รูปงาน RoVEr Meeting (5/5/2555)

การสนทนาใน 'Rover Club' เริ่มโดย POP-ROVER (เพชรบุรี), 6 พฤษภาคม 2012

< Previous Thread | Next Thread >
  1. nopsss

nopsss New Member Member

57
    0
    0
    เสียดายมากติดงานไม่ได้ไปร่วมด้วย....

2. natsmooth

natsmooth New Member Member

834
    0
    0
    พี่วิท มือถือผมหาย เบอร์พี่ๆ หลายๆคน หายหมดเลยครับ !!!

3. pavelbenz

pavelbenz New Member Member

254
    1
    0
    ไว้คราวหน้าได้ค๊าบ อย่าพลาดดอีกนะคับ อิอิ

4. nice827

nice827 New Member Member

382
    0
    0
    ร้านเดิม โต๊ะเดิม พี่ๆเหมือนเดิม อิอิ ไม่มี 800 series ไปเลย หายไปไหนหมดคร๊าบบบบบ พี่ภูมิ ก็หายไปเหมือนกันแฮะ

5. น้องบ๊วย

น้องบ๊วย New Member Member

103
    0
    0
    แวะมารายงานตัว ยังไม่หายไปไหน แต่ไม่ค่อยสะดวกได้เข้ามาในคลับ ขออภัยพี่ๆ น้องๆ ครับ
    โอกาสหน้า จะไปมิตติ้งด้วยนะครับ

6. น้องบ๊วย

น้องบ๊วย New Member Member

103
    0
    0
    แวะมารายงานตัว ยังไม่หายไปไหน แต่ไม่ค่อยสะดวกได้เข้ามาในคลับ ขออภัยพี่ๆ น้องๆ ครับ
    โอกาสหน้า จะไปมิตติ้งด้วยนะครับ

7. ttsoft

ttsoft New Member Member

632
    1
    0
    ไม่ต้องเสียดาย แก้ตัวไหม...

8. ขอบคุณ...พี่ทูล พี่กบ พี่ใหญ่ น้องนัท สำหรับรูปสวย ๆ
    และ ขอบคุณสมาชิก RoVEr CLuB ทุกท่าน ที่ยังใช้ RoVEr อย่างอดทนครับ
    ท่านใด...ยังไม่ได้ลงรูป หรือมีรูปอีก เอามาลงเพิ่มเลยนะครับ ให้สมาชิกที่ไม่ได้มางานอิจฉากันเล่น ๆ
    (พี่ใหญ่เห็นถ่ายรูปไว้เยอะ แต่ไงมี 2 รูปเอง)

9. epps

epps New Member Member

114
    0
    0
    เรานัดวันจัด meeting ครั้งหน้าเลยไหม 555

10. pavelbenz

pavelbenz New Member Member

254
    1
    0
    พี่เอ็ฟจุดประเด็นซะและ ฮ่าๆๆ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้