สมัครสมาชิก: MRC (ภ า ค ใ ต้ : M R C S ) แ ล ะ พบปะพูดคุย..... ได้ที่นี้ครับ ....

การสนทนาใน 'Mitsu Racing Club' เริ่มโดย jerome, 25 มกราคม 2006

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Red Evo Thailand

Red Evo Thailand New Member Member

861
    4
    0
    แต่ผมว่าหาดใหญ่น่าเที่ยวกว่าน่ะ..อิอิ

2. Red Evo Thailand

Red Evo Thailand New Member Member

861
    4
    0
    อิอิ....ดีๆๆ...จะได้อิ่ม :) :)

3. numracing

numracing New Member Member

4
    0
    0
    อ่ะนะ มาเป็นชุดเลยแล้วจะเที่ยวทันม่ะนิ :D สงสัยต้องอยู่ยาวๆ
    แต่ที่แน่ ต้องกลับ นราธิวาสก่อน ตอนนี้กำลังจะออกจาก กทม.
    ถึงหาดใหญ่ก้อเช้ามืดมั้ง ว่าจะพักก่อน 1 วัน แล้วแซดกลับบ้าน
    แบบ หวาดระแวง :( :( :( กัวๆๆ

4. Red Evo Thailand

861
    4
    0
    วันนี้หายปายไหนกานหมดอ่ะ
    ขอให้เดินทางโดยสวัสดิภาพน่ะคับ

5. Red Evo Thailand

861
    4
    0
    ขายผมตัวดิ...อิอิ...ของผมพังไปแล้วน่ะ

6. Red Evo Thailand

861
    4
    0
    ม่ะมีเงินเที่ยวอ่ะดิ.....ฮาๆๆๆๆๆๆๆอยู่บ้านเถอะพี่....อิอิ

7. Red Evo Thailand

861
    4
    0
    รับม่ะได้ใช่ป่าว อิอิ

8. Red Evo Thailand

861
    4
    0
    เสือกลางคืนนิพี่ อิอิ:)

9. chai007

chai007 New Member Member

156
    1
    0
    ชาว mrcs ใครรู้มั้งว่าวันอาทิตย์เค้าไปวัดไหนกัน บอกด้วยนะคร้าบท่านๆๆทั้งหลาย ด่วน

10. chai007

156
    1
    0
    ท่านเกะ ท่านโอมอยู่ไหน ว่างๆ เข้ามาคุยกันมั่ง เหงาญี่ปุน(จัง)

11. Rjan_Nack

Rjan_Nack New Member Member

32
    0
    0
    หวัดดีไม่มีใครคิดถึงกันบ้างเลยน่ะ ใจดำจิงๆๆ

12. chai007

156
    1
    0
    ????????????????????????????

13. อยากสมัครกะเขาด้วย

ผมพึ้งได้อีคาร์ปี 93 มานะคับพูดง่ายซื้อมือ2มาคับอยากจะเข้ารวมด้วยต้องทำไงบ้าง
    รถผมสี ดำ ทะเบียน กค 805 นครศรีธรรมราช เครื่องเดิมคับ ยังไม่ได้ทำอะไรเลยแต่มีโครงการที่จะทำแต่ตอนนี้ตังหมดคับเลยยังไม่ได้ทำอะไรยังไงฝากตัวไว้ด้วยนะ 081-0928673 [email protected]

14. Red Evo Thailand

861
    4
    0
    ว่าไงท่านชาย...บายดีม่าย..รูปใหม่สวยจัง อิอิ

15. jerome

jerome New Member Member

423
    1
    0
    เหอๆๆๆ หายไปนานมาแล้วครับ หลังจากผ่านสงคราม น้ำเน่ามา ไงทุกคนสบายดีไหมครับ ท่าน เกาะ ท่านโอม ท่านชาย ท่านแน็ต แล้วอีกหลายตัว ที่ยังไม่ได้เอ่ยถึง คิดถึงทุกตัวเอ้ย ทุกคนมากเลยครับ

16. Red Evo Thailand

861
    4
    0
    ว่าพรื้อ"ลุงเล้ง"คิดถึงจังหายไปนานเลยน่ะ
    ว่าจะปรึกษาเรื่องป้ายพับหน่อยอ่ะ อิอิ

17. lovewithme69

lovewithme69 New Member Lady Member

279
    10
    0
    . . .

ติดต่อ ได้ที่ ท่านประธาน มิ้ง เลยค่ะ อิอิ ....

แล้วมา ร่วมสนุก กับพี่ๆ เค้าได้ นะ อิอิ ,,, พวกพี่เค้าใจดี ขำขำ ,, *

พี่มิ้ง โทร 081-4789671

18. ได้เลย

กะว่าวันจันทร์นี้จะไปเที่ยวหาดใหญ่ไม่รู้ว่าจะติดต่อกับใครได้บ้าง

ผมจะไปผักแถว มอ ประตู108 นะบ้านพี่ชายอญุ่ที่นั้นไม่รู้ว่าใครอยู่แถวนั้นบ้าง

19. ลืมไป

ตอนนี้ใครออนเอ็มอยู่บ้างละ ของผม [email protected] ฝากไว้ด้วยนะ

20. Red Evo Thailand

861
    4
    0
    เพื่อนที่หาดใหญ่มีเยอะน่ะครับไงลองติดต่อ คุงชายดูน่ะ0897335633

21. Red Evo Thailand

861
    4
    0
    อิอิ โดนสาวๆว่ามาอีกอ่ะดิ อิอิ
    ขอบคุณสำหรับข้าวน่ะพี่ วันหลัง
    ไว้จะให้พี่เลี้ยงต่อน่ะ อิอิ ขำขำ

22. Red Evo Thailand

861
    4
    0
    ถูกก้อม่ะสวยอ่ะดิพี่ 900 ดีอยู่แล้วน่ะ อิอิ

23. makonk evo III

makonk evo III New Member Member

595
    5
    0
    หวาดดีคร้าบ พี่ๆชาว มิตซูเรซซิ่ง เซาท์โซน ทุกท่าน

ตามที่เราด้ายรู้จักกันมาตลอดเป็นเวลา เกือบจะ1 ปี แล้วนิ

ผมกับพี่ๆอีกหลายคนเห็นตรงกันว่า ตัวกระผม เอง นี้มีความ

สามารถไม่ถึงและบริหารงานของชมรม ผิดผลาดเป็นประจำ

จะขอลาออกจากการเป็นประธาน

ขอโทษพี่แจ็คและทาง กทม ด้วย ที่ไม่สามารถทำด้ายตามที่

เราคุยกันไว้ สำหรับพี่ๆน้องๆที่ให้ความร่วมมือ

ใคร่ขอขอบพระคุณเป็นอย่าง สูง

24. makonk evo III

makonk evo III New Member Member

595
    5
    0
    ขอโทษ นะพี่ เล้งที่วุ่นวายกับพี่มากเกิน
    พี่โอมที่ไปอาศัยนอน
    ท่านชายที่วุ่นวายในร้าน
    เอกระโนดที่ต้องอยู่เป็นเพื่อนถึงเข้า
    พี่เอก พี่เก๊ะ พี่ดำ พี่อ้น พี่รัต พี่อ๋อง
    พี่แน็คแล้วอีกลายท่านที่ไม่สามารถกล่าวด้ายหมด

25. Red Evo Thailand

861
    4
    0
    คิดมาก....ไม่มีอารายหรอกใจเย็นดิ

26. chai007

156
    1
    0
    เดอะ ซีซั่นเช้ง เพราะอากาศเปลี่ยนแปลงบ่อย งงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงง

27. Red Evo Thailand

861
    4
    0
    ว่างแล้ว....ตัดสิกเกอร์ด้วยเด้อ....คุงชาย

28. bnoombannong

bnoombannong New Member Member

27
    0
    0
    ทามม่ายอ่างับ why??????????????????????????????????????
    อาย Don't เข้าจาย

29. Red Evo Thailand

861
    4
    0
    ไม่มีอารายหรอกเค้าแค่น้อยใจน่ะ อิอิ

30. chai007

156
    1
    0
    ใครจะยุบวะ ท่านเก๊ะ กะพูดเกินปาย น้องเค้าหายใจหมด ธ่อ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้