สมัครสมาชิก: MRC (ภ า ค ใ ต้ : M R C S ) แ ล ะ พบปะพูดคุย..... ได้ที่นี้ครับ ....

การสนทนาใน 'Mitsu Racing Club' เริ่มโดย jerome, 25 มกราคม 2006

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Red Evo Thailand

Red Evo Thailand New Member Member

861
    4
    0
    ใครจะสวยเท่าพี่หล่ะ อิอิ

2. Red Evo Thailand

Red Evo Thailand New Member Member

861
    4
    0
    ว่างเมื่อไหร่บอกน่ะ จะพาไปดูของอ่ะ

3. สมัครสมาชิก

ชื่อเล่น หนึ่ง
    ใช้ รถ มิตรซูฯ การ์แลนท์ โรเยอร์
    วางเครื่อง 4G63 VR4 ไซโคลน ไม่โบว์
    ขอเป็นสมาชิกด้วยคนน่ะคับ

4. Red Evo Thailand

861
    4
    0
    ยินดีตอนรับน่ะคร๊าบบบ...สู่ mrcs..คับ

5. Red Evo Thailand

861
    4
    0
    ไปไหนกานหมดเนี้ย.....:)

6. Red Evo Thailand

861
    4
    0
    จัดให้คร๊าบ.......

7. Red Evo Thailand

861
    4
    0
    สนใจเดี๋ยวจัดให้พี่...งบประมาณไม่เกิน 200 บาท อิอิ

8. Red Evo Thailand

861
    4
    0
    สีไหนก้อได้พี่...สีเหลืองไปเลยดีกว่าน่ะ

9. Red Evo Thailand

861
    4
    0
    น้องใหม่ในทีมคับ

10. Red Evo Thailand

861
    4
    0
    นิดนึงน่ะ อิอิ อีโว 10.....

11. Red Evo Thailand

861
    4
    0
    เอาดิ เดี๋ยวจัดให้ อิอิ....

12. Red Evo Thailand

861
    4
    0
    ไปหาพี่นั้นแหละ..พาไปเลี้ยงหน่อยดิ คนรถแรง อิอิ

13. Red Evo Thailand

861
    4
    0
    ไปแน่หล่ะ..อย่าลืมไปติดทามเมอร์น่ะพี่ อิอิ

14. Red Evo Thailand

861
    4
    0
    หายไปไหนกานหมดน๊า.....:)

15. Red Evo Thailand

861
    4
    0
    ติดสาวมั้ง....อิอิ

16. lovewithme69

lovewithme69 New Member Lady Member

279
    10
    0

น่าจะ จิง นะ . .. พี่มิ้ง อ่ะ . ตัวดีเลย อิอิ :D

17. Rjan_Nack

Rjan_Nack New Member Member

32
    0
    0
    หวัดดีคับสมาชิกทุกท่าน หวังว่าคงยังสบายดีกันทุกคนนะคับไม่ได้เจอกันเลย แบบว่าต้องคอยดูแลสมาชิก รุ่นต่อไป แล้วว่างๆไว้เจอกันน่ะ

18. Red Evo Thailand

861
    4
    0
    ว่าพรือท่านพี่..อิอิ เอาคอมไปล้างมาน่ะ
    มันไม่สะอาดแล้ว..ล้างบ้างน่ะพี่ใช้งานบ่อยน่ะ
    อิอิ.................................:) :) :)

19. Red Evo Thailand

861
    4
    0
    ไปม่ะได้อ่ะพี่พอดีผมมีงานที่กระบี่
    อยากไปจัง.....แต่ถ้ากลับมาทันก้อไปน่ะ อิอิ

20. numracing

numracing New Member Member

4
    0
    0
    ชื่อเล่น :ช้าง
    เบอร์ติดต่อ :09-6686313
    e-mail : [email protected]
    รถที่ใช้ : Mitsubishi
    รุ่น :E-CAR
    ปี:94 GLXI
    เครื่อง:4G92
    สี:ดำ
    แต่ง :ลงแม็ค ขอบ16 "ธรรมดาพองามครับ แต่งEVO2 แบบธรรมด๊า...:D :D
    คำพูด:จอดบ้านไม่เคยขับ กลัว คาร์บอม ฝุ่น 5 นิ้ว :eek:

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 25 พฤศจิกายน 2006
  21. Red Evo Thailand

861
    4
    0
    ยินดีต้อนรับน่ะคับ..ผมโอมคับ 4g91 แต่ง Part III ครับ
    มีเพื่อนเข้ามาอีกแล้วดีใจจัง..ผมบ้านอยู่ที่ปัตตานีคับ
    แต่มาทามงานที่สงขลา อิอิ..ว่างๆแวะมาเที่ยวบ้างน่ะคับ
    ติดต่อกันน่ะคับ 084-0689888 ยินดีที่ได้รู้จักน่ะคับ

22. numracing

4
    0
    0
    แบบว่าตอนนี้ผมยังอยู่ กทม. ต้องกลับไปดูแลที่บ้าน นรา อ่ะคับ แล้วผมต้องเอารถลงไปด้วย ขึ้นรถสไลล์ไป
    ลงที่ หาดใหญ่ น่าจะบิ๊กซีนะ ประมาณวันจัทร์หรืออังคารนี่แหละ สมาชิกท่านใดว่างก้อมาหากันได้นะครับ เวลาจะบอกอีกที อิอิ...:D :D :D

23. Red Evo Thailand

861
    4
    0
    ว่ากานไป...รถพี่อ่ะเสร็จยังติด timer ได้ยังอ่ะ อิอิ

24. new111111

new111111 Guest

0
    0
    0
    ขายของแต่ง+ของเดิม E-CAR

ขายของแต่ง+ของเดิม E-CAR

1).การ์ดกันฝนของแท้สีชา EVO III 4ชิ้น ไม่มีกิ๊ปนะครับ = 1000 บ.

2).ไฟเลี้ยวคู่หน้าของเดิม ครับ 1 คู่ = 500 บ.

3).แผงทิบทิมท้ายของเดิมด้านซ้าย มีข้างเดียวอ่ะอีกข้างหาไม่เจอ = 200บ.

4).สวิทย์ยกเลี้ยวหน่วงเวลาของตัว 1600 cc.= 800 บ.

5).กระจกหลังบานซ้ายพร้อมกระจกหูช้าง = 300 บ.

tel: 0813075350

25. mmmmm5555

mmmmm5555 Guest

0
    0
    0
    sorry

****ขอโทษครับลงผิดลืมดู Suject ตอนPlate วาง ผมลบไม่ออกขออภัยด้วย*****
    ผู้ดูแลกรทู้ช่วยลบทีอย่าว่าผมเลย....ลืมดู

26. Red Evo Thailand

861
    4
    0
    ทามจายพี่.....แบบนี้นี้แหละรถแต่ง...........อิอิ

27. bnoombannong

bnoombannong New Member Member

27
    0
    0
    upๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

28. numracing

4
    0
    0
    แบบว่าหาดใหญ่มีมี่เที่ยวแบบว่า...เจ๋งๆ ม่ะคับ อิอิ :D :D :D

29. Red Evo Thailand

861
    4
    0
    เพียบเลย.........แนะนำสัก 2-3 ที่แล้วกันน่ะ
    1. สาวน่ารักต้องที่ ไฮโซไซตี้คร๊าบ
    2. สวยใสน่ารักแบบเด็กๆ...คิสชเนล...เลย
    3. ส่วนถ้าต้องการ...มันๆแบบไทยๆ โซตัสทันที
    4. อาหราเครื่องดื่มราคาต่างประเทศต้องที่ ......พาราก้อน
    5. แบบ แนวๆ ชูก้าบีช.....เลยคร๊าบบบบบบบบบ
    6. อยากมีเพื่อนเที่ยวต้องติดต่อ Gib_Grap เลยน่ะคับ

30. bnoombannong

bnoombannong New Member Member

27
    0
    0
    ไหนบอกแนะแค่2-3เล่นซะ6เลยน่ะ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้