สมัครสมาชิก: MRC (ภ า ค ใ ต้ : M R C S ) แ ล ะ พบปะพูดคุย..... ได้ที่นี้ครับ ....

การสนทนาใน 'Mitsu Racing Club' เริ่มโดย jerome, 25 มกราคม 2006

< Previous Thread | Next Thread >
  1. lovewithme69

lovewithme69 New Member Lady Member

279
    10
    0
    สวัสดีค่ะ ท่านพี่ทั้งหลาย . .

สมาชิกเพิ่มมากขึ้นเลยน๊า .. .. .

ยินดีต้อนรับด้วยคนค่ะ . . *

2. Poo_AFTER ZEED_No.33

Poo_AFTER ZEED_No.33 New Member Member

79
    0
    0
    แวะมาทักทายเจ้าค่ะ สมาชิกทุก ๆ คน

3. jerome

jerome New Member Member

423
    1
    0
    แวะมาอ่าน เผื่อมีสาวๆ หลุดเข้ามาอีกไม่ทันพวกหนุ่มๆๆเลยนี้หละนะแก่ซะแล้วเรา

4. jerome

423
    1
    0
    จ๊ะ ทักตอบเนอะ เขินจัง เวลาจะคุยกับสาวๆ แล้วคุยไม่ออกเลยไม่รู้คุยไรดี เอาเป็นว่า หวาดดีจะคนน่ารัก:D

5. Poo_AFTER ZEED_No.33

Poo_AFTER ZEED_No.33 New Member Member

79
    0
    0
    ++ แวะมาทักทายค่ะ สมาชิกทุก ๆ ท่าน ++

6. makonk evo III

makonk evo III New Member Member

595
    5
    0

อะนะ ใครหว่า อิอิ แต่ก้อยินดีที่เข้ามาเยี่ยม ขอบคุณคร้าบ

7. makonk evo III

makonk evo III New Member Member

595
    5
    0
    คร้าบตอนนี่สมาชิกที่ภูเก็ตก้อมีนะคร้าบ ลองไปหาพี่เจ ทีมงาน NEVER DIE

ด้ายนะ พี่ชายที่แสนดีของเรากะลังรวมกลุ่มที่ภูเก็ตอยู่เหมือนกันแต่ยังคงเป็นสมาชิกโซนภาคใต้

จะรันนัมเบอร์ต่อไปเรื่อยจากทีมงาน มิตซูเรซซิ่ง คร้าบ

8. Poo_AFTER ZEED_No.33

79
    0
    0
    เจอแล้วลุงเล้ง อยู่คลับนี้นี่เอง หาตั้งนาน

ลั้งจาก AFTER ZEED น่ะค่ะพี่ ๆ น้อง ๆ ว่าง ๆ ก้อแวะไปบ้างเน้ออออออ

(++ เจ้าหญิงปลาทอง ++)

9. jerome

423
    1
    0
    เวงกำเรียกซะลุงเลย ปลาทองน้อย:D

ไงก็ขอช่วยทุกคนไปโหวตใหด้วยนะ http://media.up-max.com/file.php?id=5356:D

10. Poo_AFTER ZEED_No.33

79
    0
    0
    งั้นเรียกพี่ก้อได้ค่ะ พี่เล้ง อิอิ

11. หมีน้อย

หมีน้อย New Member Member

81
    0
    0
    หาย.......................................................

หายไปไหนกันหมดเนี้ยเงียบกันจังเลย:cry:

12. jerome

423
    1
    0
    ไม่มีใครหายไปไหนหรกน้อง ติ่ง พอดี ช่วงนี้แอบซุ่ม แบบซุ่มโป่งเอิ๊กๆๆๆ:D

13. jerome

423
    1
    0
    หง่ะ คิดถึงจังเลยปลาทองน้อย คิดถึงที่สุดเลย:D

Poo_AFTER ZEED_No.33 ถูกใจสิ่งนี้
  14. Red Evo Thailand

Red Evo Thailand New Member Member

861
    4
    0
    แวะมาเยี่ยมคร๊าบบพี่น้อง...อิอิ สบายดีกันทุกคนน่ะคร๊าบบบ....

15. makonk evo III

595
    5
    0
    หง่ะ เล่นหวานกันออกนอกหน้าเลยนะพี่ :D:D

16. makonk evo III

595
    5
    0
    กะลังซุ่มทำกิจการอยู่คร้าบ พี่โอมเปิดห้องซ้อมสงขลาส่วนผมเปิดที่หาดใหญ่

หายตังค์ไปซุ่มทำ 200 sx เพิ่งด้ายมาใหม่นะคราบหมี แล้วเจอกัน สิ้นเดือนนะ

17. หมีน้อย

หมีน้อย New Member Member

81
    0
    0
    มิตติ้งวันไหนกันครับ

คือว่าวันคุกร์ผมอาจจะไปหาดใหญ่ครับแล้วเราค่อยเจอกันนะครับ

18. chai007

chai007 New Member Member

156
    1
    0
    เงียบเหงากันจังนะคับ
    ส่งเสียงกันมั่งตะ

19. jerome

423
    1
    0
    บอกแล้วซุ่มโป่ง เอิ๊กๆๆๆ แอบหยบทำไร บางอย่างหน่อย

20. jerome

423
    1
    0
    หง่ะ ไม่มีไรเลย น้องเค้ามีแควนอยู่แล้ว ไม่ได้คิดไรจะ น้องสาวคนนึงเง้อ
    แอบซุ่มต่อ กลัวสายลับจะเข้ามาแอบอ่าน :D

21. jerome

423
    1
    0
    เอาอีกแล้ว หน้าฝน ไงก็ ขับรถระวังคันอื่นเค้าบ้างนะครับ ถ้าเจอสาวๆๆข้างทาง(สวยๆ น่ารักๆ)
    ยืนตากฝนอยู่ ช่วยกรุณาจอดรับด้วยนะครับ สงสารเค้า แต่ถ้าเจอแบบ ไม่สวย ไม่น่ารัก ก็ปล่อยให้เค้าเปียกไปเถอะ:D ไงก็ขับรถปลอดภัยกันทุกคนนะครับ:p

22. Poo_AFTER ZEED_No.33

79
    0
    0
    แวะมาทักทายค่ะ เห็นบอร์ดเงียบ ๆ มาช่วยสร้างสีสรรค์ให้น่ะค่ะพี่เล้ง

สวัสดีชาวสมาชิกในคลับทุก ๆ คนด้วยน่ะค่ะ

23. makonk evo III

595
    5
    0
    แบบว่า วันที่ 1 ธ.ค. นี้ โชว์รูมมิตซูบิชิ ที่พัทลุง
    ติดต่อขอเชิญ ร่วม การแข่งขันแรลลี่ประหยัดน้ำมัน
    มีค่าสมัคร 2000( คืนให้)หลังเสร็จงาน แล้วก้อ
    เติมน้ำมันให้ตามที่ใช้จริง หลังจบรายการ
    สนใจ ลงชื่อด่วนเลยนะ แบบว่างานนี้ ฟรี ตลอดงาน
    ขอย้ำว่า ฟรีตลอดงาน เส้นทาง ที่ใช้คือ โชว์รูม - แม่ขรี-น้ำตก-ควนขนุน-โชว์รูม

ลงชื่อแล้วมี

1.ทาคูมิก
    2.ท่านชาย
    3.พี่น้ำ
    4.พี่โต้ง
    5.นายอ้น
    6.พี่ดำ
    7.น้องหนุ่ม
    8.ช้าง
    9.ตุติ
    10.พี่จบ

24. lovewithme69

lovewithme69 New Member Lady Member

279
    10
    0
    สวัสดีค่ะ พี่ๆ ,,, น้ำท่วมบ้านพวกพี่มั้งอะเปล่า ง่ะ

25. Red Evo Thailand

Red Evo Thailand New Member Member

861
    4
    0
    งั ย จ๊ ะ . . . ม่ า ย ท่ ว ม จ๊ ะ . . . ข อ บ เ ตี ย ง ที่ เ ป็ น ห่ ว ง น่ ะ . . .

อ ยู่ ท า ง โ น้ น ห น า ว แ ล้ ว ล่ ะ ซิ . . . รั ก ษ า สุ ข ภ า พ น่ ะ . .

ฝ า ก คิ ด ถึ ง เ พื่ อ น ๆ ทุ ก ๆ ค น ด้ ว ย น่ ะ จ๊ ะ

26. Red Evo Thailand

861
    4
    0
    ลุ ง เ ล้ ง . . . เ นื้ อ ห อ ม จั ง เ ล ย น่ ะ . . . อิ อิ ส บ า ย ดี ไ ห ม

ม่ า ย เ จ อ กั น น า น แ ล้ ว น่ ะ เ นี้ ย . . . ร ถ ตี โ ป่ ง ไ ป ถึ ง ไ ห น แ ล้ ว

อ ย า ก เ ห็ น แ ล้ ว . . . เ อ า ม า ใ ห้ ดู บ้ า ง จิ . . . จ ะ ไ ด้ ทำ ด้ ว ย . . . อิ อิ

27. Red Evo Thailand

861
    4
    0
    ไ ป มั้ ง ต่ ะ . . . พั ท ลุ ง นั้ น . . . เ ต็ ม แ ล้ ว ยั ง อ่ ะ . . .

ท่ า น ช า ย ตั ด ส ติ ก เ ก อ ร์ ใ ห ที ถิ . . . .

ว่ า อิ ทำ ร ถ เ จ้ า บ่ า ว . . . ว่ า พ รื้ อ . . . ว่ า ง ห ม่ า ย

28. Red Evo Thailand

861
    4
    0
    เงียบกันจัง.......

29. Poo_AFTER ZEED_No.33

79
    0
    0
    หวัดดี ช่วงนี้บอร์ดเงียบ ๆ ไปน่ะค่ะ

30. Red Evo Thailand

861
    4
    0
    ถึงท่านชาย...รูปใครไม่รู้ อิอิ...​

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 29 พฤศจิกายน 2007
< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้