สมัครสมาชิก: MRC (ภ า ค ใ ต้ : M R C S ) แ ล ะ พบปะพูดคุย..... ได้ที่นี้ครับ ....

การสนทนาใน 'Mitsu Racing Club' เริ่มโดย jerome, 25 มกราคม 2006

< Previous Thread | Next Thread >
  1. jerome

jerome New Member Member

423
    1
    0
    ประกาศ .. ข่าวกิจกรรม
    1. วันเสาร์ ที่ 13 พ.ค 49 สัญจรที่จังหวัด ปัตตานี กัน สนใจลงรายชื่อที่ผมเลยก็ได้ครับ
    รายชื่อที่คาดว่าจะไป !(งานนี้ ไปโชว์ตัว หุหุ เขินจัง)

1. น้าแน๊ค MRCS NO.011
    2.มิ้ง MRCS NO.000
    3.องค์ชาย MRCS NO.007
    4.พี่หลวงอั้น MRCS NO .003
    5.ท่านเล้ง (ผมเองหละ หุหุ ) MRCS NO.008

2. งานแข่งRALLIของ Mitsu ตอนนี้กำลังติดต่ออยู่วันไหน ค่าสมัครเท่าไรแต่พี่หลวงโอจะไปดูลายละเอียดมาให้แล้วค่อยประกาศ ผู้ใดสนใจจะไปงานไหนแจ้งความจำนงได้ที่กระผมครับ

2. ting2523

ting2523 New Member Member

5
    0
    0
    วันที่ 27 พค. 2549ใครสนใจจะไปทำแค้มปิงที่แหลมสงขลาบ้าง เพื่อจะได้รู้จักคนในชมรมมิตซูทุกคน นัดเจอที่บ้านของชายร้านสติกเกอร์ไง ค่าใช้จ่ายอยู่ที่ประมาณคนละ200-300 บาท เราไปย่างของกินกันดีกว่าทานเบียร์ด้วยกัน ( ติ่ง No.004)

3. jerome

423
    1
    0
    55555..............อัพ ๆๆๆๆๆๆๆ

4. jerome

423
    1
    0
    อัพเล่นไม่มีอะไรทำ ... ยาวๆๆไป

5. jerome

423
    1
    0
    อัพเล่นไม่มีอะไรทำ ... ยาวๆๆไป

6. makonk evo III

makonk evo III New Member Member

595
    5
    0
    อยากเห็น EVO 6.7 ของน้าแน็คจัง

แร้วตกลงวันเสาร์นี้ปัยกันกี่โมง

แล้วครัย(หนีคุรเมีย)ปัยบ้างอ่ะ 555+++

no.006 นี่ครายแร้วอ่า...จัมม่ายด้าย

ใช้รูปโดนมากเลย...แต่ระวังคุรเมียเห็นน้า55555+++

7. jerome

423
    1
    0
    กำก็ นาย เกะกะของพวกเราไง นี้หละนะคนเราหนีทหารมาเที่ยว อิอิ

8. jerome

423
    1
    0
    กำก็ นาย เกะกะของพวกเราไง นี้หละนะคนเราหนีทหารมาเที่ยว อิอิ

9. jerome

423
    1
    0
    ประกาศ .. รถน้าแน๊ค EVO 6.7ได้เกิด คลอดออกมาแล้วครับ ระดับถือว่าสวยสุด
    เยี่ยมมากครับได้ข่าวมาจากวงในแบบในจริงๆ น้าแน๊คจะทำการวาง 4G63T
    อลังการณ์จริงๆครับแถมยังจะวาง เบอะนั่ง Recaro อีก ของแท้หมดทั้งชุด
    และที่น่าสนใจ สุด จะทำสีใหม่เป็น .... สีน้ำพู ครับ จบข่าว

10. makonk evo III

makonk evo III New Member Member

595
    5
    0
    พี่จะเอาแบบไหนหละ ข้างมองข้างในไม่เห็นใช่ป่าว
    รู้นะว่าคิดจะทำอะรั้ย อิอิ มีร้านรุ่นพี่อยู่แถว หาดทิพย์ นะ ชื่อพี่พงษ์
    ราคา แล้วแต่ตกลง จะเอาประหยัดแนะนำ สติกเกอร์ในที่ทำงานท่านพี่ นะ
    จิ๊กมาใช้ก่อนรับ ประหยัดชัวร์รอง

11. makonk evo III

595
    5
    0
    ก้อไปด้วยกันแล้วมาเผากันทำไมเนื่ย อย่าดังไปเดี๋ยวน้องเค้าจะรู้ตัว อิอิ

12. jerome

423
    1
    0
    เวงกำรถ น้าแน๊ค สรุปเรียกกลับไปทำใหม่ครับ จบข่าวเหนื่อยใจจริงเมื่อไหล่น้า 6.7 จะออกมาเนอะ รอยาวๆๆไปเลยสู้เพื่อน้าแน็ค

13. LeoAop

LeoAop New Member Member

144
    2
    0
    เพิ่งกลับจาก สุราษฏร์ ไปอยู่มาครึ่งเดือน คนใต้ใจดี ชอบ ๆ อยากไปอยู่ใต้จังเลย ถ้ามีโอกาสจะไปทุกบ่อยเลย

14. ting2523

ting2523 New Member Member

5
    0
    0
    เสาร์นี้เจอกันที่บ้านคุณชายกำมะลอ1ทุ่มน่ะครับ คุณชายจะไปขอเมียโดยให้พี่อ้นเป็นพ่อสื่อให้ (004)

15. Ton Playboy

Ton Playboy New Member Member

235
    6
    0
    ก่อนอื่นต้องหวาดดี น้อง ๆ สมาชิก MRC ภาคใต้ทุกคนนะคับ

จะขอพูดถึงเรื่องสติ๊กเกอร์ MRC SOUTH ZONE
    ซึ่งเบื้องต้นทางกรุงเทพได้ส่งแบบของสติ๊กเกอร์ MRC ให้กับทางใต้แร้ว

จึงขออยากรบกวนช่วยดูเรื่องการตัดสติ๊กเกอร์ให้กับสมาชิกที่เข้าร่วมทางภาคใต้ด้วยคับ

คือจะมีการตัดสติ๊กเกอร์ที่ใต้เท่านั้นนะคับ จะไม่มีการตัดสติ๊กเกอร์ที่กรุงเทพนะ

เพราะวันนี้พี่ไปตัดมาให้กับสมาชิกในกรุงเทพ บังเอิญไปเจอ แบบ MRC SOUTH ZONE

อยู่ที่นี่ ผมได้ให้ทางร้านลบออกไปแร้วนะ จึงขอฝากเรื่องนี้ไว้ด้วย

ผมได้ปรึกษากับแจ๊ค (ประธาน) แร้วเรื่องนี้

ปล. น้องเล้งช่วย ๆ ดูกันนะคับ

16. jerome

423
    1
    0
    เข้าใจทราบแล้วเปลี่ยนครับท่านพี่ๆๆ ทั้งหลายเหอๆๆๆ

17. jerome

423
    1
    0
    ประกาศ .. นัด มิดติ้ง ชายทะเล หลังสนามก๊อฟที่เดิม.....
    วัน อาทิตย์ ที่ 21 พ.ค 49 เวลา 15.00 น
    ขอเชิญเพื่อน MRCS และ เพื่อนๆที่สนใจ เชิญพบปะและนั่งคุย ริมทะเลหลังสนามก๊อฟ
    สงขลา เวลา 15.00 น งานนี้หากมาช้าระวัง! จะไม่มีที่จอดนะครับ
    ปล. หากท่านใดที่ไม่ได้อยู่กลุ่ม MRCS ท่านสามารถ เข้ามาคุยได้เลยครับ
    อย่าอายไปเลย พวกเรายินดีต้อนรับและพูดคุยกับทุกท่านครับ

18. jerome

423
    1
    0
    ภาพจากงาน มิสติ้ง ครั้งที่ 2 ณ.สงขลา (ย่อยๆที่เหลือเกาะจะมาโพตทีหลังครับ)
    วันที่ 21 พ.ค 49

ภาพที่ 1 อันนี้จอดหน้าร้าน ชาย(ร้านสติกเกอร์SW)หมายเลข 007
    โดยคันแรกเป็นของพี่อ้น สตาด้า
    คันที่ 2 รถชาย เหลือง EVO 3
    คันที่ 3 เล้งเองครับ EVO 2.5
    ที่เหลือมองไม่เห็นแล้ว เหอๆๆๆ

19. chai007

chai007 New Member Member

156
    1
    0
    ถึง พี่ต้น PLAYBOY
    เรื่องสติกเกอร์ที่พี่ต้นเจอ
    นั้นเป็นแบบที่ผมสั่งตัดเพื่อที่จะเอามาเป็นแบบของ ภาคใต้
    ไม่มีอะไรในกอไผ่ค้าบบบบบบ....ผม

20. colt_yellow

colt_yellow New Member Member

241
    0
    0
    หวัดดีค้าบ mrcs หุหุ... คุณ มิก สาวสาวที่กรุงเทพถามถึงอะ

21. jerome

423
    1
    0
    เหอๆ อิจฉา หวะ เกะ มานเล่นมาสาวถามถึงเลยอ้ายมิ้ง
    อิจฉาโว้ยๆๆๆๆ

22. makonk evo III

595
    5
    0
    พี่กานต์ นะเอาเรื่องจิงมาพูดเล่นอีกแล้วนะ เดียวเค้าก้อรู้กันหมดอะดิว่า พี่มาซ พี่กานต์กับผม
    ไปแอบสร้างวีรกรรมเอาไว้ นะพี่อิอิ

23. nikorn

nikorn Guest

0
    0
    0
    ผมอยู่หาดใหญ่ครับ วันก่อนเห็นสมาชิกที่โลตัส

24. jerome

423
    1
    0

อะครับ ถ้าไงก็เข้ามาคุยได้นะครับ พวกเราไม่กัดหรก เอิ๊กๆๆ สงสัยคงจะมีท่านใดพา
    กิ๊กไปเที่ยวแบบไม่ให้ภรรเมียรู้แน่เลย หากท่านเห็นอีก เข้ามาคุยได้นะครับพวกเรายินดีต้อนรับและ
    เป็นเพื่อนกับทุกๆคนครับ :)

25. jerome

423
    1
    0

อะครับ ถ้าไงก็เข้ามาคุยได้นะครับ พวกเราไม่กัดหรก เอิ๊กๆๆ สงสัยคงจะมีท่านใดพา
    กิ๊กไปเที่ยวแบบไม่ให้ภรรเมียรู้แน่เลย หากท่านเห็นอีก เข้ามาคุยได้นะครับพวกเรายินดีต้อนรับและ
    เป็นเพื่อนกับทุกๆคนครับ
    :)

26. makonk evo III

595
    5
    0
    Up date runnumber mrcs คร้าบ

No.000 มิก
    No.001 เอก
    No.002 เปี๊ยก
    No.003 พี่อ้น
    No.004 ติ่ง
    No.005 โก้
    No.006 พี่เก๊ะ
    No.007 ท่าน ชาย
    No.008 พี่เล้ง
    No.009 พี่โอม
    No.010 พี่โอ
    No.011 พี่แน๊ค
    No.012 พี่ป๊อป
    No.013 พี่เกะกะ
    No.014 พี่โบ๊ท
    No.015 ลาน
    No.016 พี่อ๋อง
    No.017 พี่เฮง
    No.018 พี่โย่
    No.019 พี่ออย
    No.020 เอ็ม
    No.021 เจี๊ยบ
    No.022 หมี
    No.023 เกมส์
    No.024 แบท
    No.025 พี่นุ

27. jerome

423
    1
    0
    โห ดีครับ เยี่ยมครับ สงสารคุณเกะกะจัง ไม่ได้ทำงาน และ หม้อสาว เลยถ้าไงห่วงสุขภาพ บ้างนะครับ
    25 ท่านแล้วหรือทิ้ง เยอะดีครับดีครับ ชอบๆๆๆๆๆๆ เอิ๊กๆๆๆๆ

28. jerome

423
    1
    0
  29. jerome

423
    1
    0
    คริกไปดู สิ เกาะเอ๋ย แล้วจะรู้ เหอๆๆ

30. jerome

423
    1
    0
    เหอๆๆ บอกแล้ว เกาะ งานเยอะไหมหวะ มีแต่เรามั้งที่เล่นกันอยู่ ประจำ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้