สมัครสมาชิก: MRC (ภ า ค ใ ต้ : M R C S ) แ ล ะ พบปะพูดคุย..... ได้ที่นี้ครับ ....

การสนทนาใน 'Mitsu Racing Club' เริ่มโดย jerome, 25 มกราคม 2006

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Red Evo Thailand

Red Evo Thailand New Member Member

861
    4
    0
    งง ม่ะหายใจก้อตายอ่ะดิ อิอิ

2. jerome

jerome New Member Member

423
    1
    0
    เป็นไหลหล่าวบ่าวนี้ มาปงมาปิด CLUB คิดก่อนทำบ้างนะบ่าว เดือดร้อนหลายคนนะงานนี้
    ต่างคนต่างก็มีเหตุผลของแต่ละคน โปรดอย่าใช้แค่ความคิดชั่ววู้บ มาตัดสินทุกอย่าง คิดใหม่แล้วทำใหม่
    หน้าจะดีกว่า หาจุดเสียและแก้ไข ซะหน่อยทุกอย่างก็จะดีเอง อย่าคิดอะไรแค่ง่ายๆหรือหนีปัญหาที่เกิดขึ้น
    นับ 1-10 แล้วหายใจเข้า แล้วบอกกับตัวเองว่า ข้าต้องทำได้อย่าทิ้งความใฝ่ฝัน เพียงแค่คำยุแหย่ของคนบางคน จงสู้ต่อไปเถอะ ทาเคชิ

3. jerome

423
    1
    0
    ม่ายมีอะไรมากหลอก เกะ ก็แค่ อกหักอะ แง้ๆๆ ที่ว่าน้ำเน่าอะ หมายความว่า อย่าให้พูดถึงเลยเกะมานน้ำเนาจริงนะเกะ

4. jerome

423
    1
    0
    แถลงการฉบับที่ 1.....15 / 12 /49 เวลา 18.16 น.
    เนื่องจากสถานการวุ่นวายที่เกิดขึ้นในบ้านของเรา(MRCS) ที่เกิดขึ้น อยู่ในขณะนี้ทำให้เกิด
    การเข้าใจผิดหลายประการ ข้าพเจ้าในฐานะผู้ร่วมก่อตั้ง MRCS ขอแถลงการดำลงตำแหน่งต่อไปนี้
    1. ท่าน มิ้ง ดำรงตำแหน่ง หัวหน้ากลุ่ม MRCS ต่อไป
    2.ท่าน โอม ดำลงตำแหน่ง รองหัวหน้ากลุ่ม และMRCS ต่อไป
    3.ท่าน ชาย ดำลงตำแหน่ง ฝ่ายสมาชิก และรับสมาชิก ต่อไป
    4.ท่าน พี่เอก และตัวกระผม เล้ง ดำลงตำแหน่ง ที่ปรึกษา อาวุโส (แก่แล้ว)MRCS ต่อไป

หมายเหตุ ทุกตำแหน่ง อาจจะมีการเปลี่ยนแปลงแล้วแต่ความเหมาะสม หรือสถานะการในขณะนั้น!

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 17 ธันวาคม 2006
  5. jerome

423
    1
    0
    กำ เกาะมานไม่เอา เอางี้ดิเปงฝ่ายบันเทิงอย่างเดียวคอยหาสาวๆ มาให้จีบกันดีไหมอะท่าน เอิ๊กๆๆๆ กิเลท อะไม่เชื่อว่าตัดหมดแล้ว อันนี้ไม่เชื่อ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 16 ธันวาคม 2006
  6. jerome

423
    1
    0
    จริงๆๆ นะตอนนี้ผมเอาคาดหน้าออกแล้ว เหลือแต่ ตัวที่รันหมายเลข ด้านหน้าอันนึง และหลังอัน นึงซึ่งจะไม่มีวันเอาออกแน่ เก็บความรู้สึกดีๆๆไว้

7. lovewithme69

lovewithme69 New Member Lady Member

279
    10
    0
    ++

รักกันเหมือนเดิมนะ .. ยังไงพวกพี่ก้อ อยู่มานานแล้ว

ตัวเอมเอง ก็ ติดตามเรื่องของพวกพี่ที่ภาคใต้ ตลอด ..

พี่ มิ้ง .. เอม เข้าใจนะ .. คิดดู ดีๆ นะคะ

มันเป็นสิ่งที่พวกพี่ชอบกันไม่ใช่หรือ ... อย่าน่า อย่าไปใส่ใจกับอะไรเล็กๆน้อยๆ

+++

เทคแคร์ พวกพี่ MRCS ทุกคนค่ะ ,,,

8. jerome

423
    1
    0
    จะ สู้ๆๆๆ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 17 ธันวาคม 2006
  9. Red Evo Thailand

Red Evo Thailand New Member Member

861
    4
    0
    กว่าจะเข้ามาได้น่ะ"ลุงเล้ง"รอจนเยี่ยวเหนียวเลย อิอิ

10. chai007

chai007 New Member Member

156
    1
    0
    นั่นดิ ควัน ขว่า อุป ปะ สัก มาตั้งมากมาย แล้วจู่ๆยอมซะงั้น ลุงเล้ง สู้ๆนะ น้องบาวเป็ง กะลังจายห้ายนะ
    เออเวลาโทรหา รับมั่งตะ กดกันนมือบวมน้ำแหม็ดแล้วนิ เหมือนผมนิ ดับเครื่องชนเลย จะได้รู้ ลูกผี ลูกคน
    สุดท้ายเรากะกำชัย ผ่อนได้ผ่อน แซงได้แซง หลบพ้น หลบ หลบไม่พ้น ชนแม่...งงงงงงเลยอย่ากลัว แหลงกัได้เพนิ

11. Red Evo Thailand

861
    4
    0
    ว่ากันไปคับ...พี่น้อง

12. shah_vip

shah_vip New Member Member

9
    0
    0
    มีไรกันเหรอครับ งง

13. Red Evo Thailand

861
    4
    0
    ป่าวคับ..แค่ล้อกานเล่นน่ะ อิอิ

14. Red Evo Thailand

861
    4
    0
    หายไปไหนกานหมดเนี้ย กระทู้เหงาเลย มากันบ้างน่ะ

15. Red Evo Thailand

861
    4
    0
    บอกหวยหรอพี่ อิอิ

16. lovewithme69

lovewithme69 New Member Lady Member

279
    10
    0
    . .

พายุ เข้าป่าว น่ะ . ..

เปนไง บ้าง ค่ะ . .. .. . ออกไปไหนก็ ระวังด้วยนะ ทางเหนือมันแผ่นดินไหว

กัว ว่า จะเกิด ซึนามิ อีกอะดิ .. เพราะ แผ่นดินมันแยกอ่ะ .. . แล้วจะมีคลื่นใต้ น้ำอีก

ยังไง พวกพี่ก็ ดูแลตัวเองด้วย นะคะ

ที่นี่ .. เอม หนาวมากๆเลย ง่ะ ,,,

ปีใหม่ นี่ ก็ อย่าเมากันมากนะจ้ะพี่ๆทั้งหลาย *

--------------------------------------------------------------------------- . . .

17. Red Evo Thailand

861
    4
    0
    แล้วจะถูกหรึป่าวหล่ะพี่ ถูกเลี้ยงใหญ่เลย
    น้องเอมก้อรักษาสุขภาพน่ะ ขอบคุณที่เปงห่วง
    ฝากความคึดถึงชาว mrc cm ด้วยน่ะคับ ;)

18. Red Evo Thailand

861
    4
    0
    หายปายไหนกานหมดเนี้ยยยยยย........:p

19. Red Evo Thailand

861
    4
    0
    แอบนอนเลยพี่ อิอิ ง้าวววววววววว :teeth:

20. Red Evo Thailand

861
    4
    0
    นั้นจิ...หายปายไหนกานหมดเนี้ย :(

21. lovewithme69

279
    10
    0
    . ..

เอม สบายดีค่ะ .. . แต่มัน หนาวววโคตรๆๆ ง่ะ

22. san leo

san leo New Member Member

760
    2
    0
    หวัดดีคับชาว mrcs. มีท่านใดอยู่ในหาดใหญ่มั่งคับ....:) เผื่อปีใหม่ลงไปเที่ยวบ้านแฟนคับ....

23. san leo

760
    2
    0
    ไม่ใช่ไรหรอกคับ:D ...ครั้งที่แล้วเอารถลงไป..มันเสียอ่ะคับ..ไม่รู้จาโทรไปหาใคร...:cry:

24. Red Evo Thailand

861
    4
    0
    ยังไงก้อรักษาสุขภาพน่ะน้องเอม....

25. Red Evo Thailand

861
    4
    0
    ยินดีต้อนรับน่ะครับ....ส่วนใหญ่ก้ออยู่ที่หาดใหญ่นั้นแหละคับ
    ถ้ามาถึงแล้วยังไงก้อโทรบอกน่ะคับ เบอร์โทร 081-5403662

26. san leo

760
    2
    0
    ขอบคุณคับ:D ถ้าได้ลงไปนะคับ.....เพราะหยุดแค่4วันเอง :cry:

27. san leo

760
    2
    0
    ผมขอถามหน่อยคับ...ผมเคยไปเดินแถวสันติสุข ไปเจอตู้อคีลิก (เขียนถูกป่าวหว่า) พร้อมลำโพง10นิ้ว+มีไฟในตู้ด้วยนะ เค้าขายอยู่ ตู้ละ 2500 ยังไม่ได้ต่อนะ ไม่ทราบว่าแพงป่าว หรือมีถูกกว่าแพงกว่านี้อีกคับ :) เพราะแถวใน กทม.ผมไม่เคยเห็นเขาทำแบบสำเร็จรูปออกมาขายอ่ะคับ ส่วนใหญ่เป็นตู้ไม่คับ...ขอบคุณคับ:D ....

28. Red Evo Thailand

861
    4
    0
    ว่ากันไปท่านพี่...อิอิ

29. Red Evo Thailand

861
    4
    0
    เปงห่วงชาว Mrcs ทุกคนน่ะคับ..ช่วงนี้ไปไหนก้อระวังกันน่ะคับ...

เพราะตำรวจเยอะมาก....แล้วเวลาเมาก้ออย่าขับรถน่ะพี่เก๊ะ

ช่วงนี้ปรับแพงน่ะแถมนอนคุกอีก...แย่เลยว่าแล้วเมาดีกว่า อิอิ

30. lovewithme69

279
    10
    0
    เลิฟ ยู . .. คิคิ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้