สมัครสมาชิก: MRC (ภ า ค ใ ต้ : M R C S ) แ ล ะ พบปะพูดคุย..... ได้ที่นี้ครับ ....

การสนทนาใน 'Mitsu Racing Club' เริ่มโดย jerome, 25 มกราคม 2006

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Red Evo Thailand

Red Evo Thailand New Member Member

861
    4
    0
    ว่าไปน้องเอม......ยังมีพี่เก๊ะอีกคนน่ะ

คึดถึงน่ะน้อง.........จุ๊บๆๆ :p :p :p

2. makonk evo III

makonk evo III New Member Member

595
    5
    0
    คร้าบ ในนามของชาวเอ็มอาร์ซีเอศ ยินดีต้อนรับคร้าบ
    ว่างๆก้อมานั่งเล่นที่ร้าน กันนะ อยู่ข้างไปรษณีย์หาดใหญ่คร้าบ
    ทาคูมิก คร้าบ พี่โอม พี่เล้ง พี่เกะ และอีกหลายท่านกะลังรออยู่นะ

3. makonk evo III

makonk evo III New Member Member

595
    5
    0
    คิดว่าจะจัดงานรวมญาตฺ ชาวมิตซู รับขวัญ ลูกชายพี่แน็ค กันเร็วๆนี้ ดีอะป่าว
    ส่วนนาย บอมบารุ ช่วยติดต่อกลับมาด้วยนนะ แล้วด้ายนัดวันกันอีกที
    เพราะว่าตอนนี้ พี่ดำกะลังเตรียมตัวจะไปสุราดกัน น้องน้ำ เตรียมตัว รับรอง พี่ๆ ด้ายเลยนะ อิอิ

แล้วพี่น้องชาว มิตซูช่วยกันรายงานตัว ณ ที่ทำการ ด้วยนะ(ร้านติกเกอร์)
    มาแว้วหลังจากเงียบหายไปนาน ขอแจงกับเพื่อนก่อนว่า ไปทำงาน ที่ นรา มา ไปออกฐานคร้าบ
    อิอิ อิอิ แล้วเราจะไป ดริฟ กันนะ อิอิ อิอิ

โทรติดต่อ 08-12775194 08-14789671 08-95957171
    ดอน.......จูนไม่นิ่ง แต่วิ่งส้าด....ด

4. shah_vip

shah_vip New Member Member

9
    0
    0
    กลับไปใต้แล้ว ?

5. Red Evo Thailand

Red Evo Thailand New Member Member

861
    4
    0
    กว่าจะเข้ามาได้น่ะ"นายมิก"หายไปนานเลย....

สงสัยจูนมาเนียแน่ๆๆ.....หายไปนานแบบนี้

ว่าแต่..รอดมาจากฐานที่นรา...มาได้ไง..อิอิ

6. Red Evo Thailand

861
    4
    0
    หัวอารายอ่ะ....อิอิ

7. bombaru

bombaru New Member Member

50
    0
    0
    รายงานตัวครับ

:cry:
    กลับมารายงานตัวครับพอดีแม่ไม่สบายหกล้มท่านแก่แล้วรอดูอาการอยู่เลยตอนนี้ยังอยู่โรงพยาบาลอยู่เลย ไม่ได้เข้ามาทักหลายวันคิดถึงพวกพี่ ๆ มากนะครับ เรื่องที่จะไปสุราดบอกด้วยนะครับ คิดถึงทุกคนครับ

8. bombaru

bombaru New Member Member

50
    0
    0
    ดีครับ

9. Red Evo Thailand

861
    4
    0
    หายไป...ไหนหมด..........

10. Rjan_Nack

Rjan_Nack New Member Member

32
    0
    0
    สวัสดีครับ ชาวมิตซู และสมาชิก mrcs ทุกคน ไม่ได้เจอกันนาน คิดถึงจังเมื่อไหร่จะจัดมิตติ้งกันสักทีล่ะท่านประธานและกรรมการด้วยช่วยโทรมาบอกกันบ้างน่ะ

11. giokae

giokae New Member Member

378
    6
    0
    มีใครอยุ่ ทุ่งสงบ้าง ครัป

12. lovewithme69

lovewithme69 New Member Lady Member

279
    10
    0
    แน่ะ ๆ ๆ ทำมาเปนแซว เด๋ว เหนี่ยวววว เลย *

13. Red Evo Thailand

861
    4
    0
    พี่เค้า...รักไง..เลย..แซว...อิอิ

14. giokae

378
    6
    0
    มีใครอยุ่ครทุ่งสงมั่ง

15. Red Evo Thailand

861
    4
    0
    ...ยินดีที่ได้รู้จักน่ะคับ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 1 กุมภาพันธ์ 2007
  16. Red Evo Thailand

861
    4
    0
    รูปสาวสวยน่ะ...

17. lovewithme69

lovewithme69 New Member Lady Member

279
    10
    0
    แต่ ,, ยัง สวยสู้ เอมไม่ได้ นะ 5 55 +

18. jerome

jerome New Member Member

423
    1
    0
    สวัสดีครับ สำหรับ ชาวสมาชิกMRCSทุกท่าน
    วันเสาร์ ที่3 กุมพาพันธ์ นี้

คืนนี้ เวลา 22.30 น.ใครว่าง ก็ เชิญไปรวมตัวกัน ที่ร้าน สติกเกอร์ ท่านชาย หลังไปรษณ์หาดใหญ่ (หน้าโรงพยาบาล หาดใหญ่) นะครับ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 3 กุมภาพันธ์ 2007
  19. Red Evo Thailand

861
    4
    0
    หายไปนานเลยน่ะ"ลุงเล้ง"

20. driftcrazier

driftcrazier New Member Member

29
    0
    0
    ขอสมัครสมาชิกด้วยคนคับ กาลังจาได้รถแย้ว คงไม่เกินวันที่ 18 ก.พ.50 นี้ได้ชัวร์ E-carlution หุหุหุ
    ชื่อจูนค๊าพ อยู๋ ต.บ้านพรุ อ.หาดใหญ่ แต่ตอนนี้ยัง อยู่ กทม. อยู่เลย นี่อีแมวของผมนะคัพ [email protected] ยินดีรู้จักทุกท่านเลยครับ
    ปล.โตขึ้นผมจะเป็นอีโวฮะ

21. Red Evo Thailand

861
    4
    0
    ยินดีด้วยน่ะคร๊าบบบ....ยังไงลงมาแล้ว

ก้ออย่าลืมมาทักท่ายกันน่ะ...คร๊าบบบบ

22. giokae

378
    6
    0
    ผมก็จะไปอยู่ทุ่งสงมีใครอยุ่มั่งครัป

23. jerome

423
    1
    0
    เหอๆ

24. ^_^AU^_^

^_^AU^_^ New Member Member

5
    2
    0
    ถ้าขอเข้าร่วมด้วย ต้องทำยังไงบ้างค๊ะ

:p :p :p :p :p

25. Red Evo Thailand

861
    4
    0
    แนะนำตัวเลยจ๊ะ....ยินดีต้อนรับด้วยน่ะ

อยู่ที่ไหนคับ....อย่าลืมบอกน่ะจ๊ะ.....:p

26. Red Evo Thailand

861
    4
    0
    ไม่แน่ใจน่ะคับ...แต่ว่าทุ่งสงกับหาดใหญ่ใกล้กันนิดเดี๋ยวเอง

ยังไงก้อแวะมาทักทาย....กันที่หาดใหญ่....บ้างน่ะคับบบบบ

27. jerome

423
    1
    0
    เหอๆ

28. giokae

378
    6
    0
    กี่โล อะพี่

29. Red Evo Thailand

861
    4
    0
    200 โล..เอง...พอไหวม่ะ..นานครั้งก้อยังดี..

30. giokae

378
    6
    0
    ได้เลย เดี่ยวไปเจอกัน ว่าแต่จะลงไปประมานสิ้นเดือน กพ นี้

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้