ขอรายชื่อผู้ต้องการจองเสื้อคลับ ครับผม

การสนทนาใน 'HILUX Club' เริ่มโดย Hang@HLc, 15 มิถุนายน 2012

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Nin Diesel

Nin Diesel New Member Member

244
    3
    0
    XL ดำ 1ตัวคับ

2. rusbaragu

rusbaragu New Member Member

40
    0
    0
    ผมเอา ขาว ดำ อย่างละตัว ขนาด M ครับ

3. Hoa@HLc

Hoa@HLc New Member Member

678
    2
    0
    เรียบร้อยไปและ

4. Nin Diesel

Nin Diesel New Member Member

244
    3
    0
    ของผมสรุปเป็น ดำ 2 ตัวนะคับ XL 1 ตัว S 1 ตัว

5. Khun_Thian

Khun_Thian New Member Member

16
    0
    0
    เพิ่มเติมได้ไหมครับ เมื่อวานเข้ามาดูแล้วกำหนดการบอกว่า"ปิดวันที่17"เลยคิดว่าปิดรับจองไปแล้วเลยไม่ได้ดูหน้าแรกว่า"ปิดรับสั่งวันนี้(19)" อนุโลมได้ไหมซัก2ตัวครับ XXLขาว-ดำอย่างละตัวครับผม

6. ได้คับ

7. ขอแจ้งเปลี่ยนสีเสื้อคับ เอาเป็นสีขาวทั้วหมดครับ

8. รับทราบคับ เสี่ยเอ๋

9. GAUSS

GAUSS Well-Known Member Member

4,354
    50
    48
    สวยงาม ครับ แนวดี

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้