นัดมีทติ้งครับ สำหรับชาวสกายไลน์ทุกรุ่น ถ้าว่างเชิญครับ

การสนทนาใน 'Skyline Club' เริ่มโดย lorkode, 22 พฤษภาคม 2012

< Previous Thread | Next Thread >
  1. lorkode

lorkode New Member Member

552
    1
    0
    ผมนัดมีแต่คนในคลับนะครับ ส่วนคนที่ยังไม่ได้เข้า หรืออยากเข้า สนใจมาร่วมแจมกันได้
    ณ..สถานที่ย่านแฟชั่นไอซ์แลนด์....สถานที่จะแจ้งอีกทีครับ กำหนดการ
    วันเสาร์ ที่ 26 พฤษภาคม 2555 เวลาเริ่มตั้งแต่ 5 โมงเย็นเป็นต้นไปนะครับ

เราไม่เน้นมานั่งกินนะครับ เราเน้นมามีทติ้งจิงๆ คือนั่งเสวา ปากหมา นินทา กะเลวกะลาด
    ดูรถ แลกของ แจกของ ยืมตัง อะไรประมาณนี้ครับ

ผู้ที่จะมาแน่ๆมีรายนามดังนี้
    กระผมหล่อ...และสายรหัส
    พี่ชัย
    พี่หนุ่ม
    ต้นแนวซิ่ง และผองเพื่อน
    เส็ง
    น้าว่าว
    น้องปลั๊ก
    อั้ม FJ
    วิน เดมอนแทรค
    บอม บ้าเบียร์
    และอีกหลายท่าน
    ใครจะแจ้งว่าจะมาโทรบอกผมโดยตรงเลยก็ได้นะครับ
    089-9929709 /081-4063500

2. golf b11

golf b11 Member Member

211
    4
    18
  3. lorkode

552
    1
    0
    ยืมได้แต่ ใครจะให้ยืมนี่อีกเรื่องนึงนะ

4. sky&ska

sky&ska New Member Member

101
    0
    0
    บรรยากาศเก่าๆกำลังจะกลับมา......

5. kingkingking

kingkingking Guest

0
    0
    0
    รอด้วยไม่รู้จะเสร็จทันป่าว

6. kingkingking

kingkingking Guest

0
    0
    0
    คุนพี่หล่อคิงมีชุดท่อไอดี26ครบครบพร้อมใส่สนใจป่ะ

7. lorkode

552
    1
    0
    26 ตัวไหนวะคิง...ถ้าของเดิม26 พี่มีเยอะ
    แต่ถ้าคอไอดีวิ่งของบ้านเรา ใส่25 โดยตรงหงะน่าสน
    โทรหาด้วย คิง

8. skyline 210 boso

skyline 210 boso New Member Member

31
    0
    0
    ไปด้วยคนนะครับ ที่ไหนรบกวนแจ้งด้วยครับ ผมขับ C210 ครับ อยู่แถวเดียวกับคุณอั้ม ครับ ฝากเนื้อฝากตัวด้วยครับ

9. THIRD_R30

THIRD_R30 Active Member VIP

2,482
    14
    38
    ไปด้วยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยย

10. ton r30

ton r30 New Member Member

157
    0
    0
    แล้วเจอกัน.....

11. lorkode

552
    1
    0
    แผนที่คร่าวๆนะครับ จุดสังเกตุง่ายๆของการเดินทางมานะครับ
    คือถ้าใครมาห้างแฟชั่นไอซ์แลนด์ถูกเราวิ่งเส้นบางเขนรามอินทราตรงมาทางมีนบุรี
    ไม่ต้องวิ่งชิดเลนส์หน้าห้าง ให้วิ่งชิดขวาสุด ในเส้นรรามอินทรานะครับ เลยหน้าห้างไปประมาณ100เมตร
    จะมีสะพานยกขึ้น เลนส์ขวาสุดให้ขึ้นไปเลยครับ มันจะโค้งขวา วิ่งไปขึ้นไปแล้ว มันจำมุดลง ให้มองป้าย
    ว่าไป นวมิทร์ ก็วิ่งตรงมาตามทางขึ้นสะพานมา พอลงสะพานไม่เกิน 500 เมตร มองขวามือไว้ จะเห็นหน้าสถานที่มีทติ้งเลย
    ชื่อ THE JUNCTION เราวิ่งตรงไปยูเทรินกลับมาเข้า ที่ลานจอดตรงสะพานลอย .....ย้ำทางเข้าเลยสะพานลอยมาหน่อยนะครับ

ใครไปไม่ถูกโทรหาผมที่เบอร์นี้ได้เลยครับ
    089-9929709
    081-4063500
    http://a3.sphotos.ak.fbcdn.net/hpho...12041_100001117797715_948671_1237344294_n.jpg

12. lorkode

552
    1
    0
    แผนที่คร่าวๆนะครับ จุดสังเกตุง่ายๆของการเดินทางมานะครับ
    คือถ้าใครมาห้างแฟชั่นไอซ์แลนด์ถูกเราวิ่งเส้นบางเขนรามอินทราตรงมาทางมีนบุรี
    ไม่ต้องวิ่งชิดเลนส์หน้าห้าง ให้วิ่งชิดขวาสุด ในเส้นรรามอินทรานะครับ เลยหน้าห้างไปประมาณ100เมตร
    จะมีสะพานยกขึ้น เลนส์ขวาสุดให้ขึ้นไปเลยครับ มันจะโค้งขวา วิ่งไปขึ้นไปแล้ว มันจำมุดลง ให้มองป้าย
    ว่าไป นวมิทร์ ก็วิ่งตรงมาตามทางขึ้นสะพานมา พอลงสะพานไม่เกิน 500 เมตร มองขวามือไว้ จะเห็นหน้าสถานที่มีทติ้งเลย
    ชื่อ THE JUNCTION เราวิ่งตรงไปยูเทรินกลับมาเข้า ที่ลานจอดตรงสะพานลอย .....ย้ำทางเข้าเลยสะพานลอยมาหน่อยนะครับ

ใครไปไม่ถูกโทรหาผมที่เบอร์นี้ได้เลยครับ
    089-9929709
    081-4063500

13. skyline 210 boso

skyline 210 boso New Member Member

31
    0
    0
    เวลาเดิมใช่ไหมครับพี่

14. sky&ska

sky&ska New Member Member

101
    0
    0
    มีใครไปกับผมมั่งทางเดียวกัน พระนั่งเกล้า....(น้องป๊อปไปด้วยกันใหม)

15. skyline 210 boso

31
    0
    0
    ผมอ่ะไปแล้วทำไมพี่อั้มไม่ไปล่ะครับ อุตส่าห์รอจนดึกเลย มากันเยอะ เสียดายที่พี่อั้มไม่ได้มา

16. kampane

kampane New Member Member

22
    0
    0
    อยากดูรูปที่ถ่ายๆกันไว้อะครับ ใครมีเอาลงหน่อยนะครับ

17. skyline 210 boso

31
    0
    0
    ลงในนี้ไม่เป็นอ่าครับแต่มีในfacebook ของผมเอง

18. skyline 210 boso

31
    0
    0
  19. skyline 210 boso

31
    0
    0
  20. makubexu

makubexu New Member Member

60
    0
    0
    น้องปลั๊ก เข้าใจผิดว่าเป็นเสาร์หน้า น้องปลั๊กเลยไม่ได้ไปเสาร์นี้ เสียใจอ่ะ :cry::cry::cry:

21. tongaha

tongaha New Member Member

21
    0
    0
    อบอุ่นมากคับ

22. skyline 210 boso

31
    0
    0
    อบอุ่นจริงๆครับ คลับนี้

23. lorkode

552
    1
    0
    โดยรวมแล้วผมโอเคเลยนะครับ มากันพร้อมหน้าพร้อมตา
    ถึงแม้รุ่นแรกๆบางคนจะ ไม่มาก็ตาม รายบชื่อผู้ที่มาตามนี้ครับ
    พี่หนุ่ม 3026.......เอารถรุ่นอื่นมา
    ต้นแนวซิ่ง.....อาศัยรถพี่หนุ่มมา...พร้อม ผบ.
    ต่อยักษ์.........มากับต้น
    น้าว่าว...........มากหับ 30 คู่ใจ
    ฟัคทอง ..........ราชบุรี เอา30ดริ๊ฟมาโชว์ถึงลาน และผบ.
    ตัวกระผม.......และผบ.
    บอมแยวซิ่ง......เอา GTR มา
    เติ๊ด................เอา34 มา
    วินเดม่อน............และผบ.และหลานเราด้วยเอา30 มา
    ต๋อง ศิษย์ถ่อย......เน้นเอาไว้คุย เอา 30 ตัวโหดมา
    เอก.....................30 เมืองเอก
    ฝาแฝด 210.......ชื่อไรวะจำไม่ได้แจ้งพี่ด้วย กลอฟ ไมค์
    บุ้ง........................รังสิต มากับ 30 คู่ใจด้วยความพยายาม
    แนน.....................มาด้วย 30 สีน้ำเงิน และครอบครัว ลูกชายหล่อมาก
    โน๊ต น้องแนน...........มาด้วย บิ๊กไบท์ คันงาน
    กลอฟ B11...............มาด้วยใจ แต่รีบไปธุระต่อ แต่ก็ถือว่ามา
    ไอ้เนส.................มิสเตอร์บีน.....มากับเซฟิโร่คู่ใจคันใหม่ และคู่เกย์อีกคน.
    เพื่อนผม ป๊อป 200SX สีขาว..........มากับผบ...และเพื่อน เจ้าของ ซิลเวีย S15 มาแอบดูงานเรา

ขาดตก ใครไปแจ้งผมด้วยนะครับ ต้องขออภัย ณ ที่นี้ด้วย
    ขอขอบคุณเพื่อนๆ พี่ๆ น้องๆ ที่นานๆ มาเจอกันที ในรอบ หลายปี
    ถ้ามีมีทติ้งอีกที เราจะนัดกันแบบนี้อีกทีนะครับ

24. lorkode

552
    1
    0
    โดยรวมแล้วผมโอเคเลยนะครับ มากันพร้อมหน้าพร้อมตา
    ถึงแม้รุ่นแรกๆบางคนจะ ไม่มาก็ตาม รายบชื่อผู้ที่มาตามนี้ครับ
    พี่หนุ่ม 3026.......เอารถรุ่นอื่นมา
    ต้นแนวซิ่ง.....อาศัยรถพี่หนุ่มมา...พร้อม ผบ.
    ต่อยักษ์.........มากับต้น
    น้าว่าว...........มากหับ 30 คู่ใจ
    ฟัคทอง ..........ราชบุรี เอา30ดริ๊ฟมาโชว์ถึงลาน และผบ.
    ตัวกระผม.......และผบ.
    บอมแยวซิ่ง......เอา GTR มา
    เติ๊ด................เอา34 มา
    วินเดม่อน............และผบ.และหลานเราด้วยเอา30 มา
    ต๋อง ศิษย์ถ่อย......เน้นเอาไว้คุย เอา 30 ตัวโหดมา
    เอก.....................30 เมืองเอก
    ฝาแฝด 210.......ชื่อไรวะจำไม่ได้แจ้งพี่ด้วย กลอฟ ไมค์
    บุ้ง........................รังสิต มากับ 30 คู่ใจด้วยความพยายาม
    แนน.....................มาด้วย 30 สีน้ำเงิน และครอบครัว ลูกชายหล่อมาก
    โน๊ต น้องแนน...........มาด้วย บิ๊กไบท์ คันงาน
    กลอฟ B11...............มาด้วยใจ แต่รีบไปธุระต่อ แต่ก็ถือว่ามา
    ไอ้เนส.................มิสเตอร์บีน.....มากับเซฟิโร่คู่ใจคันใหม่ และคู่เกย์อีกคน.
    เพื่อนผม ป๊อป 200SX สีขาว..........มากับผบ...และเพื่อน เจ้าของ ซิลเวีย S15 มาแอบดูงานเรา

ขาดตก ใครไปแจ้งผมด้วยนะครับ ต้องขออภัย ณ ที่นี้ด้วย
    ขอขอบคุณเพื่อนๆ พี่ๆ น้องๆ ที่นานๆ มาเจอกันที ในรอบ หลายปี
    ถ้ามีมีทติ้งอีกที เราจะนัดกันแบบนี้อีกทีนะครับ

25. makubexu

makubexu New Member Member

60
    0
    0
    งานหน้าผมคงไม่ตกรถเเล้วครับ555

26. lorkode

552
    1
    0
    พยามตามข่าวหน่อยไอ้น้อง เราดันแจ้งข่าวเอากระชั้นชิด เนื่องจากส่วนใหญ่จะแจ้งในเฟสบุค
    เพราะช่วงนี้เรซิ่งเวป มีปัญหาการย้าย ฐานข้อมูลบางทีจะโพสน์ไม่ขึ้น เปลี่ยนเวริฟเว่อร์ ถ้ายังใง
    ใครเล่นเฟสบุค ไปแอดพวกเราเพิ่มได้.......ครับ ถ้าใงเมล์บอกผมก็ได้จะได้สร้างห้อง สำหรับ SKYLINE CLUB
    ไว้รอเลยครับ

27. skyline 210 boso

31
    0
    0
    ฝาแฝดC210 ชื่อป๊อป ไปร์ทครับพี่หล่อ อิอิ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้