ทำสี...นีออน..เอง...

การสนทนาใน 'Neon Club Thailand' เริ่มโดย pholde, 3 มิถุนายน 2012

< Previous Thread | Next Thread >
  1. narong_k

narong_k New Member Member

197
    0
    0
    หม้อน้ำสวยดีนะครับ งานละเอียดดี พี่ทำที่พิษณุโลก จำไม่ได้ว่าเท่าไรแต่งานห่วยมาก

2. pholde

pholde New Member Member

126
    0
    0
    ตอนนี้ ราคาช่างยังไม่ได้รวมมาให้เลย แต่ที่ผมซื้อของเอง ประมาณ 12,000.- / เห็นช่างบอก คร่าวๆ ประมาณ 4หมื่น สงสัยจะได้ผ่อนจ่าย กันงานนี้ .5555:...:D

3. narong_k

197
    0
    0
    ซ่อมหนักเหมือนกันนะครับ แต่ถ้าซ่อมดีๆ ไปเลยก็ใช้ได้อีกนานเลย

4. pholde

126
    0
    0
    ไม่ค่อยได้เข้ามาเลยครับช่วงนี้ รถซ่อมจะเสร็จแล้ว ทั้งหมด ประมาณ 50,000.- กว่าๆ / ราคา ใช้ได้เลยทีเดียว / อาทิตย์หน้าจะไปเอาเสียหน่อยครับ---- จะได้ทำสีต่อ---:cool:

5. narong_k

197
    0
    0
    โอ๊ ห้าหมื่น เลยหรอ

6. pholde

126
    0
    0
    ตอนนี้ล่าสุด 70,000.- กว่าแล้ว บานปลายมากๆ มึนเลย ไม่รู้ทำไรไปมั่ง จะเข้าไปดุูที่อู่อยุ่ ตกใจเลย พี่....../////:mad:

7. narong_k

197
    0
    0
    เจ็ดหมื่นหรอ โอทำไรบ้างเนี๊ย

8. pholde

126
    0
    0
    ราคาล่าสุดครับ อีก พันก่าบาท 80,000.- ผมซื้อของเองอีก 12,000.- / ทำหนนี้ร่วม แสนครับ รายการไว้ จ่ายเงินช่างหมด จะมาแจ้งให้ทราบครับ (ปีแล้วหมดเกือบ70,000.-)....คงต้องให้ช่างมันรับประกันเป็นลายลักษ์ อักษร หน่อย ซ่อมขนาดนี้ ไม่มีประกัน ไม่ได้ล่ะ....ฮาๆๆไป

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้