สมัครสมาชิก: MRC (ภ า ค ใ ต้ : M R C S ) แ ล ะ พบปะพูดคุย..... ได้ที่นี้ครับ ....

การสนทนาใน 'Mitsu Racing Club' เริ่มโดย jerome, 25 มกราคม 2006

< Previous Thread | Next Thread >
  1. lovewithme69

lovewithme69 New Member Lady Member

279
    10
    0
    เอ่อ .. สวัสดีค่ะ ,,, ลืมกัน ยังเนี่ย *

คิดถึง พวกพี่ ทุกคนเลยนะ ,,

ฝากความคิดถึงให้พี่ชาย ร้าน s.w ด้วยนะคะ แล้วพี่มิ้ง อ่ะ เป็นไงบ้างสบายดีเปล่า

เราก็ยัง อยากทราบเรื่องราว ของท่านอยู่เรื่อยๆ นะ *

เป็นห่วง ค่ะ ยังไง ก้ ว.13 เข้ามาด้วยล่ะกัน

บ่ะบาย ค่ะ *

2. kong evo II

kong evo II New Member Member

9
    1
    0
    มาทักทายกันตามประสาคนนอนดึก ไอ้พี่ มิกเอ็งอยู่ไหน หวะ

โทมาก็ไม่โทรับ เดี๊ยะๆๆๆจะโดนไม่ใช่น้อย

3. Red Evo Thailand

Red Evo Thailand New Member Member

861
    4
    0
    ว่าพรื้อคนอกหัก อิอิ อย่าเครียด"ลุงเล้ง" :)

4. Red Evo Thailand

Red Evo Thailand New Member Member

861
    4
    0
    หายไปไหนกานหมดอ่ะ หรือว่าเมาหมดแล้ว อิอิ

5. jerome

jerome New Member Member

423
    1
    0
    เหอๆๆ อ้ายเวงดันรู้อีก คืนนี้ไปเที่ยวกันไหม เก๊าะโว้ย! ไปเที่ยวกันไหม ดื่ม อัพ กัน โอมด้วยไปไหม ทุกคนเลยนะชวนครับ แต่ตูไม่เลี้ยงนะพอดีทรัพย์จางด้วย เนี๋ยก็อุสาห์ไป เบิกมรดก ล่วงหน้าจากพ่อแม่มาเลยนะ
    ขอ 1 วัน วันนี้เล้ง เซง
    :(

6. jerome

jerome New Member Member

423
    1
    0
    ประกาศ....

ขณะนี้ โบ อยู่ที่กระผมแล้วครับ และจะจัดแจกติดตั้งกันวันที่ 3 บริเวณ 5 แยกเกาะยอ เวลา 07.00 น.
    อีกอย่าง นึง ทางร้าน SW .ART ได้จัดทำ เสื่อยืด Mitsu Racing Club สวยมั๊กๆๆ จำนวน 10 ตัว
    มาแจกกันด้วย ผู้ที่ จะขอรับ กรุณาติดต่อแล้วนำกลับไปซักก่อน(กลัวจะคัน) ได้ที่กระผมครับ

7. Aotza_Lampang

Aotza_Lampang New Member Member

156
    3
    0
    upppppppppppppppppppp!!!!!!!!!+++

8. Red Evo Thailand

861
    4
    0
    ไปตั้งกระทู้ให้ชาวบ้านตอบน่ะพี่
    โทษทีเน็ตหลุดไป 2 วัน เซงเลย :)

9. Red Evo Thailand

861
    4
    0
    ใจร้อนเหมือนวัยรุ่นเลยลูกเพ่ :p

10. Red Evo Thailand

861
    4
    0
    โอ้โฮ้เอางั้นเลยหรอ อิอิ :)

11. Aotza_Lampang

Aotza_Lampang New Member Member

156
    3
    0
    ขอบ้าง สาว สวย หุ่นดี ขาว หมวย สวย เซ็ก แต่งหน้าอมแดงนิดๆ เป้นนักศึกา ใส่กระโปรงสั้นๆด้วย ผมทอง ที่สำคัญ ยามถึงเอว 555+ หาให้หน่อยนะนายโอม คริคริ

12. Red Evo Thailand

861
    4
    0
    ต้องไปหาด้วยกันน่ะพี่ มีหลายที่น่ะ
    กรอบแอร์มีเยอะแล้วแต่สภาพน่ะ 900 สภาพ 80%
    โชคอัพสวยโครตที่สงขลาคู่หน้า 3000 สภาพ 80 %
    ส่วนจอ 9000 น่ะโทร กทม เลยท่านพี่

13. Red Evo Thailand

861
    4
    0
    ส่วนเรื่องนี้มีเยอะเดี๋ยวจัดให้เพ่
    แต่มีของแถมให้เล็กน้อยด้วยน่ะ
    อิอิ คิดเอาเอง

14. Red Evo Thailand

861
    4
    0
    จัดให้คุงโอ๊ตคับ.....

15. Red Evo Thailand

861
    4
    0
    ตรงตามที่ขอทุกอย่างแล้วน่ะคุงโอ๊ตตตตตตตต

16. Red Evo Thailand

861
    4
    0
    เอาเปงว่าพี่ขายรถก่อนพังแน่ อิอิ ( ของมันดีนิ )

17. bnoombannong

bnoombannong New Member Member

27
    0
    0
    ไม่ได้เข้าหลายวันมาเข้าอีกทีท่านชายแต่งงานแล้วหรอ

18. bnoombannong

bnoombannong New Member Member

27
    0
    0
    ม่ายได้เข้าเว็บหลายวันเข้าอีกที่ท่านชายแต่งงานแย้วหยอ

19. Red Evo Thailand

861
    4
    0
    วันนี้หายไปไหนกานหมด....เงียบจัง
    มีอะไรมาให้ดูกันน่ะ...คร๊าบบบบ

20. Red Evo Thailand

861
    4
    0
    ประมวลภาพการติดโบว์ Mrcs คร๊าบ..

21. Red Evo Thailand

861
    4
    0
    คันนี้ของ"พี่เอก"คร๊าบบบ แจ่มม :)

22. Red Evo Thailand

861
    4
    0
    คันนี้ของ"ลุงเล้ง"คร๊าบบ K-speed อิอิ

23. Red Evo Thailand

861
    4
    0
    ตามมาติดๆ กับของ"ท่านศร" :)

24. Red Evo Thailand

861
    4
    0
    ต่อด้วยกาบะ แนวๆ ของ"พี่อ้น" ( ทามปายด้าย ) อิอิ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 8 พฤศจิกายน 2006
  25. Red Evo Thailand

861
    4
    0
    ทำการติดโบว์โดย"ลุงเล้ง"คนนี้หล่อสุดๆๆ ( โสดคร๊าบ )

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 8 พฤศจิกายน 2006
  26. Red Evo Thailand

861
    4
    0
    นำขบวนโดย"ท่านชาย"น้องแท้ๆๆเจ้าบ่าว

27. Red Evo Thailand

861
    4
    0
    ส่วนคันนี้รถกระผมเองคร๊าบบบ ( ไม่รู้แนวไหน งง )

28. Red Evo Thailand

861
    4
    0
    ส่วน "นายมิก น้าเน็ค "รอรอบหน้าน่ะ อิอิ

29. Red Evo Thailand

861
    4
    0
    เปงไงบ้าง"ลุงเล้ง"ปีนี้ลอยกระทงกับใครหล่ะ..

30. Red Evo Thailand

861
    4
    0
    แพนด้าของ"นายมิก"มาแว้ววววววว...

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้