สมัครสมาชิก: MRC (ภ า ค ใ ต้ : M R C S ) แ ล ะ พบปะพูดคุย..... ได้ที่นี้ครับ ....

การสนทนาใน 'Mitsu Racing Club' เริ่มโดย jerome, 25 มกราคม 2006

< Previous Thread | Next Thread >
  1. driftcrazier

driftcrazier New Member Member

29
    0
    0
    มาอีกแว้วแหะๆ

ผมมาทุกทีมีเรื่องมารบกวนพี่ๆทุกที แต่เอาน่าถือว่าช่วยเด็กตัวน้อยๆละกันนะคับ คือผมจะรบกวนพี่ๆอีกนี๊ดนึง พอดีจะใส่เฮดเดอร์ ไปถามร้านมา เค้าบอก เฮดเดอร์เหล็ก+ค่าแรง ใช้ท่อเส้นเดิม+เอาแคท(ไม่รู้ใช่ป่าวช่างพูดฟังมะทัน)ออก ราคา 2,750 ถ้าเป็นเฮดเดอร์สแตนเลส ราคาก็*2 จะรบกวนถามพี่ๆว่าราคานี้ รับได้ไหมแพงไปไหม หรือว่าพี่ๆ มีร้านไหนแนะนำผมไหม ในหาดใหญ่ ส่วนกรองเปลือยไปติดมาแล้ว ขอบคุณพี่มิ๊ก พี่เอก พี่ชายมากๆครับสำหรับคำแนะนำดีๆ ส่วนหัวเกียร์ เด๋วถ้าเกิดวันอังคารนี้ว่างจะเข้าไปที่ร้านรบกวนพี่ๆ อีกทีนะคับ
    ปล. ฝากบอกพี่จบว่าค่าทำหัวเกียร์จ่ายเป็นเบียร์แทนได้มะครับ (แต่ผมกิงด้วยน้า:D)
    อ้อเกือบลืมครับ ถามอีกเรื่อง ว่าเฮดเดอร์ เหล็กกับสแตนเลส มันต่างกันยังไงครับ ทำไมสแตนเลสแพงกว่าตั้งเท่าตัวแนะ ผมถามช่างๆ บอกมันร้อนช้ากว่าเหล็กแต่เรื่องอื่นก็ไม่ต่าง ผมก็เลยสงสัยว่าถ้าคุณสมบัติมันไม่ต่างคนก็น่าจะติดแบบเหล็กันเพราะว่าเซฟเงินในกะเป๋าดี ใช่มะคับ (ผมคนนึงที่คิด ช่วงนี้งกนิดนึง) วันนี้ผมมารบกวนแค่นี้แหละครับ ขอบคุงล่วงหน้างับ

2. Red Evo Thailand

Red Evo Thailand New Member Member

861
    4
    0

ว่ า ม า ก้ อ . . . ต อ บ ไ ป คั บ . . . ร า คา นี้ ถ้ า ไ ม่ คิ ด ม า ก ก้ อ o k คั บ . . . ส่ ว น เ รื่ อ ง . .

เ ค ท . . เ นี้ ย ไ ม่ แ น่ ใ จ น่ ะ . . . ส่ ว น ม า ก เ ห็ น เ ค้ า จ ะ ตั ด ทิ้ ง กั น . . . ล อ ก ถ า ม

ผู้ รู้ ดู คั บ . . . ท่ อ ส แ ต น เ ล ส . . . ส ว ย คั บ . . . แ ต่ ป ร ะ ห ยั ด ง บ ดี ก ว่ า . . .

เ อ า ไ ว้ ทำ อ ย่ า ง อื่ น . . . อิ อิ . . . ผ ม ก้ อ รู้ แ ค่ นี้ แ ห ล่ ะ น่ ะ . . .

ที่ เ ห ลื อ ล อ ง ถ า ม . . เ พื่ อ น ดู คั บ . . . แ ต่ ที่ รู้ . . . วิ่ ง ดี ขึ้ น . . . เ ห็ น ๆ . . . . .

3. driftcrazier

driftcrazier New Member Member

29
    0
    0
    อืมขอบคุงมากคร๊าบพี่ ว่าแต่พี่ชื่ออะไรอ่ะคับ ผมชื่อจูน เพิ่งมาใหม่ ผมเข้าไปที่ร้านพี่ชายบ่อยเหมือนกันช่วงนี้ แต่ผมมะเคยเห็นพี่เลย(หรือว่าเห็นแล้วแต่มะรู้หว่า)ยังไงก็ฝากตัวด้วยนะครับ
    ปล. ยังไม่รู้จะได้เปงสมาชิก mrcs รึป่าวเลยเนียะ (แต่นู๋อยากเปงนะ):D

4. Red Evo Thailand

Red Evo Thailand New Member Member

861
    4
    0

ค ง ไ ม่ เ ค ย เ จ อ กั น คั บ . . . พี่ ไ ม่ ค อ ย ไ ด้ เ ข้ า ไ ป . . . ชื่ อ โ อ ม คั บ . . .

ยิ น ดี ที่ ไ ด้ รู้ จั ก . . . แ ล ะ ก้ อ ยิ น ดี ด้ ว ย สำ หั บ ส ม า ชิ ก ใ ห ม่ คั บ . . .

5. หมีน้อย

หมีน้อย New Member Member

81
    0
    0
    สแตนเลส มันแพงกว่าเหล็กธรรมดาอยู่แล้วว่าแต่น้องจะเอาสูตรไหนมากกว่าที่น้องจะใช้ในชีวิตประจำวันนะคับลองดูก็แล้วกันส่วนในเรื่องของเ ค ท . .โดยส่วนมากเขาจะตัดทิ้งไปนะ:teeth:

6. Red Evo Thailand

861
    4
    0
    ง่ า . . . ห า ย ไ ป ไ ห น ก า น ห ม ด เ นี้ ย . . .

7. driftcrazier

29
    0
    0
    งืม ขอบคุงมากงับสำหรับคำแนะนำ เอ...ว่าแต่เค้าหายไปไหนกันหมดคับเนียะบอร์ดดูเงียบๆจัง

8. driftcrazier

29
    0
    0
    หายปายหนายกานหมดคับเพ่น้องคร๊าบ

9. Red Evo Thailand

861
    4
    0
    ฉ ง ฉั ย . . . ง า น ยุ่ ง ก า น แ น่ เ ล ย . . .

10. Red Evo Thailand

861
    4
    0
    ยั ง เ ล ย คั บ . . . ท่ า น พี่ . . . จ ะ ข า ย ผ ม ห ร อ . . . เ อ า ๆๆ ๆ ๆ ๆ ๆ . . .

11. driftcrazier

29
    0
    0
    แวะเข้ามาดู อิอิ นั่งทำงานคนเดียวมานแสนจะเปรี่ยวเหลือเกิน

12. jerome

jerome New Member Member

423
    1
    0
    แวะมาด้วย อย่างว่าอะ หนุ่มโฉด เอ้ย หนุ่มโสด สิ

13. jerome

jerome New Member Member

423
    1
    0
    ไป ก่อนนะ แล้ว จะแว๊ปมาคุยใหม่ ดูแลสุขภาพกัน ด้วยนะครับ

14. Red Evo Thailand

861
    4
    0
    ค ร๊ า บ บ . . . ลุ ง เ ล้ ง . . .

ห า ย ไ ป ไ ห น ก า น ห ม ด อ่ ะ . . .

15. M RB20

M RB20 New Member Member

444
    4
    0
    555555555

16. Red Evo Thailand

861
    4
    0

ยั ง ไ ม่ ไ ด้ ทำ อ า ร า ย เ ล ย ค ร๊ า บ บ บ . . . ไ ป ต่ า ง จั ง ห วั ด

เ พิ่ ง ก ลั บ ม า ค ร๊ า บ บ บ ท่ า น พี่ . . .

17. driftcrazier

29
    0
    0
    แวะมาอีกที ทำไมมานเงียบอย่างงี้อ่า ช่วงนี้อากาศเปลี่ยนแปลงบ่อย อย่าลืมดูแล(รถ)ตัวเองกันด้วยนะคร๊าบบบบบ

18. Red Evo Thailand

861
    4
    0

อิ อิ . . . แ ล้ ว สุ ข ภ า พ . . . ม่ ะ ห่ ว ง กั น ห ร อ . . .

19. Red Evo Thailand

861
    4
    0
    ข อ บ คุ ณ ม า ก . . . ค ร๊ า บ บ บ . . . พี่ เ ก๊ ะ . . .

20. makonk evo III

makonk evo III New Member Member

595
    5
    0
    ยินดีคร้าบ ถ้างั้ยก้อลองติดต่อคุณชาย 007 ดูนะคร้าบ

มีเบอร์โทรแล้วยัง 089-7335633

ส่วนผม มิกคร้าบ ยินดีตอนรับอยู่แล้วคร้าบ

21. makonk evo III

makonk evo III New Member Member

595
    5
    0
    มาป่วนจิงๆด้วย มาให้อยากรู้จักแล้วแล้วชิ่งปี๊ดเลยนะคร้าบ

22. makonk evo III

595
    5
    0
    กรำของน้องจูน ตอนนี้ใบสมัครสมาชิกคลับ ของเราหมด เลย อดนะคร้าบ

เอาไว้ มีอารมณ์ทำใบสมัครใหม่เมื่อรั้ยแล้วเราค่อยว่ากันนะ ถ้าให้ดีต้องมี

ของมาเซ่นไหว้ก่อน (น้องที่ขับวิออส)นะถึงไหนแล้ว พี่รู้อยู่นะว่าจะกั๊กไว้เอง แน่นอน

23. makonk evo III

595
    5
    0
    มาอัฟเดท รันนัมเบอรืกันหน่อยดีกว่า อิอิ

ตอนนี้มีสมาชิกใหม่เพิ่มเข้ามาหลายคน และยังมีสมาชิกเก่าๆอีกหลายคน
    ที่ยังไม่ด้ายอัฟ นัมเบอร์ให้ใหม่ คือ พี่เปี๊ยก นักร้องหลุดหล่อแห่ง ซูการ์บีซ No.002
    ใช้ ไทรทัน สีบร๊อซ ซ้ำ กะของพี่เล็ก อยู่ กะลังรอตัวอยู่
    ส่วนสมาชิกที่เข้ามาใหม่ตอนนี้ ก็มี

No.021 พี่มนัส สุดหล่อ
    No.023 พี่ปู Stada
    No.027 นายหมี TITV
    No.028 พี่น้ำ กรุงเทพ ประกันภัย
    No.030 พี่วี
    No.034 นายอุ๊ ร้านเอสวี
    No.035 นายช้าง น้ำมันเตา
    No.036 พี่โต้ง ศิริโรจน์ เรซวิ่ง
    ..........................................................
    ใบสมัครหมดพอดีที่น้องจูน อะอะอะอะ:D:D:D

ส่วนสมาชิกเก่าที่ขอถอน ตัวออกไปแล้วจะกลับเข้ามาเป็นสมาชิกใหม่ ทางเราก้อยินดี

แต่จะต้องทำตามกฎ กติกา มารยาท

24. makonk evo III

595
    5
    0
    มาแบบเป็นชุด เอาให้เบื่อหน้ากันไปเลย อิอิ

ส่วนนายหมี เรื่องสติกเกอร์ จะต้องให้เอาไปให้ที่นครด้วยป่าว แต่ต้องแลกกับที่
    พัก+น้องหนู นะด้าย ป่าวหละ ส่วนน้ำมันที่ไป เราออกเองก้อด้าย

25. driftcrazier

29
    0
    0
    โห่กำของผมจริงๆ มะแหล่มเลย แต่มะเปงคับ ผมมาด้วยใจ นานเท่าไหร่ก็รอด้าย ว่าแต่น้อง vios ที่ว่าเนียะ เค้าคงงอลผมตุบป่องไปแล้วมั้งเนียะ เล่นไปบอกเค้าว่าใช้โตตามะรับรับแต่มิตซู โถ่ก็คนมันไม่รู้นิคร๊าบบบบบบ

26. หมีน้อย

หมีน้อย New Member Member

81
    0
    0
    อ่านะเมื่อไรว่ามานะจะค่อยให้การต้อนรับอย่างสุดความสามารถส่วนสติกเกอร์ พี่ชายของผมเขาไปเอาแล้วคับอีกอย่างฝากความคิดถึงสมาชิกทุกคนด้วยคับ

27. Red Evo Thailand

861
    4
    0
    ช่ า ย ๆ ๆ ๆ . . . มิ ต ร ซู . . . น่ า รั ก . . .

28. Red Evo Thailand

861
    4
    0
    คร๊าบ...พยายามอยู่...ว่าแต่พี่ โทรหาผม..มีอารายป่าว...

เด็กๆ..ม่ายมีแล้วน่ะ...เลิกแหล่ะ...อิอิ...ผมไปเล่นดนตรีมา

เลย..ม่ะได้รับสาย...โทดทีคร๊าบบ...กลับมาก้อตี 3 แล้ว

เดี๋ยว...บ่ายๆ โทรหาน่ะคร๊าบบบบ..... :cool:

29. Red Evo Thailand

861
    4
    0
    ทามมาย...โทรไปม่ะติดอ่ะคร๊าบบบ...ท่านพี่...

30. อาฉุน

อาฉุน New Member Member

1
    0
    0
    ทำไงดี อยากมี สติ๊กเกอร์

ขอสมัคร สมาชิคด้วย คนนะคับ พยายามหลายรอบละ แต่ว่า ไม่รุทำไง แอด เมล์ ไป ก้อไม่ออนไลน์ รบกวน ช่วยบอกหน่อย ค๊าบว่าจะสมัคร สมาชิคงัย

ชื่อ ฉุน
    ที่อยู่ ภูเก็ต
    เมล์ [email protected]
    รถ มิตซู เดิมๆ
    เบอร์ 0842909394

ทำไงดีค๊าบ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้