สมัครสมาชิก: MRC (ภ า ค ใ ต้ : M R C S ) แ ล ะ พบปะพูดคุย..... ได้ที่นี้ครับ ....

การสนทนาใน 'Mitsu Racing Club' เริ่มโดย jerome, 25 มกราคม 2006

< Previous Thread | Next Thread >
  1. chai007

chai007 New Member Member

156
    1
    0
    ถ้าผมจำไม่ผิดนะ นี่คือรูปบ่าวสาวในอนาคตแน่นนอน (22/11/50)
    * ฟันธง*
    ขอแสดงความยินดีด้วยนะคร้าบ
    หวานซึ้ง กินใจ
    ***อิจฉาโว้ยยยยยยย***

2. Red Evo Thailand

Red Evo Thailand New Member Member

861
    4
    0
    อิอิ...ฟันธงเลยหรอ...สติกเกอร์...อย่าลืมน่ะ..อิอิ

3. makonk evo III

makonk evo III New Member Member

595
    5
    0
    ปากนะนั้นนะ เอาเป็นว่า เจอกันตอน ซูปอัฟดี ปะ หละ

4. driftcrazier

driftcrazier New Member Member

29
    0
    0
    พี่ๆ คร๊าบตอนนี้ผมอยู่ กทม. ยังไม่มีกำหนดกลับเลย ยังไง ก็ฝาก พ่อผมด้วยนะครับ
    ฝากพ่อผมด้วย ช่วยแลพ่อผมที
    หากพ่อทำตัวไม่ดี พวกพี่อย่าเพิ่งใจร้อน
    พ่อผมคนนี้ เป็นผู้ใหญ่ค่อนข้างขี้งอน
    ให้เอารีเจนซี่ลูบก่อน แล้วพี่ค่อยสอนก็ได้
    อิอิอิ
    คิดถึงพี่ๆ และร้านพี่ชายเจงๆ เรยค๊าบพี่น้องค๊าบ ที่นี่รถติดน่าเบื่อค๊าบ

5. makonk evo III

makonk evo III New Member Member

595
    5
    0
    คร้าบน้องจูน ม้ายต้องเป็นห่วงนะคร้าบ
    เรื่องรันนัมเบอร์นะค่อย
    กลับมาเอาด้ายเลย รันตั้งไว้ให้เรียบร้อยแล้วนะ
    เรื่องรับด้วยเกล้า ถ้า ไปเมาเราเมาด้วย คร้าบ ตั้งใจสอบหละ

6. WAtCHara14

WAtCHara14 New Member Member

1
    0
    0
    ชื่อ : วัชระ ชลชวลิต
    ชื่อเล่น : วัช
    ชื่อในบอร์ด : WAtCHara14
    เบอร์ติดต่อ : 08-1366-7759 , 08-4051-5814
    E-mail : [email protected]
    MSN : [email protected]
    รถที่ใช้ : Lancer A72 ไฟนอน 4g33 (1400cc.) M/T ขับหลัง ปี 1977 สีฟ้า
    ทะเบียนรถ : กฉ-3919 ภูเก็ต
    แต่งอะไรบ้าง : แม็คกล้วย 13" ที่เหลือพยายามให้คงเดิมมากที่สุด

ฝากเนื้อฝากตัวด้วยครับผม :):):)

7. jerome

jerome New Member Member

423
    1
    0
    ยินดีต้อนรับ เข้าสู่บ้านหลังที่2 ครับผม:D

8. jerome

423
    1
    0
    ซุ่มต่อ

9. Red Evo Thailand

Red Evo Thailand New Member Member

861
    4
    0

ยิ น ดี ต้ อ น รั บ ด้ ว ย น่ ะ ค ร๊ า บ บ . . .

ผ ม . . ชื่ อ โ อ ม คั บ . . . ยิ น ดี ที่ ไ ด้ รู้ จั ก คั บ

10. Red Evo Thailand

861
    4
    0
    หายไปนานเลยน่ะลุงเล้ง...สบายดีไหม..อิอิ ( ซุ่มต่อ )

11. chai007

156
    1
    0
    ไปซุ่มที่ไหนเอ่ย
    ว่างๆชวนผมไปมั่งนะลุงเล้ง
    เซ็งอ่าคับ

12. Red Evo Thailand

861
    4
    0
    ไปด้วย...เมาเจ็บหัวเหม็ดแล้ว...

13. Red Evo Thailand

861
    4
    0
    จะไปที่ไหนหรอคร๊าบบบพี่...วันที่ 12-18 ผมติดทัวร์คร๊าบบ..

ท่านพี่...ทำไปถึงไหนแล้วพี่...ผมยังอยู่กับที่อยู่เลย

เอาเงินไปทำห้องซ้อมดนตรี...หมดแล้ว.....อิอิ

14. makonk evo III

595
    5
    0
    ไปอะป่าว นคร วันที่ 16

15. jerome

423
    1
    0
    มีแต่รถ แรงๆเค้าไปกันทั้งนั้น ไงก็ ถ่ายภาพมาฝากกันบ้างนะ
    ส่วนรถบ้านอย่างผม ก็จอดให้ใยแมลงมุม ทำใยไปต่อ เอิ๊กๆๆ
    งานนี้ คงไปไม่ได้อะ งานยังเยอะอยู่ ขอให้สนุกกันทุกคนนะครับ
    ขับ ก็ขอให้คำนึงถึงความปลอดภัยกันด้วยนะครับ อย่าใช้แต่อารมณ์
    กันนะ

16. makonk evo III

595
    5
    0
    ยังไม่ว่างเลยคร้าบ พี่เก๊ะ

17. chai007

156
    1
    0
    เค้าไปไหนกันเหรอ บอกมั่งจิ รถไม่โบ ก็อยากไปนะ

18. lovewithme69

lovewithme69 New Member Lady Member

279
    10
    0
    มาเหนือ ม่ะ ๆๆๆๆ

อิอิ ..

+ + +

น้ำท่วม ร้านสติกเกอร์ ป่ะ เนี่ยยยยยย 5555 +

19. jerome

423
    1
    0
    อ้าวแล้ววันก่อน งานแต่งโอมคนในกลุ่มสมาชิก เค้าไม่ได้ติดโบกันหรือ
    อยากรู้จังโบ เดี่ยวหรือโบคู่อะ อีกอย่าง Hip Hop Non-stop ทำเสร็จแล้วนะ
    แต่ได้แค่ ไม่ได้ไหล่พอดี ขี้เกลียดทำแล้ว ไง ใครจะเอา บอกนะ ว่าจะเอาแจก
    เป็นของขวัญปีใหม่กันหน่อย ทำได้แค่นี้เองหละ เหอๆ :D

20. jerome

423
    1
    0
    ที่ยังไม่ว่างเนี๋ย ทำไรอยู่หรือ นี้ก็ซุ่มเหมือนกัน ซุ่มได้นะแต่อย่าไปซุ่มดักยิงหัวใครหละ
    รู้ไหมมานบาป:D

21. jerome

423
    1
    0
    ก็ ปีใหม่ที่จะถึง ไม่มีไรให้ นอกจากทำ Hip Hop Non-Stop มาชุดนึง(ยังไม่เสร็จเลย ขี้เกลียดทำแล้ว) เลยเอามาให้โหลดกันไปฟังในรถนะ>>>>>> http://media.up-max.com/file.php?id=7367 <<<<:D

22. หมีน้อย

หมีน้อย New Member Member

81
    0
    0
    หวัดดี

หวัดดีปีใหม่คับสมาชิกmrcsทุกท่านปีใหม่นี้ขอให้มีความสุขมากๆนะคับ:D

23. chai007

156
    1
    0
    หวัดดีปีใหม่คร้าบบ ทุกๆท่าน สุข สดชื่น สมหวัง จงมีแด่ ชาวมิตซู และทุกๆท่าน

24. M RB20

M RB20 New Member Member

444
    4
    0
    พึ่งไปใต้มาเหมือนกัน ที่นั้นสนุกดีคับ

25. Red Evo Thailand

861
    4
    0
    สวัสดีปีใหม่ทุกคนน่ะครับ...

มีความสุขมากมายน่ะคับ...คิดอารายสมปารถณาน่ะ

เจริญรุ่งเรืองทุกท่านคับ....สาธุ...โอมเพี้ยงๆๆๆๆๆ

26. Red Evo Thailand

861
    4
    0
    พอดีย้ายบ้านคับ...เลยไม่ค่อยได้เล่น...

หวัดดีปีใหม่คับพี่...มีความสุขมากๆน่ะ

รถแรงขึ้นๆ.......โอมเพี้ยง.......

27. Red Evo Thailand

861
    4
    0
    ป่าวคับ...ย้ายมาอยู่แถวๆมิตรทองคับ...

พอดีจะทำรถลง..เบ็คเกท..ต้องมาอยู่ใกล้ๆหน่อย..

28. makonk evo III

595
    5
    0
    สวัสดีปีใหม่ย้อนหลัง คงไม่ว่ากันนะคร้าบแบบว่าที่บ้านผมมันกันดาร คอมที่บ้านไม่ด้ายติดเน็ต
    ช่วงนี้หายไปไหนกันมั้งหละคร้าบ

29. Red Evo Thailand

861
    4
    0
    ป่าวคับ..ทำไม่ไหวแล้ว..ม่ะมีตั้งค์...ที่จะทำอ่ะ 4g91na คับ กะว่า 20 วิพอ

ส่วน 93t ยังเล่นม่ะได้คับ...ขับใช้งานไปก่อน..ประหยัดน้ำมันดีคับ...

30. Red Evo Thailand

861
    4
    0
    พี่เก๊ะ..หาฝาเคฟล่า..ได้แล้ว..ฝาที่พี่ใส่อยู่ขายผมน่ะ...

ปล.เอาจริงน่ะคับ...ราคาพี่น้องน่ะ...อิอิ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้