อาการแปลก ๆ ตอนใช้น้ำมัน

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย sunnyz, 24 เมษายน 2012

สถานะหัวข้อ:
ไม่เปิดให้ตอบกลับเพิ่มเติม
< Previous Thread | Next Thread >
  1. sunnyz

sunnyz New Member Member

130
    0
    0
    :p ^^

2. pOR...

pOR... New Member Member

836
    2
    0
    ดีใจด้วยครับ เด๋วจะหล่อแล้ว

3. sunnyz

130
    0
    0
    ขอบคุณคร้าบ

4. Ja Khonkaen

Ja Khonkaen Member Member

526
    1
    18
    คงมีความสุขมากขึ้นบ้างแล้ว...ยินดีด้วยครับ

5. pboommy

pboommy New Member Member

71
    1
    0
    ผมก็ไฟหน้าเหลืองนะครับ ซื้อมือสองของญี่ปุ่น ก็ถอดโคมไปล้างได้ใสแจ๋วเลยครับ ถ้าแกะแล้วซิลกลับดีๆ ใช้ได้ไม่มีปัญหาครับ ผมไปล้างมาขับผ่านฝนตกหนัก ลุยนั่นนี่ น้ำก็ไม่เข้าโคมนะครับ

6. sunnyz

130
    0
    0
    :) :)

7. Wat_B14

Wat_B14 New Member Member

5
    0
    0
    ค่าใช้จ่าย เปลี่ยนเครื่องใหม่ เบ็ดเสร็จ จ่ายเท่าไรคับ PM มาบอกก็ได้นะคับ ขอบคุณคับ

8. sunnyz

130
    0
    0
    ถามหน่อยคร้าบบบบ

9. konankit

konankit Member Member

198
    5
    18
    กำลังหาข้อมูลอยู่เหมือนกันครับ

เท่าที่เห็นจากเวป autoone มีแค่ 2 ชิ้น ซ้ายขวาเท่านั้น

แต่ดูจากเวปขายอะไหล่ มือ2 ตามลิ้งค์นี้ครับ >>> พลาสติกใต้เครือง NISSAN SUNNY B14

เหมือนจะมี 4 ชิ้นอะครับ ยังไงรอผู้รู้จริงมาบอกอีกทีนะครับ ผมก็กำลังหาอยู่เหมือนกัน จะหน้าฝนแล้วด้วย เพิ่งวางเครื่องใหม่ ไม่อยากให้โดนน้ำ :(

-------------------------------------------------------------------------------

เพิ่มเติมครับ โทรไปสอบถามที่ร้านมาแล้วครับ ได้ความว่าพลาสติค ใต้เครื่อง จะมี 2 ชิ้นครับ ซ้ายขวา ชิ้นละ 230 บาท :)

และก็มีพลาสติก ข้างเครื่องครับ ซ้ายขวา ชิ้นละ 1300 ครับ :cry:

ราคาจากร้าน Autoone ครับสดๆมะกี้เลย

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 7 มิถุนายน 2012
  10. sunnyz

130
    0
    0
    โอ้ววววว ขอบพระคุณครับท่าน ว่าแต่ท่านจะสั่งมั๊ยครับ ผมกำลังจะสั่งมาเหมือนกัน วางเครื่องมาใหม่เหมือนกัน ไม่อยากให้เครื่องโดนน้ำ

11. konankit

198
    5
    18
    ว่าจะสั่งแหละครับ แต่คงเอาแค่ใต้เครื่องก่อน ข้างเครื่องยังไม่มีปัญญาครับ เพราะต้องสั่งซุ้มล้อมาด้วย

12. B14er

B14er New Member Member

526
    224
    0
    รู้ราคาแล้วต้องระวังไม่ให้หายแฮะ :D

13. sunnyz

130
    0
    0
    ผมอยากได้รายละเอียดครับ เพราะไม่มีเวลาวิ่งไปเอาของเอง

14. konankit

198
    5
    18
    ถ้าอยู่ใน กทม. ค่าส่ง 100 บาทครับ ยังไงลองโทรไปถามทางร้านก็ได้ครับ เพราะเห็นทางร้านจะถามว่า อยู่ตรงโซนไหนบ้างครับ

15. sunnyz

130
    0
    0
    แนะนำทีครับ

< Previous Thread | Next Thread >
สถานะหัวข้อ:
ไม่เปิดให้ตอบกลับเพิ่มเติม

แบ่งปันหน้านี้