สมัครสมาชิก: MRC (ภ า ค ใ ต้ : M R C S ) แ ล ะ พบปะพูดคุย..... ได้ที่นี้ครับ ....

การสนทนาใน 'Mitsu Racing Club' เริ่มโดย jerome, 25 มกราคม 2006

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Red Evo Thailand

Red Evo Thailand New Member Member

861
    4
    0
    love...ใครอ่ะ...อิอิ นายมิกหรอ....:)

2. Red Evo Thailand

Red Evo Thailand New Member Member

861
    4
    0
    ว้า....ปีใหม่หายกันหมดเลย...

3. Red Evo Thailand

861
    4
    0
    หวัดดีปีใหม่คร๊าบบบ....เพื่อนๆ..พี่ๆ..น้องๆ..ทุกคนชาว Mrcs อิอิ

4. san leo

san leo New Member Member

760
    2
    0
    ขอบคุณคับ...:) ไม่ได้ลงไปเลยคับ..พอดีลุงเสียพอดีคับ..ยังไงก้อ แฮปปี้ new year พี่น้อง mrcs นะคับ..

5. bnoombannong

bnoombannong New Member Member

27
    0
    0
    lสวัสดีปีใหม่คร้าบ เพ่ๆ ทุกคนสบายดีกานป่าว

6. makonk evo III

makonk evo III New Member Member

595
    5
    0
    หวาดดี ปีใหม่ ขอให้มีความสุขกันตลอดปีนะคร้าบ อิอิ

7. lovewithme69

lovewithme69 New Member Lady Member

279
    10
    0
    . ..

อะนะ .. ไม่ใช่พี่มิก ซะหน่อย :p

พี่ ชาย ตะหาก ... อิอิ *

8. Red Evo Thailand

861
    4
    0
    ว่ากันไป..............:rolleyes:

9. bnoombannong

bnoombannong New Member Member

27
    0
    0
  10. lovewithme69

lovewithme69 New Member Lady Member

279
    10
    0
    5 5 55555 + ล้อเล่นนนน ง่า ๆ ๆ ๆ

............................

สวัสดีปีใหม่ พี่ ๆ ทุก คนเลย นะคะ

11. วันนี้จะไปหาดใหญ่

วันนี้ผมไปหาดใหญ่ที่นี้ยังไม่รู้จักใครเลยรถผมทะเบียน กค 805 e-car นะอย่าลืมทักทายกันบ้างละ นายหมีคับ

12. Red Evo Thailand

861
    4
    0
    ยินดีคร๊าบบบบบ.....

13. Red Evo Thailand

861
    4
    0
    ฝนตกทั้งวันเลย....เบื่อจัง

14. Red Evo Thailand

861
    4
    0
    พี่เก๊ะ...ช่วยนี้ม่ะเมาเลยหรอ....อิอิ

15. chai007

chai007 New Member Member

156
    1
    0
    หวัดดีปีใหม่กัน ทุกๆคนนะคับ ดีใจจังมีคนรักแร้วเรา ฮิฮิ (พี่ชายที่แสนดี(แห้ว) แหล่วหล่าว)chai007 รายฮานตัวคับ แบบว่าหายไปนานเรยนิ ติดฮานคับยุ่งอย่างแรงเรย

16. Red Evo Thailand

861
    4
    0
    คิดถึงอย่างแรง...หายไปนานเลยน่ะ...

17. bombaru

bombaru New Member Member

50
    0
    0
    ไม่มีใครสน...

:cry: สวัสดีครับผม อยู่ กระบี่ อยากเปงสมาชิกภาคใต้ต้องทำไงบ้างบอกผมหน่อยครับกระบี่มีใครเปงชาวMRCบ้างมั้ยครับติดต่อกลับมาบ้างนะครับ

18. bombaru

50
    0
    0
    ขอบคุณ

ขอบคุณ Gip_Grab มากนะครับจะลองหาดูนะครับพี่:p

19. bombaru

50
    0
    0
    เหงา ๆ

:cool: วันนี้เงียบ ๆ นะครับ ไม่มีใครคุยกันเลย สงสัยวันนี้คืนวันศุกร์ไปเที่ยวกันหมด

20. Red Evo Thailand

861
    4
    0
    ยินดีต้อนรับ..ด้วยน่ะคับ..ว้า....ช่วงนี้ม่ะค่อยได้เข้า

งานมากอ่ะ...พี่เก๊ะเรื่องรถรอสักครู่น่ะคร๊าบบบบบ

21. bombaru

50
    0
    0
    ยินดีมากเลยครับที่ได้รู้จัก พี่เก๊ะ ผมชื่อ บอม นะครับใช้ CK2 อยู่ กระบี่ครับ ไม่มีใครอยู่กระบี่บ้างหรอครับ หรือว่าว่างๆพวกเรานัด Meeting ภาคใต้กันดีมั้ยครับ ยินดีอีกครั้งครับ

22. bombaru

50
    0
    0
    รับทราบ ครับพี่เก๊ะ

อิอิ ดูแล้วตลกดีแต่ว่าพี่เก๊ะก็พูดถูก นะ ผมว่าผมหารู้อื่นเปลี่ยนดีกว่านะครับขอบคุณครับ:sad:

23. lovewithme69

279
    10
    0
    .....................
    .............
    .......

ถ้าพวกพี่ว่าง ก็ มากินเลี้ยงวันเกิดเอมที่ เชียงใหม่ได้นะ 5555

24. Red Evo Thailand

861
    4
    0
    ว่างัยคร๊าบบบ...สบายกันดีไหม....ผมหายไปหลายวันพอดีติดงาน

....เล่นดนตรีที่....โคราช......คร๊าบ..กลับมารายงานตัวแล้วคับ

25. Red Evo Thailand

861
    4
    0
    ช่วงนี้งานเยอะท่านพี่...รอหน่อยน่ะคร๊าบบบบ

26. Red Evo Thailand

861
    4
    0
    อารายท่านพี่....บอกบ้างดิ....:p

27. Red Evo Thailand

861
    4
    0
    ไปพี่แล้ว..จะมากันกี่โมงอ่ะ..พรุ่งนี้ม่ะมีงานพอดีเลย...อิอิ

28. NarmEVO

NarmEVO New Member Member

262
    6
    0
    ดีครับผมอยู่สุราดครับ

29. Red Evo Thailand

861
    4
    0
    ยินดีต้อนรับด้วยน่ะคร๊าบบบ...

เออ...แล้วชาวใต้ไปไหนหมดเนี้ย....

30. lovewithme69

279
    10
    0
    พี่โอม .. พี่เล้ง . . เอ่อ ,, นอกจากนี้ก็ไม่มีใครแล้ว ใช่ม่ะ 55555+

เหมือนของในเชียงใหม่เลย มี เอม กะ พี่โอ๊ต 55555+

,,,

คิดถึง พี่มิค จังเลย คิคิ ,,,

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้