พรุ่งนี้จะไปถอย Chevy Colorado ไปดีเลอร์ไหนดีครับ

การสนทนาใน 'Pickup Forum' เริ่มโดย tbase, 17 มิถุนายน 2012

< Previous Thread | Next Thread >
  1. tbase

tbase New Member Member

71
    2
    0
    อยากทราบว่าดีเลอร์ไหน Promotion ดีสุดครับ อยู่กรุงเทพ

ขอบคุณครับ

2. NaWaa

NaWaa New Member Member

5,079
    85
    0
    ผมเข้าไปสอบถามดูหลายๆที่ก่อนจะจัดสินใจจองก็ได้ครับ เงินอยู่กำเรา อย่าใจร้อน

ผมก็กำลังตัดสินใจอยู่ครับ ว่าจะเอา New D-Max หรือ New Colorado ดีครับ

3. JZGE

JZGE New Member VIP

855
    57
    0
    ผมออกโพธ์แก้วมา เซลบริการดีมาก อยากได้เบอร์เซลหลังไม์มาได้ครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้