สมัครสมาชิก: MRC (ภ า ค ใ ต้ : M R C S ) แ ล ะ พบปะพูดคุย..... ได้ที่นี้ครับ ....

การสนทนาใน 'Mitsu Racing Club' เริ่มโดย jerome, 25 มกราคม 2006

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Red Evo Thailand

Red Evo Thailand New Member Member

861
    4
    0
    ยินดีคร๊าบบบ...ลองโทรหา...นายมิก...ดูคร๊าบบบ 0814789671

2. chai007

chai007 New Member Member

156
    1
    0
    อยู่โนดเหอะ ทิ้งเบอร์ไว้นะ หรือว่าโทรมาหากะได้
    089-7335633 คนโนดกันเหลาะ
    หลบบ้านแล้วพบกันนะ คับ

3. chai007

156
    1
    0
    666666666666666666666666666666666

4. chai007

156
    1
    0
    สนมั๊ย ขายต่อ 3,000 กันเอง;);););)

5. bbe girl

bbe girl Guest

0
    0
    0
    coming soon

ดี.....พี่ๆๆๆทุกคนน่ะค่ะ ตอนนี้ บี กลับมาอยู่หาดใหญ่แล้ว อยากจะร่วมแก็งค์กับพวกพี่ ต้องทำไงบ้างค่ะ เพราะเข้ามาอ่านดู แล้วรู้สึกอบอุ่นดี ให้คำแนะนำดีจังช่วยตอบว่ารับสมาชิก สาวๆๆอ่ะเปล่าค่ะ ถ้ารับตอบด้วยน่ะค่ะ รอฟังคำตอบค่ะ แถมรายละเอียดด้วย น่ะค่ะ

6. chai007

156
    1
    0
    ยินดีคับ ยังไงก็ลองโทรมาคุยนะ
    089-7335633 ชายคับ

7. driftcrazier

driftcrazier New Member Member

29
    0
    0
    ฝากตัวด้วยคนครับ

หวัดดีคับทุกท่าน ผมเป็นสมาชิกใหม่คับไปอยู่ กทม.ซะนาน แต่ตอนนี้ย้ายกลับมาอยู่หาดใหญ่แล้ว มี E-carlution กะเค้าอยู่ 1 คันมันไม่ได้เป็น Evo ซะที(รอเงินเดือนออก) อยากสมัครเป็นสมาชิกด้วยคนครับ
    ชื่อ จูน
    อายุ 23
    รถ อีคาร์ (ลูชั่น)
    เครื่อง 4Gขอซัก15 ทีได้มะ
    ป้าย ธน 1108
    msn [email protected]
    เบอร์ 08-5838-9241
    ฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะคับ
    ปล.สำหรับพี่ที่ชื่อ ชาย ขอฝากเป็นพิเศษเลยนะครับได้ข่าวว่าอยู่ระโนด พอดีผมไปจีบสาวแถวนั้นอยู่ แต่บังเอิญ ค่าน้ำมันรถมันไม่ค่อยเป็นใจเล๊ยยยยย:cry:
    ขอบคุณครับ

8. driftcrazier

driftcrazier New Member Member

29
    0
    0
    แหล่มเลย

เมื่อวานได้มีโอกาศเข้าไปทักทายพบปะพี่ๆ mrc southzone มาแล้ว อบอุ่นดีครับ ไว้ว่างๆ หรือหยุดงาน ผมจะเข้าไปหาบ่อยๆ ละกันพี่ ช่วงนี้ทำเงินก่อน อยากหล่อ:cool:

9. chai007

156
    1
    0
    แหล่มเลย:D

10. champ 4115

champ 4115 Guest

0
    0
    0
    สมัคร mrc ภาคใต้คับ

ชื่อ : ปฏิวัติ ชะโณวรรณะ
    เบอร์ติดต่อ : 084-1963650 . 089-4654156
    e-mail : [email protected]
    รถที่ใช้ : mitsu champ ll
    ทะเบียนรถ : ข. 4115
    แต่งอะไรบ้าง : เปี่ยนปลายท่อ

11. driftcrazier

29
    0
    0
    แหล่มเลย

มะวานไปทำหน้าทิ่มมาแล้วครับพี่ชายตามสเต็ปที่พี่บอกเลย โอ้โห หล่อเลยพี่ ทำท่อด้วยเสียงหล่อเลยทีนี้:D แหล่มเลย

12. evo phuket

evo phuket New Member Member

1
    0
    0
    evo phuket

ผมอยู่ภูเก็ตครับ ชอบรถมิตซุเป้นชีวิตจิตใจตอนนี้ขับ อีโว4ครับ
    คุยเรื่องรถแลกเปลี่ยนคว ามรู้ครับ 089 -7276551 ชื่อ จ็อบครับ
    วันไหนไปหาดใหญ่จะแวะไปหาเพื่อนๆครับ

13. chai007

156
    1
    0
    ยินดีคร้าบ ลองมาที่ร้านสติกเกอร์ด้ายเลยคร้าบ

14. makonk evo III

makonk evo III New Member Member

595
    5
    0
    มาด้ายเลยคร้าบ ตอนนี้เรากำลังจัดทำเสื้อให้กับทีมงานผู้หญิงอยู่คร้าบ
    ถ้าจะร่วมด้วยก้อเชิยเลยคร้าบที่ร้านสติกเกอร์ หลังโรงพยาบาล ด้านข้างไปรษณี หาดใหญ่

15. makonk evo III

makonk evo III New Member Member

595
    5
    0
    เจอกันแล้วก้ออย่าลืมทักทายกันบ้างนะ

16. driftcrazier

29
    0
    0
    เฮ่ย ตื่ง ตื่ง มีเนื่อง แล้ว

ช่วยด้วยค๊าบพี่ๆ รถผมไม่รู้มานเปงอาราย ตั้งแต่ไปทำท่อ มามันมีอาการแปลกๆอ่ะ
    1. วิ่งๆ อยู่บางทีมันกระตุก
    2. เวลาออกตัวแรงๆ (มะก่อนตอนใส่ท่อเดิมมันมะเปงอ่ะ) แทนที่มันจะล้อฟรีแล้วก็พุ่ง แต่มันกลับ มีอาการแบบว่า จะดับอ่ะเหมือนๆ กับว่าน้ำมันลงมะทัน แล้วเสียงท่อมันก็สั่นๆ ( เหมือนเสียงอิมตอนขับช้าๆอ่ะ)
    3. แล้วเวลาขับซักพัก พอจอด ควันก็ยังออกท่ออยู่เลย แถมควันขาวแล้วก็เหม็นเหมือนอะไรไหม้ด้วยอ่ะ (ตอนใส่ท่อเดิมมะเปงนะ)
    ผมสงสัยว่ามันเป็นอ่ะไรอ่ะ แค่เปลี่ยนปลายท่อมันไม่น่าจะมีปัญหานะผมว่า ผมมะได้ไปวุ่นวายกะเครื่องเลยนะ รบกวนพี่ๆช่วยผมที:cry:

17. Poo_AFTER ZEED_No.33

Poo_AFTER ZEED_No.33 New Member Member

79
    0
    0
    หวัดดีค่ะ มาจาก AFTER ZEED แวะมาป่วนค่ะ

เราก้อสาวใต้เหมือนกันน่ะค่ะ คนใต้ใจดี เนอะ ๆ

18. หมีน้อย

หมีน้อย New Member Member

81
    0
    0
    ไม่แน่

หวัดดีสมาชิกทุกคนไม่แน่นะวันศุกร์นี้ผมอาจจะไปหาดใหญ่เดียวถ้ายังไงผมจะโทรไปหาอีกที่นะ
    ป.ล.คิดถึงทุกคน:D

19. lovewithme69

lovewithme69 New Member Lady Member

279
    10
    0
    แวะมาทักทาย พี่ ๆ ค่ะ

20. Red Evo Thailand

Red Evo Thailand New Member Member

861
    4
    0
    ก ลั บ ม า แ ล้ ว คั บ ห ลั ง จ า ก ห า ย ไ ป น า น

มี ส ม า ชิ ก ใ ห ม่ เ พิ่ ม ม า เ ย อ ะ เ ล ย น่ ะ เ นี้ ย

21. Red Evo Thailand

861
    4
    0
    ล อ ง เ ข้ า ม า ใ ห้ เ พื่ อ น ๆ ที่ ร้ า น ท่ า น ช า ย . . . ดู ซิ คั บ

เ ท่ า ที่ อ่ า น ม า นึ ก ภ า พ ไ ม่ อ อ ก คั บ ว่ า มั น จ ะ เ กี่ ย ว

กั บ ก า ร ไ ป ทำ ท่ อ ม า อ ย่ า ง ไ ร . . .

22. Red Evo Thailand

861
    4
    0
    ยิ น ดี คั บ . . . แ ว ะ ม า บ่ อ ย ๆ น่ ะ ค รั บ เ ดี๋ ย ว จ ะ เ ข้ า ไ ป ป่ ว น ที่

A F T E R Z E E D บ้ า ง น่ ะ . . . ค น ใ ต้ รั ก กั น รั ก กั น . . .

23. Red Evo Thailand

861
    4
    0
    ค ร๊ า บ บ . . . ผ ม ก้ อ อ ย า ก รู้ จั ก อ ยู่ เ ห มื อ น กั น

เ พื่ อ น เ ค้ า รู้ จั ก กั น เ กื อ บ ห ม ด แ ล้ ว

เ ห ลื อ ผ ม อ่ ะ ดิ . . . ส ง สั ย ค น เ ดี ย ว เ ล ย ที่ ไ ม่ ไ ด้

รู้ จั ก กั บ คุ ณ ห มี ม า ใ ห้ ไ ด้ น่ ะ คั บ . . . .

24. Red Evo Thailand

861
    4
    0
    จ ร้ า . . . น้ อ ง เ อ ม . . . ห า ย ไ ป น า น เ ล ย น่ ะ จ๊ ะ

พี่ ๆ ท า ง นี้ ก้ อ คิ ด ถึ ง เ ห มื อ น กั น น่ ะ . . .

25. Red Evo Thailand

861
    4
    0

ยั ง ไ ม่ ไ ป ไ ห น ค ร๊ า บ บ บ พี่ เ ก๊ ะ ค ร๊ า บ บ

ท่ า ท า ง ร ถ ไ ม่ ค่ อ ย ดี เ ล ย ฮื อ ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ

วั น นั้ น ผ ม รี บ ก ลั บ เ ล ย ไ ม่ ไ ด้ ไ ป ห า พี่ โ ท ด ที คั บ

เ ร็ ว ๆ ๆ นี้ จ ะ เ อ า ไ ป ใ ห้ พี่ ดู คั บ . . .

26. Poo_AFTER ZEED_No.33

Poo_AFTER ZEED_No.33 New Member Member

79
    0
    0

เมื่อวานก้อมา วันนี้ก้อมา พรุ่งนี้ก้อจะมา อิอิ

คนใต้รักกันรักกันจ๊ะ .................. รักกันไว้เถิด เราเกิดร่วมแดนไทย ...:D:D

27. driftcrazier

29
    0
    0
    แหล่ม

โอเคละคับมะวานเข้าไปที่ร้านให้พี่ๆดูแว้วสรุปว่าผมคิดมากไปเอง ทำไงได้ก็เพิ่งจะมีรถกะเค้านี่นา:D

28. Red Evo Thailand

861
    4
    0

ค ร๊ า บ บ บ พี่ . . . เ ร็ ว นี้ . . . ผ มโ ค ร ต เ ซ็ ง เ ล ย

ข อ บ คุ ณ ค ร๊ า บ บ บ ท่ า น พี่ . . . เ ดี๋ ย ว เ ข้ า ไ ป ค ร๊ า บ บ บ

29. Red Evo Thailand

861
    4
    0

อิ อิ . . . . ดี ใ จ ด้ ว ย น่ ะ ค ร๊ า บ ที่ ร ถ ม่ ะ เ ป็ น อ ะ ไร . . .

30. Red Evo Thailand

861
    4
    0
    ถึ ง พี่ . . . อ อ ย . . . อี ค า ร์ เ ลื อ ด ห มู . . . ต ก ล ง ส า ม ส ห า ย เ อ า ป่ า ว . . พี่

ห า ตั ง ค์ ทำ ร ถ . . . ต่ อ ค ร๊ า บ บ . . . โ อ ม . . . ค ร๊ า บ . . .

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้