สมัครสมาชิก: MRC (ภ า ค ใ ต้ : M R C S ) แ ล ะ พบปะพูดคุย..... ได้ที่นี้ครับ ....

การสนทนาใน 'Mitsu Racing Club' เริ่มโดย jerome, 25 มกราคม 2006

< Previous Thread | Next Thread >
  1. lovewithme69

lovewithme69 New Member Lady Member

279
    10
    0
    แหม ๆๆ

อิจฉาจัง ...

รถ จะ สวยไปถึง ไหนกัน ค่ะ พี่ ๆ

*

2. makonk evo III

makonk evo III New Member Member

595
    5
    0
    อิอิ หายไปตั้งนานเลยนะ

3. makonk evo III

makonk evo III New Member Member

595
    5
    0
    เราไม่ด้ายคุยกันเลยนะเรา พี่แกะ โทมาบ้างนะ

4. Red Evo Thailand

Red Evo Thailand New Member Member

861
    4
    0
    อยู่ไหนกานนน...ทามอารายกันอยู่หรอ...

บายดีหม๊ายยยย...ท่านชาย...ว่าพรื่อ...นายมิก

5. makonk evo III

595
    5
    0
    สงสัยว่ารถคงจะสมบูรณ์แล้วใช่ป่าวหละพี่ชาย :D :D :D

6. Red Evo Thailand

Red Evo Thailand New Member Member

861
    4
    0
    บายจัยอ่ะดิ....ฟิช..ชิววววว...แล้วนิ

7. makonk evo III

595
    5
    0
    สมาชิกใหม่ รายงานตัวคร้าบ

:cool: :cool: :cool: ชื่อ เล็กคร้าบ ใช้ อีคาร์ แต่ง วิวไซด์รอบคัน
    ซันรูฟ แล้วก้อไม่มีอะรั้ยแล้ว อิอิ ขำขำ
    รบกวนติดต่อด้วยคร้าบ 086-6912489
    :p :p :p

8. Red Evo Thailand

861
    4
    0
    ยินดีต้อนรับด้วยน่ะคร๊าบบบบบบ....คุง Red E-Car

9. bombaru

bombaru New Member Member

50
    0
    0
    คิดถึงทุกคน

สวัสสดีครับ พี่ ๆ เพื่อน ๆ ทุกท่านหายไปนานคิดถึงทุกคนจังเลยว่าง ๆ ทักกันบ้างนะครับไม่ค่อยได้เข้าแต่คิดถงทุกลมหายใจ:D

10. Red Evo Thailand

861
    4
    0
    ยินดีคร๊าบบบบ...วันหลังก้อมาเยี่ยมกานบ่อยๆ..น่ะคับ

11. Red Evo Thailand

861
    4
    0
    พี่น้องคร๊าบบบบ........หายไปไหนกานหมดคร๊าบบบ....พี่น้อง

12. makonk evo III

595
    5
    0
    พี่น้องคร้าบ อาทิตนี้ไปชายเลกันป่าวหละคร้าบ
    จะด้ายเอารถสองแถวไป หลายคนไปคันเดียว
    ประหยัด ดี (รถพี่อ้น) อิอิ

13. Red Evo Thailand

861
    4
    0
    พี่น้องคร๊าบบบ...อาทิดนี้ผมติดงานคร๊าบบบพี่น้อง

ไว้อาทิดหน้าน่ะคร๊าบบบบ.....พี่น้อง....สู้เพื่อเมียยย..อิอิ

14. Red Evo Thailand

861
    4
    0
    พี่น้องคร๊าบบบ...หายไปไหนกานคร๊าบบบ

15. makonk evo III

595
    5
    0
    ประกาศ ฉบับที่ 3
    เนื่อง ด้วย วันที่ 25 มีนาคมนี้ จะมีโครงการไปมิตติ้งกันที่ทะเลน้อย จ.พัทลุง
    และร่วมทำบุญกันที่ตำนักพ่อหมอ เพื่อช่วยสร้างอาคารพักผู้ป่วย ใคร่ขอเชิญชวนพี่น้อง
    ไปกันเยอะๆนะคร้าบ จะด้ายแสดงศักยภาพของ Club ว่าเรานะ..... แน่นอน
    ให้สมกับที่ทีมอื่นๆ เค้าบอกเล่ามาว่า ทีมงานมิตซูนะสุดยอด เลย อิอิ
    ผมกะว่าจะชวนทีมงาน Vergin ไปร่วมมิตติ้งกับ Club ของเราด้วย
    ผมใคร่ขอความเห็นจากสมาชิกทุกท่านด้วยคร้าบ

รักษาการ ประธาน Mitsu racing club
    ทาคูมิก makonk evo III ตัวแรงทางฝุ่นรุ่นแรก
    MRCS No.000 MRC No.032

:cool: :cool: :sad: :sad: :cry: :cry: ;) ;) :rolleyes: :rolleyes: :eek: :eek:

16. Red Evo Thailand

861
    4
    0
    ไม่รู้จะว่างไหม...แต่อยากไป....

17. Red Evo Thailand

861
    4
    0
    ไปด้วยกันดิ..พี่เก๊ะ..หนุกๆๆ...น่า

18. Red Evo Thailand

861
    4
    0
    หายไปไหนกานหมดเนี้ย....งง..ทามอารายกันอยู่...

19. bnoombannong

bnoombannong New Member Member

27
    0
    0
    ว่าพรือก็ว่ากานไปครับท่านปราทานไปกันเยอะๆก้หนุกดีเหมือนกันครับ

20. chai007

chai007 New Member Member

156
    1
    0
    โปรดทราบ ๆ จากที่ทาคุมิกได้แจ้งไปนั้น ณ บัดนี้ได้มีการเปลี่ยนแปลงวัน เวลา ใหม่ โดยเลื่อนไปเป็นวันอาทิตย์ ที่ 1 เมษายน 2550 (เวลา ล้อหมุน โดยประมาณ 08.30 น. จากบิ๊กซี หาดใหญ่ ไปตามถนนสายเอเชีย สู่ อ.ป่าพะยอม) เนื่องจากสมาชิกส่วนใหญ่ติดภาระกิจ ไม่สามารถไปร่วมกิจกรรมได้ แล้วหวังว่าสมาชิกทุกคน คงจะว่างงานกันนะครับ
    ส่วนใครจะชักชวนเพื่อนๆ ไปก็ไม่ว่ากันครับ โดยเฉพาะสุภาพสตรี งานนี้ไปแบบโสดๆ จะได้เป็นตุ๊กตาหน้ารถคับ ได้ข่าวว่ารถว่างกันหลายคัน ไปกันเยอะๆ จะได้สนุกดีคับ
    ปล. หลังจากร่วมทำบุญเสร็จ(ใครจะทำบุญยังไงก็ได้ แต่ถ้าทำบุญกะ ทาคุมิก ขอแค่สาวๆก็พอ ฮิฮิ) เราก็จะไปเที่ยว ทะเลน้อย กัน ได้ข่าวว่าสวยมาก ใครจะนั่งเรือ ชมนกชมไม้ก็ตามดวกกันะครับ เสร็จแล้วก็เดินทางกลับ
    ทางหลวงหมายเลข 408 (พัดลุง-โนด-สงขลา)

21. chai007

156
    1
    0
    โปรดทราบ ๆ จากที่ทาคุมิกได้แจ้งไปนั้น ณ บัดนี้ได้มีการเปลี่ยนแปลงวัน เวลา ใหม่ โดยเลื่อนไปเป็นวันอาทิตย์ ที่ 1 เมษายน 2550 (เวลา ล้อหมุน โดยประมาณ 08.30 น. จากบิ๊กซี หาดใหญ่ ไปตามถนนสายเอเชีย สู่ อ.ป่าพะยอม) เนื่องจากสมาชิกส่วนใหญ่ติดภาระกิจ ไม่สามารถไปร่วมกิจกรรมได้ แล้วหวังว่าสมาชิกทุกคน คงจะว่างงานกันนะครับ
    ส่วนใครจะชักชวนเพื่อนๆ ไปก็ไม่ว่ากันครับ โดยเฉพาะสุภาพสตรี งานนี้ไปแบบโสดๆ จะได้เป็นตุ๊กตาหน้ารถคับ ได้ข่าวว่ารถว่างกันหลายคัน ไปกันเยอะๆ จะได้สนุกดีคับ
    ปล. หลังจากร่วมทำบุญเสร็จ(ใครจะทำบุญยังไงก็ได้ แต่ถ้าทำบุญกะ ทาคุมิก ขอแค่สาวๆก็พอ ฮิฮิ) เราก็จะไปเที่ยว ทะเลน้อย กัน ได้ข่าวว่าสวยมาก ใครจะนั่งเรือ ชมนกชมไม้ก็ตามดวกกันะครับ เสร็จแล้วก็เดินทางกลับ
    ทางหลวงหมายเลข 408 (พัดลุง-โนด-สงขลา) เติมมันกันเองนะคับ พาเด็กเลี้ยงเด็กและเพื่อนเด็กด้วย
    กรุณาอย่าหวังเด็กจากน้ำบ่อหน้า เพราะว่า เค้าถ้าอยู่เพ
    สอบถามรายละเอียดเพิ่มเติมได้ที่
    โกดำ 086-9677378 ผู้เสนอโครงการ
    ทาคุมิก 089-5957171 ผู้สานต่อโครงการ
    ท่านชาย 089-7335633 ผู้ประสานงาน
    สมาชิกทุกคน ผู้ตามที่ดี
    ขอได้รับความขอบคุณ จาก
    MITSU RACING CLUB SOUTHERN ZONE

22. chai007

156
    1
    0
    teSTTTTTTTTT

ปี๊ด..................ซึ่ง

23. bombaru

bombaru New Member Member

50
    0
    0
    ไปเที่ยวไหนกันอย่าลืมบอกด้วยนะครับ

24. Red Evo Thailand

861
    4
    0
    เอาไงก้อเอา...น่ากลัวจัง...เหลืองเขย่าโลก..โหดดดดด

25. Red Evo Thailand

861
    4
    0
    ไปกันเยอะๆๆๆๆ...สนุกดีครับ...สาวๆๆช่วยๆๆพากันไปน่ะ

26. giokae

giokae New Member Member

378
    6
    0
    ไปที่ไหน หลอ

27. Red Evo Thailand

861
    4
    0
    ไปที่พัทลุงน่ะคร๊าบบบ....ไปด้วยกันป่าว..สนุกน่ะ...อิอิ

28. Red Evo Thailand

861
    4
    0
    ท่านชายคร๊าบบบ....ผมรอคาดหน้าอยู่น่ะ..

จะช่วยโปรโมทร้าน..( หรือว่ารถพี่ไม่สวยพอ ) อิอิ

29. Red Evo Thailand

861
    4
    0
    ช่วงนี้กระทู้เงียบเหงา..up..หน่อยล่ะกัน....:cool:

30. giokae

giokae New Member Member

378
    6
    0
    น่าสน แต่ตอนนี้ ทำงานไม่ค่อยได้หยุดเลย

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้