จะว่าไปแล้วกลับคืนสู่สามัญแล้วเนียะ ถ้าสนใจจะขายต่อพาทโว2 ตอนนี้น้องก็เริ่มๆจะสนใจอยากเปงโว2 อยู่เหมือนกันนะคับท่านพี่
    เรื่องท่านพี่จะออกเรือนนี่คาดว่าผมน่าจะทันนะอิอิ พลาดมาหลายงานละเก็บกด งานแต่งพี่โอมก็อด งานบวชงานบุญก็ อดไป มีอันเป็นไปให้ผมต้องอดไปทุกที แต่งานท่านพี่ชายนี่คาดว่าไม่น่าจะพลาด อิอิ (มีเจ้าสาวเป็นของตัวเองแล้ว อย่าลืมหาเผื่อน้องคนนี้บ้างเน้อท่านพี่)

22. Red Evo Thailand

861
    4
    0
    แง๋ว....

23. chai007

156
    1
    0
    ทาคุมิค ค้าบบบ
    วันเสาร์ที่ 16 ก.พ. นี้นะค้าบบ
    ที่ไหนก็รู้อยู่ ยังไงกระจายข่าวด้วยแล้วกันนะ

" ท่านมาอยู่หาดใหญ่เราดีใจ ท่านกลับบ้านไปเราคิดถึง.....เป็นที่ซู๊ด"

24. Red Evo Thailand

861
    4
    0
    ตกลงที่ไหนจ๊ะ...

25. chai007

156
    1
    0
    วันเสาร์นี้ สมาชิกมิตซู
    อย่าลืมมามิตติ้งกันเยอะๆนะ
    พยายามมาให้ได้นะ
    ห้าม ป่วย
    ห้ามลา
    ห้ามขาด

26. Red Evo Thailand

861
    4
    0
    รับทราบคับ...evo x สีขาวแหล่มเลย...ท่านชาย...

27. makonk evo III

595
    5
    0
    ท่านชายถอดอีโว x มาแล้วสวยโค-ตะระ เลยคร้าบ พี่น้องคร้าบ

28. jerome

jerome New Member Member

423
    1
    0
    โห....... หายไปนาน ชายถอยโวX เอามาทำเป็นรถเจ้าบ่าว หรือ หลาบเลยถอยโวX แต่งเมีย
    อย่าแต่งแรงมากนะ เดี๋ยว รถแรงเพื่อนไม่คบ นะ(วิ่งตามไม่ทันมันเร็วเกิน):D

29. chai007

156
    1
    0
    หลาบ เงียบ ไป นาน
    นึกว่า ตาม เมีย ซะ แล้ว

30. jerome

jerome New Member Member

423
    1
    0
    เมียไหนหล่าว บ่าว! ม่ายเมีย ชายโฉด นิ ม่าย ใครเอา555+:D

ม่ายเอาแล้วเบื่อแล้ว!

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้