สมัครสมาชิก: MRC (ภ า ค ใ ต้ : M R C S ) แ ล ะ พบปะพูดคุย..... ได้ที่นี้ครับ ....

การสนทนาใน 'Mitsu Racing Club' เริ่มโดย jerome, 25 มกราคม 2006

< Previous Thread | Next Thread >
  1. jerome

jerome New Member Member

423
    1
    0
    โห้ย ไม่มี ชื่อลุง ในนี้อะโอม http://rcweb.net/forums/showthread.php?t=308684
    สงสัยอ้ายมิก มาน เอาออกจากกลุ่มแล้ว หละมั้ง T_T เหอๆ โดนไล่ออกแล้วหรือ โหทำกันได้
    งั้นสงสัยต้องไป อยู่ ชมรมคนรักเด็ก มอ.ปลาย ตามเคยแล้วหละมั้ง

2. Red Evo Thailand

Red Evo Thailand New Member Member

861
    4
    0
    เอางี้ล่ะกัน...พี่มีตัวเลือก

ก. นายมิก
    ข. นายมิก
    ค. นายมิก

ก้อน้องเอมไม่เลือกใครอยู่แล้วนิ...อิอิ

3. Red Evo Thailand

Red Evo Thailand New Member Member

861
    4
    0
    ผมหนับหนุน..คร๊าบบบ..ลุงเล้ง..จะได้ล้างรถฟรีสักที อิอิ

หวังว่า ลุง คงไม่ใจร้ายน่ะ....:D :D :D

4. jerome

423
    1
    0
    ง่ะ:eek: ว่าแล้ว ได้แต่แก ล้างเองนะโอม :D ให้ยืมสถานที่ ดีไหม เอาจริงนะเนี๋ย
    ทำจริงๆ ไม่ล้อเล่น จะเป็น เล้งคาร์แคร กับเค้าซะบ้าง เบื่อแล้วเป็น ลูกจ้างคนอื่น
    มาเป็นลูกจ้างตัวเองซะบ้างท่าจะดี:cool:

5. Ton Playboy

Ton Playboy New Member Member

235
    6
    0
    ดีใจด้วยกับทุก ๆ เรื่องนะคับ ผ่านไปด้วยดี​

6. lovewithme69

lovewithme69 New Member Lady Member

279
    10
    0
    ++

โห่ววววว พี่โอม เล่นงี้ เอมเสียหาย นะ เนี่ย *

พี่มิก เค้าไม่เกี่ยวอะไร กับ เอมสักหน่อย . . ก็ พี่น้องกัน อะ ,,

งั้น ถ้ามีแต่ ตัวเลือกที่พี่โอมให้มานี่ เอม ขอไม่ทำดีกว่า แบบว่า ข้ามข้อนี้ไปเลย หุหุ

7. mamushi90110

mamushi90110 New Member Member

1
    0
    0
    มาใหม่คร้าบๆๆๆ

ซ่าหวัดดีคับป๋ม...ทุกคน..อ่าๆๆๆๆผมน้องใหม่มารายงานตัวคับผมอยู่ที่หาดใหญ่

8. Red Evo Thailand

861
    4
    0
    แหมมม....แค่นี้ทำเปง..งอน..พี่ก้อแค่แกล้งน้องสาว..แค่นั้นเอง ไม่รู่จะแกล้งใครแล้ว

ก้อมีน้องสาว...เข้ามาคุย..ในกระทู้นี้คนเดียวนิ...ทำใจน่ะ..ก้อเค้าผู้ชายกันทั้งนั้น นิ..อิอิ

9. Red Evo Thailand

861
    4
    0
    ยินดีตอนรับย่ะคร๊าบบบบ...ยังไงก้อเข้ามาทักทายกันบ้าง...จะรวมตัวกันที่ร้าน

S.W Art กันทุกวันคร๊าบบ อยู่ที่ ข้าง ไปรษณีย์ หาดใหญ่น่ะคร๊าบบ แถว รพ.หาดใหญ่

ยังไงก้อเข้ามา...จะได้เป็นสมาชิกกับ Mrcs คร๊าบบ ยินดีที่ได้รู้จักน่ะคร๊าบบบบ

10. Red Evo Thailand

861
    4
    0
    ฝนตก...น่าเบื่อ จิงเลย หลังคาก้อยิ่ง ผุ เซ็งงงงง

11. Red Evo Thailand

861
    4
    0
    ว่าพรื้อ...พี่เก๊ะ...ตอนนี้สนใจอยาก...เปลี่ยนห้วใจเป็น 93t แล้วพี่..อิอิ

12. Red Evo Thailand

861
    4
    0
    ไม่ว่ากันน่ะท่านพี่...ว่าแต่ถ้าใครโพสขาย 93T ถูกบอกบ้างเน้อ..

13. Red Evo Thailand

861
    4
    0
    เพื่อน..หายครับ...ม่ายรู้หายไปไหนกานหมดดดดดดด

14. Red Evo Thailand

861
    4
    0
    ม่ายมีไปเที่ยวไหนกันหรอ...

15. Red Evo Thailand

861
    4
    0
    ลืมบอก..พรุ่งนี้มีแรลลี่ หาดใหญ่-สงขลา-พัทลุง..น่าสนน่ะ

16. jerome

423
    1
    0
    ,มาแล้ว วุ้ย 5 5 5 เก๊ะ หวาดดี มีเรื่อง ขอช่วยหน่อย เก๊ะครับ หา ทำเล ที่ทำ คาร์แคร์ให้หน่อย สิเอา แบบเซ้ง ต่อหรือ แบบ มีบริเวณ ล้าง รถได้ให้หน่อย สิ เก๊ะ พอดี คิดว่าจะทำง่ะ ไงขอช่วยเก๊ะ อีกแรงด้วยนะครับ หากพบ เห็น ที่ไหน ถ้ามีโอกาส ช่วยคุยให้ด้วยนะเก๊ะ ^_^ โอม ดูให้ด้วยนะ จะเอาที่ สงขลาด้วย กะทำออฟฟิต ทำอย่างอื่นด้วย อาคารพาณิต อะ คุณถึงทุกคนมากมาย วุ้ย

17. jerome

423
    1
    0
    ทุกคน ครับ ผมว่าจะจัดมิตติ้ง ครั้งใหญ่ สักครั้ง นึงดีไหมครับ รายละเอียด คิดว่าจะทำแบบนี้

เวลา 15.00 น.รวมตัวกันที่ร้าน SW.ARTขับออกทาง บิ๊ก ซีไปสงขลา ไปชายทะเล แล้วไปจอดรวมตัวกัน นั่งคุย ล้อมวงกัน ตามปะสา พี่-น้อง -เพื่อน แนะนำตัวกันด้วย (**ใครที่ที่อยู่สงขลา ให้กลับไป อาบน้ำแต่งตัวกัน**)

เวลา19.00 น. ขับรถเวียน ลอบเมือง สงขลา แล้ว ขับขึ้นไปหาดใหญ่กัน ที่ร้านSW.ART(**ใครที่อยู่หาดใหญ่ แยกย้าย กันไปอาบน้ำแต่งตัวกัน**)

เวลา21.00 น.รวมตัวกันที่ร้านSW.ARTและออกขับรถเวียน ลอบหาดใหญ่ 1 รอบ แล้วเข้าเที่ยวสถานบันเทิงกัน

เวลา 24.00 น. ออกจากสถานบันเทิง รวมตัวกัน บริเวณ ร้านพี่ไรแล้วอะ ที่ทำเครื่องเสียงอะ และ จุดพรุ
    แล้วแยกย้ายกัน ตามบาย

*** หมายเหตุ ที่กล่าวมาทั้งหมดเป็นเพียงความคิดนะครับ จะเกิดขึ้นไหม นั้นก็แล้วเพื่อนๆๆนะครับ***

สุดท้าย ผมรักทุกคนมากครับ(แต่ไม่พูด)

18. Red Evo Thailand

861
    4
    0
    เด๊ยวดูให้น่ะ..ลุงเล้ง..ผมก้อหาอยู่เหมือนกัน..ว่าจะเปิดห้องซ้อมน่ะ

ลุงเล้ง..เปิดออฟฟิต..อาราย...ขายของแต่รถดิ..กำไร ดีน่ะจะบอกให้..อิอิ

19. Red Evo Thailand

861
    4
    0

เอาคร๊าบบบ....หนับหนุน...แบบนี้ต้องมีรับน้องด้วย..โดยการ..ดริฟ...อิอิ

จะได้สมชื่อทีมงัย....แต่ดริฟเป็นที่เป็นทางน่ะคร๊าบบบ....เริ่มด้วย ลุงเล้งก่อนเลย..อิอิ

20. Red Evo Thailand

861
    4
    0
    พี่เก๊ะ...ว.2 เปลี่ยน

21. bombaru

bombaru New Member Member

50
    0
    0
    คิดถึงจังเลย

ไม่ค่อยได้เข้ามาคุยกันเลยนะครับงานยุ่งมาก ๆ แต่คิดถึงทุกในเว็ป นะครับ:cool:

22. Red Evo Thailand

861
    4
    0
    อย่าหักโหม..กับงานมากน่ะคร๊าบบบ..รักษาสุขภาพด้วยคร๊าบบ

คุณ bombaru จากชาว Mrcs....:)

23. Red Evo Thailand

861
    4
    0
    พี่เก๊ะเร็วน่ะ...ลุงเล้ง...จะสร้างครอบครัวแล้วววว

24. Red Evo Thailand

861
    4
    0
    ม่ายมีใครเรยยยยยย....

25. lovewithme69

lovewithme69 New Member Lady Member

279
    10
    0
    รถพี่ bombaru สวยดี อะ , ,,

++++++++++++++++++++++++++++++++++++++

ฝนตก เหมือนกันที่ เชียงใหม่ อะ รักษาสุขภาพด้วยนะคะ

26. Red Evo Thailand

861
    4
    0
    สวยด้วย..ป้ายแดงด้วย..แบบนี้สาวๆตรึมเลย..ช่ายไหม คุณ bombaru..อิอิ

27. Red Evo Thailand

861
    4
    0
    อาราย..คับ..อ่ะพี่เก๊ะ...อิอิ

28. chai007

chai007 New Member Member

156
    1
    0
    ปายหนายกานหมด

29. lovewithme69

279
    10
    0
    ก็ ไม่ได้ไป .. . ก็ อยู่ในใจ พี่ๆ ไง

กรี๊ดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดด .. . *

30. Red Evo Thailand

861
    4
    0
    ว่าแล้ว..ทำไมฝนไม่ตก..ท่านชายเข้ามาเล่นนี่เอง..อิอิ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้