สมัครสมาชิก: MRC (ภ า ค ใ ต้ : M R C S ) แ ล ะ พบปะพูดคุย..... ได้ที่นี้ครับ ....

การสนทนาใน 'Mitsu Racing Club' เริ่มโดย jerome, 25 มกราคม 2006

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Red Evo Thailand

Red Evo Thailand New Member Member

861
    4
    0
    อิอิ...ลงมาเยี่ยมกันน่ะ....

2. Red Evo Thailand

Red Evo Thailand New Member Member

861
    4
    0
    พี่..เก๊ะ..ขายอินเตอร์ผมดีไหม...เอาเฮด..ด้วย..เขาอีก..ไม่แรงน่ะ

3. NUENG..

NUENG.. New Member Member

1
    0
    0
    ------

ผมอยู่เพชรบุรีครับไม่รู้จะสมัครสมาชิกที่ไหนดีครับรถผม อีคาตัวนอกครับ 4G-93ครับ แนะนำหน่อยก็ดีครับแต่งเล็กน้อยครับเอาไว้วิ่งแค่ในสนามบินร้าง;) ;) ;) ;) ครับ อยากบิน รูปด้านข้างๆน่ะครับ

4. Red Evo Thailand

861
    4
    0
    สมัครที่ mrc หน้าบอร์ดเลยคับ

5. Red Evo Thailand

861
    4
    0
    ว่าไงพี่เก๊ะ....จะขายป่าว..อิอิ

6. driftcrazier

driftcrazier New Member Member

29
    0
    0
    ได้เลยครับ ว่าแต่พี่อยู่แถวไหนอ่ะครับ เด๋ววันคงไม่เกินตรุษจีนนี้ผมคงลได้ลงไปแล้ว ถ้าเป็นไปได้ผมขอสติ๊กเกอทีมหน่อยสิครับ แล้วอีกอย่างจะได้ให้พี่แนะนำร้านแต่งที่หาดใหญ่หน่อยแล้วกันครับ
    ปล.รบกวนด้วยนะค๊าบบบบ

7. kong evo II

kong evo II New Member Member

9
    1
    0
    เอาใหญ่เลยนะพี่เก๊ะ ฝาสวยจังเลยนิ ท่านด้ายแต่ใดมา วานช่วยบอกหน่อยนะ คิดถึง ไอ้พี่มิกจังเลยนิ
    มันหายไปไหนใครรู้บ้าง โทรแม่งก้อไปเปิดเครื่อง สงสัย มันจะ มีกิ๊กเยอะ

8. Red Evo Thailand

861
    4
    0
    สนใจคับ..แต่ตอนนี้งบน้อยๆๆๆๆๆๆ..จังเลย

อยากได้....อยากได้....อยากได้......อือ..อือ..อือ

9. Red Evo Thailand

861
    4
    0
    เวลาวิ่ง..ok ไหมพี่ หนึบป่าว

10. chai007

chai007 New Member Member

156
    1
    0
    เห็นไปลองก่ะพี่แกแล้ว ไม่มีสบัดเลย................เจ๋ง พี่โอมซื้อเลย

11. Red Evo Thailand

861
    4
    0
    จริงป่าว...สนใจน่ะ..อิอิ

12. thong#09

thong#09 New Member Member

22
    0
    0
    อยากได้ฝาอีโว 3 มั่งอะคับเท่าไหร่เหรอคับ

13. ขอบคุณ

ขอบคุณชาวmrcsที่ให้การต้อนรับเป็นอย่างดีโดยเฉพาะท่านชายพี่ดำและสามาชิกอีก6คนที่พาไปทำความรู้จักและเลี้ยงน้ำชา

14. makonk evo III

makonk evo III New Member Member

595
    5
    0
    ยินดีคร้าบพี่หมีแต่ไม่ด้ายตอนรับด้วยตัวเองขอโทษด้วยนะคร้าบ
    ไปราชการที่กทม มานะคร้าบ ตอนนี้กลับมาแล้วคร้าบ
    :cool: :cool: :cool:

15. Red Evo Thailand

861
    4
    0
    ของที่ให้หาได้ป่าว..นายมิก

16. Red Evo Thailand

861
    4
    0
    พี่เก๊ะวางเสร็จแว้ววว..4g91 โบว์ ok ผ่าน

คราวนี้ก้อ..พี่เอก..แล้วหล่ะ..ต่อไปก้อคุงชาย..อิอิ

ฟิซ...ชิวววววว...หรอยแรงนิ๊.......................

17. Red Evo Thailand

861
    4
    0
    ม่ะได้ไปเทียบใครหรอก..แต่วางออกมาแล้วเนียยยย...ชอบ....

18. makonk evo III

makonk evo III New Member Member

595
    5
    0
    :cool: :cool: :cool: มีคร้าบราคาไม่แพงคุยกันด้ายคร้าบ ติดต่อด้ายเลย 081-4789671 081-2775194:cool: :cool: :cool:

19. chai007

chai007 New Member Member

156
    1
    0
    ชาวMRCs ยินดีต้อนรับ หากมีเวลาก็แวะมาอีกนะครับ ลืมเลย สมาชิกที่ไม่ติดภาระกิจที่ไปต้อนรับ ประกอบด้วย ท่านศรและผู้คุม ท่านเปิ้ล น้องหนุ่ม อ้าวลืมเลยไม่รู้ใครเหลย โตดคับ เอาที่จำได้นะคับ
    แบบว่าไปกันบ่อยมากจนจำไม่ได้ว่าคันไหนไปกันมั่ง:p

20. Red Evo Thailand

861
    4
    0
    ง่วงจัง...นอนก่อนน่ะ......อิอิ

21. ได้คับ

ไม่แน่ใจนะอาจเป็นสิ้นเดือนอีก

22. Red Evo Thailand

861
    4
    0
    มาเลยคับ..มาบ่อยๆๆก้อได้..อิอิ

ถ้าผมว่าง..ก้อจะไปหาน่ะคับ..

23. lovewithme69

lovewithme69 New Member Lady Member

279
    10
    0
    คิดถึงน๊า . .. จุ๊บ ๆ

24. Red Evo Thailand

861
    4
    0
    พี่เก๊ะ..ก้อว่าไป..น้องเค้าคิดถึงทุกคนแหละ

อิอิ...คิดถึงเหมือนกันน่ะ.........จ๊วบๆๆๆๆๆ

25. Red Evo Thailand

861
    4
    0
    หายไปไหนกานหมดเนี้ยยยยย...

บอร์ดเหงาแล้ว....................:cry:

26. giokae

giokae New Member Member

378
    6
    0
    ไม่ได้คุยกันนานเลย วุ้ย

27. lovewithme69

lovewithme69 New Member Lady Member

279
    10
    0

แหมมมมมม ก็คิดถึงทุกคนแหละ *

28. Red Evo Thailand

861
    4
    0
    อิอิ....คึดถึงใครเปงพิเศษ..รึ..ป่าว..น้องเอม

29. Red Evo Thailand

861
    4
    0
    สนคร๊าบบบ...อยากได้...แต่รอตังค์หน่อยคร๊าบบบบ

ถึงท่านชาย

ผมเปลี่ยนเบอร์แล้วนะคับท่านชาย0819568060แล้วของที่ให้ถ้ามนะราคาอยู่ที่ประมาณ5000ของใหม่

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้